"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: ปริศนาเทวดา 1 มิถุนายน 2556

13671

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 230180
ตอบกลับ #60 26 พฤษภาคม 2013, 06:27:43น.

ไม่มีอะไรที่จะดีไปกว่า..การได้เริ่มต้นกับสิ่งดีๆในบ้านหลังนี้

ขอบคุณทุกข้อมูลที่นำมาแบ่งปันให้สมาชิกด้วยค่ะ

• พลังน้ำใจ: 18068
ตอบกลับ #61 26 พฤษภาคม 2013, 11:36:08น.

สวัสดีค่ะ คุณ khunthap {"b}   
สุขสันต์วันหยุดพักผ่อนค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ
<t,17> +1 <t,17>

ผู้ช่วยผู้อำนวยการบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 57953
ตอบกลับ #62 26 พฤษภาคม 2013, 12:29:30น.

"สวัสดีทุกท่านครับ"
สบายดีกันอยู่มั๊ย!! .. ขอเสียงหน่อย!!

MT14

ขอเชิญสมัครสมาชิก VIP

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 12635
ตอบกลับ #63 26 พฤษภาคม 2013, 12:40:06น.
<a href="http://amlan.com.ne.kr/Movie31.swf" target="_blank" class="new_win">http://amlan.com.ne.kr/Movie31.swf</a>
หนึ่งกำลังใจในวันหยุดค่ะ
ขอให้มีความสุขในวันพักผ่อนนะคะ
<a href="http://www.swfcabin.com/swf-files/1375373962.swf" target="_blank" class="new_win">http://www.swfcabin.com/swf-files/1375373962.swf</a>

• พลังน้ำใจ: 9658
ตอบกลับ #64 26 พฤษภาคม 2013, 15:55:29น.
<a href="http://i22.photobucket.com/albums/b346/beautyswan/kikyo-c.swf" target="_blank" class="new_win">http://i22.photobucket.com/albums/b346/beautyswan/kikyo-c.swf</a>

+1 l#o ค่ะ

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

Re: ปริศนาเทวดา 1 มิถุนายน 2556
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2013, 15:55:29น. »

• พลังน้ำใจ: 41443
ตอบกลับ #65 26 พฤษภาคม 2013, 17:21:07น.
  เล่านิมิตบน วันอาทิตย์ที่ผ่านมาผมเดินทางไปไหว้พระ ที่วัดสะตือ ท่าเรืออยุธยา ระหว่างทางได้แวะนมัสการ หลวงพ่อ สำเร็จศักสิทธิ์ เลยบนท่านไว้ว่า งวดนี้ถ้าได้เลขออก3ตัวตรงๆในบ้านปริศนาเทวดา จะถวายไข่ต้ม99ฟองประทัด 5000 นัด แล้วไปกราบขอพรที่วัดสะตือ กลับมาก็อธิฐานขอให้ ได้นิมิต เลขบนด้วยเถิดและขอให้มีเรื่องจริงเกิดขึ้นในวันพรุ่งนี้ เพื่อพิสูจน์นิมิตว่าใช่ของจริงไหม  ก็ฝันว่า เห็น มังกรแบบดราก้อน (ที่บินได้) มันเกาะอยู่ยอดเขาสูงลิบ มันกระโดดลงมาที่เทือกเขาเดียวกัน มองจ้องมาที่ผม และภาพต่อมา เสียงน้องชายผมโทรมาบอกว่า ช่วยดูรถตู้ที่เขาตัดดัดแปลงเป็นรถอีแต๋น จะซื้อชุดเฟืองท้ายมาใส่รถตู้ที่บ้าน จบครับ  ประมาณ10โมงเช้า น้องชายโทรมา บอกผมว่า ช่วยแวะดูเฟืองท้ายรถตู้ที่บ้านดอนคาให้ด้วยจะซื้อชุด เฟืองท้ายมาใส่รถตู้ที่บ้าน อู่นี้นี้เขาถอดเฟืองท้ายออกแล้วเอาชุดเฟืองท้ายของรถกระบะมาใส่ ดัดแปลงเป็นรถเทเล่อร์ขนาดเล็ก ผมเลยฉุกคิดได้เอเรานิมิตไว้เมื่อคืนนี่นา
 คิดว่า ไอ้มังกรมันเลขอะไรหวา  คิดไม่ตก เมื่อคืน ตอนเที่ยงคืนอธิฐานอีก ขอให้แจ้งกว่านี้ แล้วภาพและเรื่องราวก็ปรากฎ และได้พบของจริงในวันพรุ่งอีก(วันนี้เอง) แล้วค่อยมาเล่าต่อนะ

s;l s;l s;l s;l  พี่ขุนนนนนนนรอจนหลับแระพี่
ไม่มาเด๋วโทรก้อได้เด้อ ่ja:
มนุษย์..มักจะแพ้ภัยที่ตนเองเป็นผู้ก่อเสมอ

รายละเอียดการสมัครสมาชิก VIP
http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

ตอบกลับ #66 27 พฤษภาคม 2013, 07:27:07น.

อรุณสวัสดิ์ค่ะ อ.khunthap

ขอบคุณสำหรับทุกข้อมูลนะคะ 

ตอบกลับ #67 28 พฤษภาคม 2013, 00:14:43น.

สวัสดีค่ะ คุณ khunthap  {"b} p]|
คืนนี้นอนหลับฝันดีนะคะ  goodnight ค่ะ
<t,17> +1

ตอบกลับ #68 28 พฤษภาคม 2013, 05:40:10น.

ในวันที่ท้อ..อย่าคิดว่าไม่เหลือใคร ส่องกระจก..แล้วยิ้มไว้

ถึงจะไม่เหลือใคร..ก็ยังเหลือตัวเราเองนะคะ เป็ดขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 พฤษภาคม 2013, 10:44:29น. โดย pedcy

• พลังน้ำใจ: 1912
ตอบกลับ #69 28 พฤษภาคม 2013, 07:08:12น.
 "#' {"b} R]| rc: rc:

ตอบกลับ #70 28 พฤษภาคม 2013, 10:39:19น.

สมาชิกระดับGolden *
  • พลังน้ำใจ: 72798
ตอบกลับ #71 28 พฤษภาคม 2013, 17:16:25น.
<t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3> <t,3>

• พลังน้ำใจ: 735
ตอบกลับ #72 28 พฤษภาคม 2013, 20:02:48น.
                                                        ปริศนาภาพแรก นั่งกันใต้อาคารเรียน
                                                (คลิกเพื่อแสดงรูปที่ซ่อนอยู่.)
    ภาพปริศนา รายละเอียดมีอยู่ว่า ในห้องประชุมใต้ถุนอาคารเรียน หัวหน้าประชุมสั่งให้ทุกคนถอดเปลี่ยนเสื้อใครเสร็จแล้วให้ยกมือขึ้น ปรากฏว่าทุกคนยกมือเหมือนกันหมด หัวหน้าจึ่งสั่งให้นับจำนวนคนที่ยกมือ  นับ 123456789 จบครับ ผมสรุปว่า เลขน่าจะอยู่ล่าง แนวเลขเรียงขึ้นไป ดังนี้ 01-12-23-34-45-56-67-78-89 ถ้าเราจับเด่น ก็ 5 ขอตัดไว้ให้น้อยชุด จับให้เข้าสมัย นายกเราเกิด 21-06-2510 อายุ 45-46 เลขเรียงได้ 456 ก็หมายมั่นไว้ก่อนล่ะ

จะได้2ตัวล่างดังนี้  45-56กัน 55-54-65 กันบนไว้ด้วยเดี๋ยวพลาดแบบงวดปอ1  ตัวเดียว5  โชคดีครับ

เล่านิมิตบน วันอาทิตย์ที่ผ่านมาผมเดินทางไปไหว้พระ ที่วัดสะตือ ท่าเรืออยุธยา ระหว่างทางได้แวะนมัสการ หลวงพ่อ สำเร็จศักสิทธิ์ เลยบนท่านไว้ว่า งวดนี้ถ้าได้เลขออก3ตัวตรงๆในบ้านปริศนาเทวดา จะถวายไข่ต้ม99ฟองประทัด 5000 นัด แล้วไปกราบขอพรที่วัดสะตือ กลับมาก็อธิฐานขอให้ ได้นิมิต เลขบนด้วยเถิด
           ฝันว่า เห็นเลขเทียน แบบนี้ครับ  ๔๔๕๕ ตัวใหญ่ๆ
          จับมาเรียง ๔๕๕-๔๔๕ถ้าออกเรียง 456 เน้นบน เพราะเห็นเป็นไทย  แต่ กันล่างด้วย 

ต้องมีคุณธรรม ทำสิ่งใดก็จะสำเร็จได้ทุกสิ่ง

ตอบกลับ #73 28 พฤษภาคม 2013, 20:33:05น.
T[@ T[@ T[@ T[@ T[@ T[@ T[@

• พลังน้ำใจ: 170018
ตอบกลับ #74 28 พฤษภาคม 2013, 23:22:45น.

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ นอนหลับฝันดีทุกท่านนะคะ {"f} {"f} s;l s;l

• พลังน้ำใจ: 31
ตอบกลับ #75 29 พฤษภาคม 2013, 00:58:45น.
 ้ha:
สวัสดีค่ะ จารย์ และเพื่อนสมาชิกทุกท่านไม่ได้เข้ามาทักทายนานเลยค่ะ  วันนี้มีความฝันมาเล่าให้จารย์และเพื่อน ๆ สมาชิกช่วย แปลให้หน่อยค่ะ
ฝันที่ 1  ฝันตอนเช้าของวันที่ 27 ฝันว่าเดินทางไปต่างจังหวัด หน้ามหาลัยนเศวรที่พิษณุโลก  เหมือนประมาณว่านัดกับเพื่อนไว้ว่าจะไปไหว้พระนเรศวร  แต่มีป้าที่อยู่ร้านขายของแกเอาสามล้อออกมา แล้วบอกว่าเข้าไปก่อนเลยไม่ต้องรอหรอก เราก็ขึ้นรถไป ทางที่ผ่านเหมือนป่าทึบ เป็นโพรงเข้าไป ต้นไม้เป้นลักษณะคน เทพ มากมาย ป้าแกก็อธิบายไปตลอดทางว่านี้คือ.... นี้คือ.... ในฝันรู้สึกแปลก ๆ คิดสับสนหลายอย่างเลยไม่ได้ตั้งใจฟังค่ะว่าเป็นอะไรบ้าง  พอพ้นออกมา เหมือนออกมาจากอุโมงค์ (ความรู้สึกในฝัน) ก็เห็นศาลสมเด็จพระนเรศวรหน้าศาลมีป้ายเขียนตัวหนังสืิสีแดงเขียนไว้ว่า "ตั้งจิตอธิษฐานขอพร" เสียงป้าแกพูดว่าขอพรสิ เราก็เลยพนมมือไหว้ขอพรในใจ (จำไม่ได้ว่าขออะไรบ้างอะค่ะ)
ฝันที่ 2 เกิดขึ้นเช้า 28 ฝันถึงแม่สามีที่เสียไปแล้ว  ในฝันเหมือนตัวเองอยู่ในงานเผาศพแม่สามี (น่าจะกำลังทำพิธีเผา) มีควันพวยพุ่งออกมาจากเมรุ สามีหน้าตื่นมาหา บอกว่า "เธอดูสิ" แล้วก็ชี้ขึ้นไปบนฟ้า เห็นควันลอยขึ้นไปบนฟ้า แล้วก็กลายเป็นหน้าแม่สามียิ้มหวานมีความสุขอยู่บนนั้น  แล้วภาพในฝันก็ตัดมาที่บริเวณใกล้หมู่บ้านตัวเอง เหมือนเราเพิ่งกลับจากทำงาน ลงรถมาเจอแม่สามี ก็ตกใจ แปลกใจ แต่ไม่กลัวนะคะ แกยิ้ม หน้าตามีความสุข ก็เลยถามแกว่า แม่มีความสุขดีช่ายมั้ยคะ แกก้ตอบช่าย แกผอมลงกว่าตอนมีชีวิต แต่งหน้าทาปากสีแดง ก้เลยว่าแม่ดูแข็งแรง แกก็ว่าช่ายสิแม่เดินคล่องนะ (แล้วก็ทำท่าเดินให้ดูด้วย ทะมัดทแมงมาก) เราเลยบอกแกว่าต้องไปบ้านแล้ว แล้วก็กอด ก่อนกอดก็ชะงักนิดนึงว่า จับต้องได้มั้ย พอเอื้อมมือไปถูกตัวแกก้เลยรู้ว่าจับต้องได้ ตัวเย็นนิดหน่อย ก็กอดแกสะอื้นเล็ก ๆ แล้วบอกแกว่า "หนูจะสวดมนต์ให้แม่บ่อย ๆ นะคะ" พอเดินไปแกก็นเดินตามมา เหมือนจะมาส่งที่บ้าน ซึ่งต้องเดินเข้าซอยค่อนข้างไกล ด้วยความแปลกใจ ก็เลยถามว่า แม่ดูมีความสุขมากนะคะ แกก็ยิ้ม ว่า ช่ายสิมีความสุชมาก และว่า "แม่มีแฟนด้วยนะ  แต่แม่ตามเค้าไม่ได้" แล้วภาพหายไป เพราะตื่นซะก่อน
   มีอีกหนึ่งฝัน ฝันประมาณสัปดาห์ก่อน ว่าตัวเองนั่งรถเข้าไปในเมืองแถวลาดพร้าว แล้วเกิดอะไรไม่รู้ อยู่ ๆ ภาพก็ตัดมาที่ตัวเองเดินลงจากรถเดินข้ามคลองเล็ก ๆ แถวลาดพร้าวมา จู่ ๆ มีกองทหารขี่ม้า (แต่งตัวเหมือนทหารรักษาพระองค์เต็มยศ อะไรทำนองอ่ะคะ) ผ่านหน้าเราไป แล้วก็มีผู้คนมาขากไหนไม่รู้มากมายเต็มถนนหนทางไปหมดทั้งที่ตอนแรกแทบไม่มีเลย เบียดเสียดยัดเยียด แล้วก็มีคนโยนลูกบอลใหญ่ ๆ หลายลูกมาที่ฝูงชนที่ตัวเองยืนอยู่ด้วย มีหลายสีแต่ที่แตะตามากคือสีแดง แล้วก็มีเสียงดัง ปั้ง ปั้ง ปัีั้ง จนตกใจเงยหน้าขึ้นไปมองที่ท้องฟ้า อ๋อเค้าจุดนี่เอง สวยมาก เราก็ยืนดูพลุสีสวย มีพลุชุดหนึ่งยิงขึ้นไปที่ท้อง แล้วก็กระจายออกมาเป็นพระพักตร์ของในหลวงรัชกาลที่ 9 ของเรานั่นเอง ถึงตอนนี้ ก็ถึงบางอ้อเหมือนกันว่านี่ เป็นงานฉลองวันเฉลิมพระชนมพรรษาของพ่อหลวงนี่เอง

ต้องขอโทดที่เล่ายาวมาก  หากเพื่อสมาชิกท่านใดมีความคิดเห็นอะไรก้กระทู้มานะคะ แล้วเด๋วจะเข้ามาพรุ่งนี้ค่ะ

ไม่รู้ว่า จารยื ขุนทัพ จะได้อ่านมั้ย แต่ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคะ สำหรับข้อคิดเห็น

(ผึ้งค่ะ)

• พลังน้ำใจ: 31
ตอบกลับ #76 29 พฤษภาคม 2013, 01:03:20น.
 sl:
อ้อ ลืมบอกไปค่ะว่า พลุที่เห็นเป็นหน้าในหลวงรัชกาลที่ 9 นั้นจำได้ติดตาว่าเป็นสีแดงค่ะ ทึ่งมากเลย

ตอบกลับ #77 29 พฤษภาคม 2013, 05:34:52น.

อรุณสวัสดิ์ค่ะ ท่าน อ.นักคำณวนคนเก่ง

แวะมาให้กำลังใจค่ะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลอันล้ำค่านะคะ

ตอบกลับ #78 29 พฤษภาคม 2013, 08:33:07น.
$|8 $|8 $|8 $|8 $|8 $|8 $|8

• พลังน้ำใจ: 1912
ตอบกลับ #79 29 พฤษภาคม 2013, 08:53:18น.
 S|d' T|g T|g rc: rc: rc:

ตอบกลับ #80 29 พฤษภาคม 2013, 10:27:55น.
lv: lv: lv: lv: lv:

ตอบกลับ #81 29 พฤษภาคม 2013, 10:48:37น.

good morning สวัสดีค่ะ คุณkhunthap l:v

วันนี้และทุกๆวันขอให้มีความสุขมากๆนะคะ

ตอบกลับ #82 29 พฤษภาคม 2013, 11:38:37น.
ea: ea: ea: ea: ea:

ตอบกลับ #83 29 พฤษภาคม 2013, 12:52:55น.

"สวัสดีทุกท่านและขอบคุณ
        ทุกกำลังใจที่มีให้กันเสมอมา"

จาก  MT14

ตอบกลับ #84 29 พฤษภาคม 2013, 13:48:24น.
่ja:  ่ja:  ่ja:  ่ja:  ่ja:

ตอบกลับ #85 29 พฤษภาคม 2013, 14:44:48น.
+1 l:v

ตอบกลับ #86 29 พฤษภาคม 2013, 20:36:53น.
(คลิกเพื่อแสดงรูปที่ซ่อนอยู่.)              2ตัวล่าง ที่บ้านรังสิต
(คลิกเพื่อแสดงรูปที่ซ่อนอยู่.)            2ตัวล่าง ที่พักขณะนี้

lv: lv: lv: lv: lv: lv: lv:

• พลังน้ำใจ: 735
ตอบกลับ #87 29 พฤษภาคม 2013, 20:58:16น.
้ha:
สวัสดีค่ะ จารย์ และเพื่อนสมาชิกทุกท่านไม่ได้เข้ามาทักทายนานเลยค่ะ  วันนี้มีความฝันมาเล่าให้จารย์และเพื่อน ๆ สมาชิกช่วย แปลให้หน่อยค่ะ
ฝันที่ 1  ฝันตอนเช้าของวันที่ 27 ฝันว่าเดินทางไปต่างจังหวัด หน้ามหาลัยนเศวรที่พิษณุโลก  เหมือนประมาณว่านัดกับเพื่อนไว้ว่าจะไปไหว้พระนเรศวร  แต่มีป้าที่อยู่ร้านขายของแกเอาสามล้อออกมา แล้วบอกว่าเข้าไปก่อนเลยไม่ต้องรอหรอก เราก็ขึ้นรถไป ทางที่ผ่านเหมือนป่าทึบ เป็นโพรงเข้าไป ต้นไม้เป้นลักษณะคน เทพ มากมาย ป้าแกก็อธิบายไปตลอดทางว่านี้คือ.... นี้คือ.... ในฝันรู้สึกแปลก ๆ คิดสับสนหลายอย่างเลยไม่ได้ตั้งใจฟังค่ะว่าเป็นอะไรบ้าง  พอพ้นออกมา เหมือนออกมาจากอุโมงค์ (ความรู้สึกในฝัน) ก็เห็นศาลสมเด็จพระนเรศวรหน้าศาลมีป้ายเขียนตัวหนังสืิสีแดงเขียนไว้ว่า "ตั้งจิตอธิษฐานขอพร" เสียงป้าแกพูดว่าขอพรสิ เราก็เลยพนมมือไหว้ขอพรในใจ (จำไม่ได้ว่าขออะไรบ้างอะค่ะ)
ฝันที่ 2 เกิดขึ้นเช้า 28 ฝันถึงแม่สามีที่เสียไปแล้ว  ในฝันเหมือนตัวเองอยู่ในงานเผาศพแม่สามี (น่าจะกำลังทำพิธีเผา) มีควันพวยพุ่งออกมาจากเมรุ สามีหน้าตื่นมาหา บอกว่า "เธอดูสิ" แล้วก็ชี้ขึ้นไปบนฟ้า เห็นควันลอยขึ้นไปบนฟ้า แล้วก็กลายเป็นหน้าแม่สามียิ้มหวานมีความสุขอยู่บนนั้น  แล้วภาพในฝันก็ตัดมาที่บริเวณใกล้หมู่บ้านตัวเอง เหมือนเราเพิ่งกลับจากทำงาน ลงรถมาเจอแม่สามี ก็ตกใจ แปลกใจ แต่ไม่กลัวนะคะ แกยิ้ม หน้าตามีความสุข ก็เลยถามแกว่า แม่มีความสุขดีช่ายมั้ยคะ แกก้ตอบช่าย แกผอมลงกว่าตอนมีชีวิต แต่งหน้าทาปากสีแดง ก้เลยว่าแม่ดูแข็งแรง แกก็ว่าช่ายสิแม่เดินคล่องนะ (แล้วก็ทำท่าเดินให้ดูด้วย ทะมัดทแมงมาก) เราเลยบอกแกว่าต้องไปบ้านแล้ว แล้วก็กอด ก่อนกอดก็ชะงักนิดนึงว่า จับต้องได้มั้ย พอเอื้อมมือไปถูกตัวแกก้เลยรู้ว่าจับต้องได้ ตัวเย็นนิดหน่อย ก็กอดแกสะอื้นเล็ก ๆ แล้วบอกแกว่า "หนูจะสวดมนต์ให้แม่บ่อย ๆ นะคะ" พอเดินไปแกก็นเดินตามมา เหมือนจะมาส่งที่บ้าน ซึ่งต้องเดินเข้าซอยค่อนข้างไกล ด้วยความแปลกใจ ก็เลยถามว่า แม่ดูมีความสุขมากนะคะ แกก็ยิ้ม ว่า ช่ายสิมีความสุชมาก และว่า "แม่มีแฟนด้วยนะ  แต่แม่ตามเค้าไม่ได้" แล้วภาพหายไป เพราะตื่นซะก่อน
   มีอีกหนึ่งฝัน ฝันประมาณสัปดาห์ก่อน ว่าตัวเองนั่งรถเข้าไปในเมืองแถวลาดพร้าว แล้วเกิดอะไรไม่รู้ อยู่ ๆ ภาพก็ตัดมาที่ตัวเองเดินลงจากรถเดินข้ามคลองเล็ก ๆ แถวลาดพร้าวมา จู่ ๆ มีกองทหารขี่ม้า (แต่งตัวเหมือนทหารรักษาพระองค์เต็มยศ อะไรทำนองอ่ะคะ) ผ่านหน้าเราไป แล้วก็มีผู้คนมาขากไหนไม่รู้มากมายเต็มถนนหนทางไปหมดทั้งที่ตอนแรกแทบไม่มีเลย เบียดเสียดยัดเยียด แล้วก็มีคนโยนลูกบอลใหญ่ ๆ หลายลูกมาที่ฝูงชนที่ตัวเองยืนอยู่ด้วย มีหลายสีแต่ที่แตะตามากคือสีแดง แล้วก็มีเสียงดัง ปั้ง ปั้ง ปัีั้ง จนตกใจเงยหน้าขึ้นไปมองที่ท้องฟ้า อ๋อเค้าจุดนี่เอง สวยมาก เราก็ยืนดูพลุสีสวย มีพลุชุดหนึ่งยิงขึ้นไปที่ท้อง แล้วก็กระจายออกมาเป็นพระพักตร์ของในหลวงรัชกาลที่ 9 ของเรานั่นเอง ถึงตอนนี้ ก็ถึงบางอ้อเหมือนกันว่านี่ เป็นงานฉลองวันเฉลิมพระชนมพรรษาของพ่อหลวงนี่เอง

ต้องขอโทดที่เล่ายาวมาก  หากเพื่อสมาชิกท่านใดมีความคิดเห็นอะไรก้กระทู้มานะคะ แล้วเด๋วจะเข้ามาพรุ่งนี้ค่ะ

ไม่รู้ว่า จารยื ขุนทัพ จะได้อ่านมั้ย แต่ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคะ สำหรับข้อคิดเห็น

(ผึ้งค่ะ)

ฝันแรกผมทำนายว่า คุณผึ้งต้องบูชาสมเด็จพระนเรศวรมหาราชขอพรตามที่ฝันนะครับ คุณมาทางสายนักรบ เคยรับใช้ในสมัยนั้น ท่านเคยตรัสกับผมทางฝันว่า กูมีกรรมต้องคอยใช้หนี้ทหารและลูกเมียเขาในคราวที่ออกศึกทำให้มีการตายและพลัดพรากจากกัน ท่านจึงมาคอยช่วยเหลือคุณเท่าที่จะช่วยได้ครับ เรื่องของกรรมเนี่ยเป็นอจินไตย ค่อนข้างซับซ้อนครับ
  ฝันที่2  แม่สามีมาบอกใบ้ในฝันให้คุณรู้เรื่องตายแล้วไปไหน แฟนเขาอยู่คนละภพภูมิจึงตามไปไม่ได้เพราะทำกรรมมาไม่เหมือนกัน ขอให้คุณหมั่นสวดมนต์อุทิศบุญกุศลและแผ่เมตตาให้แม่สามี ถ้าจับเลข ให้เอาเลขวันเกิด-วันตาย-อายุ มาพิจารณาครับ
  ฝันที่3 พระพักตร์ของในหลวงรัชกาลที่ 9 หมายถึง5ธันวาคม เลข5มาบน  ครับที่เหลือลองจับเลขดูนะ คิดว่าคุณฝันแม่นนะ
ต้องมีคุณธรรม ทำสิ่งใดก็จะสำเร็จได้ทุกสิ่ง

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 12635
ตอบกลับ #88 29 พฤษภาคม 2013, 22:30:30น.
<a href="http://www.swfcabin.com/swf-files/1375373962.swf" target="_blank" class="new_win">http://www.swfcabin.com/swf-files/1375373962.swf</a>

ตอบกลับ #89 30 พฤษภาคม 2013, 05:57:16น.

อรุณสวัสดิ์ค่ะ ท่าน อ.นักคำณวน คนเก่ง

ได้เวลาส่งกำลังใจดีๆ ให้แก่กันแล้วสิ

กำลังใจมีค่าเสมอ ถึงแม้จะมองไม่เห็นด้วยตาเปล่าก็ตาม

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย