"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: ปริศนาเทวดา งวด 01-03-56

47601

ผู้ช่วยผู้อำนวยการบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 41443
ตอบกลับ #270 26 กุมภาพันธ์ 2013, 04:55:25น.
    พรุ่งนี้4ทุ่มลงเลขเทียน สวยๆเทวดาท่านมัดติดกันดิ้มไม่หลุด ตรงหลักสิบ-หน่วย ขอล่างไว้ กันเหนียวบนด้วยนะ ไม่อยากพลาดแบบ ปอ1

<t,23> <t,23> <t,23> <t,23>
มนุษย์..มักจะแพ้ภัยที่ตนเองเป็นผู้ก่อเสมอ

รายละเอียดการสมัครสมาชิก VIP
http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

kal ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 793
ตอบกลับ #271 26 กุมภาพันธ์ 2013, 05:48:53น.
+1สวัสดีตอนเช้าค่ะท่านอ.ขุนทัพและเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน <t,10> <t,10> <t,10>

kal ออฟไลน์
ตอบกลับ #272 26 กุมภาพันธ์ 2013, 05:51:14น.
     เล่าเรื่องที่นีน่าขอคำตอบจากฝันที่บอกไว้ว่าคาถาอัญเชิญพระปริตร ตอนนี้ลูกสาวของนีน่าหายป่วยจากอาการประหลาดที่หมอหาสาเหตุไม่เจอ จนใจจนหมอให้กลับไปดูแลที่บ้านเอง คือป่วยจากการเป็นผื่นแดงพอกลายเป็นสีม่วงจะปวดมากจนทนไม่ไหวต้องนำส่งโรงพยาบาล ไอ้เจ้าผื่นที่ว่านีน่าเล่าว่า มันจะเป็นตรงนั้นแล้วก็หายย้ายไปที่อื่นต่อ ขาบ้างแขนบ้างหลังบ้าง พอนีน่าสวดตามที่ผมบอกก็ค่อยๆหายจนเป็นปกติแล้วครับ จะเล่าละเอียดนะครับ เริ่มแรก ภาพนิมิต มีงานทำบุญ100วันพี่เขยผมที่บ้านเมื่อ11มค.56ที่ผ่านมา ในนิมิต เห็นพระให้ผมกล่าวนำสวด อาราธนาพระปริตร 3ครั้ง(นี่คือเป็นการบอกใบ้ของท้าวเวสสวรรณ ท่านให้ผมใช้ปัญญาในการไขให้แจ้งแล้วนำไปบอกคุณนีน่า ) มีพระภิกษุเจ้าอาวาสนั่งอยู่หน้าไมค์ อยู่ก็เหลือบไปเห็นพระอีกองค์มีภาพซ้อนเห็นท่านฉันข้าวตอนเย็นแล้วก็นอนหัวหนุมหมอนเอวังเสียงั้น ภาพต่อมาระหว่างกำลังอยู่ในงานทำบุญ100วันนั้น ก็มีเสียงบอกว่า พี่เขยที่ตายไปแล้วจะมาให้หวย อยู่ๆไฟก็ดับพรึ่บ! แล้วติดขึ้นมา เห็นเลข3ตัว  871 แล้วตาผมก็ลืมทันที ลุกนั่งเลยครับ( ลำดับเหตุกราณ์ที่ผ่านมาจริงๆตอนนั้นในงานผมแจกเลขคนที่มาร่วมงานว่าเห็น ปอ1 เล่นเลข81-18นะไม่ต้องเล่นเลขอื่น หนักล่างไว้ บนกันไว้ด้วย หวยมันออก 981-08) พอมาอีก3วันก็มีข่าว นายกของเราไปนั่งรถตุ๊กๆกลับทำเนียบทะเบียน 771  ผมเองเกรงว่ามันจะออกไหมหนอ เลขนี้ยิ่งตอนนี้กระแสเลขท่านดังมากเป็นที่วิพากวิจารณ์ ไปทั่วว่าเลขหวยออกของนายกบ่อยมาก ก็ติดๆไว้มั่งก็ได้เผื่อมันบังเอิญไปตรงกับเลขที่จะออก  ส่วนพระฉันเวลาวิกาลก็ผิดศีลข้อ6 จะเป็นล่างไหมพระฉันข้าวตอนเย็น  มันก็แปลกนะ พอนายกท่านไปนั่งรถตุ๊กๆ  วันรุ่งขึ้นผมตื่นนอนในตอนเช้า นอนหลับตาอีกครั้ง ก็เห็นภาพ ไก่พระนเรศวร รึว่าเลขมันเคลื่อนแล้ว ค่อนเล่าให้ฟังทีหลังนะครับ

ขอบคุณพี่ขุนที่ชี้แนะจ้ะ
ตอนนี้ลูกสาวหายดีขึ้นมากแล้ว
น้องตั้งจิตอธิษฐานตั้งใจสวดมนต์ขอพรปู่ใหญ่
ขอให้ลูกสาวหายจากอาการป่วยนี้ด้วยเทอญ
สวดได้สามวันหมอบอกให้กลับบ้านเพราะหาสาเหตุของอาการป่วยของลูกไม่ได้
นี่คือบุญกุศลจากการสวดมนต์ค่ะ
 K:[ K:[ K:[

ดีใจด้วยนะคะที่ลูกหายแล้วเข้าใจค่ะหัวอกคนที่เป็นแม่ี {"g} {"g}

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 230391
ตอบกลับ #273 26 กุมภาพันธ์ 2013, 06:50:15น.

• พลังน้ำใจ: 72
ตอบกลับ #274 26 กุมภาพันธ์ 2013, 07:24:18น.
     เล่าเรื่องที่นีน่าขอคำตอบจากฝันที่บอกไว้ว่าคาถาอัญเชิญพระปริตร ตอนนี้ลูกสาวของนีน่าหายป่วยจากอาการประหลาดที่หมอหาสาเหตุไม่เจอ จนใจจนหมอให้กลับไปดูแลที่บ้านเอง คือป่วยจากการเป็นผื่นแดงพอกลายเป็นสีม่วงจะปวดมากจนทนไม่ไหวต้องนำส่งโรงพยาบาล ไอ้เจ้าผื่นที่ว่านีน่าเล่าว่า มันจะเป็นตรงนั้นแล้วก็หายย้ายไปที่อื่นต่อ ขาบ้างแขนบ้างหลังบ้าง พอนีน่าสวดตามที่ผมบอกก็ค่อยๆหายจนเป็นปกติแล้วครับ จะเล่าละเอียดนะครับ เริ่มแรก ภาพนิมิต มีงานทำบุญ100วันพี่เขยผมที่บ้านเมื่อ11มค.56ที่ผ่านมา ในนิมิต เห็นพระให้ผมกล่าวนำสวด อาราธนาพระปริตร 3ครั้ง(นี่คือเป็นการบอกใบ้ของท้าวเวสสวรรณ ท่านให้ผมใช้ปัญญาในการไขให้แจ้งแล้วนำไปบอกคุณนีน่า ) มีพระภิกษุเจ้าอาวาสนั่งอยู่หน้าไมค์ อยู่ก็เหลือบไปเห็นพระอีกองค์มีภาพซ้อนเห็นท่านฉันข้าวตอนเย็นแล้วก็นอนหัวหนุมหมอนเอวังเสียงั้น ภาพต่อมาระหว่างกำลังอยู่ในงานทำบุญ100วันนั้น ก็มีเสียงบอกว่า พี่เขยที่ตายไปแล้วจะมาให้หวย อยู่ๆไฟก็ดับพรึ่บ! แล้วติดขึ้นมา เห็นเลข3ตัว  871 แล้วตาผมก็ลืมทันที ลุกนั่งเลยครับ( ลำดับเหตุกราณ์ที่ผ่านมาจริงๆตอนนั้นในงานผมแจกเลขคนที่มาร่วมงานว่าเห็น ปอ1 เล่นเลข81-18นะไม่ต้องเล่นเลขอื่น หนักล่างไว้ บนกันไว้ด้วย หวยมันออก 981-08) พอมาอีก3วันก็มีข่าว นายกของเราไปนั่งรถตุ๊กๆกลับทำเนียบทะเบียน 771  ผมเองเกรงว่ามันจะออกไหมหนอ เลขนี้ยิ่งตอนนี้กระแสเลขท่านดังมากเป็นที่วิพากวิจารณ์ ไปทั่วว่าเลขหวยออกของนายกบ่อยมาก ก็ติดๆไว้มั่งก็ได้เผื่อมันบังเอิญไปตรงกับเลขที่จะออก  ส่วนพระฉันเวลาวิกาลก็ผิดศีลข้อ6 จะเป็นล่างไหมพระฉันข้าวตอนเย็น  มันก็แปลกนะ พอนายกท่านไปนั่งรถตุ๊กๆ  วันรุ่งขึ้นผมตื่นนอนในตอนเช้า นอนหลับตาอีกครั้ง ก็เห็นภาพ ไก่พระนเรศวร รึว่าเลขมันเคลื่อนแล้ว ค่อนเล่าให้ฟังทีหลังนะครับ

ขอบคุณพี่ขุนที่ชี้แนะจ้ะ
ตอนนี้ลูกสาวหายดีขึ้นมากแล้ว
น้องตั้งจิตอธิษฐานตั้งใจสวดมนต์ขอพรปู่ใหญ่
ขอให้ลูกสาวหายจากอาการป่วยนี้ด้วยเทอญ
สวดได้สามวันหมอบอกให้กลับบ้านเพราะหาสาเหตุของอาการป่วยของลูกไม่ได้
นี่คือบุญกุศลจากการสวดมนต์ค่ะ
 K:[ K:[ K:[

ดีใจด้วยนะคุณนางฟ้า
และขอให้น้องแข็งแรงคับ

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

Re: ปริศนาเทวดา งวด 01-03-56
« ตอบกลับ #274 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 07:24:18น. »

ตอบกลับ #275 26 กุมภาพันธ์ 2013, 07:36:16น.

• พลังน้ำใจ: 31
ตอบกลับ #276 26 กุมภาพันธ์ 2013, 08:25:11น.
สวัสดีค่ะ อ.ขุนทัพ คุณอิ่มใจ และพี่นางฟ้เดินดิน รวมถึงเพื่อนๆสมาชิกด้วยค่ พรุ่งนี้วันพระใหญ่อย่าลืมสวดมนต์ก่อนนอน กันนะคะ
จะได้มีโชคมีลาภ <t,17> <t,17> <t,17> {"g} {"g} {"h}

สวัสดีค่ะคุณแม่น้องไพ ขอบคุณค่ะ พี่นางฟ้าสวดทุกวันค่ะ
เพราะการสวดมนต์เป็นส่วนหนึ่งของชีวิตพี่นางฟ้าค่ะ
อย่างไม่ได้สวดเลยนี่ก้อ พระพุทธคุณ พระธรรมคุณ พระสังฆคุณค่ะไม่งั้นนอนไม่ได้ค่ะ
ขอให้ผลบุญส่งให้คุณแม่น้องไพโชคดีมีสุขนะค่ะ
 K:[ K:[

ขอบคุณพี่นางฟ้ามากค่ะ 

• พลังน้ำใจ: 1666
ตอบกลับ #277 26 กุมภาพันธ์ 2013, 08:33:06น.
Thanks.. For You..

ตอบกลับ #278 26 กุมภาพันธ์ 2013, 08:33:23น.

kal ออฟไลน์
ตอบกลับ #279 26 กุมภาพันธ์ 2013, 12:01:37น.

ผู้ช่วยผู้อำนวยการบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 57964
ตอบกลับ #280 26 กุมภาพันธ์ 2013, 13:56:42น.

ขอเชิญสมัครสมาชิก VIP

• พลังน้ำใจ: 61
ตอบกลับ #281 26 กุมภาพันธ์ 2013, 17:22:15น.
 #v@ #v@สวัสดีครับท่าน อ. ขุนทัพและคุณนางฟ้าเดินดิน+1ครับพลังน้ำใจไว้ก่อน ผมไม่ได้เข้าเวปมาคุยหลายวันได้ข่าวว่าท่าน อ.ขุนทัพ
จะลงเลขเทียนวันนี้ตอนสี่ทุ่มหรือครับ ผมดีใจมากครับจะได้ชมดูว่ามีเลขอะไรครับได้ยินว่าเลขมันซ้อนกันมันเป็นอย่างไรครับ ผมต้องขอขอบพระคุณอย่างมากที่อุสาห์
ได้เสียสละเวลาทั้งแรงกายและแรงใจเพื่อที่อยากจะให้ สมาชิกทุกท่านได้รับสิ่งที่ตั้งใจรอคอยจากความจนบังคับ สุดท้ายขอให้ท่านทั้งสองจงเจริญด้วยทรัพย์ภายใน
และทรัพย์ภายนอกด้วยเทอญ สาธุ $|8 $|8 $|8 S|d' S|d' h*[ h*[ h*[
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กุมภาพันธ์ 2013, 17:24:20น. โดย thamma

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 12635
ตอบกลับ #282 26 กุมภาพันธ์ 2013, 19:46:08น.

<a href="http://www.swfcabin.com/swf-files/1375373962.swf" target="_blank" class="new_win">http://www.swfcabin.com/swf-files/1375373962.swf</a>

• พลังน้ำใจ: 12
ตอบกลับ #283 26 กุมภาพันธ์ 2013, 20:02:11น.
แวะมาทักทาย ท่านขุนทัพ และท่านสมาชิกทุกท่าน

ตอบกลับ #284 26 กุมภาพันธ์ 2013, 21:59:21น.
 <t,10> <t,11>เตรียมสมุด ปากกามารอท่านขุนทัพคับ <t,11> <t,11>

SBJ ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 49
ตอบกลับ #285 26 กุมภาพันธ์ 2013, 22:45:36น.
 ?7,> ?1,> ?8,>  ของ sbj หวยของท่านขุนทัพ  ?8,> ?7,> ?1,>

h|+ h|+ h|+ h|+ h|+ h|+ จะมาไหม

• พลังน้ำใจ: 166
ตอบกลับ #286 26 กุมภาพันธ์ 2013, 23:04:35น.
แวะมา บวกหนึ่งกำลังใจค่ะ J@: J@:

ตอบกลับ #287 26 กุมภาพันธ์ 2013, 23:49:13น.
 เหตุที่ท่าน...ยังใบ้หวยได้แม่น...เรื่อยๆมา เพราะท่านยึดจรรยาบรรณการใบ้หวย ไว้สามข้อ
ข้อ 1 ให้หวยด้วยเมตตาธรรม ไม่หวังสิ่งตอบแทน
ข้อ 2 ให้หวยแบบไม่เจาะจง ไม่เลือกที่รักมักที่ชัง ใครมีบุญวาสนาก็ได้ลาภนั้นไป
ข้อ 3 ให้ด้วยกิริยาอาการปกติทั่วไป ไม่บอกตรงๆ ไม่แสดงทีท่าให้รู้ว่าเป็นการใบ้หวย
         ท่านว่า ถ้าพระผู้ใด ละเมิดหลักสามข้อนี้แล้ว หวยงวดต่อไปก็จะไม่ออก เรียกกันว่า หวยเคลื่อน

ผมอ่านแล้วจึงได้สติ เลขบอกบางคนไปไม่ออกกลับออกเรื่องที่เล่า ของคุณอิ่มก็เช่นกัน วางรูปทองแท่งไม่บอกใบ้เลย ออกหมดเลย บน-ล่าง
 เมื่อคืนถามเรื่องบทสวดที่คุณนีน่า อยากเล่าให้ละเอียด เอาไว้คราวหน้า เพราะ ไฟดับแล้วติดเห็นเลขชัดเจน 3ตัวสีขาวของเทพเบื้องสูงครับท่านเมตตา เห็นปุ๊ปลืมตาเลย

เล่านะ เมื่อคืนนี้ขับรถกลับบ้านใจคิดไปตลอดทางทำไงดีหนอจะช่วยให้ได้โชคกันทุกคน เราตั้งใจไปทำหวยเลขเทียนที่หิ้งพระใหญ่ที่บ้านแม่ อยากได้เลขแบบติดกันจะได้ไม่งงกันมาก(แบบเลขติดต่อกันไปเลย) เลขเทียนขอเจ๋งๆจะ2ตัวหรือ3บนหรือล่างก็ได้ อยากทำแบบหางเดียวจบเล่นแค่บน-ล่างจะได้ไม่ต้องมากตัวก็จะดี   บ่ายวันนี้เริ่มพิธี จุดธูป16ดอกกลางแจ้งนอกบ้าน บอกเทพยาดาสิ่งสักศิทธิ์ ขอให้เลขเทียนของจริงปรากฏด้วยเถิด อันไหนไม่จริงอย่าปรากฏ แล้วเข้าไปในบ้าน จุดธูปเทียนบูชาพระ3ดอก แล้วจุดธูป9ดอกบูชาครูบาอาจารย์
ขอเลข3ตัวบนก่อน ผลไม่เป็นเลขเลย(ออกที่ภูเก็ตทะแม่งๆ) เทียนเหลือแทบไม่ถึงครึ่ง เลยขอ2ตัวล่าง ผลเป็นเลขชัดเจนทันทีแล้วไหลติดต่อกันเป็นเลข2ตัวแบบมัดติดกันเลยครับดิ้นไม่หลุดแน่ (แบบปฏิทินใบ้หวย) สงสัยงวดนี้เล่นมันแค่2ตัวพอ ส่วนเลขบนสังหรณ์ใจนะงวดนี้ คำอธิฐานครั้งที่3จะได้งวดนี้เสียกระมัง 1.ตาทิพย์ 2.หูทิพย์ 3.เจโตปริยญาณ (หยั่งรู้จิตใจผู้อื่น) แต่ผมก็ยังรอแดง-เหลือง เช่นเคยครับ เพราะได้มาทุกงวด ครับ

(คลิกเพื่อแสดงรูปที่ซ่อนอยู่.)---(คลิกเพื่อแสดงรูปที่ซ่อนอยู่.)
   เลขเทียนผมทำวันที่ผ่านมาได้แค่2ตัวเองครับ เลขมัดติดกันหมุนดูยังงไก็หางเดียว สิบหน่วย แต่อยู่ที่มุมมองของท่านเอง ว่าจะฟันหางเดียวหรือกันเพิ่มเลขเอาเอง  ผมเองจะลงเลขเทียนด้านหน้าและด้านหลังให้ท่านดูการไหลของน้ำตาเทียนไปทิศทางใดบ้างจะได้เน้นเลขในดวงใจกันครับ

<t,11> <t,11>

ตอบกลับ #288 26 กุมภาพันธ์ 2013, 23:52:32น.
?7,> ?1,> ?8,>  ของ sbj หวยของท่านขุนทัพ  ?8,> ?7,> ?1,>

h|+ h|+ h|+ h|+ h|+ h|+ จะมาไหม

R]| R]| s#y

• พลังน้ำใจ: 367
ตอบกลับ #289 26 กุมภาพันธ์ 2013, 23:57:25น.
 :) :) :)  +1 ให้ค่า ขอบคุณนะคะ

ตอบกลับ #290 27 กุมภาพันธ์ 2013, 06:43:35น.

• พลังน้ำใจ: 1666
ตอบกลับ #291 27 กุมภาพันธ์ 2013, 08:17:27น.
Thanks.. For You..

• พลังน้ำใจ: 31
ตอบกลับ #292 27 กุมภาพันธ์ 2013, 08:54:25น.
 เหตุที่ท่าน...ยังใบ้หวยได้แม่น...เรื่อยๆมา เพราะท่านยึดจรรยาบรรณการใบ้หวย ไว้สามข้อ
ข้อ 1 ให้หวยด้วยเมตตาธรรม ไม่หวังสิ่งตอบแทน
ข้อ 2 ให้หวยแบบไม่เจาะจง ไม่เลือกที่รักมักที่ชัง ใครมีบุญวาสนาก็ได้ลาภนั้นไป
ข้อ 3 ให้ด้วยกิริยาอาการปกติทั่วไป ไม่บอกตรงๆ ไม่แสดงทีท่าให้รู้ว่าเป็นการใบ้หวย
         ท่านว่า ถ้าพระผู้ใด ละเมิดหลักสามข้อนี้แล้ว หวยงวดต่อไปก็จะไม่ออก เรียกกันว่า หวยเคลื่อน

ผมอ่านแล้วจึงได้สติ เลขบอกบางคนไปไม่ออกกลับออกเรื่องที่เล่า ของคุณอิ่มก็เช่นกัน วางรูปทองแท่งไม่บอกใบ้เลย ออกหมดเลย บน-ล่าง
 เมื่อคืนถามเรื่องบทสวดที่คุณนีน่า อยากเล่าให้ละเอียด เอาไว้คราวหน้า เพราะ ไฟดับแล้วติดเห็นเลขชัดเจน 3ตัวสีขาวของเทพเบื้องสูงครับท่านเมตตา เห็นปุ๊ปลืมตาเลย

ขอบคุณมากค่ะ อ.ขุนทัพ  {"e} {"e} {"e}
  เล่านะ เมื่อคืนนี้ขับรถกลับบ้านใจคิดไปตลอดทางทำไงดีหนอจะช่วยให้ได้โชคกันทุกคน เราตั้งใจไปทำหวยเลขเทียนที่หิ้งพระใหญ่ที่บ้านแม่ อยากได้เลขแบบติดกันจะได้ไม่งงกันมาก(แบบเลขติดต่อกันไปเลย) เลขเทียนขอเจ๋งๆจะ2ตัวหรือ3บนหรือล่างก็ได้ อยากทำแบบหางเดียวจบเล่นแค่บน-ล่างจะได้ไม่ต้องมากตัวก็จะดี   บ่ายวันนี้เริ่มพิธี จุดธูป16ดอกกลางแจ้งนอกบ้าน บอกเทพยาดาสิ่งสักศิทธิ์ ขอให้เลขเทียนของจริงปรากฏด้วยเถิด อันไหนไม่จริงอย่าปรากฏ แล้วเข้าไปในบ้าน จุดธูปเทียนบูชาพระ3ดอก แล้วจุดธูป9ดอกบูชาครูบาอาจารย์
ขอเลข3ตัวบนก่อน ผลไม่เป็นเลขเลย(ออกที่ภูเก็ตทะแม่งๆ) เทียนเหลือแทบไม่ถึงครึ่ง เลยขอ2ตัวล่าง ผลเป็นเลขชัดเจนทันทีแล้วไหลติดต่อกันเป็นเลข2ตัวแบบมัดติดกันเลยครับดิ้นไม่หลุดแน่ (แบบปฏิทินใบ้หวย) สงสัยงวดนี้เล่นมันแค่2ตัวพอ ส่วนเลขบนสังหรณ์ใจนะงวดนี้ คำอธิฐานครั้งที่3จะได้งวดนี้เสียกระมัง 1.ตาทิพย์ 2.หูทิพย์ 3.เจโตปริยญาณ (หยั่งรู้จิตใจผู้อื่น) แต่ผมก็ยังรอแดง-เหลือง เช่นเคยครับ เพราะได้มาทุกงวด ครับ

(คลิกเพื่อแสดงรูปที่ซ่อนอยู่.)---(คลิกเพื่อแสดงรูปที่ซ่อนอยู่.)
   เลขเทียนผมทำวันที่ผ่านมาได้แค่2ตัวเองครับ เลขมัดติดกันหมุนดูยังงไก็หางเดียว สิบหน่วย แต่อยู่ที่มุมมองของท่านเอง ว่าจะฟันหางเดียวหรือกันเพิ่มเลขเอาเอง  ผมเองจะลงเลขเทียนด้านหน้าและด้านหลังให้ท่านดูการไหลของน้ำตาเทียนไปทิศทางใดบ้างจะได้เน้นเลขในดวงใจกันครับ

• พลังน้ำใจ: 18068
ตอบกลับ #293 27 กุมภาพันธ์ 2013, 09:12:26น.

สวัสดีค่ะ คุณkhunthap
วันนี้และทุกๆวัน ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ
+1 h*[ ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่นำมาแบ่งปัน ขอบคุณแทนสมาชิกดอทเน็ทด้วยนะคะ
 <t,17> <t,17> <t,17> <t,17>

ตอบกลับ #294 27 กุมภาพันธ์ 2013, 09:13:22น.
::) เป็ดแวะมาเติม  <t,17> ให้สมาชิกอาจารย์ขุนทัพนะคะ  {"b}

kal ออฟไลน์
ตอบกลับ #295 27 กุมภาพันธ์ 2013, 11:05:06น.

ขอบคุณมากค่ะ อ.ขุนทัพ  {"e} {"e} {"e}

อ้าว...จดกันใหญ่บอกมั่งว่าเห็นเลขอะไรกันมั่งอ่ะ <t,28> <t,28>

kal ออฟไลน์
ตอบกลับ #296 27 กุมภาพันธ์ 2013, 11:10:20น.
                                                                         ใครถอดรูทได้ จะได้เลื่อนยศเป็นนายสิบอีก1ขั้น
  แถมในคืนที่บอกผีพี่เขยยังขี่รถมอไซค์ไปถนนสายกลาง คือว่าถนนมันมี3สายน่ะ เขาขี่ไปจอดเฉยเลยโด่ๆอยู่คันเดียว
                                                         ใครคิดว่าเด็ก ปอ1ถอดรูท49ได้บ้าง ในขณะขี่รถจักรยานยนต์สีแดง
ถอดรูท49= 7  ท่านขุนทัพหนูพอจะสอบเลื่อนขั้นเป็นนายสิบกับเค้าได้มั้ยค่ะ T|g T|g
ตกลงหนูไม่ได้เลื่อนขั้นเป็นนายสิบแล้วใช่มั้ย
หรือจะเลื่อนเป็นนายร้อยดีค่ะท่านขุนทัพ
หรือว่าหนูสอบตกอ่ะช่วยบอกหนูที S|d' {"c}

• พลังน้ำใจ: 497
ตอบกลับ #297 27 กุมภาพันธ์ 2013, 12:20:38น.
    พรุ่งนี้4ทุ่มลงเลขเทียน สวยๆเทวดาท่านมัดติดกันดิ้มไม่หลุด ตรงหลักสิบ-หน่วย ขอล่างไว้ กันเหนียวบนด้วยนะ  R]| R]| R]| R]| R]| ][j ][j ][j ][j ][j ][j ][j ][j ][j ][j <t,3>ากพลาดแบบ ปอ1
ขอบคุณมากๆค่ะอ.ขุนทัพ R]|

kal ออฟไลน์
ตอบกลับ #298 27 กุมภาพันธ์ 2013, 12:43:23น.

ขอบคุณมากค่ะ อ.ขุนทัพ  {"e} {"e} {"e}
 เล่านะ เมื่อคืนนี้ขับรถกลับบ้านใจคิดไปตลอดทางทำไงดีหนอจะช่วยให้ได้โชคกันทุกคน เราตั้งใจไปทำหวยเลขเทียนที่หิ้งพระใหญ่ที่บ้านแม่ อยากได้เลขแบบติดกันจะได้ไม่งงกันมาก(แบบเลขติดต่อกันไปเลย) เลขเทียนขอเจ๋งๆจะ2ตัวหรือ3บนหรือล่างก็ได้ อยากทำแบบหางเดียวจบเล่นแค่บน-ล่างจะได้ไม่ต้องมากตัวก็จะดี   บ่ายวันนี้เริ่มพิธี จุดธูป16ดอกกลางแจ้งนอกบ้าน บอกเทพยาดาสิ่งสักศิทธิ์ ขอให้เลขเทียนของจริงปรากฏด้วยเถิด อันไหนไม่จริงอย่าปรากฏ แล้วเข้าไปในบ้าน จุดธูปเทียนบูชาพระ3ดอก แล้วจุดธูป9ดอกบูชาครูบาอาจารย์

เลขเทียนผมทำวันที่ผ่านมาได้แค่2ตัวเองครับ เลขมัดติดกันหมุนดูยังงไก็หางเดียว สิบหน่วย แต่อยู่ที่มุมมองของท่านเอง ว่าจะฟันหางเดียวหรือกันเพิ่มเลขเอาเอง  ผมเองจะลงเลขเทียนด้านหน้าและด้านหลังให้ท่านดูการไหลของน้ำตาเทียนไปทิศทางใดบ้างจะได้เน้นเลขในดวงใจกันครับ

อ้าว...จดกันใหญ่บอกมั่งว่าเห็นเลขอะไรกันมั่งอ่ะ <t,28> <t,28>
คุณเป็ด..คุณนางฟ้า..และท่านอื่นๆๆขาเห็นเลขไรกันมั่งค่ะ
ขอบคุณมากๆค่ะอ.ขุนทัพ

S|d' S|d'
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กุมภาพันธ์ 2013, 12:45:28น. โดย kal

• พลังน้ำใจ: 41496
ตอบกลับ #299 27 กุมภาพันธ์ 2013, 13:19:52น.
+1  ขอบคุณ  คุณขุนทัพมากๆๆ คะ    T|g T|g T|g T|g

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย