"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: ๑๖ ตุลา ๒๕๕๕ **ขอให้โชคดี รวยๆๆ ตลอดไปนะคะ** ดับบน+ดับล่าง ลงให้ตามคำขอที่ น.3 ค่ะ

27968

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 17979
02 ตุลาคม 2012, 11:53:56น.

#t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@

li| li| li| li| li| li| li|

สวัสดีค่ะมิตรรัก แฟนคลับที่น่ารักทุกๆคน

ขอขอบคุณมากมายๆๆสำหรับกำลังใจที่มีมาให้รัตนาวลัย  

ขอขอบคุณสำหรับการติดตามข้อมูลดีๆจากบ้านนี้  

ขอขอบคุณข้อมูลดีๆ สุดยอดๆที่เพื่อนรักทั้งหลายจัดมาให้
คุณความดีทั้งหมด ขอยกให้กับเพื่อนๆทุกๆคนค่ะ
สิ่งใดที่ผิดพลาด ขอน้อมรับไว้เต็มๆ ....  <t,19>

น้ำใจ ความจริงใจ ความรู้สึกดีๆที่เราทั้งหลายมีให้แก่กัน...ตลอดมา
ในฐานะเพื่อน พี่ น้อง จะอยู่ในใจของรัตนาวลัยเสมอค่ะ  li| T|g

ขอแสดงความยินดีแก่ผู้ที่โชคดี มีเฮในงวดนี้
และขอเป็นกำลังใจให้กับหลายๆท่านที่พลาดหวัง

ชีวิตนี้ยังมีหวัง ..... <t,21>
ขอเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ
ได้สุขสมหวังตลอดปีและตลอดไป  C][

ด้วยรัก ...จากใจจริง  E|i

*rattanawalai*

<t,27> <t,27> <t,27> <t,27> <t,27> <t,27>

<t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3>

( ข้อมูลเลขดับบน / ดับล่าง ลงให้แล้วที่หน้า 3 นะคะ  
  มีน้องๆขอมา จัดให้ตามคำขอค่ะ)
 ]E[

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ตุลาคม 2012, 16:45:27น. โดย *rattanawalai*
Count your life by smiles  ...  not tears !
Count your age by friends ...  not years !

ตอบกลับ #1 02 ตุลาคม 2012, 11:54:10น.

+1ขอให้คุณมั่นคงในบ้านนี้ไปนาน ๆ มีเพื่อนเป็นล้าน    ขอบคุณครับข้อมูลดีเสมอ <t,21> <t,21> <t,21>

T@$ T@$ T@$ T@$ T@$

ขอบคุณมากมายสำหรับกำลังใจและการติดตาม  

สิ่งที่คุณ maha เขียนมานั้น แม้จะสั้นๆ แต่ได้ความหมาย
มีความหมายที่ดี ที่ให้กำลังใจดีๆแก่รัตนาวลัยคนนี้  

หลายๆคนอาจจะแวะเวียนเข้ามาดูข้อมูลไปวันๆ  ไม่รู้จะไปไหน ก็มาคลิกๆดู บางท่านมาแทบจะทุกวัน แต่ก็ไม่เคยมาทักทายกัน หรือให้กำลังใจใดๆ  แน่นอนว่า เราจะไปคาดหวังอะไรมากมายจากท่านผู้ชม  เราคือผู้ให้ข้อมูล นำเสนอข้อมูล เขาแวะมาชม ก็น่าจะดีใจแล้วนิ

รัตนาวลัยจริงจัง ตั้งใจกับการโพสต์เลข โพสต์ข้อมูล ติดตามเลขจากทุกแหล่ง ทุกสาย หากว่าเลขเข้าวิน เราก็ดีใจ หวังว่าจะมีบางคน หลายๆคนจะมีโชคจากข้อมูลที่ให้ไป  ถ้าเลขหลุด บอกได้คำเดียวว่าผิดหวัง เสียใจแทนท่านผู้ชมค่ะ  

อาจจะไม่เคยมากล่าวคำขอโทษ เวลาเลขหลุด แต่อยากบอกให้รู้ไว้ว่า รัตนาวลัยเสียใจเสมอ ไม่อยากทำให้ใครผิดหวัง เสียใจ เสียเงิน
อาจารย์ทุกๆท่านก็คงจะรู้สึกไม่แตกต่างเวลาที่คิดเลขแล้วเลขไม่เข้าวิน....

โพสต์เลขมานานพอควร ลงข้อมูลทุกงวดไม่เคยหยุด
หวยออกเสร็จ  ค่ำๆราว 1-2 ทุ่ม ก็มาเริ่มลงข้อมูลงวดใหม่ และก็จะตามข้อมูลไปจนถึงบ่ายสองวันหวยออก

ไม่มีใครสั่งให้ทำ เราเต็มใจทำเองทั้งหมด รับผิดชอบบ้านนี้คนเีดียว โพสต์เลขคนเดียว ตอบกระทู้คนเดียว คุยกะทุกคน ยินดีต้อนรับทุกๆคนเสมอภาคกันค่ะ จะดีใจเสมอๆที่มีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ แวะมาทักทายกันบ้าง.....

คนชื่นชม ชื่นชอบรัตนาวลัย ชื่นชอบในข้อมูลของเราก็คงพอมีบ้างเนาะ
ก็ขอขอบคุณหลายๆท่านที่ให้ความเชื่อใจ นับถือกัน เป็นมิตรที่ดีต่อกัน ตามมาให้กำลังใจกันบ่อยๆ หรือนานๆจะแวะมาทักทายกันบ้าง รัตนาวลัยก็ดีใจมากๆแล้วค่ะ เรื่องอะไรอื่นๆนอกเหนือจากนี้จะไม่สนใจ ขอลงข้อมูลให้มิตรรักแฟนคลับที่เขาสนใจจริงๆได้ชมกันก็พอแล้วค่ะ

การคิดเลขจากสูตร คิดเองสบายๆ ยกเว้นข้อมูลจากแหล่งอื่นๆ จะมีเพื่อนๆ ช่วยจัดมาให้ รวมแล้วไม่ต่ำกว่า 10 แหล่ง
ผิด...ถูก ก็ลงให้ชมกันเห็นๆ  บอกไม่ไ่ด้ว่าแหล่งไหนดีที่สุด สลับกันเข้า สลับกันหลุด  ต้องพิจารณากันเอง
ผลงาน ก็ตามที่เห็นๆนั่นแหระค่ะ

ดีใจมากๆค่ะที่เลขเข้าวินทั้งบน และล่าง ในงวด 1 ต.ค. ตะวานนี้
ท่านใดที่หยิบเลขไปถูกชุด ก็คงจะโชคดี มีเฮกันเต็มๆ
ท่านใดที่หยิบชุดที่ผิดไป ก็ขอเป็นกำลังใจให้โชคดีในคราวหน้านะคะ

ตลอดที่ผ่านมา รัตนาวลัยพยายามจัดข้อมูลที่คิดว่าดีที่สุดมาให้ทุกๆคนได้นำไปเสี่ยงโชคกัน เท่าที่พอจะทำให้ได้

* ให้ข้อมูลดีๆ ด้วยใจจริง และจริงใจเป็นที่ตั้ง*

คงจะพอเห็นกันบ้างนะคะ

<t,17> <t,17> <t,17> <t,17> <t,17>

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ตุลาคม 2012, 16:46:42น. โดย *rattanawalai*
Count your life by smiles  ...  not tears !
Count your age by friends ...  not years !

ตอบกลับ #2 02 ตุลาคม 2012, 11:54:21น.
 ]E[ ]E[ ]E[ ]E[ ]E[ ]E[ ]E[

วันนี้ มาตั้งกระทู้แบบแปลกๆ แหวกแนว ไม่ซ้ำเหมือนงวดก่อนๆ 

เกิดอะไรขึ้นละเนี่ย?  ]K{

แบบว่า..ครือว่า... <t,19>
รัตนาวลัยคนนี้จะขออนุญาตลาพักร้อน ลาพักผ่อน ลาไปใช้กะตังค์บ้างสักระยะหนึ่งอ่ะค่ะ

เจอมุขนี้ ก็อย่าตื่นตระหนก ตกกะจัย ร้องไห้ แงๆกันนะคะ  <t,8> |"k| h[*
ส่วนทีดีใจ คงจะมีบ้างหรอกนะ  K{;
เอ๊ะยังงัยกัน  |"k|

ไม่ได้มีปัญหาอะไรนะคะ  เพียงแค่ร่างกายมานล้า ขอพักสายตา พักลูกกะตากลมๆ
วันๆ นั่งหน้าจอมองเลข 0-9 นานหลาย ช.ม. <t,7>
หลัง แขน ไหล่ ปวดเมื่อยไปหมด สมองก็ล้าไปด้วย
แบบว่า ลุ้นๆๆๆ ให้เลขเข้าวินทุกช็อต ทุกรายการ
ตามเลขหลายๆวันก่อนออก ตามจนถึงบ่าย 2 วันออก 
คิดดูจิ ทุ่มเทมากมายขนาดไหน อ้าว....บ่นป่าวนะเรา
ไม่ได้บ่นนะคะ แค่รำพึงรำพัน และบอกเล่าเก้าสิบ 
ความเหนื่อยล้ามานสะสม  เลยจะขอหยุดพักการโพสต์สักระยะหนึ่งอ่ะค่ะ  ]L| k"'

จะไม่ตั้งกระทู้เพื่อลงเลขในงวดนี้ค่ะ 
แต่ก็ไม่แน่นะคะ  อาจจะมาลงเลขให้ได้รวยด้วยกัน ใน 1-2 วันก่อนออกรบก็เป็นได้ค่ะ

ไม่โพสต์เลขให้ชม แต่ก็ไม่ได้เลิกเสี่ยงโชค ข้อมูลก็ยังติดตามจากทุกแหล่งอยู่แว๊ว
ข้อมูลดีๆ จะยังมีมาทุกงวดอ่ะค่ะ

ความกังวลในการโพสต์เลขจะมีอยู่มาก เพราะเราก็คาดหวังว่าเลขน่าจะเข้าวินจากข้อมูลที่เราติดตามมาให้ 
ถ้าไม่โพสต์ ความกังวลก็จะไม่มีมากมาย สมองก็ได้พัก

ไม่ได้ทอดทิ้งมิตรรัก แฟนคลับ หายตัวไปที่อื่นใดนะคะ 
ถ้าจะโพสต์เลข ก็จะโพสต์ที่ apichoke.net ที่นี่ที่เดียวค่ะ 
ไม่ไปโพสต์ที่อื่นใดทั้งสิ้นนะคะ
ใจยังอยู่ที่บ้านสีเขียว ที่นี่ ที่เดียวค่ะ  <t,3>

ขออวยพรให้ทุกๆท่านโชคดี มีชัย ได้รับทรัพย์ นับจนเมื่อยมือทุกๆงวดไปค่ะ

แล้วเจอกันใหม่ .... ที่นี่แหระค่ะ  ]E[

<t,3> E|i E|i E|i E|i <t,3>

s#y s#y s#y s#y s#y

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ตุลาคม 2012, 12:48:48น. โดย *rattanawalai*

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 230181
ตอบกลับ #3 02 ตุลาคม 2012, 12:11:50น.
::) พี่รัตน์คะ ขอบคุณสำหรับ 0 บนเมื่อวานสุดยอดเลยค่ะน่ารักและเก่งแบบนี้ สมาชิกรักพี่สาวคนนี้หมดใจเลยค่ะ  <t,27> <t,27>

• พลังน้ำใจ: 1343
ตอบกลับ #4 02 ตุลาคม 2012, 12:18:31น.
 T@$ T@$ T@$ T@$ขอบคุณพลังน้ำใจที่มอบให้นะครับ มาให้กำลังใจครับ +1  <t,21> <t,21> <t,21> <t,21> <t,1> <t,1> <t,1> <t,1>

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

Re: ๑๖ ตุลา ๒๕๕๕ ** ขอให้โชคดี รวยๆๆๆๆ ตลอดไปนะคะ **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2012, 12:18:31น. »

• พลังน้ำใจ: 154
ตอบกลับ #5 02 ตุลาคม 2012, 12:22:45น.
สวัสดีค่ะ
ก็แค่ถูกหวยอีกแระ
อิ อิ
 G[d
 G[d G[d
 |"k| |"k| |"k|
ได้ 0บน
แต่เจ้ามีเสียว
023ด้วยน้า |H| |H|

กราบขอบพระคุณคุณรัตน์มากๆ เลยค่ะ
 S|d'
แต่มั่นใจ2ล่างมากเลยตัด58 ออกซะงั้น
 <t,16>
ดวงมันจะไม่ได้นะคะ
สุดท้ายจ่ายเจ้าเพิ่มจ้า
อิ อิ <t,2>
แต่ดีฝ่าจ่ายเต็มแหะ แหะ

สุดยอดไปเลยคับ !|p
 !|p !|p !|p !|p
 !|p !|p !|p !|p
 <t,3> J@: J@:

• พลังน้ำใจ: 361
ตอบกลับ #6 02 ตุลาคม 2012, 12:39:09น.
ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะค่ะ...
ถูก58นิดหน่อยจ้า..แต่ก็ดีใจค่ะมากเลยจ้า
เลขดับก็ก็สวดยอดเลย k"' k"' !|p !|p
เก่งมากเลยจ้า................................

ตอบกลับ #7 02 ตุลาคม 2012, 13:01:42น.

*เลขมีที่มา ที่ไป*

สรุปผลงานคร่าวๆ งวด 1/10/55
ก่อนปิดบ้าน (ชั่วคราว) ค่ะ
 <t,27>

* มาจากสูตรเด็ด

R.N.701 ล่างมาครบ จ้าวมีเซ  

8-7-6-5-4-3-2  = เข้า 58 ตรงๆ

เด่นล่างสูตรพิเศษ         8-2

เด่นล่างสูตรท่านล็อตเตอรี่ 2-8

* มาจากแหล่งพิเศษ  บน  

เด่นบนตัวเดียว ให้ 0 ปักหลักร้อย
เด่นบนไม่ปักหลักให้ 0

สามตัวบน
ให้ 150 เข้า ค.ต. 50
ให้ 072 เข้า ค.ต. 20
ให้ 023 เข้า ค.ต. 20

แต่ละสาย เฉียดไป ... เฉียดมา !!  k"' 8)

* มาจากความเชื่อ

1) เลขจากพระนั่งสมาธิ R.N.989 ให้ 409 ...
    ผลเข้า 3 ตัวล่างหมุนครั้งที่ 1= 940

2) เลขจากคนนั่งสมาธิ ให้ 512  ผลเข้า 25 บนตรงๆ

3) เลขจากหลวงพ่อ ได้มาก่อน คือ 470 +
    ท่านให้เลขชุดใหม่ในวันออก
    บอกมาว่าเลขเปลี่ยนแล้ว คือ 501 ผลเข้า ค.ต. 50

สิ่งที่น่าแปลกมากๆก็คือว่า เลข 501 นี้หนา
มาตรงกับเลขสายตรง 150
ที่รัตนาวลัยได้มาในวันออกซะด้วยจิ
ไม่น่าเชื่อ ก็ต้องเชื่ออ่ะค่ะ

(งวด 16/9 ให้ 313 ออก 143  ...!!)

s#y s#y s#y s#y s#y

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ตุลาคม 2012, 16:40:16น. โดย *rattanawalai*

• พลังน้ำใจ: 7016
ตอบกลับ #8 02 ตุลาคม 2012, 13:01:53น.
<t,15> ม่ายน๊า.... <t,8> <t,8> <t,8>

<t,8> <t,8> <t,8> <t,8> <t,8> <t,8> <t,8>

• พลังน้ำใจ: 1439
ตอบกลับ #9 02 ตุลาคม 2012, 13:13:17น.
จมง.
เหนื่อยก็พักนะครับ
ขอหนับหนุนครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ตอบกลับ #10 02 ตุลาคม 2012, 13:15:43น.
เย้...............
จมง.ได้พักผ่อนซะที
ดีใจด้วยครับจารย์ <t,3> <t,3> <t,3> <t,3>

• พลังน้ำใจ: 5552
ตอบกลับ #11 02 ตุลาคม 2012, 13:17:35น.

มิตรภาพ บนโลก อินเตอร์เน็ต
คล้ายดั่งเท็จ เหมือนดั่งจริง ยิ่งกว่าฝัน
แม้นโลกหล้า แสนกว้างใหญ่ ห่างไกลกัน
แต่สัมพันธ์ แนบชิด สนิทใจ

มิมุ่งหวัง สิ่งใด ไปกว่านี้
เพียงน้ำใจ และไมตรี ที่มีให้
ถึงวันหนึ่ง ซึ่งห่างเหิน เดินจากไป
สิ่งดีดี ที่เหลือไว้ คือ....ความทรงจำ

+1  <t,17> ยามบ่ายให้คุณรัตนาวลัย li| นะคะ
I'm..Lucky..

ตอบกลับ #12 02 ตุลาคม 2012, 13:18:03น.
ว่างๆค่อยเข้ามาโพสใหม่นะ
รู้นะว่าคงหยุดได้ไม่นานหรอก
เพราะว่าสงสัยคงจะลงแดง... <t,7>

• พลังน้ำใจ: 241
ตอบกลับ #13 02 ตุลาคม 2012, 13:19:01น.
 #t@ #t@  หายเหนื่อยก็กลับมากันใหม่นะค่ะ ติดตามมาตลอด แต่ไม่ค่อยได้เข้ามาตอบกระทู้ค่ะ แต่บวกเพิ่มกำลังให้ตลอดนะค่ะ #t@ #t@ !|p !|p !|p !|p !|p

• พลังน้ำใจ: 116
ตอบกลับ #14 02 ตุลาคม 2012, 14:29:48น.
 <t,8> <t,8> จายไปไหนหรอ o*# ครูอังคณาก็คิดถึงแย่ ]E[ ]E[

k"' k"'ก็ดีเหมือนกันพักบ้างจายได้มีหมองดีคิดอะไรดีๆมาฝากเรา <t,1> <t,1>

ล้อเล่น ขอบคุณมากกับสิ่งดีๆที่มีให้ตลอด คอยเป็นกำลังใจให้เสมอ <t,3>

H[% หวังว่าคงจะเจอกันเร็วนี้น่ะ ถ้อได้แต่อย่าถอย !|p !|p !|p

• พลังน้ำใจ: 495
ตอบกลับ #15 02 ตุลาคม 2012, 14:36:41น.
 h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[   <t,17> จะรอk.รัต สุดสวย ยอดจัยดี หัยหวยแม่น รอคับ
h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[     :) เหนื่อยก็พักบ้างนะคับ
h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[    ;) กำลังจัยผมหัย หมดเลยคับ
h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[

h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ อย่าจากกันไปนะ

<t,8> <t,8>

• พลังน้ำใจ: 7016
ตอบกลับ #16 02 ตุลาคม 2012, 14:41:45น.
<t,15> ม่ายน๊า.... <t,8> <t,8> <t,8>

<t,8> <t,8> <t,8> <t,8> <t,8> <t,8> <t,8>

h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[   <t,17> จะรอk.รัต สุดสวย ยอดจัยดี หัยหวยแม่น รอคับ
h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[     :) เหนื่อยก็พักบ้างนะคับ
h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[    ;) กำลังจัยผมหัย หมดเลยคับ
h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[

h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ อย่าจากกันไปนะ

<t,8> <t,8>

aey ออฟไลน์
สมาชิก VIP *****
  • พลังน้ำใจ: 5036
ตอบกลับ #17 02 ตุลาคม 2012, 15:10:41น.
 <t,27> <t,27> <t,27> <t,27> <t,27> <t,27> <t,27>

• พลังน้ำใจ: 3278
ตอบกลับ #18 02 ตุลาคม 2012, 15:32:06น.
 s#y s#y <t,3> <t,3> J@: J@:
ขึ้นดอย ขึ้นเขา
ก็ไม่เหงา...เท่าขึ้นคาน..

ตอบกลับ #19 02 ตุลาคม 2012, 16:12:53น.

<t,3> E|i E|i E|i E|i E|i E|i E|i E|i <t,3>

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 ตุลาคม 2012, 16:46:01น. โดย *rattanawalai*

• พลังน้ำใจ: 1416
ตอบกลับ #20 02 ตุลาคม 2012, 16:14:43น.
 s#y s#y s#y s#y
 s#y s#y s#y
 s#y s#y
 s#y
 !|p !|p !|p !|p !|p !|p
 T|g T|g T|g T|g T|g

ตอบกลับ #21 02 ตุลาคม 2012, 16:20:17น.
  T|g T|g T|g T|g T|g T|g

สวัสดีครับพี่รัตน์ แวะมาส่งกำลังใจให้ครับผม ขอบคุณสุดยอดข้อมูลครับ
ใจหายมากๆครับ ผมเฝ้าติดตามข้อมูลดีๆของพี่มานานนับปี
เหนื่อยนักก็พักก่อน จะอยู่ที่ไหน จะทำอะไร ขอเป็นกำลังใจให้เสมอครับ 
ผมจะรอคอยวันที่พี่กลับมาเปิดบ้านใหม่ครับ หลายๆคนก็คงจะเฝ้ารอเหมือนๆกัน

<t,8> <t,8> <t,8> <t,8> <t,8>

<t,3> s#y s#y s#y s#y

ตอบกลับ #22 02 ตุลาคม 2012, 16:34:53น.
*rattanawalai*
สมาชิกระดับอาจารย์
Golden Hero 8

พลังน้ำใจ: 15985
[กดให้น้ำใจ]

<t,8> <t,8> <t,8> <t,8> <t,8>

<t,3> <t,3> <t,3>

h*[ h*[ !|p !|p h*[ h*[ h*[

• พลังน้ำใจ: 1164
ตอบกลับ #23 02 ตุลาคม 2012, 16:38:05น.
 Y$@ Y$@ Y$@ Y$@ Y$@ Y$@

T[@ T[@ T[@ T[@ T[@ T[@ T[@ T[@

<t,21> <t,21> <t,21> <t,21> <t,21> <t,21> <t,21> <t,21>

• พลังน้ำใจ: 773
ตอบกลับ #24 02 ตุลาคม 2012, 16:48:25น.
 li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3>

• พลังน้ำใจ: 773
ตอบกลับ #25 02 ตุลาคม 2012, 17:00:57น.
 C][ C][ C][  C][ C][ T@$ C][ C][ C][ C][ C][
 <t,27> <t,27> <t,27> <t,27> <t,27> <t,27> <t,27> <t,27>

อาจารย์มงกุฏทอง C7 *
  • พลังน้ำใจ: 7201
ตอบกลับ #26 02 ตุลาคม 2012, 18:17:46น.

<t,1><a href="http://www.youtube.com/v/ByCpo0sc49k?fs=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/ByCpo0sc49k?fs=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a> <t,1>

• พลังน้ำใจ: 4514
ตอบกลับ #27 02 ตุลาคม 2012, 18:24:37น.
 <t,3> <t,3> <t,3> <t,3>
 C][ C][ C][
 R]| T@$ T@$

• พลังน้ำใจ: 3066
ตอบกลับ #28 02 ตุลาคม 2012, 18:28:03น.
 T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ <t,17> <t,17>

• พลังน้ำใจ: 5091
ตอบกลับ #29 02 ตุลาคม 2012, 18:38:26น.
 l@$ l@$ l@$ l@$ l@$ <t,17> <t,17> <t,17> <t,17> <t,17>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย