"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: ปริศนาเทวดา งวด 01-03-56

47641

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 230398
ตอบกลับ #300 27 กุมภาพันธ์ 2013, 14:10:45น.
 เหตุที่ท่าน...ยังใบ้หวยได้แม่น...เรื่อยๆมา เพราะท่านยึดจรรยาบรรณการใบ้หวย ไว้สามข้อ
ข้อ 1 ให้หวยด้วยเมตตาธรรม ไม่หวังสิ่งตอบแทน
ข้อ 2 ให้หวยแบบไม่เจาะจง ไม่เลือกที่รักมักที่ชัง ใครมีบุญวาสนาก็ได้ลาภนั้นไป
ข้อ 3 ให้ด้วยกิริยาอาการปกติทั่วไป ไม่บอกตรงๆ ไม่แสดงทีท่าให้รู้ว่าเป็นการใบ้หวย
         ท่านว่า ถ้าพระผู้ใด ละเมิดหลักสามข้อนี้แล้ว หวยงวดต่อไปก็จะไม่ออก เรียกกันว่า หวยเคลื่อน

ผมอ่านแล้วจึงได้สติ เลขบอกบางคนไปไม่ออกกลับออกเรื่องที่เล่า ของคุณอิ่มก็เช่นกัน วางรูปทองแท่งไม่บอกใบ้เลย ออกหมดเลย บน-ล่าง
 เมื่อคืนถามเรื่องบทสวดที่คุณนีน่า อยากเล่าให้ละเอียด เอาไว้คราวหน้า เพราะ ไฟดับแล้วติดเห็นเลขชัดเจน 3ตัวสีขาวของเทพเบื้องสูงครับท่านเมตตา เห็นปุ๊ปลืมตาเลย

ขอบคุณมากค่ะ อ.ขุนทัพ  {"e} {"e} {"e}
 เล่านะ เมื่อคืนนี้ขับรถกลับบ้านใจคิดไปตลอดทางทำไงดีหนอจะช่วยให้ได้โชคกันทุกคน เราตั้งใจไปทำหวยเลขเทียนที่หิ้งพระใหญ่ที่บ้านแม่ อยากได้เลขแบบติดกันจะได้ไม่งงกันมาก(แบบเลขติดต่อกันไปเลย) เลขเทียนขอเจ๋งๆจะ2ตัวหรือ3บนหรือล่างก็ได้ อยากทำแบบหางเดียวจบเล่นแค่บน-ล่างจะได้ไม่ต้องมากตัวก็จะดี   บ่ายวันนี้เริ่มพิธี จุดธูป16ดอกกลางแจ้งนอกบ้าน บอกเทพยาดาสิ่งสักศิทธิ์ ขอให้เลขเทียนของจริงปรากฏด้วยเถิด อันไหนไม่จริงอย่าปรากฏ แล้วเข้าไปในบ้าน จุดธูปเทียนบูชาพระ3ดอก แล้วจุดธูป9ดอกบูชาครูบาอาจารย์
ขอเลข3ตัวบนก่อน ผลไม่เป็นเลขเลย(ออกที่ภูเก็ตทะแม่งๆ) เทียนเหลือแทบไม่ถึงครึ่ง เลยขอ2ตัวล่าง ผลเป็นเลขชัดเจนทันทีแล้วไหลติดต่อกันเป็นเลข2ตัวแบบมัดติดกันเลยครับดิ้นไม่หลุดแน่ (แบบปฏิทินใบ้หวย) สงสัยงวดนี้เล่นมันแค่2ตัวพอ ส่วนเลขบนสังหรณ์ใจนะงวดนี้ คำอธิฐานครั้งที่3จะได้งวดนี้เสียกระมัง 1.ตาทิพย์ 2.หูทิพย์ 3.เจโตปริยญาณ (หยั่งรู้จิตใจผู้อื่น) แต่ผมก็ยังรอแดง-เหลือง เช่นเคยครับ เพราะได้มาทุกงวด ครับ

(คลิกเพื่อแสดงรูปที่ซ่อนอยู่.)---(คลิกเพื่อแสดงรูปที่ซ่อนอยู่.)
  เลขเทียนผมทำวันที่ผ่านมาได้แค่2ตัวเองครับ เลขมัดติดกันหมุนดูยังงไก็หางเดียว สิบหน่วย แต่อยู่ที่มุมมองของท่านเอง ว่าจะฟันหางเดียวหรือกันเพิ่มเลขเอาเอง  ผมเองจะลงเลขเทียนด้านหน้าและด้านหลังให้ท่านดูการไหลของน้ำตาเทียนไปทิศทางใดบ้างจะได้เน้นเลขในดวงใจกันครับ

<t,11> <t,11>

อ้าว...จดกันใหญ่บอกมั่งว่าเห็นเลขอะไรกันมั่งอ่ะ <t,28> <t,28>
คุณเป็ด..คุณนางฟ้า..และท่านอื่นๆๆขาเห็นเลขไรกันมั่งค่ะ
ขอบคุณมากๆค่ะอ.ขุนทัพ

S|d' S|d'
<t,15> เป็ดเห็นเป็นเลข  3   0   6   8  แค่นี้ค่ะ  Y$@

• พลังน้ำใจ: 72
ตอบกลับ #301 27 กุมภาพันธ์ 2013, 14:16:10น.
 เหตุที่ท่าน...ยังใบ้หวยได้แม่น...เรื่อยๆมา เพราะท่านยึดจรรยาบรรณการใบ้หวย ไว้สามข้อ
ข้อ 1 ให้หวยด้วยเมตตาธรรม ไม่หวังสิ่งตอบแทน
ข้อ 2 ให้หวยแบบไม่เจาะจง ไม่เลือกที่รักมักที่ชัง ใครมีบุญวาสนาก็ได้ลาภนั้นไป
ข้อ 3 ให้ด้วยกิริยาอาการปกติทั่วไป ไม่บอกตรงๆ ไม่แสดงทีท่าให้รู้ว่าเป็นการใบ้หวย
         ท่านว่า ถ้าพระผู้ใด ละเมิดหลักสามข้อนี้แล้ว หวยงวดต่อไปก็จะไม่ออก เรียกกันว่า หวยเคลื่อน

ผมอ่านแล้วจึงได้สติ เลขบอกบางคนไปไม่ออกกลับออกเรื่องที่เล่า ของคุณอิ่มก็เช่นกัน วางรูปทองแท่งไม่บอกใบ้เลย ออกหมดเลย บน-ล่าง
 เมื่อคืนถามเรื่องบทสวดที่คุณนีน่า อยากเล่าให้ละเอียด เอาไว้คราวหน้า เพราะ ไฟดับแล้วติดเห็นเลขชัดเจน 3ตัวสีขาวของเทพเบื้องสูงครับท่านเมตตา เห็นปุ๊ปลืมตาเลย

ขอบคุณมากค่ะ อ.ขุนทัพ  {"e} {"e} {"e}
 เล่านะ เมื่อคืนนี้ขับรถกลับบ้านใจคิดไปตลอดทางทำไงดีหนอจะช่วยให้ได้โชคกันทุกคน เราตั้งใจไปทำหวยเลขเทียนที่หิ้งพระใหญ่ที่บ้านแม่ อยากได้เลขแบบติดกันจะได้ไม่งงกันมาก(แบบเลขติดต่อกันไปเลย) เลขเทียนขอเจ๋งๆจะ2ตัวหรือ3บนหรือล่างก็ได้ อยากทำแบบหางเดียวจบเล่นแค่บน-ล่างจะได้ไม่ต้องมากตัวก็จะดี   บ่ายวันนี้เริ่มพิธี จุดธูป16ดอกกลางแจ้งนอกบ้าน บอกเทพยาดาสิ่งสักศิทธิ์ ขอให้เลขเทียนของจริงปรากฏด้วยเถิด อันไหนไม่จริงอย่าปรากฏ แล้วเข้าไปในบ้าน จุดธูปเทียนบูชาพระ3ดอก แล้วจุดธูป9ดอกบูชาครูบาอาจารย์
ขอเลข3ตัวบนก่อน ผลไม่เป็นเลขเลย(ออกที่ภูเก็ตทะแม่งๆ) เทียนเหลือแทบไม่ถึงครึ่ง เลยขอ2ตัวล่าง ผลเป็นเลขชัดเจนทันทีแล้วไหลติดต่อกันเป็นเลข2ตัวแบบมัดติดกันเลยครับดิ้นไม่หลุดแน่ (แบบปฏิทินใบ้หวย) สงสัยงวดนี้เล่นมันแค่2ตัวพอ ส่วนเลขบนสังหรณ์ใจนะงวดนี้ คำอธิฐานครั้งที่3จะได้งวดนี้เสียกระมัง 1.ตาทิพย์ 2.หูทิพย์ 3.เจโตปริยญาณ (หยั่งรู้จิตใจผู้อื่น) แต่ผมก็ยังรอแดง-เหลือง เช่นเคยครับ เพราะได้มาทุกงวด ครับ

(คลิกเพื่อแสดงรูปที่ซ่อนอยู่.)---(คลิกเพื่อแสดงรูปที่ซ่อนอยู่.)
  เลขเทียนผมทำวันที่ผ่านมาได้แค่2ตัวเองครับ เลขมัดติดกันหมุนดูยังงไก็หางเดียว สิบหน่วย แต่อยู่ที่มุมมองของท่านเอง ว่าจะฟันหางเดียวหรือกันเพิ่มเลขเอาเอง  ผมเองจะลงเลขเทียนด้านหน้าและด้านหลังให้ท่านดูการไหลของน้ำตาเทียนไปทิศทางใดบ้างจะได้เน้นเลขในดวงใจกันครับ

อ้าว...จดกันใหญ่บอกมั่งว่าเห็นเลขอะไรกันมั่งอ่ะ <t,28> <t,28>
คุณเป็ด..คุณนางฟ้า..และท่านอื่นๆๆขาเห็นเลขไรกันมั่งค่ะ

S|d' S|d'
<t,15> เป็ดเห็นเป็นเลข  3   0   6   8  แค่นี้ค่ะ  Y$@
<t,11> <t,11> เรียนไม่เก่งลอกอย่างเดียว <t,11> <t,11>
แต่ถ้าให้คิดก็ 63 68 69 <t,7> <t,7>

ตอบกลับ #302 27 กุมภาพันธ์ 2013, 14:17:16น.
Chain Amulets

{"b} <t,3> {"b}

พลังน้ำใจ: 56

ตอบกลับ #303 27 กุมภาพันธ์ 2013, 14:55:35น.
Chain Amulets

{"b} <t,3> {"b}

พลังน้ำใจ: 56

เราจารวยไปด้วยกาน <t,15> <t,15>

• พลังน้ำใจ: 31
ตอบกลับ #304 27 กุมภาพันธ์ 2013, 15:43:17น.

S|d' S|d'
<t,11> <t,11> เรียนไม่เก่งลอกอย่างเดียว <t,11> <t,11>
แต่ถ้าให้คิดก็ 63 68 69 <t,7> <t,7

0 9 8  ค่ะ ตัดเล่นเอา

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

Re: ปริศนาเทวดา งวด 01-03-56
« ตอบกลับ #304 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2013, 15:43:17น. »

ผู้ช่วยผู้อำนวยการบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 57965
ตอบกลับ #305 27 กุมภาพันธ์ 2013, 19:28:22น.

ขอเชิญสมัครสมาชิก VIP

ตอบกลับ #306 27 กุมภาพันธ์ 2013, 19:40:36น.

คืนนี้นอนหลับฝันดีนะคะ  h*[ คิดถึงเสมอ

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 12635
ตอบกลับ #307 27 กุมภาพันธ์ 2013, 20:41:36น.
<a href="http://www.swfcabin.com/swf-files/1375373962.swf" target="_blank" class="new_win">http://www.swfcabin.com/swf-files/1375373962.swf</a>

ตอบกลับ #308 27 กุมภาพันธ์ 2013, 22:18:49น.
 C][ C][ T[@ T[@

+1กำลังใจท่านขุนทัพคับ

• พลังน้ำใจ: 497
ตอบกลับ #309 27 กุมภาพันธ์ 2013, 23:08:47น.
ขอบคุณมากๆค่ะ R]| R]| R]| R]| R]| R]| R]| R]| R]| ][j ][j ][j ][j ][j

• พลังน้ำใจ: 1666
ตอบกลับ #310 28 กุมภาพันธ์ 2013, 07:54:54น.
Thanks.. For You..

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 12635
ตอบกลับ #311 28 กุมภาพันธ์ 2013, 19:29:37น.
..พรุ่งนี้ขอให้ สมช.apichoke.net..
..โชคดีร่ำรวยกันทุกๆท่านนะคะ..
<a href="http://www.swfcabin.com/swf-files/1375373962.swf" target="_blank" class="new_win">http://www.swfcabin.com/swf-files/1375373962.swf</a>

ตอบกลับ #312 28 กุมภาพันธ์ 2013, 20:49:42น.

• พลังน้ำใจ: 36375
ตอบกลับ #313 28 กุมภาพันธ์ 2013, 20:59:41น.
khunthap
 Junior Mb

พลังน้ำใจ: 346
[กดให้น้ำใจ]

{"b} {"b} {"b} R]| R]| R]|

• พลังน้ำใจ: 36375
ตอบกลับ #314 28 กุมภาพันธ์ 2013, 21:00:40น.

• พลังน้ำใจ: 735
ตอบกลับ #315 28 กุมภาพันธ์ 2013, 23:17:31น.
 วันนี้แอบมองหมาแม่ลูกอ่อน นมจากเต้าอย่าคิดมากนะ ผม มองหาเลขเด็ดจับคู่กับหัวหมา มันจะชนกับพระแอบฉันข้าวยามเย็นไหม ชนเลขอารบิกจากเทียนไหม {"c}
ต้องมีคุณธรรม ทำสิ่งใดก็จะสำเร็จได้ทุกสิ่ง

ตอบกลับ #316 28 กุมภาพันธ์ 2013, 23:20:17น.
                                                 (คลิกเพื่อแสดงรูปที่ซ่อนอยู่.)

ไก่ท้องแดงยืนกางปีก (หาภาพไม่ได้เล่าให้ฟังล่ะกัน) มาสิบบน

ไก่ทำไมต้องกางปีกยืนเฉยๆก็ได้นิ กางแล้วก็หุบ ถึง3ครั้ง มันบอกใบ้เลขอะไรนะ ใครติดตามมาหลายงวดน่าจะสอบได้นะ

(คลิกเพื่อแสดงรูปที่ซ่อนอยู่.)

ปริศนาภาพบารมี  3ตัวบน

ผมเห็นครั้งแรก มีเสียงบอกว่า ไก่พระนเรศวรยืนอยู่หน้าดอนเจดีย์ตามภาพนั่นแหละครับ ภาพต่อมาก็เห็นไก่ตัวนี้ยืนบนเวที เสียงเจ้าของบอก แอ๊คชั่น มันก็กางปีกปากก็ขยับๆ แล้วก็หันซ้ายให้คนชมกันแล้วก็หุบ แอ๊คชั่น มันก็กางอีกหันขวาบ้าง แล้วก็หุบ แอ๊คชั่นอีกที มันก็ยืนตรงขาเดียว น่าจะใช่นะเห็นแว๊ปเดียว ท้องมันแดงเชียวแหละ ก็แปลกนะ ปริศนามันเชื่อมโยงกันกับเรื่องที่เล่ามาตลอดนะ

ต้องมีคุณธรรม ทำสิ่งใดก็จะสำเร็จได้ทุกสิ่ง

ตอบกลับ #317 28 กุมภาพันธ์ 2013, 23:27:53น.
วันนี้แอบมองหมาแม่ลูกอ่อน นมจากเต้าอย่าคิดมากนะ ผม มองหาเลขเด็ดจับคู่กับหัวหมา มันจะชนกับพระแอบฉันข้าวยามเย็นไหม ชนเลขอารบิกจากเทียนไหม {"c}
<t,5> <t,5>

• พลังน้ำใจ: 41443
ตอบกลับ #318 01 มีนาคม 2013, 07:10:40น.

khunthap
Junior Mb
**
พลังน้ำใจ: 351

ขอให้ทุกท่านโชคดีร่ำรวยกันโดยทั่วหน้าค่ะ.. K:[ K:[
มนุษย์..มักจะแพ้ภัยที่ตนเองเป็นผู้ก่อเสมอ

รายละเอียดการสมัครสมาชิก VIP
http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

ตอบกลับ #319 01 มีนาคม 2013, 07:14:48น.

ผมมองแล้วมี  6-9 **3-8  ล่างครับ จับเล่นดู

ตอบกลับ #320 01 มีนาคม 2013, 07:18:13น.

ไก่ท้องแดงยืนกางปีก (หาภาพไม่ได้เล่าให้ฟังล่ะกัน) มาสิบบน

ไก่ทำไมต้องกางปีกยืนเฉยๆก็ได้นิ กางแล้วก็หุบ ถึง3ครั้ง มันบอกใบ้เลขอะไรนะ ใครติดตามมาหลายงวดน่าจะสอบได้นะ

ผมเห็นครั้งแรก มีเสียงบอกว่า ไก่พระนเรศวรยืนอยู่หน้าดอนเจดีย์ตามภาพนั่นแหละครับ ภาพต่อมาก็เห็นไก่ตัวนี้ยืนบนเวที เสียงเจ้าของบอก แอ๊คชั่น มันก็กางปีกปากก็ขยับๆ แล้วก็หันซ้ายให้คนชมกันแล้วก็หุบ แอ๊คชั่น มันก็กางอีกหันขวาบ้าง แล้วก็หุบ แอ๊คชั่นอีกที มันก็ยืนตรงขาเดียว น่าจะใช่นะเห็นแว๊ปเดียว ท้องมันแดงเชียวแหละ ก็แปลกนะ ปริศนามันเชื่อมโยงกันกับเรื่องที่เล่ามาตลอดนะ

ไก่- ดอนเดีย์  เชื่อมโยงกันฝันไหม ชนกับ บันได9ขั้นขื้นลงไปกลับด้วย ขอให้สอบผ่านกันนะครับ เดี๋ยวตก แบบงวด ปอ1

• พลังน้ำใจ: 2145
ตอบกลับ #321 01 มีนาคม 2013, 07:45:50น.
 S|d' S|d' S|d'

• พลังน้ำใจ: 31
ตอบกลับ #322 01 มีนาคม 2013, 08:37:18น.

น่าจะ  93 มารึป่าว

• พลังน้ำใจ: 151
ตอบกลับ #323 01 มีนาคม 2013, 12:45:38น.
][Y $|8ขอบคุณมากครับอ.ขุนทัพ+ <t,17>

• พลังน้ำใจ: 809
ตอบกลับ #324 01 มีนาคม 2013, 13:03:07น.

ไก่- ดอนเดีย์  เชื่อมโยงกันฝันไหม ชนกับ บันได9ขั้นขื้นลงไปกลับด้วย ขอให้สอบผ่านกันนะครับ เดี๋ยวตก แบบงวด ปอ1

T|g

• พลังน้ำใจ: 1
ตอบกลับ #325 01 มีนาคม 2013, 13:20:54น.
 T[@  ขอบคุณค่ะท่านขุนทัพ ขอให้สอบผ่านทีเถอะ   T[@
จะได้   G[d G[d G[d G[d กับเขาซะที

• พลังน้ำใจ: 41443
ตอบกลับ #326 01 มีนาคม 2013, 13:28:23น.
T[@  ขอบคุณค่ะท่านขุนทัพ ขอให้สอบผ่านทีเถอะ   T[@
จะได้   G[d G[d G[d G[d กับเขาซะที

ขอให้ร่ำรวยสมดังปรารถนานะค่ะ.. K:[
มนุษย์..มักจะแพ้ภัยที่ตนเองเป็นผู้ก่อเสมอ

รายละเอียดการสมัครสมาชิก VIP
http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

• พลังน้ำใจ: 611
ตอบกลับ #327 01 มีนาคม 2013, 13:41:00น.
 {"b} {"b}

• พลังน้ำใจ: 151
ตอบกลับ #328 01 มีนาคม 2013, 13:49:03น.
$|8ขอบคุณนางฟ้าเดินดินด้วยครับ ขอให้มีสุขภาพพลานามัยแข็งแรงครับ K:[

ตอบกลับ #329 01 มีนาคม 2013, 14:13:49น.
{"b} ][j ][j ][j {"b}

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย