"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: มาดูกันสิว่า...งวด1 กันยายน 2552 นี้ท่านจะถูกหวยหรือไม่ ?

5802

สมาชิกพิเศษ *****
  • พลังน้ำใจ: 21
28 สิงหาคม 2009, 19:28:58น.
เป็นความเชื่อส่วนบุคคล (อีกแล้ว)

ควรใช้วิจารณญาณ ในการอ่าน

ป้ากลิ่นหญ้า...

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 สิงหาคม 2009, 19:45:09น. โดย paklinya
....................................

ตอบกลับ #1 28 สิงหาคม 2009, 19:30:57น.
เป็นการใช้สมการแห่งจักรวาลข้อที่สองคือ

"อดีต ปัจจุบัน อนาคต คือสิ่งเดียวกัน"
เชื่อมโยงกับจังหวะวงรอบของวัน  ท่านที่รักการเสี่ยงโชคคงพอจะมีความรู้เกี่ยวกับ กฎความน่าจะเป็น บ้างแล้ว  รางวัลแต่ละรางวัลที่ออกอยู่ภายใต้กฎแห่งความน่าจะเป็น ซึ่งเราคงจะไม่เข้าไปเกี่ยวข้องในส่วนนี้ ส่วนตัวเลขใดจะเป็นเลขเด่น เลขรอง เลขบน เลขล่าง ก็คงเป็นเรื่องของอาจารย์ใบ้หวยก็แล้วกัน
....................................

ตอบกลับ #2 28 สิงหาคม 2009, 19:42:21น.

เป็นเทคนิคการพยากรณ์ของโหราศาสตร์ยูเรเนียน เทคนิคที่จะกล่าวต่อไปนี้ เราจะใช้วิธีลัด ขั้นตอนเล็กน้อย   โดยใช้เทคนิคเหตุการณ์ซ้ำรอบทุกวันในวันออกสลาก 6 ชั่วโมง เหตุการณ์ที่ท่านประสบเมื่อเวลา 15.30-16.00 น.   เป็นเหตุการณ์ที่ท่านเคยประสบมาแล้วเมื่เวลา 9.30-10.00 น.   เรามีข้อสมมุติฐานว่า หากท่านทราบผลการออกสลากประมาณเวลา 15.30-16.00 น.ถ้าท่านมีโชคหรือถูกรางวัล ท่านจะต้องดีใจหรืออารมณ์ดี แต่ถ้าท่านไม่มีโชค ณ ชั่วโมงดังกล่าว  ท่านมักมีอาการหัวเสีย ผิดหวัง อะไรทำนองนั้น

งงมั๊ย? ภาษาโหราศาสตร์ก็งี้แหละ เดี๋ยวป้าแปลให้อีกที  ง่ายๆนะ ถ้าตอน 09.30-10.00น. เรารู้สึกดี อารมณ์ดี หรือมีเหตุการณ์ที่ทำให้เราดีใจ นับไปอีก 6 ชั่งโมง ก็ประมาณ15.30-16.00น. เราก็จะรู้สึกเช่นเดียวกับตอนนั้น (6 ชั่วโมงก่อน) ถ้าช่วงเวลานั้นช่วงเช้า เราหงุดหงิดหัวเสีย หรือมีเหตุการณ์ที่เสียเงิน นับไปอีก 6 ชั่วโมง เราก็จะเจอเหตุการณ์แบบเดียวกันนี้ เอาล่ะสิ.....น่าสนใจใช่มั๊ยล่ะ

ตอบกลับ #3 28 สิงหาคม 2009, 19:47:06น.
พักดื่มน้ำแป๊บนะ...

ป้าหนิงเห็นนะมาแอบดู...อิ อิ

ไปห้องแชทหน่อยดิป้าหนิง

)(*- )(*- )(*- )(*-

• พลังน้ำใจ: 1
ตอบกลับ #4 28 สิงหาคม 2009, 19:48:19น.
แจ่มและก็ขอบอกว่าเยี่ยม  อุตสาห์เข้าๆๆออกๆๆว่าเมื่อไหร่ป้าจะว่างมาบอก เฮ่อได้สมใจซะที  ขอถูกมั่งนะคะงวดนี้  ขอบคุณคะป้ากลิ่นหญ้า  สมกับที่รอคอย  วันนี้นอนหลับฝันดีขอให้เจอเลขรางวัลที่  ?1,> ตัวแดงๆๆนะคะ ใจดีที่ซู้ด บาย  บาย  ....ป้าหนิงจ้า k^0 k^0 k^0 k^0 k^0

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

ตอบกลับ #5 28 สิงหาคม 2009, 20:06:27น.
แจ่มและก็ขอบอกว่าเยี่ยม  อุตสาห์เข้าๆๆออกๆๆว่าเมื่อไหร่ป้าจะว่างมาบอก เฮ่อได้สมใจซะที  ขอถูกมั่งนะคะงวดนี้  ขอบคุณคะป้ากลิ่นหญ้า  สมกับที่รอคอย  วันนี้นอนหลับฝันดีขอให้เจอเลขรางวัลที่  ?1,> ตัวแดงๆๆนะคะ ใจดีที่ซู้ด บาย  บาย  ....ป้าหนิงจ้า k^0 k^0 k^0 k^0 k^0

ป้าหนิง..เหนงงงง ยังโพสท์ไม่จบ

กลับเข้ามาอ่านต่อเลยนะ แหมพอได้ข้อมูลเด็ดๆแล้ว รีบไปเลยนะ...

ตอบกลับ #6 28 สิงหาคม 2009, 20:10:15น.
        เอาล่ะสิ... ดังนั้น หากท่านอารมณ์ดี ประสบความสำเร็จแบบไม่คาดฝัน  หรือประสบแต่เหตุการณ์ดีระหว่างเวลา 9.30-10.00 น. ท่านก็น่าจะมีโชคจากการเล่นหวยหรือล๊อตเตอรี่ ยิ่งธรรมชาติของโชคลาภที่ท่านได้รับระหว่าง 9.30-10.00 น.สอดคล้องหรือเทียบเคียงกับโชคจากการถูกหวยมากเพียงใด  โชคลาภที่คาดการณ์ไว้จะถูกต้องหรือแม่นยำมากเพียงนั้น

หากระหว่างเวลา 9.30-10.00 น.ท่านเกิดอารมณ์เสีย หงุดหงิด หรือมีเหตุการณ์ที่บ่งบอกถึงความผิดหวัง สูญเสียหรือยุ่งยากเข้ามา แนวโน้มที่ท่านจะเสียเงินจากการซื้อหวยก็มากขึ้นเพียงนั้น  ดังนั้น งวดนั้นท่านไม่ควรเสี่ยงโชคเป็นดีที่สุด หรืออดซื้อไม่ได้ก็เล่นแต่เพียงเล็กน้อย...

วิธีแก้ไข ให้เหตุการณ์ช่วง9.30 – 10.00 ออกมาดีที่สุด ทำอย่างไร

ตอบกลับ #7 28 สิงหาคม 2009, 20:17:09น.
สรุป ขอบคุณป้ากลิ่นหญ้าที่สรรหาแต่สิ่งดีๆๆมาให้สมาชิก ได้อ่าน และพิจารณาแต่สิ่งดีๆๆที่จะขึ้นในแต่ละวัน ขอบคุณจริงใจคะ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 สิงหาคม 2009, 20:49:08น. โดย ningcom

ตอบกลับ #8 28 สิงหาคม 2009, 20:21:47น.

ตอบกลับ #9 28 สิงหาคม 2009, 20:30:56น.
     สิ่งที่มีความหมายนัยเดียวกันกับการเล่นหวย เสี่ยงโชค เก็งกำไร คือเด็ก เยาวชน  หากท่านอารมณ์เสียเพราะเด็ก หรือมีเรื่องวิวาทกับเด็ก หรือมีความสัมพันธ์ในทางไม่ดีกับเด็ก  ไม่ว่าจะเป็นเด็กที่เป็นบุตรของท่านเองหรือของคนอื่นก็แล้วแต่ แสดงถึงแนวโน้มของความผิดหวังในการเล่นหวยในวันนั้นของท่านด้วยเช่นกัน (อ้อ...มิน่าล่ะ...)หากท่านอยากมีโชคจากการเสี่ยงโชคทั้งหลาย ท่านก็ต้องพยายามญาติดีกับเด็กให้มาก ยิ่งความสัมพันธ์เป็นไปในลีลาที่ประทับใจมากเท่าใด โชคที่ท่านจะได้รับก็จะยิ่งใหญ่มากเท่านั้น (เด็กในที่นี้หมายถึงเด็ก เยาวชน ลูกหลานเรานะจ๊ะ ไม่ใช่เด็กเอ๊าะๆ)
     บางท่านอาจจะสงสัยว่าถ้าไม่ได้เป็นไปตามเงื่อนไขข้างบน คือ  ท่านไม่ได้ทราบผลการออกสลากในช่วงเวลา 15.30-16.00 น.ของวันออกสลาก แล้วจะมีวิธีสังเกตได้อย่างไร   ซึ่งคงไม่ใช่เรื่องยากเย็นอะไร เนื่องจากสิ่งที่ท่านประสบเกี่ยวกับการเสี่ยงโชคและการพัวพันกับเด็กๆมักจะเป็นไปในลีลาเดียวกัน ดังนั้นก่อนที่ท่านจะตัดสินใจเสี่ยโชค ท่านก็ควรสังเกตภาวะจิตใจของท่านที่มีส่วนเกี่ยวพันกับเด็กที่ใกล้ชิดว่าเป็นไปในทางบวกหรือลบ ถ้าจับกระแสจิตใจได้ว่าเป็นไปในทางลบ ท่านก็คงต้องเพลาๆมือหน่อยนะคะ...

ตอบกลับ #10 28 สิงหาคม 2009, 20:46:30น.

ทีนี้เราก็รู้แล้วนะคะ ว่าทำอย่างไรเราจึงจะถูกหวยมีโชคลาภก้อนใหญ่ๆ ในวันหวยออก เป็นเคล็ดลับเล็กๆน้อยๆ ของพลังดวงดาวที่ส่งผลต่อการปฏิบัติดี ปฏิบัติชอบของเรา ที่เรามักจะมองข้ามกันไปค่ะ  แท้ที่จริงแล้ว วัตถุประสงค์ของบทความนี้   ต้องการชี้ให้เห็นว่า เมื่อเรารู้กฎเกณฑ์ที่ถูกต้องแล้ว เราสามารถนำไปประยุกต์ใช้กับสิ่งที่เราต้องการได้ทุกรูปแบบ และเป็นแนวทางเล็กๆน้อยๆให้เพื่อนสมาชิกเวปสีเขียวนำไปลองสังเกตให้เห็นความแน่นอนของสมการแห่งจักรวาลและจังหวะวงรอบในรอบวัน (รอบละ 6 ชั่วโมง)

เพื่อนสมาชิกอาจนำแนวทางที่ได้จากเรื่องนี้ ไปประยุกต์ใช้กับเหตุการณ์อื่นได้อีกมากมาย ยกตัวอย่างเช่น การใช้จ่ายเงินที่ไม่จำเป็นในช่วงเวลาใดเวลาหนึ่ง ตอนเช้า นับไปอีก 6 ชั่วโมง ก็มักจะมีการใช้จ่ายแบบไม่จำเป็นนี้เกิดขึ้นอีก อย่างนี้แล้วเมื่อเราทำดี ประพฤติดี ปฏิบัติชอบ เราก็จะได้รับแต่สิ่งดีๆ ตลอดสินะ ลองฝึกสังเกตุดูนะคะ

สำหรับป้ากลิ่นหญ้านะ เคยตื่นเช้ามาเปิดคอมฯ นั่งหน้าคอมฯดูโน่น ดูนี่ ไปเรื่อยๆ วันนั้นทั้งวัน ไม่ได้งานอะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลย ง่วนอยู่แต่หน้าคอม .... ?5,> ?5,> ?5,> ?5,> ?5,>

ตอบกลับ #11 28 สิงหาคม 2009, 20:50:56น.
กลับมาแล้วป้า  อิอิ ไม่ได้ ไม่ได้ มีรึจะพลาด งวดนี้ ต้องเป็นที่ของเรามั่ง เน้อป้าเน้อ  นอนรอ k^0 k^0 k^0 เล่าให้จบน๊า ไม่รอพรุ่งนี้ อิอิ  บังคับป้าซะเลย  ดื่มน้ำยังป้า  %^* %^* %^* ป้ากลิ่นหญ้าปายหนาย ปล่อยป้าหนิงอยู่คนเดียวอีกหละ :-X :-X :-X (*# (*# (*# (*# *m3 *m3 *m3แกลังเรา ให้เราคิดตาม ไม่เอาเราไม่ยอม ต่อ  ต่อ  ต่อ  :-* :-* :-* k^0 k^0 k^0 k^0 k^0 :-X-vขอบคุณคะป้ากลิ่นหญ้า  สงสัยจาเหนื่อยวิ่งไปวิ่งมา  อิอิ ป้าหนิงง่วงนอน ขอนอนรอป้าแถวๆๆนีนะค๊ะ k^0 k^0

ตื่นๆๆๆได้แร้ว ป้าหนิง เดี๋ยวอีก 6 ชั่วโมงก็ได้นอนรออยู่งี้หรอก ...

ง่ายมั๊ยป้าหนิง วิธีปฏิบัติ???

อ้อ...สามทุ่มคืนนี้ที่ห้องแชทมีเด็ดๆนะ อ่านเสร็จแล้วรีบไปนะจ๊ะ...
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 สิงหาคม 2009, 20:59:40น. โดย paklinya

ตอบกลับ #12 28 สิงหาคม 2009, 20:55:19น.
กลับมาแล้วป้า  อิอิ ไม่ได้ ไม่ได้ มีรึจะพลาด งวดนี้ ต้องเป็นที่ของเรามั่ง เน้อป้าเน้อ  นอนรอ k^0 k^0 k^0 เล่าให้จบน๊า ไม่รอพรุ่งนี้ อิอิ  บังคับป้าซะเลย  ดื่มน้ำยังป้า  %^* %^* %^* ป้ากลิ่นหญ้าปายหนาย ปล่อยป้าหนิงอยู่คนเดียวอีกหละ :-X :-X :-X (*# (*# (*# (*# *m3 *m3 *m3แกลังเรา ให้เราคิดตาม ไม่เอาเราไม่ยอม ต่อ  ต่อ  ต่อ  :-* :-* :-* k^0 k^0 k^0 k^0 k^0 :-X-vขอบคุณคะป้ากลิ่นหญ้า  สงสัยจาเหนื่อยวิ่งไปวิ่งมา  อิอิ ป้าหนิงง่วงนอน ขอนอนรอป้าแถวๆๆนีนะค๊ะ k^0 k^0

ตื่นๆๆๆได้แร้ว ป้าหนิง เดี๋ยวอีก 6 ชั่วโมงก็ได้นอนรออยู่งี้หรอก ...

ง่ายมั๊ยป้าหนิง วิธีปฏิบัติ???

ตื่นแล้วจ๊ะ....เยี่ยมเลยคะป้ากลิ่นหญ้า  สงสัยพรุ่งนี้ และวันต่อๆๆไปป้าหนิงคงมีคนแซว
ว่าป้าวันนี้เป็นไรยิ้มทั้งวัน อิอิ สุขใจเหมือนวันนิวมูนเลยป้ากลิ่นหญ้า อิอิ ขอให้ได้โบนัสอีกครั้งทีเถอะ
อิอิ อยากให้ถึงไวๆๆจัง อยากรู้คะ

ตอบกลับ #13 28 สิงหาคม 2009, 21:29:21น.
ขอขอบพระคุณ ตำราโหราศาสตร์ยูเรเนียน จากอ.กิตตินันท์ เป็นอย่างสูงค่ะ

• พลังน้ำใจ: 2557
ตอบกลับ #14 29 สิงหาคม 2009, 02:57:44น.
ขอให้รวยขอให้รวย...

ตอบกลับ #15 29 สิงหาคม 2009, 10:13:41น.
ขอให้รวยขอให้รวย...

ขอบคุณค่ะคุณประสงค์

Am ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 545
ตอบกลับ #16 29 สิงหาคม 2009, 10:36:08น.
 *)_ *)_ วันหวยออก จะไม่อารมณ์ เสียกะเด็กๆ อีกต่อไป  ขอบคุณนะคร้า    *)_ *)_  งวดนี้ ขอให้ทุกคนร่ำรวย กันถ้วนหน้าด้วยค่ะ

ตอบกลับ #17 29 สิงหาคม 2009, 10:41:56น.
*)_ *)_ วันหวยออก จะไม่อารมณ์ เสียกะเด็กๆ อีกต่อไป  ขอบคุณนะคร้า    *)_ *)_  งวดนี้ ขอให้ทุกคนร่ำรวย กันถ้วนหน้าด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณแอม เราเพิ่งรู้เนาะ ว่าเด็กมีอิทธิพลขนาดนี้ บางทีเรากำลังพะวงคิดอยู่อ่ะนะว่าจะเล่นเลขอะไรดี เด็กๆมาเซ้าซี้โน่นๆนี่ๆ เราก็วีนๆไปมั่ง มิน่าถึงไม่ได้ 3 ตัวตรงๆซะที ตานี้เอาใหม่นะจ๊ะ

• พลังน้ำใจ: 0
ตอบกลับ #18 29 สิงหาคม 2009, 13:10:40น.
ขอขอบคุณข้อมูลดีดีจากป้ากลิ่นหญ้านะค่ะ   %^* %^* %^* %^* %^* %^* %^* %^* %^*

ตอบกลับ #19 29 สิงหาคม 2009, 17:14:08น.
ขอขอบคุณข้อมูลดีดีจากป้ากลิ่นหญ้านะค่ะ   %^* %^* %^* %^* %^* %^* %^* %^* %^*

ด้วยความยินดีค่ะ คุณลูกแพร์

ตอบกลับ #20 31 สิงหาคม 2009, 10:45:34น.
 t/= t/= t/= t/= t/= t/= t/= t/= t/=

Am ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 545
ตอบกลับ #21 01 กันยายน 2009, 05:17:21น.
 k^0 k^0 k^0 k^0 k^0 k^0

• พลังน้ำใจ: 15755
ตอบกลับ #22 02 กันยายน 2009, 17:11:29น.
ขอบคุณเจ้า ป้ากลิ่นหญ้า  ต่อไปจะไม่หงุดหงิดกับเด็กน้อย  จะอารมณ์ดีๆทั้งวัน  เพื่อรอรับโชคในวันดีๆค่ะ    &*(_ &*(_ &*(_ &*(_ &*(_ &*(_ &*(_

ตอบกลับ #23 02 กันยายน 2009, 22:49:10น.
ตอนวันหวยออกนะ ตอนเช้าป้าบลิ้วท์ อารมณ์เต็มที่...เพื่อทุกอย่างออกมาดี

ตอนสาย(ขวายๆ) ป้าเพิ่มเคล็ดลับโดย...ประมาณ9-10โมง ป้าโอนตังค์ไปแจกเด็กๆ(ลูกหลานที่ใกล้ชิด)

แล้วโทรไปบอก ...เขาก็จะดีใจ ม่วนขนาด...

แล้วมีความรู้สึกที่ดีต่อเรา HAHA (อิป้าจอมวางแผน)

6 ชั่วโมง หลังจากนั้น ป้าก็ได้ยิ้ม แล้วร้อง เย้ๆๆๆ

เหมือน 1 ใน 3 ของเด็กที่ป้าส่งตังค์ไปให้เลย

งวดนี้ป้าเลยถูก865 แค่ 24 บาท เอง

ถ้าเป็น 856 นะ หืมมมม....................

งวดหน้า ต้องแจกเยอะกว่านี้...HAHAHA

• พลังน้ำใจ: 2557
ตอบกลับ #24 03 กันยายน 2009, 03:38:24น.
ตอนวันหวยออกนะ ตอนเช้าป้าบลิ้วท์ อารมณ์เต็มที่...เพื่อทุกอย่างออกมาดี

ตอนสาย(ขวายๆ) ป้าเพิ่มเคล็ดลับโดย...ประมาณ9-10โมง ป้าโอนตังค์ไปแจกเด็กๆ(ลูกหลานที่ใกล้ชิด)

แล้วโทรไปบอก ...เขาก็จะดีใจ ม่วนขนาด...

แล้วมีความรู้สึกที่ดีต่อเรา HAHA (อิป้าจอมวางแผน)

6 ชั่วโมง หลังจากนั้น ป้าก็ได้ยิ้ม แล้วร้อง เย้ๆๆๆ

เหมือน 1 ใน 3 ของเด็กที่ป้าส่งตังค์ไปให้เลย

งวดนี้ป้าเลยถูก865 แค่ 24 บาท เอง

ถ้าเป็น 856 นะ หืมมมม....................

งวดหน้า ต้องแจกเยอะกว่านี้...HAHAHA

ยินดีด้วยป้ากลิ่นหญ้า สวยงามมาก..

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย