"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: 01/06/62 สรุปล่างหน้า15 สรุปบนหน้า16 ขอให้โชคดี เฮงๆรวยๆครับ^_^

26528

• พลังน้ำใจ: 9619
17 พฤษภาคม 2019, 09:11:12น.

<a href="https://www.youtube.com/v//YHWzH7yEKy8?version=2;color1=87CEEB&amp;amp;color2=87CEEB&amp;am&amp;autoplay=1;loop=1" target="_blank" class="new_win">https://www.youtube.com/v//YHWzH7yEKy8?version=2;color1=87CEEB&amp;amp;color2=87CEEB&amp;am&amp;autoplay=1;loop=1</a>

สวัสดีท่านเจ้าบ้านอภิโชค พี่น้องทีมงานผู้ดูแลเว็ปดอทเน็ต และพี่น้องสมาชิกบ้านดอทเน็ตทุกๆท่าน
 ก่อนอื่นผมต้องขอขอบคุณทุกโพสต์และทุกกำลังใจที่มอบให้ผม ถึงผมไม่ได้ตอบแต่ผมอ่านทุกข้อความครับ
 ธรรมชาติโลกเรามันก็เป็นแบบนี้ มีหวานย่อมมีขม มีสุขย่อมมีทุกข์ มีคนรักย่อมมีคนชัง
 นั่นคือธรรมชาติที่เราทุกคนหลีกเลี่ยงไม่ได้ เข้าใจเขา เข้าใจเรา เข้าใจธรรมชาติ ก็เป็นสุข
 ผมได้อ่านในโพสต์ที่ผ่านมา2งวดในห้องลงเลขของผม มีทั้งข้อความให้กำลังใจ มีทั้งข้อความบั่นทอนกำลังใจ
 ผมอ่านแต่ผมไม่ได้โพสต์ตอบโต้แก้ตัวอะไรเลยทั้งๆที่เรารู้แก่ใจว่าไม่เป็นความจริง
 เพราะผมคิดว่าไม่มีประโยชน์และไม่จำเป็นที่ผมจะไปตอบโต้ เพราะผมและคนส่วนมากที่นี่รู้ดีแก่ใจทุกคน

เรื่องผมลงเลขช้าผมเคยบอกทุกคนไปแล้วถึงเหตุผลว่าเพราะอะไร
 ผมยังยืนยันว่าผมทำเพื่อประโยชน์ของคนส่วนมาก และเชื่อว่าคนส่วนมากจะเข้าใจ
 สำหรับพี่น้องที่ได้รับความไม่สะดวกเพราะความจำเป็นทั้งเรื่องหาที่ซื้อไม่ทันวันเวลาออก
 และเรื่องมองไม่เห็นข้อความที่ถูกล็อค ผมได้อ่านข้อความแสดงความจำเป็นของท่านแล้ว
 ผมจะหาวิธีช่วยเหลือโดยไม่กระทบกับประโยชน์ของคนส่วนมากที่พร้อมรอเลขผมเช่นกัน

ส่วนเรื่องที่ผมเปิดกระทู้ไว้แล้วไม่ได้เข้ามาพูดคุยทักทายขอบคุณทุกคนที่เข้ามาโพสต์ทักทายผม
 เหตุเพราะทุกวันนี้งานผมเยอะ ผมตั้งใจทำงานจนธุรกิจการงานของผมได้รับความเชื่อถือไว้วางใจ
 จึงมีนักธุรกิจสายงานเดียวกันจำนวนมากมายหลายบริษัทนำงานมามอบให้รับผิดชอบ
 ตอนนี้ผมวิ่งงานวันนึงหลายที่ ดูแลงานและดูแลลูกน้องทีมงานจำนวนมากร่วมร้อยชีวิต
 ผมจึงไม่มีเวลามาโพสต์ทักทายและขอบคุณทุกคนเลย ได้แต่เปิดอ่านบ้างบางเวลาเท่านั้น
 แต่ผมได้อ่านทุกข้อความนะ และรู้สึกขอบคุณทุกคนด้วยที่เข้ามาทักทายให้กำลังใจผม
 และขอบคุณผู้ที่โพสต์อธิบายแทนผมให้พี่น้องสมาชิกเข้าใจ ผมได้อ่านนะ ผมขอขอบคุณมากครับ

ส่วนเรื่องสุดท้าย ที่ผมแจ้งในหัวข้อกระทู้ว่าผมจะให้หวยอีก3งวด
 เพราะผมเชื่อและมั่นใจว่าภายใน3งวดผมจะทำให้ทุกคนรวยอีกให้ได้
 จากนั้นผมขอพักสมองโฟกัสเรื่องงานก่อนสัก2-3งวดแล้วผมจะกลับมาใหม่
 ผมไม่ทิ้งทุกคนไปตลอดแน่นอน เพราะผมคือ"คนรักเลข" การได้คิดเลขทำหวยคือความสุขของผม
 และผมรักและหวังดีกับพี่น้องทุกคนที่นี่ ยังไงผมต้องกลับมาครับ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิถุนายน 2019, 05:55:57น. โดย คนรักเลข

• พลังน้ำใจ: 84
ตอบกลับ #1 17 พฤษภาคม 2019, 09:17:29น.
 |!f]

• พลังน้ำใจ: 12518
ตอบกลับ #2 17 พฤษภาคม 2019, 09:17:43น.
 p+1| rc: T@$

• พลังน้ำใจ: 1645
ตอบกลับ #3 17 พฤษภาคม 2019, 09:18:10น.
 +|p S|d'  s#y |!a]

• พลังน้ำใจ: 40
ตอบกลับ #4 17 พฤษภาคม 2019, 09:23:47น.
 T@$ |!g] rc: +|p

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

• พลังน้ำใจ: 119
ตอบกลับ #5 17 พฤษภาคม 2019, 09:39:37น.
 ty: pe|*

• พลังน้ำใจ: 91
ตอบกลับ #6 17 พฤษภาคม 2019, 09:44:09น.
เป็นกำลังใจให้คับบบบ

• พลังน้ำใจ: 4
ตอบกลับ #7 17 พฤษภาคม 2019, 09:47:06น.
 p+1|

• พลังน้ำใจ: 15579
ตอบกลับ #8 17 พฤษภาคม 2019, 10:04:47น.
ขอบพระคุณค่ะท่านอาจารย์คนรักเลข 

|!g] |!g] |!g] |!g] |!g] |!g] |!g] |!g]
ทำดีต้องได้ดีซินะ 

• พลังน้ำใจ: 281
ตอบกลับ #9 17 พฤษภาคม 2019, 10:09:46น.
 <t,3> |!g]
        <a href="https://www.youtube.com/v//YHWzH7yEKy8?version=2;color1=87CEEB&amp;amp;color2=87CEEB&amp;am&amp;utoplay=1;loop=1" target="_blank" class="new_win">https://www.youtube.com/v//YHWzH7yEKy8?version=2;color1=87CEEB&amp;amp;color2=87CEEB&amp;am&amp;utoplay=1;loop=1</a>

สวัสดีท่านเจ้าบ้านอภิโชค พี่น้องทีมงานผู้ดูแลเว็ปดอทเน็ต และพี่น้องสมาชิกบ้านดอทเน็ตทุกๆท่าน
 ก่อนอื่นผมต้องขอขอบคุณทุกโพสต์และทุกกำลังใจที่มอบให้ผม ถึงผมไม่ได้ตอบแต่ผมอ่านทุกข้อความครับ
 ธรรมชาติโลกเรามันก็เป็นแบบนี้ มีหวานย่อมมีขม มีสุขย่อมมีทุกข์ มีคนรักย่อมมีคนชัง
 นั่นคือธรรมชาติที่เราทุกคนหลีกเลี่ยงไม่ได้ เข้าใจเขา เข้าใจเรา เข้าใจธรรมชาติ ก็เป็นสุข
 ผมได้อ่านในโพสต์ที่ผ่านมา2งวดในห้องลงเลขของผม มีทั้งข้อความให้กำลังใจ มีทั้งข้อความบั่นทอนกำลังใจ
 ผมอ่านแต่ผมไม่ได้โพสต์ตอบโต้แก้ตัวอะไรเลยทั้งๆที่เรารู้แก่ใจว่าไม่เป็นความจริง
 เพราะผมคิดว่าไม่มีประโยชน์และไม่จำเป็นที่ผมจะไปตอบโต้ เพราะผมและคนส่วนมากที่นี่รู้ดีแก่ใจทุกคน

เรื่องผมลงเลขช้าผมเคยบอกทุกคนไปแล้วถึงเหตุผลว่าเพราะอะไร
 ผมยังยืนยันว่าผมทำเพื่อประโยชน์ของคนส่วนมาก และเชื่อว่าคนส่วนมากจะเข้าใจ
 สำหรับพี่น้องที่ได้รับความไม่สะดวกเพราะความจำเป็นทั้งเรื่องหาที่ซื้อไม่ทันวันเวลาออก
 และเรื่องมองไม่เห็นข้อความที่ถูกล็อค ผมได้อ่านข้อความแสดงความจำเป็นของท่านแล้ว
 ผมจะหาวิธีช่วยเหลือโดยไม่กระทบกับประโยชน์ของคนส่วนมากที่พร้อมรอเลขผมเช่นกัน

ส่วนเรื่องที่ผมเปิดกระทู้ไว้แล้วไม่ได้เข้ามาพูดคุยทักทายขอบคุณทุกคนที่เข้ามาโพสต์ทักทายผม
 เหตุเพราะทุกวันนี้งานผมเยอะ ผมตั้งใจทำงานจนธุรกิจการงานของผมได้รับความเชื่อถือไว้วางใจ
 จึงมีนักธุรกิจสายงานเดียวกันจำนวนมากมายหลายบริษัทนำงานมามอบให้รับผิดชอบ
 ตอนนี้ผมวิ่งงานวันนึงหลายที่ ดูแลงานและดูแลลูกน้องทีมงานจำนวนมากร่วมร้อยชีวิต
 ผมจึงไม่มีเวลามาโพสต์ทักทายและขอบคุณทุกคนเลย ได้แต่เปิดอ่านบ้างบางเวลาเท่านั้น
 แต่ผมได้อ่านทุกข้อความนะ และรู้สึกขอบคุณทุกคนด้วยที่เข้ามาทักทายให้กำลังใจผม
 และขอบคุณผู้ที่โพสต์อธิบายแทนผมให้พี่น้องสมาชิกเข้าใจ ผมได้อ่านนะ ผมขอขอบคุณมากครับ

ส่วนเรื่องสุดท้าย ที่ผมแจ้งในหัวข้อกระทู้ว่าผมจะให้หวยอีก3งวด
 เพราะผมเชื่อและมั่นใจว่าภายใน3งวดผมจะทำให้ทุกคนรวยอีกให้ได้
 จากนั้นผมขอพักสมองโฟกัสเรื่องงานก่อนสัก2-3งวดแล้วผมจะกลับมาใหม่
 ผมไม่ทิ้งทุกคนไปตลอดแน่นอน เพราะผมคือ"คนรักเลข" การได้คิดเลขทำหวยคือความสุขของผม
 และผมรักและหวังดีกับพี่น้องทุกคนที่นี่ ยังไงผมต้องกลับมาครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤษภาคม 2019, 12:41:29น. โดย pedcy

• พลังน้ำใจ: 196
ตอบกลับ #10 17 พฤษภาคม 2019, 10:10:50น.
"คุณคือผู้ให้"ตัวจริงไม่หวังสิ่งตอบแทน...ขอบคุณในน้ำใจที่ให้เรา ขอบตุณครับ

• พลังน้ำใจ: 529
ตอบกลับ #11 17 พฤษภาคม 2019, 10:13:40น.
 T@$ T@$ ty: ty: #t@ #t@ pe|* pe|*

• พลังน้ำใจ: 26
ตอบกลับ #12 17 พฤษภาคม 2019, 10:19:50น.
 lv:

• พลังน้ำใจ: 336
ตอบกลับ #13 17 พฤษภาคม 2019, 10:21:39น.
ขอบคุณมากๆครับอาจารย์เฟริสผมไม่ถูกครับซื้อบนหวังรวยสามตัวตรงๆอย่างเดียวกินแห้วเลย.ถ้าจำชื่อผิดขออภัยด้วยนะครับ
 |!g] +|p rc: T@$

• พลังน้ำใจ: 784
ตอบกลับ #14 17 พฤษภาคม 2019, 10:22:45น.
 f|c k|a

• พลังน้ำใจ: 1558
ตอบกลับ #15 17 พฤษภาคม 2019, 10:44:56น.
 p+1|ช <t,3> R]|ช l@$ l@$อ่านแล้วเข้าใจ อาจารย์คะไม่ต้องไปสนใจนะคะ ขนาดมีงานมั่นคงก้ยังมาโพสเลขให้ สมช  ไม่หวังสิ่งตอบแทนให้อย่างเดียว แต่ก้เศร้านะ ที่บอกให้อีก3งวดเอง อย่าทิ้งพวกเราเลย please อ คือความหวัง ความเชื่อมั่นจริงๆๆๆนะ ไม่โกหก ขอให้ อ รวยๆๆเปนแสนล้านๆๆๆนะคะ ขอบคุณที่ให้โชค ขอบคุณที่มา

• พลังน้ำใจ: 278
ตอบกลับ #16 17 พฤษภาคม 2019, 10:45:41น.
 $|8 s#y |!g] a|a |g|

• พลังน้ำใจ: 3531
ตอบกลับ #17 17 พฤษภาคม 2019, 10:51:22น.
 |!g] y|o y|o y|o

• พลังน้ำใจ: 57
ตอบกลับ #18 17 พฤษภาคม 2019, 11:07:28น.
 |!g] pe|*อาจารย์คือผู้ให้ ด้วยใจบริสุทธิ์

• พลังน้ำใจ: 1000
ตอบกลับ #19 17 พฤษภาคม 2019, 11:12:58น.
 p+1| p+1| p+1|

• พลังน้ำใจ: 8906
ตอบกลับ #20 17 พฤษภาคม 2019, 11:18:26น.
 +|p    pe|*

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 170024
ตอบกลับ #21 17 พฤษภาคม 2019, 11:50:50น.
        <a href="https://www.youtube.com/v//YHWzH7yEKy8?version=2;color1=87CEEB&amp;amp;color2=87CEEB&amp;am&amp;utoplay=1;loop=1" target="_blank" class="new_win">https://www.youtube.com/v//YHWzH7yEKy8?version=2;color1=87CEEB&amp;amp;color2=87CEEB&amp;am&amp;utoplay=1;loop=1</a>

S|d'

สวัสดีค่ะ ทีมงาน และสมาชิกขอขอบคุณ คุณคนรักเลขมาก ที่สละเวลา และมีน้ำใจแบ่งปันข้อมูล
ขอให้มีความสุขและสุขภาพร่างกายแข็งแรง และหวังว่าจะได้รับสิ่งดีๆจากท่านตลอดไปค่ะ

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 170024
ตอบกลับ #22 17 พฤษภาคม 2019, 11:51:50น.

<t,17> <t,17> <t,17>

• พลังน้ำใจ: 392
ตอบกลับ #23 17 พฤษภาคม 2019, 11:52:11น.
 |g| Y$@ ty:

• พลังน้ำใจ: 104
ตอบกลับ #24 17 พฤษภาคม 2019, 11:58:58น.
 {"e} go: go: ty:  เยี่ยมจริงๆค่ะ ดันตัด17  ออก เพราะส่วนตัวชอบบน 5-2  ล่าง 8  เลยอดค่ะ  งวดหน้าจะไม่ตัดเลยค่ะ  ขอบคุณจริงๆ ส่วนใครที่บอกว่าอาจารย์บอกทีหลังหวยออก  ยินยันเลยค่ะอาจารย์บอกก่อนหวยออกจริงๆ อยู่ที่ดวงค่ะอาจจะหากระทู้อาจารย์ไม่เจอ หรือเจอแต่ไม่สนก็มีค่ะ

• พลังน้ำใจ: 3994
ตอบกลับ #25 17 พฤษภาคม 2019, 12:00:50น.
 $|8 |!g] T@$ |kk

• พลังน้ำใจ: 4691
ตอบกลับ #26 17 พฤษภาคม 2019, 12:02:02น.
ขอบพระคุณค่ะท่านอาจารย์คนรักเลข 

|!g] |!g] |!g] |!g] |!g] |!g] |!g] |!g]

• พลังน้ำใจ: 14307
ตอบกลับ #27 17 พฤษภาคม 2019, 12:03:25น.
 |!g] w@|'tเชื่อมั่นในสูตรอละฝีมืออาจารย์เสมอคะ

• พลังน้ำใจ: 244
ตอบกลับ #28 17 พฤษภาคม 2019, 12:10:28น.
 y|o rc: |!g] rc: y|o

• พลังน้ำใจ: 17741
ตอบกลับ #29 17 พฤษภาคม 2019, 12:18:49น.
 R]| |!g] |!f]

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย