ปกิณณกะ > ห้องคลายเครียด - ตลก ขำขัน

คุณเป็นใครในรูปนี้

(1/2) > >>

panyada:
ความรักเป็นสิ่งที่หลาย ๆ คนแสวงหา
ลองพิจารณาดูนะคะ  ว่าคุณเป็นใครในรูปนี้
PS.  ถ้ามีความรักแล้ว  รักษามันไว้นาน ๆ นะคะ

numpang:
หวัดดีจ่ะ  เจอกันจนได้ นอนดึกเหมือนกันเน๊าะ..

panyada:

--- อ้างจาก: numpang ที่ 03 กันยายน 2009, 21:53:37น. ---หวัดดีจ่ะ  เจอกันจนได้ นอนดึกเหมือนกันเน๊าะ..

--- End quote ---
5<* 5<* 5<*
ช่วงนี้นอนดึกทุกวันค่ะ
เร่งทำงานวิจัย  ก่อนไปเที่ยวภูเก็ต
เดี๋ยวซื้อของมาฝาก  ถ้าไม่ฝันสลายเพราะเค้าเอางบไปทำอย่างอื่นซะก่อน
แล้วคุณพี่เป็นคนไหนในรูปน๊า.........

คุงป้า..ปัง:
 *^%

ป้าชอบไอ้ที่เหยียบหัวคนขึ้นไปจัง อิอิ.. t/= t/= t/=  %^*ป้าว่า  คนเราเวลาหลงรักใครสักคน  ทำได้ทุกวิถีทางที่จะเอาชนะ  ว่ามั้ยค่ะ t/=

prasong:
ขอบคนอยู่ข้างบนสุดอ่ะ...[/size]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version