ปกิณณกะ > ธรรมะ

ตะกรุดหนังเสือห้อยคอหรือแขวนหน้ารถ แคล้วคลาด เมตตามหานิยม

(1/1)

╬♞~✈➷จอมยุทธ จ้าวสำราญ➹✈~♞╬:

ตะกรุดหนังเสือห้อยคอ หรือห้อยหน้ารถ แคล้วคลาด มหานิยม
จากปาฏิหาริย์นายโอ๋ได้บูชาเช่าไปที่กรุงเทพ บูชาไปได้สองวันปรากฏว่าได้ลาภลอยฝันได้เลขสามตัวตรง 489 ได้มาเกือบๆแสนบาท และงวด 673 ได้สองตัวบน 73 อีกห้าหมื่นกว่าบาท
น่าอัศจรรย์ใจมากกับวัตถุมงคลชิ้นนี้ที่หลวงตาตั้งใจจารยันต์นะเศรษฐีมหาเศรษฐีลงอักขระขอมโบราณ และบริกรรมปลุกเสกด้วยตนเอง 9 วัน 9 คืน แจกกรรมการในวันเข้าพรรษาจำนวน 20 เส้น
ราคาเช่าบูชาเส้นละ 299 บาทเท่านั้นครับ ดาวน์โหลดใบสั่งจองแล้วเช่าไปบูชากันนะครับ

╬♞~✈➷จอมยุทธ จ้าวสำราญ➹✈~♞╬:
ข่าวด่วนครับ นายโอ๋โทรมาสั่งบูชาอีกจำนวน 5 เส้นในวันนี้ บอกจะแจกจ่ายภรรยา และเพพื่อนร่วมงานที่สนิทๆกันอีก
นายเอียวลุงผม หรือพ่อนายโอ๋บอกว่าลูกชายคนเล็กของแกที่เช่าไปก็ค้าขายได้กำไรวันละหลายพันบาท
พุทธคุณของเครื่องรางสิ่งนี้น่าอัศจรรย์มากครับ รีบติดจ่อหลวงตาขอบูชาจับจองนะครับ เพราะมีแค่ไม่กี่เส้นเท่านั้นเอง
ผมถามว่า หลวงตาไม่มีชื่อรุ่นเหรอครับ ท่านบอกว่า ชื่อตะกรุดโทนหนังเสือ "รุ่นพญาเสือนำโชค" วัดชัยมงคล

sodananza:
อยากได้ตะกรุดนี้ที่สุดเลยครับ

Animayakas:
แบบนี้ก็ได้ซิยังงั้นก็ได้

ทางเข้า maxbet

Donnasom:
that I interfere, but, in my opinion, there is other way of the decision of a question.

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version