"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: 17-12-58-POLE POSITIONS. Dailynews. ha++

50059

• พลังน้ำใจ: 30108
ตอบกลับ #30 02 ธันวาคม 2015, 12:01:38น.
 T|g    +|p     |"@

• พลังน้ำใจ: 16436
ตอบกลับ #31 02 ธันวาคม 2015, 12:22:15น.
 +|p +|p +|p lv: lv: lo#

• พลังน้ำใจ: 9043
ตอบกลับ #32 02 ธันวาคม 2015, 12:52:45น.
 ้hp: +|p b|c

• พลังน้ำใจ: 5560
ตอบกลับ #33 02 ธันวาคม 2015, 13:41:59น.
 +|p ขอบคุณอาจารย์ jj. มากค่ะ ถูกแต้มเตะค่ะ เศร้าแป๊บ   rc: rc: c|a c|a

• พลังน้ำใจ: 6699
ตอบกลับ #34 02 ธันวาคม 2015, 13:47:10น.
 P|P P|P P|P

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

Re: 17-12-58-POLE POSITIONS. Dailynews. ha++
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 02 ธันวาคม 2015, 13:47:10น. »

• พลังน้ำใจ: 37143
ตอบกลับ #35 02 ธันวาคม 2015, 13:58:15น.

• พลังน้ำใจ: 533
ตอบกลับ #36 02 ธันวาคม 2015, 14:43:09น.
 s#y +|pขอบคุณครับอ.jumjim |g| le: ty:

• พลังน้ำใจ: 14307
ตอบกลับ #37 02 ธันวาคม 2015, 14:46:55น.
อาจารย์คะ__/หนูรบกวนขอ สูตรชื่อ 01ด้วยนะคะ/ขอบคุณล่วงหน้าคะ

• พลังน้ำใจ: 39367
ตอบกลับ #38 02 ธันวาคม 2015, 15:20:25น.

+|p ให้กำลังใจครับ
...เดินไปข้างหน้าอย่างเหงาๆ  ดีกว่ากลับทางเก่าแล้วเจ็บปวด...

อาจารย์มงกุฏเพชร C8 *
  • พลังน้ำใจ: 212409
ตอบกลับ #39 02 ธันวาคม 2015, 16:09:07น.
<a href="https://www.youtube.com/v/71IohuZGV6s?version=2;color2=cccfff&amp;amp;border&amp;autoplay=1;loop=1" target="_blank" class="new_win">https://www.youtube.com/v/71IohuZGV6s?version=2;color2=cccfff&amp;amp;border&amp;autoplay=1;loop=1</a>

ตอบกลับ #40 02 ธันวาคม 2015, 16:14:27น.

T[@ T[@

T[@ T[@

ตอบกลับ #41 02 ธันวาคม 2015, 16:22:45น.

โห..โดนเต็มๆ..ยิ่งกว่าถูกหวยรวยเบอร์อีก..55++
มันไม่ใช่สูตรเดียวกันจ้า..ชุดหนึ่งมี 2 สูตร อีกชุดหนึ่งมี 3 สูตร
มันจะเป็นสูตรเดียวกันได้อย่างไร..
ดังนั้น ที่กล่าวหาว่า หนูชอบปรับแต่งตัวเลข จึงไม่ตรงตามข้อเท็จจริง..
แต่ถ้าบอกว่า..หนูชอบเปลี่ยนสูตรชน..อันนี้ถูกต้องคะ
สำหรับหนูแล้ว..การปรับแต่งตัวเลขไม่เคยตั้งใจทำ..
แต่การเปลี่ยนสูตรชน..เพื่อเล็งผลเลิศคือ ความแม่นยำ
หนูตั้งใจทำเป็นเรื่องปกติ..
ถ้าหนูชอบปรับแต่งตัวเลขจริงอย่างที่คุณว่า..
สมาชิกที่ติดตามดูข้อมูลเป็นประจำที่นี่
ซึ่งส่วนใหญ่ก็ล้วนแล้วแต่สูงกว่าด้วยวัยวุฒิและคุณวุฒิ..
เขายังจะเก็บหนูไว้ดูเล่นอีกหรือ?
หนูขอถามว่า คุณเข้ามาดูข้อมูล
คุณไม่เคยสังเกตรูปแบบการโพสต์ข้อมูลของหนูบ้างเลยหรือ
ว่า..ทำไมต้องเอาข้อมูลเก่ามาโพสต์คู่กับข้อมูลใหม่ด้วยทุกครั้ง
นี่คือความระมัดระวังของหนู..
เป็นการป้องกันข้อครหาเรื่องการปรับแต่งตัวเลข..
ถ้าข้อมูลเก่าหนูจะโพสต์ด้วยวิธีนี้ ส่วนข้อมูลชุดใหม่..หนูก็จะโพสต์แบบเดี่ยวๆ 
ซึ่งที่ผ่านมาก็เข้าใจตรงกันว่า มันเป็นข้อมูลใหม่..เพราะไม่มีข้อมูลเก่ามาให้ดู..
การโพสต์ข้อมูลทุกครั้ง หนูได้ใช้ความระมัดระวังอย่างมากทุกครั้ง

ดังนั้น การถูกข้อครหาว่า..ชอบปรับแต่งตัวเลข ทำให้หนูยากที่จะทำใจรับได้..
มันเสื่อมเสียศักดิ์ศรีของอาจารย์ระดับซี 7 ที่หนูได้รับการแต่งตั้งมา..
หนูจึงขอประกาศยุติการลงข้อมูลนับแต่บัดนี้เป็นต้นไป..
หนูขอขอบคุณ คณะผู้บริหาร ผู้ดูแลเว็บไซต์อภิโชคดอทเน็ตทุกท่าน
ที่ให้ความรักความเมตตากับหนูด้วยดีเสมอมา..
ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ได้ติดตามผลงานและมีกำลังใจให้กันมาตลอดระยะเวลายาวนาน
คนอย่างหนู พูดอย่างไร ทำอย่างนั้น ทำอย่างไร พูดอย่างนั้น หนูสบายดีนะคะ ไม่ต้องเป็นห่วง

ขอบคุณทุกท่านมากๆ คะ..
บาย...ย..ย..

T[@ {"f} T[@

ตอบกลับ #42 02 ธันวาคม 2015, 16:43:01น.

โห..โดนเต็มๆ..ยิ่งกว่าถูกหวยรวยเบอร์อีก..55++
มันไม่ใช่สูตรเดียวกันจ้า..ชุดหนึ่งมี 2 สูตร อีกชุดหนึ่งมี 3 สูตร
มันจะเป็นสูตรเดียวกันได้อย่างไร..
ดังนั้น ที่กล่าวหาว่า หนูชอบปรับแต่งตัวเลข จึงไม่ตรงตามข้อเท็จจริง..
แต่ถ้าบอกว่า..หนูชอบเปลี่ยนสูตรชน..อันนี้ถูกต้องคะ
สำหรับหนูแล้ว..การปรับแต่งตัวเลขไม่เคยตั้งใจทำ..
แต่การเปลี่ยนสูตรชน..เพื่อเล็งผลเลิศคือ ความแม่นยำ
ถ้าหนูชอบปรับแต่งตัวเลขจริงอย่างที่คุณว่า..
สมาชิกที่ติดตามดูข้อมูลเป็นประจำที่นี่
ซึ่งส่วนใหญ่ก็ล้วนแล้วแต่สูงกว่าด้วยวัยวุฒิและคุณวุฒิ..
เขายังจะเก็บหนูไว้ดูเล่นอีกหรือ?
คุณไม่เคยสังเกตรูปแบบการโพสต์ข้อมูลของหนูบ้างเลยหรือ
ว่า..ทำไมต้องเอาข้อมูลเก่ามาโพสต์คู่กับข้อมูลใหม่ด้วยทุกครั้ง
เป็นการป้องกันข้อครหาเรื่องการปรับแต่งตัวเลข..
ถ้าข้อมูลเก่าหนูจะโพสต์ด้วยวิธีนี้ ส่วนข้อมูลชุดใหม่..หนูก็จะโพสต์แบบเดี่ยวๆ 
ซึ่งที่ผ่านมาก็เข้าใจตรงกันว่า มันเป็นข้อมูลใหม่..เพราะไม่มีข้อมูลเก่ามาให้ดู..
การโพสต์ข้อมูลทุกครั้ง หนูได้ใช้ความระมัดระวังอย่างมากทุกครั้ง

ดังนั้น การถูกข้อครหาว่า..ชอบปรับแต่งตัวเลข ทำให้หนูยากที่จะทำใจรับได้..
มันเสื่อมเสียศักดิ์ศรีของอาจารย์ระดับซี 7 ที่หนูได้รับการแต่งตั้งมา..
หนูจึงขอประกาศยุติการลงข้อมูลนับแต่บัดนี้เป็นต้นไป..
หนูขอขอบคุณ คณะผู้บริหาร ผู้ดูแลเว็บไซต์อภิโชคดอทเน็ตทุกท่าน
ที่ให้ความรักความเมตตากับหนูด้วยดีเสมอมา..
ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ได้ติดตามผลงานและมีกำลังใจให้กันมาตลอดระยะเวลายาวนาน
คนอย่างหนู พูดอย่างไร ทำอย่างนั้น ทำอย่างไร พูดอย่างนั้น หนูสบายดีนะคะ ไม่ต้องเป็นห่วง

น่าน!! เจอเข้าไปอีกคน ดูฟรี ดูดีดีไม่ชอบ เถ้าแก่ เฮือนคำ ก็ประกาศทุบบ้านหนึ่งเหนือ สองใต้ฯไปแล้ว อ.จุ๋มจิ๋มโบกมือลาอีกคน เหงากันทั้งเว็ปแน่ๆ...พวกเรา

• พลังน้ำใจ: 14307
ตอบกลับ #43 02 ธันวาคม 2015, 16:43:59น.
ขอบคุณมากคะอาจารย์สำหรับสูตร 01//ต่อไปคงอดชมข้อมูลดีๆที่เป็นประโยชน์สินะฮือๆๆๆๆ

• พลังน้ำใจ: 142
ตอบกลับ #44 02 ธันวาคม 2015, 17:19:15น.
 |na   (  พวกมือไม่พาย เสือกเอาเท้าราน้ำ    )หวังว่า คุณJumJim  จะให้ความกรุณาแก่คนส่วนใหญ่ ที่ยังยอมรับนับถือในความมีน้ำใจ นะค่ะ  ขอบคุณมากค่ะ    <t,3> |ma

• พลังน้ำใจ: 533
ตอบกลับ #45 02 ธันวาคม 2015, 18:01:52น.
 h[* แสดงว่าคุณไม่ใช่แฟนคลับตัวจริง หรือคุณเป็นพวกที่จะทำลายคนดีๆ เค้าคะ ดิชั่นติดตามอาจารย์จุ๋มจิมและอีกหลายๆท่านมานาน ไม่มีใครมำสิ่งที่เลวทรามต่ำช้าดั่งที่คุณกล่าวหาได้   ไม่รักไม่ชอบกะไม่ต้องเข้ามาดูมาชมข้อมูล   คุณได้รับประโยชน์มากมายแทนที่จะออกมากล่าวคำว่า  ขอบคุณ  ในน้ำใจให้ดังๆ  กลับมาต่อว่าต่อขานทั้งที่ไม่มีมูลความจริง     อาจารย์จุ๋มจิมอย่าได้สนใจกะพวกเศษสวะเหล่านี้เลยคะจิตตกป่าวๆ  เป็นกำลังให้อาจารย์จุ๋มจิ๋มนะคะ   <t,21> lv: lv: <t,21> <t,21> <t,21>

• พลังน้ำใจ: 310
ตอบกลับ #46 02 ธันวาคม 2015, 18:13:04น.
  s|p |pa |pa |pa |pa
ไม่เอาาาาาา.   หนูรออยู่   ใครไม่ชอบ ก้รับประทานเป็ดมิซโซมัสโซ แล้วไปนั้งในที่ชอบๆเถิด.  คนที่รอเค้าชอบ  ได้โปรดเถอะคะ.   ลงข้อมูลเหมือนเดิมนะคะ. อ.จุ๋มจิ๋ม.  |ra n|o

• พลังน้ำใจ: 2456
ตอบกลับ #47 02 ธันวาคม 2015, 18:13:59น.
 +|p เปนกำลังใจให้สู้ๆคับอาจารย์ JJ อย่าไปสนใจคนที่กล่าวหาเรยคับ เค้าไม่ใช่แฟนคลับที่ติดตามจิง

ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
อาจารย์เพชรมรกตC9 *
  • พลังน้ำใจ: 30625
ตอบกลับ #48 02 ธันวาคม 2015, 18:28:38น.

+|p

• พลังน้ำใจ: 3398
ตอบกลับ #49 02 ธันวาคม 2015, 18:29:18น.
อาจารย์สู้ๆๆๆๆๆๆๆ an| an| an| an| an|
อย่าไปฟังเสียงหมาเห่านะครับ
เรามาหาเลขดีๆแล้วรวยไปด้วยกันดีกว่า
ให้หมาบางตัวอิจฉาดีกว่าครับ y|o y|o y|o y|o

• พลังน้ำใจ: 7788
ตอบกลับ #50 02 ธันวาคม 2015, 19:08:09น.
ทุกอย่างลัวน อนิจจัง  ตนแลเป็นที่พึ่งแห่งตน     ขอแสดงความเคารพและนับถือ นํ้าใจอันดีงามที่คุณ jj มอบใหักับสมาชิกเสมอมา น่ะครับ  ขอใหัคุณงามความดีที่คุณมอบใหักับสมาชิก ตลอดมา จงดลบันดาลใหัคุณประสบแต่สิ่งดีฯในชีวิตดัวยน่ะครับ   เคารพรักและจะคิดถึง อาจารย็ตลอดไปครับ $|8

• พลังน้ำใจ: 300
ตอบกลับ #51 02 ธันวาคม 2015, 19:15:49น.

• พลังน้ำใจ: 3438
ตอบกลับ #52 02 ธันวาคม 2015, 19:27:45น.
 l:O l:O l:O
แฟนคลับตั้งหลายพัน กับอีกหนึ่งเสียงที่ขาดความสังเกต กลับมาให้ข้อมูลเหมือนเดิมเถอะค่ะ  สมาชิกยังรออยู่ค่ะ

• พลังน้ำใจ: 3731
ตอบกลับ #53 02 ธันวาคม 2015, 19:40:38น.
คงเป็นคนที่ไม่ประสงค์ดี ถึงได้มาทำร้ายจิตใจกันแบบนี้ อย่าไปเลยนะคะ..... T[@

• พลังน้ำใจ: 998
ตอบกลับ #54 02 ธันวาคม 2015, 19:48:14น.

อ.jumjim ครับ มันแค่คนผ่านทางเข้ามาดู ไม่ใช่แฟนประจำ  แล้วมันก็ก่อกวน  ถ้า อ.ไปสนใจมันหรือเลิก มันก็ชนะ สะใจมันนะครับ   อย่าสนใจมันเลยครับ  บอกมันคำเดียว ถ้าไม่ดูก็ออกไปแค่นั้นก็พอครับ  สำหรับผมถ้าไม่เห็น อ.jumjim  ผมก็แย่เลย เพราะติดตามข้อมูลประจำ แทบทุกวันครับ สู้สู้

• พลังน้ำใจ: 817
ตอบกลับ #55 02 ธันวาคม 2015, 19:52:29น.
 s|p s|p s|p แล้วแฟนตัวจริงจาทำยังไงดีอะ   s|p s|p

• พลังน้ำใจ: 817
ตอบกลับ #56 02 ธันวาคม 2015, 19:55:15น.
เค้ารอสูตรสิบหน่วยล่างอยู่ด้วยอะ  แง ๆๆๆๆๆๆ  s|p s|p s|p  ร้องไห้หนักมาก

• พลังน้ำใจ: 144
ตอบกลับ #57 02 ธันวาคม 2015, 19:59:55น.
 <t,3>แฟนตัวจริงเศร้าเลยค่ะ      ยังรออย่างมีหวีงค่ะ +|p +|p +|p +|p

• พลังน้ำใจ: 118
ตอบกลับ #58 02 ธันวาคม 2015, 20:06:37น.
อย่าใส่ใจเลยตะสูตรมีมากมายจริงคะอาจาร์ย์ทุกท่านที่มาลงต้องการให้คนดูและเปรียบเทียบไปพิจารณาเสี่ยงโชคกันคนเราดวงไม่ใช่จะดีกันทุกคน อาจาร์ย์ลงเหมือนเดิมเถอะคะเป็นข้อมูลที่คนเขาต้องการจริงๆ สู้กันต่อไปนะคะ

• พลังน้ำใจ: 1034
ตอบกลับ #59 02 ธันวาคม 2015, 20:07:01น.
เฮ้ย พวกขวางโลก อาจารย์ท่านอุตสาห์หาข้อมูลมาให้ดู คนดูก็ต้องรู้จักเลือกข้อมูลไปใช้ ไม่ชอบก็ผ่าน ไม่น่ามาพูดแบบนี้เลย คนอื่นๆ ที่รออาจารย์ Jumjim พากันเดือดร้อนไปหมด ba: ba: |na |na s|p h[*

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย