"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: 16/03/63 ขอให้ทุกท่านโชคดี เฮงๆรวยๆคร๊าบ สรุปเลขแล้วที่หน้า10^_^

21632

• พลังน้ำใจ: 9619
02 มีนาคม 2020, 03:54:00น.

<a href="https://www.youtube.com/v/UJ-Hf_UaB1w?version=2&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;color1=FF0000&amp;amp;color2=EEEEEE&amp;amp;border=&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank" class="new_win">https://www.youtube.com/v/UJ-Hf_UaB1w?version=2&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;color1=FF0000&amp;amp;color2=EEEEEE&amp;amp;border=&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มีนาคม 2020, 12:08:44น. โดย คนรักเลข

ตอบกลับ #1 02 มีนาคม 2020, 03:55:07น.

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มีนาคม 2020, 03:58:19น. โดย คนรักเลข

ตอบกลับ #2 02 มีนาคม 2020, 03:55:16น.

ผมเป็นคนธรรมดา ไม่มีพลังยิ่งใหญ่อะไรในการร้องขอกำลังแรงใจจากคนจำนวนมากให้มาช่วยกันสร้างบุญ
เพื่อประโยชน์ส่วนรวมแก่เพื่อนมนุษย์และเพื่อนร่วมโลกทั้งหลาย แต่ผมจะใช้ความสามารถและพรสวรรค์ที่มี
เป็นสื่อกลางในการสร้างบุญและสร้างความดีให้มากที่สุดเท่าที่ผมจะสามารถทำได้
ชีวิตคนเราไม่แน่นอน เกิดแก่เจ็บตายเป็นสิ่งแน่นอน เราและท่านทั้งหลายจะตายเมื่อไหร่ไม่รู้
แต่สิ่งสำคัญคือก่อนตายเราได้สร้างอะไรไว้เพื่อเป็นประโยชน์แก่ชีวิตอื่นที่ยังต้องใช้ชีวิตต่อไปบนโลกใบนี้บ้างหรือยัง
หรือได้สะสมบุญเพื่อนำไปใช้ในยามทิ้งร่างเหลือแต่วิญญาณแล้วหรือยัง
ถ้าคิดว่ายังไม่ได้ทำ หรือคิดว่าทำแล้วแต่ยังไม่มากพอ ถ้าทำแล้วไม่เดือดร้อน เรามาร่วมกันสร้างบุญกันเถอะ

คนทุกคนมีกรรมเป็นของตัวเอง สร้างบุญสร้างความดีมาต่างกัน บางคนมีโชค บางคนอับโชค
ผมจึงขอความร่วมมือจากทุกท่านว่า  หากท่านนำเลขที่ผมให้ไปซื้อแล้วถูก
ท่านต้องนำเงินอย่างน้อย 5% ของเงินกำไรที่ได้จากโชคที่ท่านได้รับ
ไปทำบุญบำรุงพระพุทธศาสนาหรือศาสนาของท่าน หรือช่วยเหลือผู้ยากไร้
หรือนำไปทำอะไรก็ได้ที่ทำแล้วเกิดประโยชน์ต่อส่วนรวมและเพื่อนร่วมโลกของเรา
และอุทิศให้ตัวท่านเอง บิดามารดา ครูบาอาจารย์ ญาติทั้งหลาย และอุทิศให้เจ้ากรรมนายเวรทุกภพทุกชาติของท่าน
(ทำโดยตั้งอยู่บนพื้นฐานของความพอดี ไม่ทำให้ท่านและครอบครัวเดือดร้อน)
ทำแล้วตัวท่านและครอบครัวเดือดร้อนอย่าทำ แบบนั้นทำแล้วเกิดทุกข์ ไม่ได้บุญ
(เรื่องทำบุญนี้ถ้าเป็นไปได้โดยที่ท่านไม่ลำบาก ผมอยากให้ท่านทำก่อนซื้อเลขด้วยนะ)

หากท่านใดได้ทำตามที่ผมขอความร่วมมือแล้ว ให้ถ่ายรูปหลักฐานยืนยันว่าท่านได้ทำแล้วจริงๆ
ไม่จำเป็นต้องถ่ายติดใบหน้าท่านมาก็ได้ เดี๋ยวจะเป็นการไปทำให้ท่านเสียความเป็นส่วนตัวปล่าวๆ
เพราะบางท่านก็ไม่สะดวกที่จะแสดงตัว เอาเป็นว่าเอาที่สะดวกแล้วกัน แล้วโพสต์หรือคอมเม้นต์เป็นรูปภาพมาให้ผมดู
ผมจะได้รู้ว่าคนที่มีความตั้งใจดีตั้งใจทำเพื่อประโยชน์ส่วนรวมเป็นใคร ผมจะได้ร่วมอนุโมทนาบุญกับท่าน
แต่หากใครที่มุ่งหวังแต่ประโยชน์ส่วนตน ไม่รู้จักแบ่งปันให้สังคม ไม่รู้จักการเสริมบุญให้ตัวเอง
ไม่สามารถทำตามการขอความร่วมมือของผมได้ ได้โปรดอย่านำเลขที่ผมให้นี้ไปซื้อเลย ขัดโชคคนอื่นปล่าวๆ ผมขอล่ะ
ทำแล้วอย่าลืมแผ่กุศลผลบุญให้ผมด้วยนะ โดยหลังจากทำบุญทำความดีแล้วให้ตั้งจิตนึกถึงผมและขอให้ผมได้รับบุญนั้น
ผมจะได้มีพลังบุญช่วยเกื้อหนุนคุณๆทั้งหลายต่อไป ขอบคุณครับ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มีนาคม 2020, 04:01:17น. โดย คนรักเลข

ตอบกลับ #3 02 มีนาคม 2020, 03:55:29น.

ตลอดชีวิตที่เกิดมาผมได้พบเจอและรับโชคจากการที่มีครูบาอาจารย์และสิ่งศักดิ์สิทธิ์มากมายเข้ามาช่วยเหลือ
       แต่ท่านที่อยู่ในภาพ5ภาพนี้ผมยึดถือเป็นครูอาจารย์ด้านโชคลาภและความสำเร็จที่ผมเห็นเป็นรูปธรรมมากที่สุด
       ประสพการณ์ที่ผมได้พบนั้นเป็นสิ่งที่มองไม่เห็นและพิสูจน์ไม่ได้แต่สามารถมองเห็นและรู้ได้เฉพาะตน
       เอาเป็นว่าหากท่านที่มุ่งหวังในการเสี่ยงโชคอย่าลืมนึกถึงครูอาจารย์ของผมทั้ง5ท่านนี้
       ผมเป็นคนที่เชื่อในสิ่งลี้ลับเพราะตลอดชีวิตผมเจอกับตัวเองมามากมายหลายครั้ง
       สิ่งหนึ่งคือผมมั่นใจได้ว่าวิญญาณมีจริงเพราะผมเคยเห็นมาแล้วกับตาในขณะที่มีสติสัมปะชัญญะครบถ้วน
       เรื่องที่พิสูจน์ไม่ได้พูดไปก็เท่านั้น คนเชื่อก็ดีไป คนไม่เชื่อเค้าจะว่าผมบ้าและพูดเกินจริง
       เอาเป็นว่าถ้าใครเชื่อผมก็ขอให้หมั่นสร้างบุญความดีไว้มากๆ เพราะคนเราตายแล้วไม่ได้จบเลย วิญญาณยังอยู่
       สิ่งศักดิ์สิทธิทั้งหลายที่ผมเคารพนับถือนั้นผมไม่แนะนำให้ใครบูชาแบบงมงาย ไม่แนะนำให้บูชาแบบผูกรัดมัดตัวเอง
       ผมใช้วิธีบูชาด้วยบุญความดี ทุกครั้งที่ผมทำบุญและทำความดีผมจะระลึกถึงท่านเหล่านั้น
       และขอให้ท่านร่วมได้บุญที่เราทำด้วย บุญคือสิ่งที่ท่านต้องการที่สุด ใครทำบุญทำความดีท่านจะคุ้มครองแน่นอน

พระพิฆเนศ  เทพแห่งความสำเร็จและโชคลาภ
       พระแม่กาลี  เทพผู้ขจัดปัดเป่าปัญหาและสิ่งร้ายที่เข้ามา
       พ่อปู่เจ้ายี่กอฮง  ผู้ให้กำเนิดการเล่นหวยคนแรกของประเทศไทย
       ท่านไข่ เด็กวัดเจดีย์
       คุณแม่พุ่มพวง ดวงจันทร์

หากใครทำบุญทำความดีแล้วขอให้ระลึกถึงท่านเหล่านี้แล้วท่านจะมาช่วยเกื้อหนุนให้โชค
       ส่วนเรื่องประสพการณ์ปาฏิหารย์ที่ผมเคยพบเจอกับตัว ผมจะมาเล่าให้ฟังในโอกาสหน้าครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มีนาคม 2020, 04:02:03น. โดย คนรักเลข

ตอบกลับ #4 02 มีนาคม 2020, 03:55:38น.

ประวัติพ่อปู่จ้าวยี่กอฮง หรือ พระอนุวัฒน์ราชนิยม รองหัวหมื่นกรมมหาดเล็ก
สิ่งที่ผมอยากให้ทุกคนรู้จักประวัติท่าน เพราะท่านเป็นคนแรกที่นำหวยเข้ามาเล่นในเมืองไทย
เรียกกันว่าเป็นบรมครูเจ้าพ่อหวยคนแรกของเมืองไทย
แต่สิ่งสำคัญมากไปกว่านั้น คือถึงแม้ท่านจะชอบเรื่องการเล่นหวยและเป็นผู้มีโชคด้านการพนัน
แต่ท่านไม่ละเลยที่จะตอบแทนแผ่นดิน ตอบแทนสังคม แบ่งปันสิ่งดีดีให้กับเพื่อนมนุษย์
ในเมื่อเราชอบการเสี่ยงดวงอยากมีโชคเหมือนท่าน
เราก็อย่าลืมเจริญตามรอยท่านเรื่องการสร้างบุญด้วยนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มีนาคม 2020, 04:02:52น. โดย คนรักเลข

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

Re: 16/03/63 ขอให้ทุกท่านโชคดี เฮงๆรวยๆคร๊าบ^_^
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 มีนาคม 2020, 03:55:38น. »

ตอบกลับ #5 02 มีนาคม 2020, 03:55:56น.

ผมขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านในภาพนี้ด้วยนะครับ สาธุ สาธุ สาธุ อนุโมทามิ
  ขอให้ท่านและครอบครัวของท่านจงพบกับความสุขความเจริญ เฮงๆรวยๆ คิดสิ่งใดสมหวังทุกประการ

ผมสังเกตุว่าระหว่างจำนวนของผู้ที่เข้ามารอเลขของผม กับผู้ที่ได้ทำบุญสร้างความดีตามเจตนาของผม
  เมื่อเทียบกันแล้วจำนวนผู้เข้ามารอดูเลขกับจำนวนผู้ที่สร้างบุญคุณความดียังห่างกันมาก
  ทุกคนมีกรรมเป็นของตัวเอง ต่างคนต่างสร้างบุญคุณความดีมาต่างกัน
  จะหวังพึ่งผมคนเดียวเกรงว่าบุญผมที่สร้างมาจะรับไม่ไหว ทุกคนต้องช่วยกันนะครับ
  แต่อย่างน้อยก็ถือว่าไม่เสียปล่าว ยังมีผู้ที่เข้าใจในเจตนาของผมและทำตามที่ผมขอ
  จาก1เป็นสิบ จากสิบเป็นร้อย พัน หมื่น แสน ล้าน เมื่อทุกคนร่วมมือกันสร้างความดี
  สังคมไทยสังคมโลกเราดีขึ้นแน่นอน ขอสุขภาพที่ดี ความโชคดีมีชัย จงบังเกิดกับทุกคนครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มีนาคม 2020, 04:55:49น. โดย คนรักเลข

ตอบกลับ #6 02 มีนาคม 2020, 03:56:06น.

งวดที่แล้วโพส์ตไว้ตรงไหนครับ วันหวยออกหาไม่เจอครับ สุดยอด

โพสต์ไว้หน้า1ครับ โพสต์ไว้ทั้งข้อมูลวีดีโอยูทู๊ปสำหรับผู้ที่มองไม่เห็นข้อมูลภาพ
และข้อมูลภาพสำหรับผู้ที่ตอบกระทู้ก่อนจึงจะเห็น
เหมือนที่ท่านKFCทำซ่อนข้อความให้ตอบกระทู้ก่อนจึงจะเห็นนั่นล่ะครับ
ไม่เช่นนั้นทางผู้ดูแลเค้าจะเอาข้อมูลที่ไหนไปขึ้นกระทู้คนเก่งละครับผม
โพสต์ทีหลังหวยออกทางผู้ดูแลเค้าไม่เอาไปขึ้นกระทู้คนเก่งอยู่แล้ว มันผิดระเบียบ
ทีหลังก็ส่งข้อความส่วนตัวมาขอเลขผมเหมือนที่เคยทำสิครับจะได้เห็นชัดๆ
เห็นหลายคนแล้วพวกที่เป็นสถานะอาจารย์ให้หวยดังๆแต่ละคนมาขอเลขผมในข้อความส่วนตัวมีเยอะมาก
บางคนกลัวเสียหน้าจะเอาชื่อที่คนรู้จักเข้ามาโพสต์ดูหวยผมก็ไม่กล้า ต้องสมัครใช้ชื่อสำรองเข้ามาดูหวยผมก็มี
เมื่อก่อนตอนผมรับสมัครสมาชิก พวกอาจารย์ทั้งหลายแห่มาสมัครเป็นสมาชิกผมก็เยอะ
ผมไม่สนใจสถานะคำว่าอาจารย์หรอกเพราะนั่นเป็นแค่หัวโขนที่มนุษย์เราอุปโลกกันขึ้นมา
ผมพอใจที่จะเป็นสถานะสมาชิกธรรมดา เป็นแค่ คนรักเลข ที่เป็นที่พึ่งให้เพื่อนพี่น้องสมาชิกได้ก็พอแล้ว
แต่ผมให้หวยแม่นมายาวนานแบบที่ไม่เคยเห็นใครทำได้เหมือนผมอ่ะ จบนะ
ทั้ง3ตัวตรง 3ตัวกลับ 2ตัวตรง 2ตัวกลับ ชุดเน้นๆน้อยชุดผมทำได้มาตลอด จบนะ
ทีหลังจะเหน็บแนมใครกรุณานึกถึงอดีตที่เคยมาขอร้องอ้อนวอนขอเลขกับผมในข้อความส่วนตัวบ้าง
ผมรู้ว่าการตอบกลับแบบนี้ไม่ดีนักเพราะเป็นการทำร้ายจิตใจเพื่อนร่วมโลกและเพื่อนร่วมทางสายหวยด้วยกัน มันบาป
แต่บางครั้งผมก็ต้องตอบโต้บ้างจะได้รู้สำนึกกันบ้าง
การพยายามดิสเครดิตผู้อื่น การทำให้ผู้อื่นดูผิดทั้งที่เค้าไม่ผิดไม่ใช่สิ่งที่ดี
โดยเฉพาะกับคนที่คุณเคยขอความช่วยเหลือ ยิ่งไม่ควรทำเป็นอย่างยิ่ง จบนะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มีนาคม 2020, 00:14:44น. โดย คนรักเลข

• พลังน้ำใจ: 30175
ตอบกลับ #7 02 มีนาคม 2020, 07:17:07น.
 |!g]
 |!f]

• พลังน้ำใจ: 30263
ตอบกลับ #8 02 มีนาคม 2020, 07:32:40น.
 S|d' rc: p+1|

• พลังน้ำใจ: 40127
ตอบกลับ #9 02 มีนาคม 2020, 07:49:57น.
 $|8 +|p |!g] $|8

• พลังน้ำใจ: 15579
ตอบกลับ #10 02 มีนาคม 2020, 09:52:04น.
 p+1| p+1| p+1| p+1|
ทำดีต้องได้ดีซินะ 

• พลังน้ำใจ: 3531
ตอบกลับ #11 02 มีนาคม 2020, 09:55:42น.
 |!g] y|o rc: rc: rc:

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 230180
ตอบกลับ #12 02 มีนาคม 2020, 10:28:54น.

|!g]

• พลังน้ำใจ: 1558
ตอบกลับ #13 02 มีนาคม 2020, 10:41:26น.
 l@$ S|d' T[@ p|l s#y s#yขอบคุณคะ ขอบคุณที่แบ่งปัน

• พลังน้ำใจ: 2448
ตอบกลับ #14 02 มีนาคม 2020, 10:55:33น.
 p|l p|l p|l s#y s#y s#y s#y s#y

• พลังน้ำใจ: 25
ตอบกลับ #15 02 มีนาคม 2020, 11:23:42น.
 +|p

• พลังน้ำใจ: 31705
ตอบกลับ #16 02 มีนาคม 2020, 12:09:25น.
 +|p pe|* |!f]

• พลังน้ำใจ: 8366
ตอบกลับ #17 02 มีนาคม 2020, 13:00:42น.
 S|d' #t@ |!g]

• พลังน้ำใจ: 9043
ตอบกลับ #18 02 มีนาคม 2020, 13:38:11น.
 |!g] |!f]

• พลังน้ำใจ: 1027
ตอบกลับ #19 02 มีนาคม 2020, 14:08:34น.
 !|p |g| pe|* <t,3>

ผู้อำนวยการประชาสัมพันธ์ *
  • พลังน้ำใจ: 149712
ตอบกลับ #20 02 มีนาคม 2020, 15:27:11น.

S|d' |!g]

KFC ออฟไลน์
อาจารย์มงกุฏทอง C7 *
  • พลังน้ำใจ: 21784
ตอบกลับ #21 02 มีนาคม 2020, 15:27:50น.

งวดที่แล้วโพส์ตไว้ตรงไหนครับ วันหวยออกหาไม่เจอครับ สุดยอด

• พลังน้ำใจ: 17740
ตอบกลับ #22 02 มีนาคม 2020, 15:42:41น.
 R]| |!g]

• พลังน้ำใจ: 1080
ตอบกลับ #23 02 มีนาคม 2020, 18:39:08น.
 Y$@ |!g] |!e] cih| |!f]

• พลังน้ำใจ: 108
ตอบกลับ #24 02 มีนาคม 2020, 18:46:59น.
 p+1| r|i

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 170018
ตอบกลับ #25 02 มีนาคม 2020, 19:26:21น.

e|e

ตอบกลับ #26 02 มีนาคม 2020, 19:47:12น.

โพสต์ไว้หน้า1ครับ โพสต์ไว้ทั้งข้อมูลวีดีโอยูทู๊ปสำหรับผู้ที่มองไม่เห็นข้อมูลภาพ
และข้อมูลภาพสำหรับผู้ที่ตอบกระทู้ก่อนจึงจะเห็น
เหมือนที่ท่านKFCทำซ่อนข้อความให้ตอบกระทู้ก่อนจึงจะเห็นนั่นล่ะครับ
ไม่เช่นนั้นทางผู้ดูแลเค้าจะเอาข้อมูลที่ไหนไปขึ้นกระทู้คนเก่งละครับผม
โพสต์ทีหลังหวยออกทางผู้ดูแลเค้าไม่เอาไปขึ้นกระทู้คนเก่งอยู่แล้ว มันผิดระเบียบ
ทีหลังก็ส่งข้อความส่วนตัวมาขอเลขผมเหมือนที่เคยทำสิครับจะได้เห็นชัดๆ
เห็นหลายคนแล้วพวกที่เป็นสถานะอาจารย์ให้หวยดังๆแต่ละคนมาขอเลขผมในข้อความส่วนตัวมีเยอะมาก
บางคนกลัวเสียหน้าจะเอาชื่อที่คนรู้จักเข้ามาโพสต์ดูหวยผมก็ไม่กล้า ต้องสมัครใช้ชื่อสำรองเข้ามาดูหวยผมก็มี
เมื่อก่อนตอนผมรับสมัครสมาชิก พวกอาจารย์ทั้งหลายแห่มาสมัครเป็นสมาชิกผมก็เยอะ
ผมไม่สนใจสถานะคำว่าอาจารย์หรอกเพราะนั่นเป็นแค่หัวโขนที่มนุษย์เราอุปโลกกันขึ้นมา
ผมพอใจที่จะเป็นสถานะสมาชิกธรรมดา เป็นแค่ คนรักเลข ที่เป็นที่พึ่งให้เพื่อนพี่น้องสมาชิกได้ก็พอแล้ว
แต่ผมให้หวยแม่นมายาวนานแบบที่ไม่เคยเห็นใครทำได้เหมือนผมอ่ะ จบนะ
ทั้ง3ตัวตรง 3ตัวกลับ 2ตัวตรง 2ตัวกลับ ชุดเน้นๆน้อยชุดผมทำได้มาตลอด จบนะ
ทีหลังจะเหน็บแนมใครกรุณานึกถึงอดีตที่เคยมาขอร้องอ้อนวอนขอเลขกับผมในข้อความส่วนตัวบ้าง
ผมรู้ว่าการตอบกลับแบบนี้ไม่ดีนักเพราะเป็นการทำร้ายจิตใจเพื่อนร่วมโลกและเพื่อนร่วมทางสายหวยด้วยกัน มันบาป
แต่บางครั้งผมก็ต้องตอบโต้บ้างจะได้รู้สำนึกกันบ้าง
การพยายามดิสเครดิตผู้อื่น การทำให้ผู้อื่นดูผิดทั้งที่เค้าไม่ผิดไม่ใช่สิ่งที่ดี
โดยเฉพาะกับคนที่คุณเคยขอความช่วยเหลือ ยิ่งไม่ควรทำเป็นอย่างยิ่ง จบนะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มีนาคม 2020, 20:01:33น. โดย คนรักเลข

• พลังน้ำใจ: 30175
ตอบกลับ #27 02 มีนาคม 2020, 19:59:10น.
 p+1|
 pe|*

• พลังน้ำใจ: 1558
ตอบกลับ #28 02 มีนาคม 2020, 20:21:17น.
อาจารย์คะทำบุญแล้วก้สวดมนต์ส่งบุญตามที่อ บอกคะแต่ไม่ได้เขียนมาลง ขอบคุณ อ ที่แบ่งปัน คะ

• พลังน้ำใจ: 11074
ตอบกลับ #29 02 มีนาคม 2020, 22:58:24น.
 |!g] #t@ l:v

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย