"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: ขอเรียนเชิญทุกท่าน..ร่วมอวยพรเนื่องในวันฉลองครบรอบก่อตั้งเว็ป อภิโชค 17 เมษายน

11105

ผู้ช่วยผู้อำนวยการบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 41443
12 เมษายน 2014, 12:42:34น.

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เมษายน 2014, 12:49:34น. โดย นางฟ้าเดินดิน
มนุษย์..มักจะแพ้ภัยที่ตนเองเป็นผู้ก่อเสมอ

รายละเอียดการสมัครสมาชิก VIP
http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

ตอบกลับ #1 12 เมษายน 2014, 12:45:45น.

วันครบรอบก่อตั้งเว็บอภิโชค
17 เมษายน 2557

อันดับหนึ่ง ของเว็บหวย รวยทั่วโลก
อภิโชค เว็บหวยไทย ไปทั่วหล้า

ทั้ง ยุโรป อาหรับ อเมริกา
ต่างพึ่งพา ดูหวยไทย หวังได้รวย

จากวันนั้น กาลผ่าน ถึงวันนี้
ครบ 6 ปี ที่กำเนิด เปิดเว็บหวย

จุดมุ่งหมาย ให้ชาวโลก เสี่ยงโชครวย
เอื้ออำนวย เสี่ยงโชคไทย ให้ประชา

เดินก้าวหน้า นำไปสู่ ผู้บริโภค
อภิโชค แผ่ขยาย หลายสาขา

ดอทอินโฟ โออาจี มีนานา
ดอทเนทบิส ดูคุ้มค่า น่าชมมอง

กาลมาเยือน เดือนเมษา ที่สิบเจ็ด
ได้สำเร็จ สร้างเว็บใหญ่ ให้กึกก้อง

ครบวันเกิด เปิดเว็บหวย รวยเงินทอง
ลาภมากอง โชคเชิดชู อยู่คู่เรา

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เมษายน 2014, 13:27:56น. โดย นางฟ้าเดินดิน
มนุษย์..มักจะแพ้ภัยที่ตนเองเป็นผู้ก่อเสมอ

http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

ตอบกลับ #2 12 เมษายน 2014, 12:46:00น.

เมษายน ที่17 สำเร็จเลิศ
เป็นวันเกิด เปิดเว็บหวย รวยทั่วหล้า

ทั้งอังกฤษ นอร์เวย์ อเมริกา
แคนาดา เยอรมัน พากันรวย

อีกมาเลย์ พม่าลาว ชาวเกาหลี
ซาอุดี มีมาก อยากเล่นหวย

อภิโชค ไปทั่วโลก เสี่ยงโชครวย
เอื้ออำนวย ช่วยประชา คว้าโชคชัย

อภิโชค ดอทเนต เว็บเด็ดเลิศ
กิจบรรเจิด เฟื่องฟู คู่เว็บใหญ่

มีทีมงาน บริหาร การก้าวไกล
ก้าวต่อไป นำหน้า พาร่ำรวย

ขอขอบคุณ
อ.dararat
นางฟ้าเดินดิน คุณMT14
คุณpedcy คุณnamtanwaan คุณ deejaimai และทีมงานทุกท่าน
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เมษายน 2014, 18:56:55น. โดย apichoke

ตอบกลับ #3 12 เมษายน 2014, 12:46:14น.

ขอแสดงความยินดี เนื่องในวาระครบรอบก่อตั้งเว็บอภิโชค 17 เม.ย.57
นับเป็นย่างก้าวแห่งความสำเร็จ  และเติบโตอย่างต่อเนื่อง  ขอให้เว็บอภิโชค
เจริญรุ่งเรือง มั่นคง และเป็นเว็บหวยที่มีชื่อเสียงอับดับ 1 ของเมืองไทยตลอดไปค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เมษายน 2014, 15:08:35น. โดย dararat

ตอบกลับ #4 12 เมษายน 2014, 12:46:39น.

.. ดีใจครับที่เวปอภิโชคเป็นที่รู้จักของคนคอหวยและเวปหวยอันดับหนึ่งที่มีผู้ติดตามมากที่สุดในประเทศ ..
" ผมMT14ในฐานะทีมงานก็ขอให้เวปอภิโชคเป็นที่รู้จักและมีผู้ติดตามมากที่สุดอย่างนี้ตลอดไป และทีมงานทุกคนก็จะเป็นส่วนหนึ่งในการรักษาและพัฒนาเวปในเครืออภิโชค ให้ประสบความสำเร็จยิ่งๆขึ้นต่อๆไปครับ "

ขอบคุณครับ
             MT14
            ผู้ดูแลบอร์ด
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เมษายน 2014, 22:05:24น. โดย นางฟ้าเดินดิน

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

ตอบกลับ #5 12 เมษายน 2014, 12:46:56น.

6th Anniversary

ยินดีกับความสำเร็จของเวปที่ขึ้นชื่ออันดับหนึ่งของประเทศ
และขอขอบคุณท่านเจ้าสำนัก อ.นักคำนวณ รวมถึงทีมงานทุกท่าน
ที่เสียสละเวลาและมอบสิ่งดีๆให้กับสมาชิก ขอให้อยู่คู่กับเราตลอดไปค่ะ

pedcy หัวหน้า Public Relations

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เมษายน 2014, 22:06:41น. โดย นางฟ้าเดินดิน

ตอบกลับ #6 12 เมษายน 2014, 12:47:14น.

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ครบรอบ 6 ปี ก่อตั้งเว็บอภิโชค

ขอให้เว็บอภิโชค ประสบความสำเร็จยิ่งๆขึ้นไป และ อยู่คู่กับพวกเราตลอดไป

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เมษายน 2014, 22:07:49น. โดย นางฟ้าเดินดิน

ตอบกลับ #7 12 เมษายน 2014, 12:47:30น.

ยินดีด้วยครับ เว็บอภิโชคได้ก้าวขึ้นสู่ปีที่ 6 อย่างน่าภูมิใจกับสมาชิกมีอยู่ทั่วโลก

ขอให้เจริญก้าวหน้า เคียงคู่กับสมาชิกทุกท่านตลอดไป

|kk |kk

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 เมษายน 2014, 22:09:12น. โดย นางฟ้าเดินดิน

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 230182
ตอบกลับ #8 12 เมษายน 2014, 16:03:52น.

.. ดีใจครับที่เวปอภิโชคเป็นที่รู้จักของคนคอหวยและเวปหวยอันดับหนึ่งที่มีผู้ติดตามมากที่สุดในประเทศ ..
" ผมMT14ในฐานะทีมงานก็ขอให้เวปอภิโชคเป็นที่รู้จักและมีผู้ติดตามมากที่สุดอย่างนี้ตลอดไป และทีมงานทุกคนก็จะเป็นส่วนหนึ่งในการรักษาและพัฒนาเวปในเครืออภิโชค ให้ประสบความสำเร็จยิ่งๆขึ้นต่อๆไปครับ "

ขอบคุณครับ
             MT14
            ผู้ดูแลบอร์ด

|ra  สวัสดีค่ะพี่ผู้ดูแลบอร์ดMT14  เช่นกันค่ะเป็ดก็เป็นอีกหนึ่งในทีมงานที่พร้อมจะอยู่เคียงข้างกับสมาชิกทุกๆท่าน ถือโอกาสนี้ชักชวนเพื่อนๆสมาชิกเข้ามาร่วมอวยพรในวันครบรอบ 6 ปีของเวปได้ทุกท่านเลยนะคะ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เมษายน 2014, 09:46:08น. โดย pedcy

• พลังน้ำใจ: 1167
ตอบกลับ #9 12 เมษายน 2014, 18:10:18น.
ขอให้สมาชิกทุกๆท่านมีความสุข รวยๆทุกๆท่าน

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ผู้อำนวยการประชาสัมพันธ์ *
  • พลังน้ำใจ: 149716
ตอบกลับ #10 12 เมษายน 2014, 18:20:23น.

2 ปีกว่าแล้วที่เป็นสมาชิกเวปอภิโชค รู้สึกดีมาก (บรรยายไม่ถูก) ก็ขอขอบพระคุณทีมงานทุกท่านที่มอบสิ่งดีๆ
ให้กับสมาชิก ขอให้เวปอภิโชคอยู่คู่กับสมาชิกตลอดไปค่ะ

• พลังน้ำใจ: 19652
ตอบกลับ #11 12 เมษายน 2014, 19:53:28น.

เป็นสมาชิกได้ไม่นานเท่าไหร่แต่สิ่งที่ได้จากที่นี่มากมายจริงๆค่ะ ขอบคุณทีมงานที่น่ารักทุกๆท่านนะคะที่มอบสิ่งดีๆให้สมาชิกอย่างพวกเรา
ขอให้อภิโชคเติบโตอยู่คู่สมาชิกตลอดไปค่ะ

ตอบกลับ #12 12 เมษายน 2014, 20:03:07น.
ขอให้สมาชิกทุกๆท่านมีความสุข รวยๆทุกๆท่าน

|ra  ขอบคุณสำหรับคำอวยพร ขอให้คุณ dsom ร่ำรวยและมีความสุขเช่นกันค่ะ

ตอบกลับ #13 12 เมษายน 2014, 20:11:48น.

2 ปีกว่าแล้วที่เป็นสมาชิกเวปอภิโชค รู้สึกดีมาก (บรรยายไม่ถูก) ก็ขอขอบพระคุณทีมงานทุกท่านที่มอบสิ่งดีๆ
ให้กับสมาชิก ขอให้เวปอภิโชคอยู่คู่กับสมาชิกตลอดไปค่ะ

|ra การต่ออายุวีไอพีของพี่จีจี้เป็นสิ่งที่การันตีได้ค่ะ ว่าเวปเรามีสิ่งดีๆที่มอบให้สมาชิก ต้องขอขอบคุณด้วยนะคะ

ตอบกลับ #14 12 เมษายน 2014, 20:13:58น.

เป็นสมาชิกได้ไม่นานเท่าไหร่แต่สิ่งที่ได้จากที่นี่มากมายจริงๆค่ะ ขอบคุณทีมงานที่น่ารักทุกๆท่านนะคะที่มอบสิ่งดีๆให้สมาชิกอย่างพวกเรา
ขอให้อภิโชคเติบโตอยู่คู่สมาชิกตลอดไปค่ะ

a|a พวกเราเป็นเพียงทีมงานกลุ่มเล็กๆแต่มากไปด้วยความสามัคคี ก็ต้องขอบคุณที่ได้รู้จักสมาชิกอย่างคุณ dada2515 ค่ะ และคงต้องขอบพระคุณท่านเจ้าสำนักที่ทำให้เราได้มาเจอกัน  ]E[

• พลังน้ำใจ: 13
ตอบกลับ #15 12 เมษายน 2014, 20:25:36น.
ขอขอบคุณพี่ๆทีมผู้บริหารและอาจารย์ทุกๆท่านด้วยนะครับ ครบรอบสงกรานต์พอดีเลยขอให้พี่ๆทีมงานและอาจารย์ทุกสำนักสมาชิกทุกๆท่านจงมีแต่ความสุขรวยๆๆๆสวยๆๆๆหล่อๆๆๆเฮงๆๆๆตลอดไปนะครับสงกรานต์ปีนี้เล่นนํ้าให้สนุกนร้า |"@

ตอบกลับ #16 12 เมษายน 2014, 20:28:11น.
ขอขอบคุณพี่ๆทีมผู้บริหารและอาจารย์ทุกๆท่านด้วยนะครับ ครบรอบสงกรานต์พอดีเลยขอให้พี่ๆทีมงานและอาจารย์ทุกสำนักสมาชิกทุกๆท่านจงมีแต่ความสุขรวยๆๆๆสวยๆๆๆหล่อๆๆๆเฮงๆๆๆตลอดไปนะครับสงกรานต์ปีนี้เล่นนํ้าให้สนุกนร้า |"@

่ja: เป็ดต้องขอบคุณแทนผู้บริหารและทีมงานเช่นกันค่ะ พร้อมทั้งมอบ  +|p พลังน้ำใจแรกให้ด้วยนะ

|lv ขอให้รวยด้วยข้อมูลดีๆจากเวปของเรานะคะ

• พลังน้ำใจ: 9658
ตอบกลับ #17 12 เมษายน 2014, 21:02:42น.

S|d' f|c \/O T|g

ตอบกลับ #18 12 เมษายน 2014, 21:07:36น.

::)  ช่างเป็นคำพูดที่สวยงามอ่านแล้วรู้สึกดีมากๆค่ะ ขอบคุณแทนท่านเจ้าสำนัก
และทีมงานทุกท่านด้วยนะคะ บ้านสีเขียวของเราถึงแม้จะไม่ใหญ่โตแต่เราเต็มเปี่ยม
ไปด้วยความรู้สึกที่อบอุ่นและมีความจริงใจให้กันและกันค่ะ 
m|y

• พลังน้ำใจ: 13036
ตอบกลับ #19 13 เมษายน 2014, 01:43:49น.

เวปอภิโชคนี้ เปรียบดั่ง "ผู้ให้" ที่เป็นปัจจัยสำคัญอย่างหนึ่งของมนุษย์โลก ให้แก่ผู้เดือดร้อนหรือไม่เดือดร้อน

ในการต่อยอดของแต่ละเดือน โดยแล้วแต่โชคนำพาของแต่ละท่าน ซึ่งในอีกไม่กี่วันก็จะครบ 1 ปี ที่ได้เป็นสมาชิกของเวปอภิโชค

แต่สิ่งที่ได้รับมันมากมายนักค่ะ ไม่ว่าจะเป็นอาจารย์ผู้คำนวณวิเคราะห์ตัวเลข หรือผู้คำนวณตัวเลขจากเพื่อนๆสมาชิก

ที่มีน้ำใจแบ่งปันและสรรหาข้อมูลดีๆมาให้แก่กันและกันเสมอมา รวมถึงมิตรภาพดีๆที่มีให้แก่กันจากทีมงานทุกๆท่าน

และเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่าน แม้นไม่เคยรู้จักกันมาก่อนเลย ทำให้ได้รู้ว่าน้ำใจของผู้ให้ น้ำใจของมิตรภาพนั้นยังมีอีกมากมายนัก

จากคนที่ไม่เคยรู้จักกัน  

เนื่องในวันคล้ายวันเกิดครบรอบ 6 ปีของเวปอภิโชค ขอให้เวปนี้ประสบความสำเร็จยิ่งๆขึ้นไป สิ่งที่สำคัญคือท่านเจ้าสำนักผู้ก่อตั้ง

และรวมถึงทีมงานทุกๆท่านทุกๆฝ่ายที่ทำให้มีเวปนี้เกิดขึ้น และจะขาดไม่ได้คือผู้คำนวณตัวเลขทุกๆท่าน ขอให้ทุกๆท่านมีความสุข

ความเจริญรุ่งเรือง และร่ำรวยทรัพย์สินเงินทองย้อนกับไปหาพวกท่านสมดังน้ำใจที่พวกท่านได้เสียสละเวลามาแบ่งปันสิ่งดีๆ

ให้แก่สมาชิกแห่งเวปอภิโชคค่ะ  "ขอขอบคุณทุกๆท่านค่ะ"

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เมษายน 2014, 01:46:39น. โดย Tukta24

• พลังน้ำใจ: 46
ตอบกลับ #20 13 เมษายน 2014, 09:23:30น.

ขอให้เวบนี้อยู่คู่คนไทยไปตลอดกาลคะขอบคุณคะ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 เมษายน 2014, 09:27:06น. โดย pedcy

• พลังน้ำใจ: 12087
ตอบกลับ #21 13 เมษายน 2014, 11:57:37น.
 #v@ p]| Y$@ {"b}ยินดีด้วยครับ เวป Apichoke.net <t,15>เวปชั้นดี เป็นที่รู้จักและไว้วางใจของบรรดาสมาชิกอยากรวยทุกท่าน  \/O ขอให้ผู้บริหารและทีมงานประสบโชคดี มีสติ มีสตางค์ อารมณ์ดี แจ่มใส ตลอดไป T@$ #t@

ตอบกลับ #22 13 เมษายน 2014, 19:23:04น.

เวปอภิโชคนี้ เปรียบดั่ง "ผู้ให้" ที่เป็นปัจจัยสำคัญอย่างหนึ่งของมนุษย์โลก ให้แก่ผู้เดือดร้อนหรือไม่เดือดร้อน

ในการต่อยอดของแต่ละเดือน โดยแล้วแต่โชคนำพาของแต่ละท่าน ซึ่งในอีกไม่กี่วันก็จะครบ 1 ปี ที่ได้เป็นสมาชิกของเวปอภิโชค

แต่สิ่งที่ได้รับมันมากมายนักค่ะ ไม่ว่าจะเป็นอาจารย์ผู้คำนวณวิเคราะห์ตัวเลข หรือผู้คำนวณตัวเลขจากเพื่อนๆสมาชิก

ที่มีน้ำใจแบ่งปันและสรรหาข้อมูลดีๆมาให้แก่กันและกันเสมอมา รวมถึงมิตรภาพดีๆที่มีให้แก่กันจากทีมงานทุกๆท่าน

และเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่าน แม้นไม่เคยรู้จักกันมาก่อนเลย ทำให้ได้รู้ว่าน้ำใจของผู้ให้ น้ำใจของมิตรภาพนั้นยังมีอีกมากมายนัก

จากคนที่ไม่เคยรู้จักกัน  

เนื่องในวันคล้ายวันเกิดครบรอบ 6 ปีของเวปอภิโชค ขอให้เวปนี้ประสบความสำเร็จยิ่งๆขึ้นไป สิ่งที่สำคัญคือท่านเจ้าสำนักผู้ก่อตั้ง

และรวมถึงทีมงานทุกๆท่านทุกๆฝ่ายที่ทำให้มีเวปนี้เกิดขึ้น และจะขาดไม่ได้คือผู้คำนวณตัวเลขทุกๆท่าน ขอให้ทุกๆท่านมีความสุข

ความเจริญรุ่งเรือง และร่ำรวยทรัพย์สินเงินทองย้อนกับไปหาพวกท่านสมดังน้ำใจที่พวกท่านได้เสียสละเวลามาแบ่งปันสิ่งดีๆ

ให้แก่สมาชิกแห่งเวปอภิโชคค่ะ  "ขอขอบคุณทุกๆท่านค่ะ"

|ra  ขอบคุณแทนท่านเจ้าสำนักและทีมงานค่ะพี่ตุ๊กตา ขอให้ร่ำรวยเช่นกันค่ะ

ตอบกลับ #23 13 เมษายน 2014, 19:24:52น.

ขอให้เวบนี้อยู่คู่คนไทยไปตลอดกาลคะขอบคุณคะ

|lv  ยินดีที่รู้จักและขอบคุณนะคะสำหรับกระทู้แรกที่ทักทายกัน ขอให้ร่ำรวยค่ะ

ตอบกลับ #24 13 เมษายน 2014, 19:26:09น.
#v@ p]| Y$@ {"b}ยินดีด้วยครับ เวป Apichoke.net <t,15>เวปชั้นดี เป็นที่รู้จักและไว้วางใจของบรรดาสมาชิกอยากรวยทุกท่าน  \/O ขอให้ผู้บริหารและทีมงานประสบโชคดี มีสติ มีสตางค์ อารมณ์ดี แจ่มใส ตลอดไป T@$ #t@

p|i  อารมณ์ดีเพราะมีสมาชิกดีๆอย่างคุณ SNAN มั๊งคะ ขอบคุณแทนท่านเจ้าสำนักค่ะ รวยๆเนอะ  |kk

Administrator *
  • พลังน้ำใจ: 17914
ตอบกลับ #25 13 เมษายน 2014, 19:58:03น.
<a href="http://www.youtube-nocookie.com/v/fWHgvnoK00I?version=3&amp;amp;hl=en_US&amp;autoplay=1" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube-nocookie.com/v/fWHgvnoK00I?version=3&amp;amp;hl=en_US&amp;autoplay=1</a>

เมษายน ที่17 สำเร็จเลิศ
เป็นวันเกิด เปิดเว็บหวย รวยทั่วหล้า

ทั้งอังกฤษ นอร์เวย์ อเมริกา
แคนาดา เยอรมัน พากันรวย

อีกมาเลย์ พม่าลาว ชาวเกาหลี
ซาอุดี มีมาก อยากเล่นหวย

อภิโชค ไปทั่วโลก เสี่ยงโชครวย
เอื้ออำนวย ช่วยประชา คว้าโชคชัย

อภิโชค ดอทเนต เว็บเด็ดเลิศ
กิจบรรเจิด เฟื่องฟู คู่เว็บใหญ่

มีทีมงาน บริหาร การก้าวไกล
ก้าวต่อไป นำหน้า พาร่ำรวย

แปลเป็นภาษาเยอรมัน

17. April als Tag erreichen.
Jubiläum Willkommen beim Open Die reiche Welt
Es gibt viele Länder, wie Amerika, England, Norwegen.
Kanada, Deutschland,
Malaysia, Myanmar, Laos, Korea.
Ich die Lotterie spielen jeden Saudi national.
Viel Glück Lotterie Web Besucher rund um die Welt
Machen Menschen reich durch den Kauf von Tombola Lotterie
apichoke.net ist die gute Website
Gleichzeitig mit Web apichoke.com entwickelt.
Team-Management-Fähigkeiten mit der Fähigkeit.
Für jeden reich machen

มีใครบางคนที่เก่งภาษาเยอรมัน ถ้าผิดช่วยแนะนำด้วย
ขอบคุณครับ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 เมษายน 2014, 17:20:59น. โดย apichoke

• พลังน้ำใจ: 7624
ตอบกลับ #26 13 เมษายน 2014, 20:20:18น.

::)  ช่างเป็นคำพูดที่สวยงามอ่านแล้วรู้สึกดีมากๆค่ะ ขอบคุณแทนท่านเจ้าสำนัก
และทีมงานทุกท่านด้วยนะคะ บ้านสีเขียวของเราถึงแม้จะไม่ใหญ่โตแต่เราเต็มเปี่ยม
ไปด้วยความรู้สึกที่อบอุ่นและมีความจริงใจให้กันและกันค่ะ 
m|y
  เห็นด้วยกับคุณ ปะการัง ค่ะ บ้านนี้อบอุ่นจริงๆ ทีมงานทุกท่านมีความเป็นกันเองทักทายสมาชิก ทั้งๆที่ไม่เคยเห็นหน้าตากันมาก่อน บางครั้งรู้สึกเหงาก็เข้ามาอ่านกระทู้ก็รู้สึกดี ขอบคุณนะคะขอให้เวปอยู่เคียงข้าง สมช ตลอดไปค่ะ รักน๊า.... <t,12> <t,12>

อาจารย์มงกุฏทอง C7 *
  • พลังน้ำใจ: 15610
ตอบกลับ #27 14 เมษายน 2014, 00:18:06น.

มือใหม่

❤•❤•❤❤ Virus Lotto ❤❤•❤•❤
เป็นการนำเสนอเพื่อเสี่ยงโชค สลากกินแบ่งรัฐบาล เท่านั้น
ไม่มีการยีนยันว่า เลขจะออกตรงที่คิดหรือไม่
❤ห้ามนำไปอ้างอิง❤

ตอบกลับ #28 14 เมษายน 2014, 07:41:19น.

m|y
  เห็นด้วยกับคุณ ปะการัง ค่ะ บ้านนี้อบอุ่นจริงๆ ทีมงานทุกท่านมีความเป็นกันเองทักทายสมาชิก ทั้งๆที่ไม่เคยเห็นหน้าตากันมาก่อน บางครั้งรู้สึกเหงาก็เข้ามาอ่านกระทู้ก็รู้สึกดี ขอบคุณนะคะขอให้เวปอยู่เคียงข้าง สมช ตลอดไปค่ะ รักน๊า.... <t,12> <t,12>

b|b  ท่านเจ้าสำนักได้อ่านคงจะชื่นใจที่ไม่ได้เพียงแต่สร้างสรรเวปหวยที่มีคุณภาพ แต่ยังทำให้พวกเราได้มารู้จักและมีมิตรภาพในโลกออนไลน์ได้อีกด้วยค่ะคุณไหม ขอบคุณที่เข้ามาอวยพร ขอให้ร่ำรวยยิ่งๆขึ้นไปค่ะ

ตอบกลับ #29 14 เมษายน 2014, 07:42:53น.

มือใหม่

|ra  ขอบคุณนะคะสำหรับสิ่งดีๆที่แบ่งปันให้สมาชิกที่นี่ ขอให้ร่ำรวยค่ะ

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย