"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: 17-12-58-POLE POSITIONS. Dailynews. ha++

50090

สมาชิกระดับอาจารย์ C5 *
  • พลังน้ำใจ: 67407
ตอบกลับ #90 03 ธันวาคม 2015, 05:25:36น.
อ.เจเจกลับมานะครับอย่าสนคนป่วนมวลมหาชนรออยู่

• พลังน้ำใจ: 4019
ตอบกลับ #91 03 ธันวาคม 2015, 06:46:23น.

โห..โดนเต็มๆ..ยิ่งกว่าถูกหวยรวยเบอร์อีก..55++
มันไม่ใช่สูตรเดียวกันจ้า..ชุดหนึ่งมี 2 สูตร อีกชุดหนึ่งมี 3 สูตร
มันจะเป็นสูตรเดียวกันได้อย่างไร..
ดังนั้น ที่กล่าวหาว่า หนูชอบปรับแต่งตัวเลข จึงไม่ตรงตามข้อเท็จจริง..
แต่ถ้าบอกว่า..หนูชอบเปลี่ยนสูตรชน..อันนี้ถูกต้องคะ
สำหรับหนูแล้ว..การปรับแต่งตัวเลขไม่เคยตั้งใจทำ..
แต่การเปลี่ยนสูตรชน..เพื่อเล็งผลเลิศคือ ความแม่นยำ
หนูตั้งใจทำเป็นเรื่องปกติ..
ถ้าหนูชอบปรับแต่งตัวเลขจริงอย่างที่คุณว่า..
สมาชิกที่ติดตามดูข้อมูลเป็นประจำที่นี่
ซึ่งส่วนใหญ่ก็ล้วนแล้วแต่สูงกว่าด้วยวัยวุฒิและคุณวุฒิ..
เขายังจะเก็บหนูไว้ดูเล่นอีกหรือ?
หนูขอถามว่า คุณเข้ามาดูข้อมูล
คุณไม่เคยสังเกตรูปแบบการโพสต์ข้อมูลของหนูบ้างเลยหรือ
ว่า..ทำไมต้องเอาข้อมูลเก่ามาโพสต์คู่กับข้อมูลใหม่ด้วยทุกครั้ง
นี่คือความระมัดระวังของหนู..
เป็นการป้องกันข้อครหาเรื่องการปรับแต่งตัวเลข..
ถ้าข้อมูลเก่าหนูจะโพสต์ด้วยวิธีนี้ ส่วนข้อมูลชุดใหม่..หนูก็จะโพสต์แบบเดี่ยวๆ 
ซึ่งที่ผ่านมาก็เข้าใจตรงกันว่า มันเป็นข้อมูลใหม่..เพราะไม่มีข้อมูลเก่ามาให้ดู..
การโพสต์ข้อมูลทุกครั้ง หนูได้ใช้ความระมัดระวังอย่างมากทุกครั้ง

ดังนั้น การถูกข้อครหาว่า..ชอบปรับแต่งตัวเลข ทำให้หนูยากที่จะทำใจรับได้..
มันเสื่อมเสียศักดิ์ศรีของอาจารย์ระดับซี 7 ที่หนูได้รับการแต่งตั้งมา..
หนูจึงขอประกาศยุติการลงข้อมูลนับแต่บัดนี้เป็นต้นไป..
หนูขอขอบคุณ คณะผู้บริหาร ผู้ดูแลเว็บไซต์อภิโชคดอทเน็ตทุกท่าน
ที่ให้ความรักความเมตตากับหนูด้วยดีเสมอมา..
ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ได้ติดตามผลงานและมีกำลังใจให้กันมาตลอดระยะเวลายาวนาน
คนอย่างหนู พูดอย่างไร ทำอย่างนั้น ทำอย่างไร พูดอย่างนั้น หนูสบายดีนะคะ ไม่ต้องเป็นห่วง

ขอบคุณทุกท่านมากๆ คะ..
บาย...ย..ย..

T[@ {"f} T[@

เช้านี้ แฟนบอกว่า ดูสิ เจเจ เป็นเหมือนเถ้าแก่ละ
เสียดายข้อมูลนะ

พอเข้ามาอ่าน
จากข้อความเห็น

คนที่กล่าวเพ่งโทษเจเจมานั้น

ดูสูตรไม่เป็น

• พลังน้ำใจ: 110
ตอบกลับ #92 03 ธันวาคม 2015, 06:54:29น.
 go:

• พลังน้ำใจ: 18410
ตอบกลับ #93 03 ธันวาคม 2015, 07:40:25น.

โห..โดนเต็มๆ..ยิ่งกว่าถูกหวยรวยเบอร์อีก..55++
มันไม่ใช่สูตรเดียวกันจ้า..ชุดหนึ่งมี 2 สูตร อีกชุดหนึ่งมี 3 สูตร
มันจะเป็นสูตรเดียวกันได้อย่างไร..
ดังนั้น ที่กล่าวหาว่า หนูชอบปรับแต่งตัวเลข จึงไม่ตรงตามข้อเท็จจริง..
แต่ถ้าบอกว่า..หนูชอบเปลี่ยนสูตรชน..อันนี้ถูกต้องคะ
สำหรับหนูแล้ว..การปรับแต่งตัวเลขไม่เคยตั้งใจทำ..
แต่การเปลี่ยนสูตรชน..เพื่อเล็งผลเลิศคือ ความแม่นยำ
ถ้าหนูชอบปรับแต่งตัวเลขจริงอย่างที่คุณว่า..
สมาชิกที่ติดตามดูข้อมูลเป็นประจำที่นี่
ซึ่งส่วนใหญ่ก็ล้วนแล้วแต่สูงกว่าด้วยวัยวุฒิและคุณวุฒิ..
เขายังจะเก็บหนูไว้ดูเล่นอีกหรือ?
คุณไม่เคยสังเกตรูปแบบการโพสต์ข้อมูลของหนูบ้างเลยหรือ
ว่า..ทำไมต้องเอาข้อมูลเก่ามาโพสต์คู่กับข้อมูลใหม่ด้วยทุกครั้ง
เป็นการป้องกันข้อครหาเรื่องการปรับแต่งตัวเลข..
ถ้าข้อมูลเก่าหนูจะโพสต์ด้วยวิธีนี้ ส่วนข้อมูลชุดใหม่..หนูก็จะโพสต์แบบเดี่ยวๆ 
ซึ่งที่ผ่านมาก็เข้าใจตรงกันว่า มันเป็นข้อมูลใหม่..เพราะไม่มีข้อมูลเก่ามาให้ดู..
การโพสต์ข้อมูลทุกครั้ง หนูได้ใช้ความระมัดระวังอย่างมากทุกครั้ง

ดังนั้น การถูกข้อครหาว่า..ชอบปรับแต่งตัวเลข ทำให้หนูยากที่จะทำใจรับได้..
มันเสื่อมเสียศักดิ์ศรีของอาจารย์ระดับซี 7 ที่หนูได้รับการแต่งตั้งมา..
หนูจึงขอประกาศยุติการลงข้อมูลนับแต่บัดนี้เป็นต้นไป..
หนูขอขอบคุณ คณะผู้บริหาร ผู้ดูแลเว็บไซต์อภิโชคดอทเน็ตทุกท่าน
ที่ให้ความรักความเมตตากับหนูด้วยดีเสมอมา..
ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ได้ติดตามผลงานและมีกำลังใจให้กันมาตลอดระยะเวลายาวนาน
คนอย่างหนู พูดอย่างไร ทำอย่างนั้น ทำอย่างไร พูดอย่างนั้น หนูสบายดีนะคะ ไม่ต้องเป็นห่วง

เศร้าจัง เป็นเพราะเพียงคำพูดคนที่ไม่รู้จักกาลเทศะ

• พลังน้ำใจ: 1
ตอบกลับ #94 03 ธันวาคม 2015, 07:48:53น.
 #v@ dc: dc: ct: ct: +|p

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

Re: 17-12-58-POLE POSITIONS. Dailynews. ha++
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: 03 ธันวาคม 2015, 07:48:53น. »

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 230186
ตอบกลับ #95 03 ธันวาคม 2015, 07:56:20น.

P|P P|P P|P

• พลังน้ำใจ: 13688
ตอบกลับ #96 03 ธันวาคม 2015, 08:14:26น.
ขอบคุณอ.JJ มากค่ะที่คอยหาข้อมูลดีๆมาให้เสมอๆ ไหนจะต้องศึกษาเล่าเรียนอีก สอบอีก แต่ก็ยังแบ่งเวลามาลงข้อมูลให้ อ.jj ให้ด้วยใจจริงๆค่ะ ไม่เคยเรียกร้อง ไม่เคยเล่นตัว ไม่เคยลีลา จากที่เห็นมา มีเวลาว่างปุ๊ปก็มาลงให้ปั๊ป เป็นอย่างนี้มากี่ปีแล้วจำไม่ได้ค่ะ น่าจะมากกว่า5ปี แต่จำได้เท่าที่เข้ามาดูข้อมูลของอ.jj อ.jj เป็นคนเสมอต้นเสมอปลาย ให้ด้วยใจริงๆนะคะ ฝันอะไรก็มาเล่าให้ฟังเสมอๆ คนที่เอาไปโพสต์แบบนั้นคงเข้าใจผิดค่ะ ขอให้เข้าใจใหม่นะคะ ถ้าคุณไม่ชอบข้อมูลของอ.jjก็อย่าเอาไปใช้เลย คนห้องนี้เค้าชอบกันทุกคนค่ะ ชอบมากๆด้วยค่ะ จะใช้ไปจนกว่าจะเลิกเล่นสลากกินแบ่งรัฐบาล ลงข้อมูลเร็ว แม่น ไม่เรียกร้อง ไม่เล่นตัว ไม่เสียตังค์ ที่สำคัญเค้าให้ด้วยใจค่ะ ไปหาที่อื่นไม่มีหรอกค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธันวาคม 2015, 08:16:22น. โดย kung9939
ถ้าจิตใจเราดี เราก็มักจะมองคนอื่นในแง่ดีเสมอ

• พลังน้ำใจ: 97
ตอบกลับ #97 03 ธันวาคม 2015, 09:17:48น.
 s|p

• พลังน้ำใจ: 3154
ตอบกลับ #98 03 ธันวาคม 2015, 09:26:47น.
 et"'.....คนที่ว่สอ.jj.....สงสัยเพิ่งเคยดูข้อมูลของ..อจ. ละมั้ง...
เดือดร้อนกันหมดล่ะทีนี้
ออกมาขอโทษ..อจ..เดี๋ยวนี้ป

gut ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 7443
ตอบกลับ #99 03 ธันวาคม 2015, 09:45:25น.
  lv: l#o le: l:v

พี่ขอเป็นกำลังใจให้ค่ะ  อย่าเอาคำพูดคนอื่นที่ไม่สร้างสรรมาบั่นทอนใจของน้องเลย การทำในสิ่งดีๆที่ให้ไม่ได้หวังผลนั่นทุกคนย่อมรู้ดี  การจะมีโขคดีนั่นต้องคิดดีก่อนและการทำดีย่อมให้ผลดีตามมา พี่หวังว่าน้องหายเหนื่อยใจแล้วกลับมาให้สมช  ทุกๆท่านดีใจอีกครั้งนะจะ   รักนะจุ๊บๆๆ

|jb |jb |jb

• พลังน้ำใจ: 12916
ตอบกลับ #100 03 ธันวาคม 2015, 10:10:09น.
ขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้กับอาจารย์ JJ นะค่ะ ทุกข้อมูลที่ท่านลงล้วนมีประโยชน์แก่สมาชิก อีกอย่างควรแยกแยะระหว่างการปรับแต่งสูตร กับการเอาแต่ละสูตรมาชนกัน มันคนละเรื่องกันเลยนะคะ หากคนที่ติดตามข้อมูลของอาจารย์จะทราบดี แต่ที่แน่ ๆ ไม่มีใครสามารถล่วงรู้ว่าหวยจะออกตัวใด 100% หรอกค่ะ เราให้เพื่อเป็นแนวทางเท่านั้น ส่วนท่าน สมช.จะเลือกนำสูตรไหนไปใช้นั้น มันก็ขึ้นอยู่กับตัวท่านเอง อาจารย์หลาย ๆท่านเคยเจอปัญหาแบบนี้จนต้องถอดใจ หมดกำลังใจ และหมดไฟ ไปก็หลายท่านอยู่ เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า "มือไม่พาย อย่าเอาเท้าราน้ำ" นะค่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธันวาคม 2015, 15:06:41น. โดย monday1510

• พลังน้ำใจ: 30108
ตอบกลับ #101 03 ธันวาคม 2015, 10:52:17น.
 h[*  ป้าเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้หนู JJ นะคะ ป้าตามหนูมาตั้งแต่บ้านดอทเน็ต มีแค่ สามสิบกว่าหน้า จนตอนนี้เติบโตไปมาก แฟนพันธุ์แท้ยังมีอยู่นะคะ รอการกลับมาของหนูนะจ๊ะ <t,3>

• พลังน้ำใจ: 1053
ตอบกลับ #102 03 ธันวาคม 2015, 11:17:47น.
 s|p

• พลังน้ำใจ: 19932
ตอบกลับ #103 03 ธันวาคม 2015, 11:25:00น.
 +|p +|p +|p +|p +|p +|p +|p +|p +|p rc: rc: rc: j|a j|a

• พลังน้ำใจ: 1077
ตอบกลับ #104 03 ธันวาคม 2015, 11:36:12น.

เศร้าจัง เป็นเพราะเพียงคำพูดคนที่ไม่รู้จักกาลเทศะ

เอออมันแหกตาดูไม่รอบคอบ  แล้วเสือกมาว่าคนอื่นเขา  หรือไม่ก็พวกเจ้ามือ คนแทงถูกเยอะเลยมาป่วน

• พลังน้ำใจ: 3731
ตอบกลับ #105 03 ธันวาคม 2015, 12:56:38น.
เชื่อว่าทุกคนในห้องนี้ไม่ได้คิดอย่างนั้นแน่นอน. เพราะว่าเราอยู่กันมานานแล้ว เรารู้กันดีว่าน้องเจเจโพสข้อมูลแบบไหน.  อย่าไปใส่ใจเลยนะคะ...... T[@

• พลังน้ำใจ: 619
ตอบกลับ #106 03 ธันวาคม 2015, 13:01:31น.
 s|p

• พลังน้ำใจ: 226
ตอบกลับ #107 03 ธันวาคม 2015, 13:06:35น.
ไม่รู้จะด่ามันยังไงดี   <t,15> <t,15>

• พลังน้ำใจ: 696
ตอบกลับ #108 03 ธันวาคม 2015, 13:13:22น.
อีกหนึ่งกำลังใจค่ะติดตามผลงานของอาจารย์มาตลอด +|p +|p +|p

• พลังน้ำใจ: 4096
ตอบกลับ #109 03 ธันวาคม 2015, 13:22:09น.

สู้ ๆ จ้า อย่าได้นำพาเลยจ้าน้อง JJ พี่เป็นกำลังใจให้ตลอดนะจ๊ะ คนมีตาหามีแววไม่ มือไม่พายเอา้เ้ท้าลาน้ำ

• พลังน้ำใจ: 399
ตอบกลับ #110 03 ธันวาคม 2015, 13:30:19น.
 lo#
ชัยชนะที่ยิ่งใหญ่คือชนะใจตนเอง และ ชนะต่อคำนินทาใส่ร้ายของผู้หลงผิด เราย่อมประเสริฐกว่าแน่นอน ผู้มีปัญญาย่อมเห็นถูกเสมอสาธุ

• พลังน้ำใจ: 9043
ตอบกลับ #111 03 ธันวาคม 2015, 13:31:41น.
 hp: สวัสดีคะเช้าวันใหม่  +|p lv:

• พลังน้ำใจ: 636
ตอบกลับ #112 03 ธันวาคม 2015, 13:34:02น.
เป็นกำลังใจให้อ.เจเจ ค่ะ +|p +|p +|p

• พลังน้ำใจ: 15579
ตอบกลับ #113 03 ธันวาคม 2015, 13:37:04น.
 s|p s|p  อ.เจเจจ๋า  กลับมานะคะ
ทำดีต้องได้ดีซินะ 

• พลังน้ำใจ: 668
ตอบกลับ #114 03 ธันวาคม 2015, 13:37:52น.
  l:O l:O l:O เป็นกำลังใจให้ อ. jj ค่ะ

• พลังน้ำใจ: 585
ตอบกลับ #115 03 ธันวาคม 2015, 13:49:44น.
[size=24pt]น้องจิ๋มถ้าเราเอาคำพูดของบัวใต้น้ำมาเป็นสรณะ มันก็จะทำให้เราจิตตกเป็นบัวใต้น้ำกับเขาไปด้วย   เราเป็นครูเราให้เขาเต็มที่แล้ว แต่เขารับได้แค่ไหนมันขึ้นอยู่กับสติปัญญาของเขา  เราทำดีที่สุดแล้ว เหมือนลูกศิษย์บางคนที่เราพยายามดึงเขาขึ้นมาจากโคลนตม แต่ยิ่งพยายามก็เหมือนยิ่งล้มเหลว ใช่...ในที่สุดเราก็ต้องปล่อยเขาไป   กลับมาทำหน้าที่ครูของเราต่อไปเถอะน้องจิ๋ม  เป็นกำลังใจให้นะ(จากครูบ้านนอก)[/size][/color]
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ธันวาคม 2015, 13:51:17น. โดย ผู้เฒ่าคานทอง

• พลังน้ำใจ: 37144
ตอบกลับ #116 03 ธันวาคม 2015, 13:59:54น.

กำลังใจครับ อ.jumjim
 +|p +|p +|p +|p +|p +|p +|p +|p

• พลังน้ำใจ: 184
ตอบกลับ #117 03 ธันวาคม 2015, 14:04:18น.
ขาดเธอเหมือนจะขาดใจ ได้โปรดเมตตาแฟนคลับตาดำๆด้วยเถิด l:O d|j cl;:

• พลังน้ำใจ: 37144
ตอบกลับ #118 03 ธันวาคม 2015, 14:05:52น.

ขอขอบคุณ  อาจารย์JumJim007         จากทีมงานอภิโชคดอตเน็ท

ท่านมีน้ำใจมหาศาล แบ่งปันแก่เพื่อนสมาชิกบ้าน.net มีโชคดี ร่ำรวยเงิน 

สวัสดีครับ อาจารย์JumJim007 

พี่ๆเพื่อนๆสมาชิก ทีมงานทุกท่านที่ติดตามข้อมูลของอาจารย์มาตลอด

จะเข้าใจหลักการนำเสนอของอาจารย์ว่ามีที่ไปที่มาอย่างไร จะนำไปใช้อย่างไร

ขอให้อาจารย์ ให้อภัยเขาเถอะ

<a href="https://www.youtube.com/v/xLA-q_z14oA?version=2;color2=cccfff&amp;amp;border&amp;autoplay=1;loop=1" target="_blank" class="new_win">https://www.youtube.com/v/xLA-q_z14oA?version=2;color2=cccfff&amp;amp;border&amp;autoplay=1;loop=1</a>

]E[  y|o
an| an| an| an| ilu ilu ilu ilu
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 ธันวาคม 2015, 19:43:05น. โดย deejaimai

koa ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 613
ตอบกลับ #119 03 ธันวาคม 2015, 14:21:11น.
เราติดตามอ. jj มานานพอสมควร เรารู้ว่าอ.ไม่ปรับแต่งตัวเลขแน่นอน เราติดตามทุกงวด  ขอเป็นกำลังใจให้อาจารย์ค่ะ  อ.ให้เลขโดยไม่ได้ต้องเงินหรือผลตอบแทนอะไรเลย ไม่ลีลา ให้ด้วยใจจริงๆ
แค่เห็นที่ อ.โพส ก็นึกในใจว่า งานเข้าแล้วตรู s|p s|p s|p

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย