บ้านหลังนี้อยู่แล้วรวย...เต็มได้ด้วยน้ำใจ > เลขทำนายฝัน

รบกวน แปล ฝันให้หน่อย ครับ

(1/2) > >>

cassnowee:
พอดี ผม ฝันว่า ถูกสวมกุญแจมือ น่ะครับ มันหมายถึงอะไรครับ (ในฝันไม่ได้ทำไรผิด)

mnooby:
ทายว่า ถ้าชายที่มีครอบครัวแล้ว ก็จะได้ภรรยาใหม่อีก ถ้าเป็นหญิงมีครรภ์ ทายว่า จะได้ลูกผู้หญิงน่ารักและว่านอนสอนง่าย หรือจะมีโชคลาภทางการเสี่ยง ความฝันนี้ อาจจะมีผลต่อผู้หลักผู้ใหญ่ จิงอ่ะป่าวน้าา

PURPLE:
mnooby
...  +|p ...
พลังน้ำใจ: 1

PURPLE:
cassnowee
... y|i ...
พลังน้ำใจ: 1

PURPLE:

--- อ้างจาก: cassnowee ที่ 29 สิงหาคม 2012, 18:40:30น. ---
พอดี ผม ฝันว่า ถูกสวมกุญแจมือ น่ะครับ มันหมายถึงอะไรครับ (ในฝันไม่ได้ทำไรผิด)

--- End quote ---
... c|a ...
..*ถือว่าเป็นฝันดี..หากยังโสดจะมีคู่
..*ขอทายเกี่ยวกับตัวเลขละกัน-ฝันว่า-สวม-/4/..
..*กุญแจมือ เลขมี -0-/จัดได้ 0-4/..รอง 1-2 มีมาแน่ๆถ้าฝันค่อนรุ่ง..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version