ปกิณณกะ > ดูดวง-โชคชะตา

: ] ทายนิสัยหนุ่มในฝันจากวันเดือนปีเกิด

<< < (3/4) > >>

sonic x:
ทายนิสัยหนุ่มในฝันจากวันเดือนปีเกิด

cl;: cl;: cl;: cl;: cl;: cl;: cl;:

ผู้ชายหมายเลข 8
เสน่ห์ :
ชนะใจหญิง ด้วยความเป็นสุภาพบุรุษ เสื้อผ้าแบรนด์เนมหรูๆ และความร่ำรวย พบหาเขาได้ตามรีสอร์ท หรือคลับระดับห้าดาว ไม่ใช่เพียงแค่เงินอย่างเดียวที่เขามี แต่เขาฉลาดพอตัวเลยหล่ะครับ

ความรัก เซ็กส์ :
เขาเยี่ยมมาก เท่ห์มาก และวางตัวดี แต่ถ้าได้ตกหลุมรักสาวใดแล้ว ก็ยินดีที่จะให้เก็บกุญแจอพาร์ตเม้นท์หรูหรา หรือ รถสปอร์ตคันงามของเขาไว้ เขาไม่ใช่ไก่อ่อนสอนขันเรื่องผู้หญิง เว้นแต่ตอนที่เจอรักแท้ครับ

ข้อเสีย :
เขาชอบคิดว่าตัวเองเป็นคาสโนวากลับชาติมาเกิดครับ เขาจะมีผู้หญิงไปเรื่อยๆ ชอบเงิน ชื่อเสียง และภาพลักษณ์ภายนอก หัวสูงและค่อนข้างฉาบฉวย ชอบเล่นการพนัน มีแนวโน้มจะติดการพนัน

sonic x:
ทายนิสัยหนุ่มในฝันจากวันเดือนปีเกิด

cl;: cl;: cl;: cl;: cl;: cl;: cl;:

ผู้ชายหมายเลข 9
เสน่ห์ :
เขาเป็นคนอบอุ่น ซื่อสัตย์และน่ารัก ออกจะประหลาดๆ ไม่เหมือนชาวบ้าน มีจิตใจที่เข้มแข็งมาก สามารถสยบสาวๆ ได้อย่างราบคาบ หรืออาจเป็นเพราะความหลุดโลกของเขา และนิสัยง่ายๆ สบายๆ ที่ทำให้ผู้หญิงหลงรักนี่แหละครับ

ความรัก เซ็กส์ :
เขาจะคอยตามหาเนื้อคู่อยู่ตลอดเวลา และค่อนข้างจะเรื่องมาก ก็เขาอยากให้ทุกอย่างเพอร์เฟคกับแฟนนี่ครับ คำเตือน สาวๆ อาจทนความเจ้ากี้เจ้าการ และความเอาใจใส่แบบท่วมท้นไม่ไหว ก่อนมีเซ็กส์เขาจะต้อง อาบน้ำให้สะอาดก่อนเสมอ ถึงเขาจะไม่ชอบใช้อุปกรณ์ช่วย แต่เขาก็มีลีลาบนเตียงที่เด็ดขาดเหนือชั้นครับ

ข้อเสีย :
เขารักและอยากอยู่กับแฟนตลอดเวลา จนบางครั้งผู้หญิงไม่มีเวลาเป็นของตัวเองเลย หากหญิงใดบ่นเรื่องนี้ขึ้นมา จะถูกเขาหาว่าเห็นแก่ตัว เมื่อไม่ได้ดังใจ เขาจะงอแง โวยวาย แล้วก็หงุดหงิด

sonic x:
สวัสดีครับ

สมาชิกและบุคคลทั่วไปที่เข้ามาเยี่ยม
ไม่ว่าคุณจะอยู่ที่ไหน ทำอะไร
ขอให้พบเจอแ่ต่เรื่องราวดีๆ และมีความสุข

หัวใจของคนเราแข็งแกร่งกว่าแก้วนัก
จงอย่าเป็นคนที่พร้อมจะแตกร้าวได้ง่ายเกินไป
เพียงแค่มีอะไรมากระทบกระทั่ง
จงควบคุมชีวิตของตัวเอง
อย่าแตกสลายเพียงเพราะคำพูดของคนรอบข้าง
ถ้าคุณทนแรงลมแรงฝนไม่ได้
คุณก็เป็นต้นไม้ที่มิสามารถจะเติบโตได้เลย

sonic x:

sonic x:

สวัสดีวันพุธที่ ๒๘ สิงหาคม ๒๕๕๖ ครับ

กำลังใจมีค่าเสมอ ถึงแม้จะมองไม่เห็นด้วยตาเปล่าก็ตาม
มีความสุขมากๆ ในทุกๆ วัน นะครับ
sonic ขอเป็นกำลังใจให้

ทิ้งท้าย : คนที่เอาชนะผู้อื่นได้เป็นคนเข้มแข็ง
            คนที่เอาชนะตัวเองได้เป็นคนที่มีอำนาจ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version