"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: ติดตั้งไม่ได้ทำไงครับ

14900

• พลังน้ำใจ: 0
23 มกราคม 2014, 22:36:00น.
อาจารย์ครับ

ผมโหลดโปรแกรมมาแล้ว   แต่เปิดใช้งานไม่ได้จ๊ะ  ผมได้วินโดว์ 7 ครับ  จะเปิดไงจ๊ะ ช่วยบอกผมหน่อยครับ หาตรงที่อาจารย์ บอกไม่เจอครับคลิกขวาที่  sytem ไม่เจอครับว่าอยู่ตรงใหน เข้าไปอย่างไรครับ ช่วยสงเคราะห์หน่อยนะครับ ขอบพระคุณมา ณ โอกาศนี้ด้วยครับ

ตอบกลับ #1 07 กรกฎาคม 2014, 19:17:41น.
ติดตั้งไม่ได้เหมือนกัน บอกผมที   an|

ตอบกลับ #2 13 สิงหาคม 2014, 17:02:11น.
ผมโหลดไม่ได้อะ ไม่รุเป็นไร

• พลังน้ำใจ: 73
ตอบกลับ #3 20 สิงหาคม 2014, 15:31:36น.
ไหนหล่ะครับที่ให้โหลด

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย