"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: หวยซอง & นิตยสารหวยซอง 1 ส.ค.57 ร่วมด้วยช่วยกันแบ่งปันข้อมูล

537876

สมาชิกระดับGolden *
  • พลังน้ำใจ: 44211
ตอบกลับ #7380 01 สิงหาคม 2014, 19:46:29น.

T[@ T[@

พี่ฟาร์..
แต่งกลอน..ความฝันให้อ่านหน่อยนะคะ
หนูฝันว่า..มีคนให้กะตุดทองคำ  ดอกเล็กๆ 2 ดอก
กะตุด..(ตะกรุด) หนูเข้าใจว่า แถวบ้านพี่ฟาร์ เรียกแบบนี้นะคะ
กะต้า (ตะกร้า)
กะไต (ตะไกร)
เตะกะต้อ (เตะตะกร้อ..อิอิ)
กะตุดเหมือนกันมากทั้งขนาด ความสั้นยาวและสีสัน..
ภาพที่หามาได้มีความคล้ายและใกล้เคียงกับที่ฝันมากๆคะ
หนูตี..งวดนี้..มีเบิ้ลแน่นอน..อิอิ

H]# H]#
... :-[ ...
      ..*มาไม่ทัน..  ฝันดี.. ตีเลขง่าย
      ..*ฟาร์*บ่ใช่ ลาวเด้อ สิบอกให้
      ..*เพียงชอบพูด ชอบฟัง ศึกษาไว้
      ..*อย่างเลขไง คิดหาได้ พอกะเทิน
      ..*จารย์สองเจ..เก่งเด้อ เอ่ออสุดยอด
      ..*พระเจ้าจอร์ช  พะนะ น่าสรรเสริญ
      ..*วางสุดขั้น ฝันแจม แถมกันเพลิน
      ..*จังซี่เอิ้น.. มหาหรือปราชญ์ ป๊าดดชอบเลย
      ..*ตะกรุดเคย    ตีได้   ใช่เลขคู่
      ..*แต่ไม่รู้ รายละเอียด ก็รอเฉลย
      ..*กรุดเป็นเก้า เลขเก่า เข้าเช่นเคย
      ..*สองดอกเอ่ย.. มาเคียงคู่..  ดูสวยงาม/..11 - 12 - 29 - 49
... ... ...  R]| ...R]| ...R]| ... 119 - 229 - 449 - 779

... an| ...
..*ตะกรุดเก้า   ช่วยได้   ไว้ชีวิต
..*เพราะฟาร์*ติดเลขฝันมานอย่างชอบ
..*ตัดหนึ่งเก้า    เอาใจ   ไม่ตกกรอบ
..*อย่างนี้ชอบฝันอีกน๊า-อาจารย์เจ..+++555+++

T[@ T[@

ขอแสดงความยินดีกับบัณฑิตใหม่น้องjjด้วยนะครับ

• พลังน้ำใจ: 19270
ตอบกลับ #7381 01 สิงหาคม 2014, 19:48:19น.

ruaykhab      
      สมาชิกระดับGolden
      Golden Hero 8
      ... \/O ...
      พลังน้ำใจ: 42789
..*ขอบคุณค่ะพี่รวย../สำหรับแต้มงวดหน้า/..แตร๊งงงค์
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2014, 19:50:25น. โดย PURPLE
   มีวาสนา  ไกลหมื่นลี้  ยังพบพาน
ไม่มีวาสนา ใกล้เพียงตา มองไม่เห็น

Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 183327
ตอบกลับ #7382 01 สิงหาคม 2014, 19:50:25น.

ทีมงานขอแสดงความยินดี กับสมาชิกที่โชคดีในวันนี้ สำหรับท่านที่โชคยังมาไม่ถึง ก็อย่าท้อนะคะ

เรามาช่วยกันรวบรวมข้อมูลกันใหม่ เพื่อความหวัง และความสำเร็จในงวดต่อไป

ทีมงานขอขอบคุณท่านอาจารย์ นักคำนวณ และสมาชิกทุกท่านที่ร่วมด้วยช่วยกันในการแบ่งปันข้อมูล

เข้ามาพูดคุย ทักทายแลกเปลี่ยนข้อมูลกัน ทำให้บ้าน.net เป็นบ้านที่อบอุ่น และ มีความสุข

พวกเราจะเป็นกำลังใจให้กันและกันเสมอค่ะ  

\/O \/O

สวัสดีค่ะ ขอเชิญทีมงาน อ.นักคำนวณ และสมาชิกทุกท่านกระทู้งวดใหม่ค่ะ
 e|e e|e

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย