"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: มีปัญหาดูภาพไม่ได้ค่ะ ขึ้นเป็นรูปสี่เหลียม/รบกวนเพื่อน สมช.ช่วยแสดงความเห็นด้วย.

1057

• พลังน้ำใจ: 2139
02 เมษายน 2018, 12:27:18น.
สวัสดีค่ะ แอดมิน

เราดูภาพไม่ได้ค่ะ ดูผ่านมือถือมันขึ้นเป็นรูปสี่เหลียม
ว่างเปล่าเล็กๆอะค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 เมษายน 2018, 22:23:16น. โดย นิวเนม โอ

• พลังน้ำใจ: 91951
ตอบกลับ #1 03 เมษายน 2018, 07:41:05น.
สวัสดีค่ะ แอดมิน

เราดูภาพไม่ได้ค่ะ ดูผ่านมือถือมันขึ้นเป็นรูปสี่เหลียม
ว่างเปล่าเล็กๆอะค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ

สวัสดีครับ คุณ Vivian....

ผมขอตอบปัญหาตามความเข้าใจของผมในเบื้องต้นดังนี้นะครับ....

1.ปัญหาที่ คุณ Vivian พบเจอ น่าจะเกิดจากปัญหาความเร็วของอินเตอร์เน็ตหรือเปล่าครับ
2.ลองเปิดหน้าจอที่คุณ Vivian เข้าไปดูแล้วทิ้งไว้นาน ๆ นิดหนึ่งแล้วรอว่ามีภาพขึ้นมาไหม (เปิดปุ๊ปไม่ขึ้นปั๊ป พอทิ้งไว้นาน ๆ มีภาพตามมา) เปิดนาน ๆ เลยนะครับ สัก 5-10 นาที อันนี้เกิดจากปัญหาเรื่องความเร็วอินเตอร์เน็ตที่คุณ Vivian ใช้บริการแน่นอนครับ...(คงต้องเพิ่มความเร็ว)  ถ้าไม่ขึ้นเลยอันนี้ต้องหาสาเหตุที่แท้จริงกันต่อไป...
3.ไม่ทราบว่าลองเข้าไปดูผ่านระบบอื่นบ้างไหมครับ เช่นดูผ่านเครื่องคอมฯ ว่ามีปัญหาเช่นเดียวกับมือถือหรือไม่ หรือว่ามีเพื่อนใกล้เคียงที่สนิทกันดูข้อมูลเช่นเดียวกับเราแล้วมีปัญหาเช่นเดียวกันหรือไม่ ลองสอบถามดูก่อนนะครับ
4.ส่วนปัญหาด้านอื่น เช่นการใช้ เบราว์เซอร์ทั้งโครม ไฟร์ฟอร์ก IE คงต้องตรวจสอบกันอีกทีว่าเป็นปัญหาหรือไม่ แต่ก็คงไม่น่าจะใช่เพราะคุณ Vivian สามารถเข้าดูผ่านเบราว์เซอร์ได้แล้ว...

ขอบคุณนะครับ !!!!!
จากทีมงาน Apichoke.net
นิวเนม โอ.
3-4-61

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 เมษายน 2018, 07:44:19น. โดย นิวเนม โอ

ตอบกลับ #2 03 เมษายน 2018, 07:42:44น.

เพื่อนสมาชิกท่านใดมีประสบการณ์และพบเจอปัญหาแบบนี้ ร่วมแสดงความคิดเห็น เสนอแนะร่วมกันได้นะครับ...

ขอบคุณนะครับ !!!!!
จากทีมงาน Apichoke.net
นิวเนม โอ.
3-4-61

• พลังน้ำใจ: 9043
ตอบกลับ #3 04 เมษายน 2018, 19:00:07น.
 ]K{ ดิฉันดูทุกห้องไม่มีปัญหาเลยค่ะ  แต่ห้องอาจารย์จนเดี๋ยวนี้ยังไม่เห็นภาพเลยค่ะ รอดูจากเถ้าแก่ เท่านั้นค่ะ b|b b|b

ตอบกลับ #4 04 เมษายน 2018, 22:12:52น.
]K{ ดิฉันดูทุกห้องไม่มีปัญหาเลยค่ะ  แต่ห้องอาจารย์จนเดี๋ยวนี้ยังไม่เห็นภาพเลยค่ะ รอดูจากเถ้าแก่ เท่านั้นค่ะ b|b b|b

]K{

สวัสดีครับคุณ rangsima

ผมอ่านแล้วเข้าใจว่าคุณ rangsima สามารถเข้าไปดูข้อมูลได้เป็นปกติทุกห้อง ยกเว้นห้องของผม นิวเนม โอ ใช่ไหมครับ (งง..นิดหน่อย)
ช่วยแจ้งผมอีกทีครับ....{แต่ห้องอาจารย์จนเดี๋ยวนี้ยังไม่เห็นภาพเลยค่ะ}
 #t@
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 เมษายน 2018, 22:21:14น. โดย นิวเนม โอ

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

Re: มีปัญหาดูภาพไม่ได้ค่ะ ขึ้นเป็นรูปสี่เหลียม
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 04 เมษายน 2018, 22:12:52น. »

ตอบกลับ #5 04 เมษายน 2018, 22:17:47น.

รบกวนเพื่อนสมาชิก

1.มีปัญหาเรื่องการดูรูปภาพ (ดูไม่ได้)
2.ไม่มีปัญหาเรื่องการดูรูปภาพ (ดูได้)

ช่วยตอบกระทู้ให้ด้วย...ทั้งนี้เพื่อหาสาเหตุของปัญหาที่ชัดเจนและเพื่อเป็นแนวทางแก้ไขต่อไป...ขอบคุณครับ !!!!!!
 #t@

ตอบกลับ #6 04 เมษายน 2018, 22:33:22น.

ในวันหวยออกงวดที่ผ่านไปสมาชิกไม่สามารถมองเห็นภาพได้  เนื่องจากมีปัญหามาจากเว็บฝากไฟล์ของ 18upload
ภาพที่โพสต์ผ่านเวปนี้ก็จะหายไปทั้งหมด จึงต้องทำการแก้ไขปัญหา ซึ่งปัจจุบันกลับมาเป็นปกติแล้วครับ.

|y|d*
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 เมษายน 2018, 22:39:50น. โดย นิวเนม โอ

ตอบกลับ #7 04 เมษายน 2018, 22:46:24น.

T[@ H]# T[@

ถาม..สมาชิกท่านใดมองเห็นข้อมูลภาพบ้าง?
ช่วยแจ้งมาด้วยนะคะ
ถ้าสมาชิกส่วนใหญ่มองไม่เห็น..หนูจะได้ไม่ต้องลงต่อ
คือหนูก็ลงข้อมูลภาพแบบนี้มา 4-5 งวดแล้ว
ไม่ใช่เพิ่งจะมาลงในงวดที่ผ่านมาเป็นงวดแรกเสียที่ไหน?..

ในวันหวยออกงวดที่ผ่านไปสมาชิกไม่สามารถมองเห็นภาพได้  เนื่องจากมีปัญหามาจากเว็บฝากไฟล์ของ 18upload
ภาพที่โพสต์ผ่านเวปนี้ก็จะหายไปทั้งหมด จึงต้องทำการแก้ไขปัญหา ซึ่งปัจจุบันกลับมาเป็นปกติแล้วครับ.

ขอบคุณ อ.JumJim007 ด้วยนะครับที่เสียสละเวลาอันมีค่ามอบผลประโยชน์ให้กับเพื่อนสมาชิก สำหรับสมาชิกที่ติดตาม อ.JumJim007 ก็ขอให้มีความสุขและสนุกสนานกับการเก็บรวบรวมข้อมูลและขอให้รวยกันยกบ้านเลยนะครับ...

ทีมงาน Apichoke.net

|y|d*

• พลังน้ำใจ: 9043
ตอบกลับ #8 05 เมษายน 2018, 14:13:09น.

]K{

สวัสดีครับคุณ rangsima

ผมอ่านแล้วเข้าใจว่าคุณ rangsima สามารถเข้าไปดูข้อมูลได้เป็นปกติทุกห้อง ยกเว้นห้องของผม นิวเนม โอ ใช่ไหมครับ (งง..นิดหน่อย)
ช่วยแจ้งผมอีกทีครับ....{แต่ห้องอาจารย์จนเดี๋ยวนี้ยังไม่เห็นภาพเลยค่ะ}
 #t@

ใช่ค่ะอาจารย์สามารถดูข้อมูลได้เป็นปรกติทุกห้อง  ยกเว้นห้องของอาจารย์ เห็นแต่ข้อเขียน ภาพไม่เห็นเลย ดิฉันก็งงเหมือนกันค่ะ

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย