"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: 01-12-59—ปี 2559 ไทยรัฐ..จัดหนักหลักสิบ..เด่นห้าตัว..ชัวร์..จิ๊บๆ..

43749

• พลังน้ำใจ: 149
ตอบกลับ #540 01 ธันวาคม 2016, 16:22:02น.
 <t,3> J@:

อาจารย์มงกุฏเพชร C8 *
  • พลังน้ำใจ: 212409
ตอบกลับ #541 01 ธันวาคม 2016, 17:02:21น.

T[@ H]# T[@

ถ้าสิบหน่วยรางวัลที่ 1 ออกเลขเบิ้ล..
ออร่าน่ามาเหลือเกิน 77  อิอิ..

แอ่..
 T[@ H]# H]# T[@

ตอบกลับ #542 01 ธันวาคม 2016, 17:07:10น.

ตอบกลับ #543 01 ธันวาคม 2016, 17:12:20น.

T[@ T[@

มาซะครบเลย..งวดหน้าอาจมีเซอร์ไพรส์
เช่นให้มาแค่ 3 ตัว 4 ตัว..อิอิ

T[@ H]# T[@

ตอบกลับ #544 01 ธันวาคม 2016, 17:18:18น.

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

ตอบกลับ #545 01 ธันวาคม 2016, 17:26:21น.
ฝันว่า..คนจังหวัดนนทบุรี..ถูกลอตเตอรี่รางวัลที่ 1
จำนวน 7 คู่ ( 14 ใบ) หนูถามเขาว่าพี่ซื้อจากที่ไหน?
เขาตอบว่า..พี่เป็นคนเมืองนนท์ ซื้อจากแผงในตัวเมืองนนท์นั่นแหละ..
หนูขอดูเป็นบุญตาสักครั้งได้ป่ะค่ะ?..
เธออิดออดเล็กน้อย..ก่อนหยิบออกมาให้หนูดู
โดยที่เธอเป็นคนถือสลากไว้
หนูรบเร้าต่อ..ขอจับดูหน่อยได้ป่ะค่ะ.?
เธอ..มองหน้า แล้วพูดพร้อมกับสั่งกำชับว่า..
อะ..อะ..ก็ได้..แป๊บเดียวนะ
แล้วห้ามบอกใครด้วย..
ในฝันหนูบรรจงอ่านเลขหกหลักอย่างตั้งใจ
แต่ไม่รู้เพราะเหตุใด? ตื่นเช้าขึ้นมา
หนูจึงจำได้แค่เลขท้ายสามตัวรางวัลที่ 1
เจ็บใจจริงๆ..เลย..

T[@ H]# T[@

ถ้าจะถามเรื่องความฝัน..โปรดอ่านบรรทัดที่ห้าด้วยนะคะ (นับขึ้นไปค่ะ..อิอิ )

เลขท้ายสามตัวรางวัลที่ 1
7 คู่ 14 ใบ ในฝัน..ที่หนูจำได้ลงท้ายด้วยหมายเลข
377 ค่ะ..
หนูสั่งเพื่อนสุดเลิฟให้ลงทุนขับรถไปซื้อถึงเมืองนนท์เลยค่ะ
นางก็ปฏิบัติตามแต่โดยดี..
024377 คือหมายเลขที่นางซื้อมา 7 คู่ 14 ใบ
หนูถามว่าเท่าไหร่..นางตอบ..ไม่เอาตังค์ เรื่องเล็กน้อย
(หนูแอบยิ้มในใจ..มันต้องอย่างนี้สิเพื่อนรัก)
นางบอกอย่าเพิ่งดีใจ..ฉันขอแบ่ง 2 คู่
อ่ะ..ให้พันนึงเลยค่าน้ำมันรถด้วยค่าเสียเวลาด้วย
เดี๋ยวค่ำๆ ถ้าถูกจะเลี้ยงข้าวอีกหนึ่งมื้อ..หนูยื่นข้อเสนอ
นางตอบ..ไม่เอา..แบ่งมาเลย 2 คู่ เร็วๆ..
สุดท้ายหนูต้องตัดใจแบ่งให้นางไป 2 คู่ค่ะ
(พอรู้ว่าออก 77 นางดีใจมากค่ะ เพราะไม่เคยถูกลอตเตอรี่มาก่อน)
ดีนะที่ถูกแค่เลขท้ายสองตัว..
ถ้าถูกรางวัลที่ 1 หนูอาจต้องทำใจนิดหน่อย..อิอิ
หนูต้องขอโทษสมาชิกทุกท่านที่ติดตามเลขฝันด้วยนะคะ
ที่งวดนี้ไม่สามารถบอกได้..หนูฝันอย่างไร..เขาบอกอย่างไร
หนูก็ต้องปฏิบัติตามนั้นค่ะ..เพราะหนูเป็นคนเชื่ออะไรแบบนี้อ่ะคะ
หวังว่าทุกท่านคงจะเข้าใจและไม่ติดใจอะไรนะคะ..

T[@ T[@

T[@ T[@

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 230334
ตอบกลับ #546 01 ธันวาคม 2016, 18:52:33น.

\/O ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่มีให้สมาชิก apichoke.net นะคะ  \/O

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย