"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: 16/10/62 ให้ถูก3ตัวตรงๆ 197 ชุดเน้นที่สุดในดวงใจ 97 รวยเป็นล้านครับผม^_^

19574

• พลังน้ำใจ: 30263
ตอบกลับ #120 08 ตุลาคม 2019, 13:10:35น.
 lv: |!g] lv:

• พลังน้ำใจ: 8366
ตอบกลับ #121 08 ตุลาคม 2019, 13:12:05น.
 #t@ |!g]

• พลังน้ำใจ: 53
ตอบกลับ #122 08 ตุลาคม 2019, 13:12:47น.
 |!g] จากแฟนคลับที่ตามท่านมานานมาก ถูกเลขเพราะตามท่านก็หลายครั้ง มีผิดบ้างก็เป็นเรื่องของโชคและวาสนา ผมขอเป็นกำลังใจให้ท่านคนรักเลขครับ กระทู้ท่านเป็นการให้เลขโดยไม่หวังผลประโยชน์ตอบแทนอื่นใด ถือว่าเป็นกระทู้สุดยอดของจริงอีกกระทู้หนึ่ง เมื่อท่านว่างงวดไหนมาให้เลข ท่านว่าจะให้ก็คือให้ หากงวดไหนอาจไม่ว่างท่านก็ไม่ได้มา แฟนคลับก็เข้าใจ จะมีก็แต่แฟนพันธุ์แท้ที่ตามท่านตลอดจะรู้ แต่ก็อาจมีสมาชิกบางท่านที่จะเอาแต่ได้อย่างเดียวโดยไม่คำนึงถึงจิตใจคนอื่น พอไม่เป็นที่พอใจของตัวเอง ก็โพสต์ด่าว่าหรือประชดประชัน ท่านอย่าเก็บมาใส่ใจเลยครับ สมาชิกที่ดีๆที่เข้าใจท่านก็มีอีกมาก อย่าออกจากที่นี่เลยครับ บ้านนี้เป็นสังคมแห่งการแบ่งปัน หากท่านออกไปแล้วผมไม่รู้ว่าจะไปตามท่านได้ที่ไหน ขอบคุณครับ และขอแสดงความยินดีกับท่านด้วยกับโชคใหญ่งวดที่ผ่านมาครับ

• พลังน้ำใจ: 3544
ตอบกลับ #123 08 ตุลาคม 2019, 13:35:14น.
|!g] จากแฟนคลับที่ตามท่านมานานมาก ถูกเลขเพราะตามท่านก็หลายครั้ง มีผิดบ้างก็เป็นเรื่องของโชคและวาสนา ผมขอเป็นกำลังใจให้ท่านคนรักเลขครับ กระทู้ท่านเป็นการให้เลขโดยไม่หวังผลประโยชน์ตอบแทนอื่นใด ถือว่าเป็นกระทู้สุดยอดของจริงอีกกระทู้หนึ่ง เมื่อท่านว่างงวดไหนมาให้เลข ท่านว่าจะให้ก็คือให้ หากงวดไหนอาจไม่ว่างท่านก็ไม่ได้มา แฟนคลับก็เข้าใจ จะมีก็แต่แฟนพันธุ์แท้ที่ตามท่านตลอดจะรู้ แต่ก็อาจมีสมาชิกบางท่านที่จะเอาแต่ได้อย่างเดียวโดยไม่คำนึงถึงจิตใจคนอื่น พอไม่เป็นที่พอใจของตัวเอง ก็โพสต์ด่าว่าหรือประชดประชัน ท่านอย่าเก็บมาใส่ใจเลยครับ สมาชิกที่ดีๆที่เข้าใจท่านก็มีอีกมาก อย่าออกจากที่นี่เลยครับ บ้านนี้เป็นสังคมแห่งการแบ่งปัน หากท่านออกไปแล้วผมไม่รู้ว่าจะไปตามท่านได้ที่ไหน ขอบคุณครับ และขอแสดงความยินดีกับท่านด้วยกับโชคใหญ่งวดที่ผ่านมาครับ

ที่ท่านกล่าวมาถูกทุกประการครับ ถ้าอ.คนรักเลขไม่กลับมา แฟนคลับดั้งเดิมคงจะเหมือนมืดแปดด้าน เป็นกำลังใจให้นะครับ  |!g] <t,21> cr|

• พลังน้ำใจ: 1558
ตอบกลับ #124 08 ตุลาคม 2019, 14:55:19น.
 cr| cr| s|pจริงคะพูดถูก เห้นด้วยคะ อ กลับมาเถอะ เหล่าFC เรียกร้อง ตาม อ ดีกว่าลุกกลมๆๆมันก้ต้องมีถุกมีผิด แต่ตาม อ ถูกมากกว่าผิด เราชาวหวยเข้าใจดี ไม่มีถูกทุกงวดลุกกลมๆๆกลิ้งไปมาเรารับได้เสมอ อย่างน้อยๆๆก้มี อ เป็นเข็มทิศ ตามทางที่ท่านนำก้ยังไม่ หลงทาง ก้ยังได้บ้าง หนูติดตาม อ มานานมาก ใจเสียเลย อมาเถอะ

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

• พลังน้ำใจ: 31715
ตอบกลับ #125 08 ตุลาคม 2019, 16:44:03น.
 p+1| |!f] pe|*

• พลังน้ำใจ: 56
ตอบกลับ #126 08 ตุลาคม 2019, 17:41:44น.
 T[@

• พลังน้ำใจ: 30210
ตอบกลับ #127 08 ตุลาคม 2019, 19:44:30น.
 p+1|
 pe|*

• พลังน้ำใจ: 1345
ตอบกลับ #128 08 ตุลาคม 2019, 21:08:05น.
 |!g] |!g] |!g] |!g] |!g] |!g] |!g] |!g] |!g] |!g] |!g]

• พลังน้ำใจ: 8928
ตอบกลับ #129 08 ตุลาคม 2019, 21:46:23น.
 pe|*

• พลังน้ำใจ: 4815
ตอบกลับ #130 09 ตุลาคม 2019, 05:14:57น.
 $|8 +|p |!g] $|8

ตอบกลับ #131 09 ตุลาคม 2019, 09:11:51น.
 |!g]
 |!f]

• พลังน้ำใจ: 30263
ตอบกลับ #132 09 ตุลาคม 2019, 15:03:27น.
 j|a |!g] pe|*
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ตุลาคม 2019, 15:05:24น. โดย tu11

• พลังน้ำใจ: 9619
ตอบกลับ #133 09 ตุลาคม 2019, 18:17:58น.

ก่อนอื่นผมขอขอบคุณสำหรับข้อความแสดงความคิดเห็นของสมาชิกเวปดอทเน็ตทุกๆท่าน
     และผมขออนุญาตตอบเป็นข้อๆรวมกันตรงนี้ที่เดียวเลยนะครับ

ผมไม่ได้โม้เพราะผมถูกหวยรวยเป็นล้านจริงๆ ไปรับเงินมาเรียบร้อยแล้วด้วยครับ
     รถคันนี้ที่วางเงินถ่ายรูป สมาชิกในบ้านนี้เคยเห็น เพราะสมาชิกในบ้านดอทเน็ต เป็นทั้งเพื่อน พี่ น้อง
     ที่ติดตามผมมาจากอภิโชคดอทคอมหลายคน รู้จักกันมาหลายปี จนกลายเป็นพี่น้องกันแล้ว
     และผมให้หวยถูกจริงๆไม่ได้เหมือนคนอื่นที่สร้างข้อมูลเท็จหรือสมัครใช้หลายชื่อมาอวยตัวเองให้ดูดี
     เรื่องการให้หวยของผมเป็นที่รู้ชัดมาตั้งแต่สมัยอยู่อภิโชคบ้านใหญ่ดอทคอม
     ว่าการให้เลขคือให้ถูกบ่อยมากกว่าผิด มีผลงานการให้เลขถูกมากมาย สรุปฟันธงชัดเจน ถูกคือถูกผิดคือผิด
     ให้แนวทางเดียวไม่ให้เลขหว่านแหแล้วข้อมูลไหนถูกก็ทึกทักว่าแม่นแบบนั้นไม่ใช่วิสัยผม
     และถ้าใครที่ว่าผมโม้ ท่านคงจะไม่รู้จักแอปพลิเคชั่นไลน์นั่นแสดงว่าท่านติดอยู่ในยุคดึกดำบรรพ์
     เพราะถ้าท่านรู้จักแอปพลิเคชั่นไลน์ ท่านจะรู้ว่าข้อความการสนทนาในไลน์ไม่สามารถแข้ไขดัดแปลงได้
     ทั้งวันที่ เวลา และการสนทนาพูดคุย ก็แสดงให้เห็นชี้ชัดเจนว่าผมให้หวยฟันธง 97 และ 197 ตรงๆจริงๆ

เหตุผลที่ผมไม่ได้มาลงข้อมูลในวันหวยออก มีอยู่2ข้อหลักๆ
     ข้อ1 วันหวยออกผมมีงานสำคัญที่ต้องเซ็นต์สัญญางานกับลูกค้ามูลค่าเป็นล้าน
     ผมไม่มีเวลามาลงข้อมูลจริงๆ เพราะกรุงเทพรถติดผมต้องออกแต่เช้าไม่งั้นไม่ทันเวลานัดเซ็นต์สัญญา
     ส่วนเรื่องจะให้ผมลงก่อนวันหวยออกผมไม่ลงอยู่แล้ว เพราะรู้ๆกันดีว่าหวยผมดัง
     ถ้าหวยผมไม่ดังหรือให้ไม่แม่นจริง คงไม่มีคนมารอหวยผมหรอกจริงมั๊ย ลงก่อนวันหวยออกมันเสี่ยงเกินไป
     เพราะผมซื้อหวยทั้งเลขวิ่งทั้งเลขชุดงวดนึงลงทุนหลายหมื่นบาท เวลาหวยโดนกินก็ไม่มีใครมาจ่ายค่าหวยให้ผม จบนะ
     ข้อ2 ถึงแม้ผมจะให้หวยถูกบ่อยกว่าผิด ถึงแม้งวดวันที่ 1 กันยา ผมก็ยังให้หวยถูกฟันธงชุดเน้นพิเศษให้ทุกคนรวยกัน
     แต่งวดวันที่ 16 กันยา ผมให้หวยผิดทั้งบนล่าง จึงทำให้ผมรู้สึกผิดหวังที่ทำให้ทุกคนที่รอคอยในงวดนั้นผิดหวัง
     นี่ก็เป็นอีกเหตุผลนึงที่ทำให้ผมไม่มีความกระตือรือร้นมาเปิดบ้านเพื่อลงหวยในงวดที่แล้ว
     เพราะถ้าผมได้เปิดบ้านไว้ ผมเป็นคนที่รักษาคำพูดและการกระทำ
     นั่นหมายความว่าถ้าเปิดบ้านไว้แล้วงานยุ่งแค่ไหนก็ต้องมาลงข้อมูลแน่นอน ซึ่งตรงนี้ทุกคนคงรู้นิสัยผมดี
     ส่วนเรื่องการจะถือโอกาสให้เลขแม่นๆเน้นๆแล้วเปิดบ้านเรียกร้องความสนใจแต่ไม่มาลงข้อมูล
     หรือแอบไปติดต่อทางข้อความส่วนตัวแล้วส่งข้อมูลให้เฉพาะบางคนแล้วเก็บค่าสมาชิกแบบนั้นผมไม่เอาแน่นอน
     ถ้าผมคิดจะรับสมาชิกหลังบ้านป่านนี้คงมีเยอะแยะไปหมดแล้ว
     คงไม่ต้องให้ผมก็อปข้อความที่มีสมาชิกส่งไปอ้อนวอนซ้ำแล้วซ้ำอีกในข้อความส่วนตัวเรื่องขอติดต่อส่วนตัวกับผมหรอกนะ
     เอาเป็นว่าผมคือคนจริง ให้จริง ถูกจริง รวยจริง ไม่อิงนิยาย จบนะ

สุดท้ายนี้ ผมเองก็มีส่วนผิดในเรื่องของการไม่ได้โพสต์เลขที่นี่แล้วเอามาลงหลังหวยออก
     ผมขอรับผิดชอบโดยการลาออกจากสมาชิกบ้านดอทเน็ตตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป
     ผมไปไหนไม่ว่าในเวปหวยหรือชีวิตประจำวัน ไม่เคยเจอคนใช้ข้อความหยาบคายใส่ผมขนาดนี้
     ผมไม่มีความสุขในการอยู่ให้หวยที่นี่ต่อไป ผมขอขอบพระคุณพี่น้องผู้ดูแลบ้านดอทเน็ตที่ดูแลกันดีเสมอมา
     ขอขอบคุณพี่น้องสมาชิกที่เข้าใจผม ผมขออภัยพี่น้องสมาชิกที่ไม่พอใจผม ถ้าผมผิดผมขอโทษ
     ขอให้พี่น้องบ้านดอทเน็ตทุกท่านจงโชคดี ประสพกับความสมหวัง ใครที่มีทุกข์ขอให้หมดทุกข์
     ใครที่มีสุขขอให้ยิ่งมีมากๆขึ้นไป ใครที่ท้อแท้ขอให้อย่าสิ้นหวัง ต้องสู้จึงจะชนะ ขอให้ทุกคนโชคดีครับ

ลาก่อน...."คนรักเลข"

คำเตือน!! อย่าได้หลงเชื่อใครที่แอบอ้างใช้ชื่อคนรักเลขไปรับสมาชิกส่วนตัว
     จากโพสต์สุดท้ายที่หน้า3 ที่ผมชี้แจงอธิบายและลาออกจากการเป็นสมาชิกบ้านดอทเน็ตแห่งนี้
     ผมจำเป็นต้องกลับมาอีกครั้งเพราะตอนนี้มีคนแจ้งผมมาว่ามีคนแอบอ้างชื่อคนรักเลขไปใช้ในทางมิชอบ
     คือไปเปิดรับสมาชิกส่วนตัวและเรียกเก็บเงินค่าสมาชิก ซึ่งตรงนี้ผมจะนิ่งนอนใจไม่ได้
     ผมจึงต้องกลับมาแจ้งให้ทุกคนอย่าได้หลงเชื่อ ไม่อยากให้เสียเงินเพราะโดนหลอก
     เพราะผมซึ่งเป็นคนรักเลขตัวจริงไม่มีนโยบายจะเปิดรับสมาชิกส่วนตัวและเรียกเก็บเงินใดใดแน่นอน
     เพราะถึงผมจะให้หวยถูกบ่อย แต่เวลาโดนกินก็มี ผมไม่รู้แน่หรอกว่าหวยจะออกตัวที่ผมให้ในงวดนั้นๆมั๊ย
     สรุปคือไม่มีอะไรชี้ชัดว่าผมจะต้องให้หวยถูกแน่นอน เพราะฉะนั้นการไปรับเงินเรียกเก็บค่าสมาชิกเป็นสิ่งไม่สมควร
     เพราะคนที่เค้าสมัครมาเงินที่ให้มาเค้าให้มาพร้อมด้วยความหวัง บางคนต้องเจียดเงินที่ต้องใช้ในยามจำเป็นมาให้
     บางคนต้องไปหยิบยืมเขามาให้เพราะมีความหวัง ถ้าเราไปรับเงินเค้ามาทั้งๆที่รู้ว่าเราไม่สามารถให้หวยถูกทุกงวดแน่ๆได้อย่าไปรับ
     มันเป็นบาป มันเป็นทุกข์ลาภ เงินแบบนี้รับไปใช้ไม่นานหรอกและจะหมดมากกว่าที่ไปรับเงินเค้ามาอีกเชื่อผม
     หมั่นสร้างความดีไว้บารมีเกิดสิ่งดีดีจะเกิดตามมาเอง และชีวิตเราจะดีขึ้นมาเองครับ

สำหรับเรื่องการสมัครใช้หลายชื่อ ผมมีความเห็นว่าถ้าวันไหนแอดมินผู้ดูแลระบบเว็ปว่าง
     ลองเปิดเช็คดูไอพีแอดเดรสของแต่ละคนที่น่าสงสัยทีครับ ว่าคนไหนสมัครใช้ชื่อมาหลายชื่อบ้าง
     พวกคนที่สมัครใช้หลายชื่อนี่มีความเสี่ยงต่อความปลอดภัยของเพื่อนสมาชิกครับ
     ใครที่ชอบสมัครใช้หลายชื่ออย่าคิดว่าคนอื่นไม่รู้ อย่างน้อยแอดมินผู้ดูแลระบบเค้ารู้นะ
     เค้าตรวจเช็คไอพีเครื่องได้ จะสมัครใช้กี่ชื่อแต่ใช้เครื่องเดิมยังไงไอพีเครื่องก็เหมือนเดิม
     เหตุผลหลักๆสำหรับคนที่ชอบสมัครใช้หลายชื่อจะทำกันมีดังนี้
     ข้อ1 = เพราะชอบเอาอีกชื่อไปโพสต์ว่าคนอื่นและไปโพสต์อวยตัวเองให้ดูดี แบบนี้ก็มีนะ
     ข้อ2 = เพราะเป็นอาจารย์ดังในเว็ปแต่อยากดูหวยผมเป็นแนวทาง แต่กลัวเสียหน้า
               เลยต้องใช้อีกชื่อมาโพสต์เพื่อดูกระทู้ที่ผมล็อคให้ดูสำหรับคนที่โพสต์ แบบนี้ก็มีนะ อย่าคิดว่าผมไม่รู้
     ข้อ3 = เพราะใช้ชื่ออีกชื่อไปรับสมัครสมาชิกส่วนตัวและเรียกเก็บเงิน อันนี้เป็นผลเสียต่อสมาชิกมาก

จึงขอแจ้งเตือนเพื่อนพี่น้องสมาชิกทุกท่านตามนี้ ผมไม่มีนโยบายรับสมาชิกส่วนตัวแน่นอน
     ขอให้ทุกท่านอย่าได้หลงเชื่อใครที่ใช้ชื่อผม"คนรักเลข" มาแอบอ้าง เพราะนั่นไม่ใช่ผม

สุดท้ายนี้แล้วจริงๆ ผมกลับมาแค่เตือนทุกคนไม่ให้ใครตกเป็นเหยื่อของผู้ไม่ประสงค์ดี
     ยังไงคำพูดที่ผมเคยลั่นวาจาไว้ว่าขอรับผิดชอบโดยการลาออกจากสมาชิกบ้านดอทเน็ต
     ผมยังคงต้องรักษาคำพูดเดิม แต่ถ้าผมไปโดยไม่ได้แจ้งเตือนอะไรกับทุกคนเลยผมคงไปแบบไม่สบายใจ
     หมดหน้าที่ของผมจริงๆแล้ว ผมขอขอบคุณสำหรับทุกกำลังใจที่มอบให้ผม
     ผมได้อ่านทุกข้อความแล้วนะ ขอขอบคุณมากครับทุกคน
     สำหรับผม "คนรักเลข" ยังไงก็คือคนรักเลข ผมเกิดมาเพื่อสิ่งนี้ ผมรักและจะทำในสิ่งนี้ของผมต่อไป
     ยังไงผมก็จะยังคงอยู่คู่วงการหวยตลอดไป สำหรับพี่น้องที่ศรัทธาในตัวผม สักวันเราต้องได้พบกันอีก
     โลกจะต้องหมุนเราไปเจอกันในอนาคตข้างหน้า ผมเชื่อแบบนั้น ลาก่อนจริงๆแล้วนะครับทุกคน

ด้วยความปรารถนาดี "คนรักเลข"
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ตุลาคม 2019, 21:54:24น. โดย คนรักเลข

• พลังน้ำใจ: 695
ตอบกลับ #134 09 ตุลาคม 2019, 19:44:56น.
s#y   s#y   s#y   s#y   s#y   s#y    $|8

ตอบกลับ #135 09 ตุลาคม 2019, 20:02:29น.
 p+1|
 pe|*

• พลังน้ำใจ: 297
ตอบกลับ #136 09 ตุลาคม 2019, 20:22:33น.
 p+1|

ผู้อำนวยการประชาสัมพันธ์ *
  • พลังน้ำใจ: 150054
ตอบกลับ #137 10 ตุลาคม 2019, 05:42:52น.

S|d' |!g]

• พลังน้ำใจ: 4815
ตอบกลับ #138 10 ตุลาคม 2019, 05:49:51น.
 $|8 +|p |!g] $|8

ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
อาจารย์เพชรมรกตC9 *
  • พลังน้ำใจ: 49319
ตอบกลับ #139 10 ตุลาคม 2019, 08:02:57น.

ตอบกลับ #140 10 ตุลาคม 2019, 09:18:24น.
 |!g]
 |!f]

• พลังน้ำใจ: 508
ตอบกลับ #141 10 ตุลาคม 2019, 09:25:11น.
 p+1| p+1|

• พลังน้ำใจ: 1558
ตอบกลับ #142 10 ตุลาคม 2019, 09:55:34น.
 p+1| l:O l@$ l@$เราจะรอต่อไปเรื่อยๆๆ สักวันขอให้ อ กลับมา คงมีสักวัน จะไม่สิ้นหวังจะมานรอทุกวันจนกว่าจะถึงวันนั้น ขอบคุณคะอย่างน้อย ก้คงมีสักวัน

• พลังน้ำใจ: 3544
ตอบกลับ #143 10 ตุลาคม 2019, 10:24:13น.
 |!g] y|o <t,3>

• พลังน้ำใจ: 565
ตอบกลับ #144 10 ตุลาคม 2019, 11:20:41น.
 p+1| cih|

• พลังน้ำใจ: 8055
ตอบกลับ #145 10 ตุลาคม 2019, 11:57:02น.
 |!g] |"@ rc:

az ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 1039
ตอบกลับ #146 10 ตุลาคม 2019, 12:00:01น.
ผมขอพูดอย่างเป็นกลางนะครับ เพราะผมไม่ใช่แฟนคลับของคนรักเลข แต่ผมเคยเห็นเลขของคนรักรัก และคนรักเลขจะบอกว่าทุกครั้งว่าจะโพสต์เลขตอนเช้าวันหวยออก และบางงวดเลขนั้นออกตรงกับเลขของคนรักเลข ผมคิดว่าคนรักเลขไม่ใช่มาโพสต์ตอนหวยออกแล้ว เพราะผมเห็นก่อนหวยออก

• พลังน้ำใจ: 8366
ตอบกลับ #147 10 ตุลาคม 2019, 12:45:25น.
 #t@ |!g]

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 230374
ตอบกลับ #148 10 ตุลาคม 2019, 16:51:33น.

่ja:

ตอบกลับ #149 10 ตุลาคม 2019, 19:33:54น.
 p+1|
 pe|*

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย