"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: ขอเชิญเพื่อนสมาชิก ร่วมอวยพรเนื่องในวันครบรอบก่อตั้งเวปอภิโชค 17 เมษา ค่ะ

13915

ผู้ช่วยผู้อำนวยการบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 41443
17 เมษายน 2013, 03:50:12น.

ทีมงานและคณะผู้บริหาร  Apichoke.net
ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านเข้าสู่ห้องหวยซอง & นิตยสารหวยซอง

วันครบรอบก่อตั้งเว็บอภิโชค
17 เมษายน 2556

อันดับหนึ่ง ของเว็บหวย รวยทั่วโลก
อภิโชค เว็บหวยไทย ไปทั่วหล้า

ทั้งอาหรับ ยุโรป อเมริกา
ต่างพึ่งพา ดูหวยไทย หวังได้รวย

จากวันนั้น กาลผ่าน ถึงวันนี้
ครบ 5 ปี ที่กำเนิด เปิดเว็บหวย

จุดมุ่งหมาย ให้ชาวโลก เสี่ยงโชครวย
เอื้ออำนวย เสี่ยงโชคไทย ให้ประชา

เดินก้าวหน้า นำไปสู่ ผู้บริโภค
อภิโชค แผ่ขยาย หลายสาขา

ดอทอินโฟ โออาจี มีนานา
ดอทเนทบิส ดูคุ้มค่า น่าชมมอง

กาลมาเยือน เดือนเมษา ที่สิบเจ็ด
ได้สำเร็จ สร้างเว็บใหญ่ ให้กึกก้อง

ครบวันเกิด เปิดเว็บหวย รวยเงินทอง
ลาภมากอง โชคเชิดชู อยู่คู่เรา

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2013, 04:54:18น. โดย นางฟ้าเดินดิน
มนุษย์..มักจะแพ้ภัยที่ตนเองเป็นผู้ก่อเสมอ

รายละเอียดการสมัครสมาชิก VIP
http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

ตอบกลับ #1 17 เมษายน 2013, 04:03:43น.

ขอให้ เวปในเครืออภิโชค จงคงอยู่คู่ มหาชน คนอยากรวยตลอดไปค่ะ..

<a href="http://www.youtube.com/v/NBRBLS_tI2k?hl=th_TH&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/NBRBLS_tI2k?hl=th_TH&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2013, 06:40:46น. โดย นางฟ้าเดินดิน
มนุษย์..มักจะแพ้ภัยที่ตนเองเป็นผู้ก่อเสมอ

http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

• พลังน้ำใจ: 4983
ตอบกลับ #2 17 เมษายน 2013, 05:38:02น.
ขออำนวยอวยพรให้ เวปในเครืออภิโชค  มีความสุขและอยู่คู่ประชาชนคนอยากรวยตลอดไปคะ.....

• พลังน้ำใจ: 7253
ตอบกลับ #3 17 เมษายน 2013, 05:57:00น.
ขอบคุณเวป APICHOKE และอาจารย์ทุกๆท่าน ที่ได้มอบข้อมูลดีๆให้แก่สมาชิกมาโดยตลาด  ขอให้เวปAPICHOKE อยู่คู่กับสมาชิกตลอดไป เท่าที่กองสลากยังมีอยู่นะครับ lo# lo# lo# lo# l:v l:v l:v rc: rc: rc: rc: rc:

ตอบกลับ #4 17 เมษายน 2013, 06:07:18น.
ขออำนวยอวยพรให้ เวปในเครืออภิโชค  มีความสุขและอยู่คู่ประชาชนคนอยากรวยตลอดไปคะ.....

ขอบคุณ คุณมิน มากค่ะ ที่เป็นกำลังใจให้กับเวป อภิโชค
งวดนี้ ขอให้  rc: rc: ค่ะ

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

ตอบกลับ #5 17 เมษายน 2013, 06:10:04น.
ขอบคุณเวป APICHOKE และอาจารย์ทุกๆท่าน ที่ได้มอบข้อมูลดีๆให้แก่สมาชิกมาโดยตลาด  ขอให้เวปAPICHOKE อยู่คู่กับสมาชิกตลอดไป เท่าที่กองสลากยังมีอยู่นะครับ lo# lo# lo# lo# l:v l:v l:v rc: rc: rc: rc: rc:

marie
VIP12-16Mar14
Senior Mb
*
พลังน้ำใจ: 2877

ขอบคุณ คุณอาทิน มากนะค่ะ ที่ให้การสนับสนุน เวปอภิโชค.เนทของเรา..
งวดนี้ ขอให้ร่ำรวยค่ะ rc: rc:

ผู้อำนวยการประชาสัมพันธ์ *
  • พลังน้ำใจ: 149714
ตอบกลับ #6 17 เมษายน 2013, 06:16:01น.
ขอให้เวปAPICHOKE อยู่คู่กับสมาชิกตลอดไป ขอบคุณมากมากค่ะ rc: rc: rc: ้hp: ้hp: ้hp:

ตอบกลับ #7 17 เมษายน 2013, 06:19:29น.
ขอให้เวปAPICHOKE อยู่คู่กับสมาชิกตลอดไป ขอบคุณมากมากค่ะ rc: rc: rc: ้hp: ้hp: ้hp:

jeejee1971
*
พลังน้ำใจ: 68

ขอบคุณน้องจีจี้1971 มากค่ะ สำหรับคำอวยพร..
งวดนี้ ขอให้ร่ำรวยนะค่ะ rc:

• พลังน้ำใจ: 91924
ตอบกลับ #8 17 เมษายน 2013, 06:36:42น.

ทีมงานและคณะผู้บริหาร  Apichoke.net
ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกท่านเข้าสู่ห้องหวยซอง & นิตยสารหวยซอง

อันดับหนึ่ง ของเว็บหวย รวยทั่วโลก

ต่างพึ่งพา ดูหวยไทย หวังได้รวย

ครบ 5 ปี ที่กำเนิด เปิดเว็บหวย

จุดมุ่งหมาย ให้ชาวโลก เสี่ยงโชครวย
เอื้ออำนวย เสี่ยงโชคไทย ให้ประชา

เดินก้าวหน้า นำไปสู่ ผู้บริโภค

กาลมาเยือน เดือนเมษา ที่สิบเจ็ด
ได้สำเร็จ สร้างเว็บใหญ่ ให้กึกก้อง

ครบวันเกิด เปิดเว็บหวย รวยเงินทอง

h*[ h*[ h*[ h*[ h*[

"ยอมือไหว้สา...วันตาหว่างกิ้ว... ขอเอาสิบนิ้ว...ต่างดวงบุปผา
นบรัตนะ...แก้วสามผะะการ... อะหังวันตา...คาระวะเจ้า
ยังสิ่งสามต๋น... อันเป๋นเก๊าเหง้า... ศา-สะนาเฮา...ปุ๊ดธะ
เป๋นยอดสูงสุด...ตี้สักก๋าระ...ขอสากราบไหว้..ปูจา
ตั๋วข้าม่อนน้อยนี้ขอผาถหนา...ขออาราธนาเป๋นกำค่าวสร้อย
หื้อเวปอภิโชคเจ้าน้อย...งดงามสร้อยหร้อย...ครบร้อยวะสายืนยาว

ครบรอบห้าปี๋...วันตี้สิบเจ็ดเมษา...นำปาปี้น้องร่ำรวยถ้วนหน้า
ดอทอินโฟ โออาจี มีนานา... ดอทเนท ดอทบิส พร่างพราวแต๊ตั๊ก
ขอฮื้อแฟน ๆ  ลุ่มหลงได้ฮัก  มีเงินมีทอง...ทรัพย์สินข้าวข๋อง คนฮักคนมอง จ๊าดนัก
หื้อมีพรชัย...โจคใหญ่ล้นหล๋าม... หลั่งไหลกุ๊ยาม กุ๊วันเน้อเจ้า... "

<t,27> <t,27> <t,27> <t,27> <t,27>
 dc: dc: dc: dc: dc:
 go: go: go: go: go:
 lo# lo# lo# lo# lo#

ตอบกลับ #9 17 เมษายน 2013, 06:58:48น.

h*[ h*[ h*[ h*[ h*[

"ยอมือไหว้สา...วันตาหว่างกิ้ว... ขอเอาสิบนิ้ว...ต่างดวงบุปผา
นบรัตนะ...แก้วสามผะะการ... อะหังวันตา...คาระวะเจ้า
ยังสิ่งสามต๋น... อันเป๋นเก๊าเหง้า... ศา-สะนาเฮา...ปุ๊ดธะ
เป๋นยอดสูงสุด...ตี้สักก๋าระ...ขอสากราบไหว้..ปูจา
ตั๋วข้าม่อนน้อยนี้ขอผาถหนา...ขออาราธนาเป๋นกำค่าวสร้อย
หื้อเวปอภิโชคเจ้าน้อย...งดงามสร้อยหร้อย...ครบร้อยวะสายืนยาว

ครบรอบห้าปี๋...วันตี้สิบเจ็ดเมษา...นำปาปี้น้องร่ำรวยถ้วนหน้า
ดอทอินโฟ โออาจี มีนานา... ดอทเนท ดอทบิส พร่างพราวแต๊ตั๊ก
ขอฮื้อแฟน ๆ  ลุ่มหลงได้ฮัก  มีเงินมีทอง...ทรัพย์สินข้าวข๋อง คนฮักคนมอง จ๊าดนัก
หื้อมีพรชัย...โจคใหญ่ล้นหล๋าม... หลั่งไหลกุ๊ยาม กุ๊วันเน้อเจ้า... "

<t,27> <t,27> <t,27> <t,27> <t,27>
 dc: dc: dc: dc: dc:
 go: go: go: go: go:
 lo# lo# lo# lo# lo#

ขอบคุณ อ้ายนิว จ้าดนักเจ้า..คำกลอนม่วนแต้ ม่วยว่าเจ้า.. <t,12> <t,12>

• พลังน้ำใจ: 89
ตอบกลับ #10 17 เมษายน 2013, 07:02:58น.
ขอขอบคุณเวปอภิโชคดอทเน็ตที่ให้ข้อมูลต่างๆ จะเป็นทั้งตัวเลข หรือข้อมูลอื่นที่เป็นประโยชน์ในด้านอื่น ๆ อีกทั้งมิตรภาพดี ๆ ที่เกิดขึ้นของเหล่าอาจารย์ กับบรรดาสมาชิกของเวปด้วย ขอให้เวปนี้อยู่คู่อยู่กับเราตลอดไป และขอขอบคุณเหล่าบรรดาอาจารย์ และทีมงานของเวปที่เสียสละเวลาแบ่งปันข้อมูลดีๆ ให้กับพวกเราด้วย ขอความสุขความเจริญ และความร่ำรวยจงบังเกิดกับทางเวป และเหล่าบรรดาอาจารย์และทีมงานของเวปตลอดไปค่ะ l#o l#o l#o l#o l#o l#o

• พลังน้ำใจ: 10047
ตอบกลับ #11 17 เมษายน 2013, 07:21:54น.
 l#oขอให้องค์กรนี้..ทำเรื่องราวดีๆ..ให้กับสมาชิก..ในการเป็น lv:
          lv:แนวทางให้การวิเคราะห์ตัวเลข.. rc: rc: rc:
 le:ที่ดีแบบนี้ตลอดไป...เป็นกำลังใจให้กับเจ้าหน้าที่
 ทุกคน..ที่อยู่ภายใต้การบริหารงานของบ้านหล้งนี้..จ้า s#y                    s#y                      s#y
                rc: rc: rc: rc: rc:
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2013, 07:25:59น. โดย na_mo

• พลังน้ำใจ: 4206
ตอบกลับ #12 17 เมษายน 2013, 07:34:45น.
ยินดีด้วย ้hp: ้hp: ้hp: <t,21> {"j} <t,21> T@$ T@$ T@$ T@$

ตอบกลับ #13 17 เมษายน 2013, 07:39:25น.
ขอขอบคุณเวปอภิโชคดอทเน็ตที่ให้ข้อมูลต่างๆ จะเป็นทั้งตัวเลข หรือข้อมูลอื่นที่เป็นประโยชน์ในด้านอื่น ๆ อีกทั้งมิตรภาพดี ๆ ที่เกิดขึ้นของเหล่าอาจารย์ กับบรรดาสมาชิกของเวปด้วย ขอให้เวปนี้อยู่คู่อยู่กับเราตลอดไป และขอขอบคุณเหล่าบรรดาอาจารย์ และทีมงานของเวปที่เสียสละเวลาแบ่งปันข้อมูลดีๆ ให้กับพวกเราด้วย ขอความสุขความเจริญ และความร่ำรวยจงบังเกิดกับทางเวป และเหล่าบรรดาอาจารย์และทีมงานของเวปตลอดไปค่ะ l#o l#o l#o l#o l#o l#o

NENGA
*
พลังน้ำใจ: 26

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำอวยพร..และการที่แวะมาทักทาย..
ทีมงานและผู้บริหาร ขออวยพร ให้ ท่านจงโชคดี ร่ำรวย..
เราจะพยายามสรรหา ข้อมูลที่ดีที่สุดมาให้ สมาชิกค่ะ.. rc: rc:

ตอบกลับ #14 17 เมษายน 2013, 07:43:04น.
l#oขอให้องค์กรนี้..ทำเรื่องราวดีๆ..ให้กับสมาชิก..ในการเป็น lv:
          lv:แนวทางให้การวิเคราะห์ตัวเลข.. rc: rc: rc:
 le:ที่ดีแบบนี้ตลอดไป...เป็นกำลังใจให้กับเจ้าหน้าที่
 ทุกคน..ที่อยู่ภายใต้การบริหารงานของบ้านหล้งนี้..จ้า s#y                    s#y                      s#y
                rc: rc: rc: rc: rc:

ขอบคุณ คุณนะโม..สำหรับคำอวยพร..และ การให้ การสนันสนุนเวปของเราค่ะ..
ขอให้โชคดี ร่ำรวยนะค่ะ..
เราจะพยายาม สรรหา ข้อมูลที่ดีที่สุดมาให้สมาชิกค่ะ..
 rc: rc: rc:

ตอบกลับ #15 17 เมษายน 2013, 07:45:45น.
ยินดีด้วย ้hp: ้hp: ้hp: <t,21> {"j} <t,21> T@$ T@$ T@$ T@$

อรุณสวัสดิ์ค่ะ คุณloet
Full Member
พลังน้ำใจ: 2458

ขอบคุณค่ะ สำหรับคำอวยพร..และการที่แวะมาทักทายกันพร้อมด้วยไมตรีจิต..
ขอให้โชคดีร่ำรวยนะค่ะ.. rc:

• พลังน้ำใจ: 11728
ตอบกลับ #16 17 เมษายน 2013, 07:54:44น.
ขอให้อ.ทุกท่านมีแต่ความสุขค่ะ ขอบคุณมากค่ะ K:[

• พลังน้ำใจ: 103
ตอบกลับ #17 17 เมษายน 2013, 08:02:18น.
 "#' T|g T[@
ขอให้อาจารย์ทึกท่านสุขภาพแข็งแรง ขอบคุณทุกๆท่านค่ะ

อาจารย์มงกุฏเพชร C8 *
  • พลังน้ำใจ: 20694
ตอบกลับ #18 17 เมษายน 2013, 08:25:52น.
ยอดเยี่ยม ยิ่งใหญ่ เกรียงไกร เว็บไซต์อภิโชค

ขอร่วมยินดีในโอกาสฉลองครบรอบ 5ปี

เว็บอภิโชคแหล่งศูนย์รวมคนมีโชค นะคะ

ด้วยความยินดีและเคารพ

หนิงค่ะ
สิ่งที่ทนที่สุดคือ หน้า
สิ่งที่กล้าที่สุดคือ ใจ
สิ่งที่ไวที่สุดคือ ปาก
สิ่งที่มากที่สุดคือ อารมณ์
สิ่งที่คมที่สุดคือ คำพูด

สมาชิกระดับอาจารย์ C5 *
  • พลังน้ำใจ: 15542
ตอบกลับ #19 17 เมษายน 2013, 09:17:56น.
ขอให้อยู่คู่ความหวังตลอดไปครับผม

• พลังน้ำใจ: 36355
ตอบกลับ #20 17 เมษายน 2013, 09:24:54น.
 dc:ขอให้เวปอภิโชค อยู่คู่กับพวกเราตลอดไป  และขอให้สมาชิกเวปอภิโชค ร่ำรวย ทุกท่าน l#o
ไกลกันสุดขอบฟ้าเขาเขียว. เสมออยู่หอแห่งเดียวร่วมห้อง

• พลังน้ำใจ: 19298
ตอบกลับ #21 17 เมษายน 2013, 09:32:58น.
dc:ขอให้เวปอภิโชค อยู่คู่กับพวกเราตลอดไป  และขอให้สมาชิกเวปอภิโชค ร่ำรวย ทุกท่าน l#o
พิมพ์ไม่เก่งยืมคุณปองมาอวยพรให้เว็บไซต์อภิโชคและในเครืออยู่กองสลากตลอดไปค่ะ lo# lo# lo# lo# lo# lo# lo# lo# lo#

• พลังน้ำใจ: 41496
ตอบกลับ #22 17 เมษายน 2013, 09:42:19น.
ขอให้เวป  Apichoke  มีสมช.เพิ่มตลอดๆๆ  อาจารย์และนักคำนวณทุกท่าน  สุขภาพแข็งแรง   และทุกๆๆท่านที่เกี่ยวข้อง  และเป็นสมช. ทุกท่าน  รวยๆๆๆๆ กันทุกคนจ้า    lv: lv: lv: dc: dc: dc:

B ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 1529
ตอบกลับ #23 17 เมษายน 2013, 09:49:31น.
ขอร่วมอวยพรด้วยคนครับ ขอให้เว๊ปอยู่คู่สมาชิกตลอดไปนานๆๆๆนะครับ และ rc: rc: rc: rc:

• พลังน้ำใจ: 391
ตอบกลับ #24 17 เมษายน 2013, 09:57:50น.
ขอให้เจ้าสำนัก / เว็ปอภิโชค / และผู้ช่วยพร้อมนักคำนวณทุกท่านเจริญก้าวหน้า ร่ำรวย และปราศจากสิ่งไม่ดีทั้งมวลค่ะ ][j  rc: R]|

ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 14031
ตอบกลับ #25 17 เมษายน 2013, 10:00:08น.

l:vขอให้เวปApichoke อยู่คู่กับพวกเราคน lo#ตัวเลขไปนานๆนะคะ l#o
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2013, 10:13:51น. โดย เซ็ง..จุงเบยคริคริ

• พลังน้ำใจ: 3398
ตอบกลับ #26 17 เมษายน 2013, 10:12:20น.
ขอให้เวปอยู่คู่คนเล่นหวยตลอดไปและขอให้อาจารย์แข็งแรงทุกคน lo# lo# lo#

• พลังน้ำใจ: 31265
ตอบกลับ #27 17 เมษายน 2013, 10:12:46น.

ขอให้เวปนี้อยู่คู่กับสมาชิกไปนานแสนนานและขอขอบคุณทีมงาน อาจารย์นักคำนวณทุกท่านที่ให้แต่สิ่งดีๆกับสมาชิกตลอดมา ขอให้เวปนี้จงเจริญๆๆๆๆๆๆ <t,3> h*[

• พลังน้ำใจ: 9357
ตอบกลับ #28 17 เมษายน 2013, 11:04:42น.

ขอให้ท่านเจ้าสำนักและเวปอภิโชค

จงพบแต่ความสำเร็จ ตลอดปีและตลอดไป

• พลังน้ำใจ: 173
ตอบกลับ #29 17 เมษายน 2013, 11:12:44น.
  S|d' lo# R]| ขอให้คณะเวปอภิโชคทุกๆท่านสุขภาพแข็งแรง  <t,21> <t,21>

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย