"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: อ่อ..หรอค่ะ

2857

สมาชิกพิเศษ *****
  • พลังน้ำใจ: 25
05 กันยายน 2009, 12:11:43น.
 :D :D :D :D :D

ฺฺ
มีผู้หญิง 2 คน คนนั่งอยู่ด้านหน้า ต่างคนต่างมา
คนด้านซ้ายมือแต่งตัวเหมือนคุณหญิงใส่เพชรใส่ทองมากมาย
คนด้านขวาแต่งตัวเรียบๆ
แล้วผู้หญิง 2 คนก็เริ่มคุยกัน

สาวปรี้ยว                :         สวัสดีค่ะมาเที่ยวคนเดียวเหมือนกันเหรอคะ
สาวเรียบร้อย        :         ค่ะมาคนเดียว
สาวปรี้ยว                :         เนี่ย เดี๊ยน ไม่ได้มาเที่ยวอย่างเดียวหรอกคะกะว่าจะมา
ดูรถPorche ไปให้ลูกใช้ซัก 2 คัน
สาวเรียบร้อย        :         อ๋อเหรอคะ
สาวปรี้ยว                :         ตอนสมัยอยู่ฝรั่งเศส ก็ขับจากัวร์ กับเฟอร์รารี่เจ้าคุณพ่อ
ซื้อให้ค่ะ เงินสดนะคะ
สาวเรียบร้อย        :         อ๋อเหรอคะ
สาวเปรี้ยว                :        มานี่จะซื้อของขวัญให้ตัวเองซะหน่อยกะว่า
จะซื้อเพชรกลับเมืองไทยซัก 50 กะรัต
สาวปรี้ยว                :        แล้วคุณน้องหล่ะคะ ชีวิตเป็นไงบ้างค่ะ
สาวเรียบอย        :        ก็ไม่มีอะไรคะ ชีวิตเรียบง่าย สมัยเรียน พ่อให้ไปเรียนในวังได้แต่
เย็บปักถักร้อย ร้อยพวงมาลัย ทำขนม  ครูห้ามพูดคำหยาบ ครูบอกว่าถ้าจะด่าใคร  "อีตอแหล"
ให้พูดว่า "อ๋อเหรอคะ" *^%

• พลังน้ำใจ: 2557
ตอบกลับ #1 05 กันยายน 2009, 13:41:55น.
 ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::)

• พลังน้ำใจ: 15
ตอบกลับ #2 05 กันยายน 2009, 23:18:00น.
 ;D ;D ;D ;D ;D ;D
เดี๋ยวยืมไปใช้ค่ะ

• พลังน้ำใจ: 21
ตอบกลับ #3 06 กันยายน 2009, 01:09:04น.
อ่อ...เย้ยยยยยยยยย(เกือบละ)

แล้วพูดว่างัยยยยยดีง่ยะ(ลากๆเสียงงหน่อย)

^() ^() ^() ^() ^()
....................................

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย