"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: แนะนำวิธีเข้าเว็บหวยดังที่สุด"apichoke.com"ที่กูเกิ้ลตราหน้าว่าอันตราย

10273

• พลังน้ำใจ: 1003
09 มกราคม 2012, 09:45:19น.
   ทุกวันนี้จะมีใครบ้างที่ชอบเล่นหวยรัฐบาลแล้วไม่รู้จักเว็บดังอย่าง"อภิโชคด็อตคอม"คงมีน้อยมาก แต่ช่วงก่อนสิ้นปี 2554 เป็นต้นมาได้ถูกกูเกิ้ลขึ้นบัญชีดำว่าเว็บที่ผมรักนี้เป็นเว็บที่มีอันตรายจะเข้าไปได้แต่ละทีก็แสนยาก ซึ่งผมและเพื่อนๆก็งงมากว่าอันตรายตรงไหนก็ไม่ทราบผมก็ยังเข้าทุกวันก็ไม่เห็นมีอันตรายตรงไหนเลย โชคดีที่ผมเข้าได้เพราะว่าผมได้เซฟลิ้งค์ทางเข้าไว้ (Favorites) เอาไว้

ขอแจ้งข่าวว่าท่านที่ประสงค์จะเข้าเว็บอภิโชคด็อตคอมให้เข้าบ้านหลังใหม่ ทางเข้าตรงนี้นะครับ> http://www.apichokeonline.com/index.php บ้านสวยเหมือนเดิมครับ
(บ้านเก่าจะพังแล้ว ท่านอภิโชคใจดีได้เปิดบ้านใหม่ให้พวกเราได้โลดแล่นได้ตามเดิมแล้ว ขอบพระคุณท่านอภิโชคอย่างมากๆนะครับ) http://www.apichokeonline.com/index.php
[/size]
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 มกราคม 2012, 01:50:10น. โดย LungSin

• พลังน้ำใจ: 151
ตอบกลับ #1 09 มกราคม 2012, 17:20:49น.
h*[+1/73 ขอบคุณมากเลยครับ เดือนกว่าแล้วที่ผมเข้าบ้านใหญ่ไม่ได้เลย ขอให้รวยๆๆครับ

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย