"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: ขำ ๆ /14 ปี ...9 เดือน อยากมีท้อง

6909

• พลังน้ำใจ: 2692
08 ตุลาคม 2010, 09:51:05น.
ขำ ๆ...  คลินิกแห่งหนึ่ง....

ก...คุณหมอคะหนูมาตรวจครรภ์ค่ะ
ข...ฝากท้องหรือคะ  ท้องกี่เดือนแล้ว เคยไปฝากครรภ์ที่ไหนมาหรือเปล่า
ก...ยังไม่มีค่ะ แต่เคยตรวจเองแล้วรู้ว่าตั้งครรภ์มาสองเดือนแล้วค่ะ แต่ว่าหนูหกล้มก้นกระแทกพื้น มีเลือดออกนิดหน่อยเลยไม่แน่ใจว่า หนูจะแท้งหรือเปล่า
ข...อ่อ...งั้นให้เธอไปฉี่ใส่ภาชนะนี่นะ
........รอ ร่อ  รอ รอ....

ข...ตอนนี้ผลออกมาไม่ท้องนะ (แท้ง)
ก...หน้าเศร้าเล็กน้อยถึงปานกลาง... หนูอยากมีลูกค่ะคุณหมอ  หนูจะปล่อยให้มีเลยได้ไหมคะ
ข...ตอนนี้ร่างกายเธอยังไม่แข็งแรง  และเคยแท้งมาถึงสองครั้งในระยะเวลา 1 ปี ดังนั้นเธอควรพักผ่อนให้ร่างกายเธอแข็งแรงดีสะก่อน  สักสองปี ค่อยคิดเรื่องนี้....

ข...ตอนนี้เธออายุเท่าไรแล้วค่ะ
ก...14 ปี 9 เดือนค่ะ...
ข...ตกใจมาก  ถึงมากที่สุด (O_O”)…เธออายุแค่ 14 ปีเอง ทำไมถึงอยากมีลูกล่ะ น่าจะให้โตและอายุมากกว่านี้สักหน่อยนึงนะ  และอีกอย่างร่างกายเธอยังไม่แข็งแรง  ควรที่จะทิ้งช่วงไปสักระยะใหญ่ ๆ ตามที่หมอได้อธิบายไปแล้ว...
ข...แฟนหนูอยากมีลูกค่ะคุณหมอ  ... เค้า 25 ปีแล้วค่ะ  แฟนหนูแก่แล้วค่ะและอีกอย่างหนูอยู่กับเค้ามา 3 ปีแล้วค่ะ...
ก...กรรม !!!  แก่แล้วหรือนี่...เธออายุ 14  แฟนอายุ 25 แก่แล้วนี่นะ  เธออายุ 14  แต่งงานกันมา 3 ปี  นี่...เธอมีสามีตอนเธออายุ 11ปีเองนี่นะ...  กรรม...ยังไม่จบ ประถม 6เลย เฮ้อ...ชีวิต

พระเจ้า!  แล้วฉั้นล่ะ อิอิ

คิดๆๆๆ คิด คิด คิด คิด.....

K:[

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 2520
ตอบกลับ #1 08 ตุลาคม 2010, 10:25:16น.
 ]E[ ]E[ ]E[ ]E[ ]E[ ]E[ ]E[อยากมีลูกเหมือนกันคะ  ]E[ ]E[ ]E[ แต่อายุมากแล้วเลยมีไม่ได้อ่ะ เศร้า o*# o*# o*# o*# o*# o*# h[* h[* h[* h[* h[*

pol ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 160
ตอบกลับ #2 08 พฤศจิกายน 2011, 12:10:04น.
ขอบคุณครับ

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย