บ้านหลังนี้อยู่แล้วรวย...เต็มได้ด้วยน้ำใจ > หวยรัฐบาล

ข้อมูลบน+ล่าง 16 / 11 / 2013

<< < (2/46) > >>

Earth-Earth:

สูตร* (เด่น) ทุกหลักร้อยสิบหน่วยบน  HTF  3  ตัว 2 สูตร + ชื่อสูตรครับ.
                     DEKNP 259, DFGIIP 457,

สูตร* (เด่น)   HT  หลักร้อย +  สิบบน  ต่อจากงวดที่แล้วครับ.

หลักร้อย + สิบบน  ไม่น่ามา   =   3

สูตร* (เด่น)   HF  หลักร้อย +  หน่วยบน  ต่อจากงวดที่แล้วครับ.

หลักร้อย +  หน่วยบน  ไม่น่ามา   =   6  

หมายเหตุ   -   ตัวเลข  6 กรุณากันไว้ที่หลักหน่วยบนด้วยนะครับ

--- อ้างจาก: เชื่อม  เมืองนนท์ ที่ 02 พฤศจิกายน 2013, 14:54:33น. ---

--- End quote ---

กราบขอบพระคุณ ท่านเชื่อม  เมืองนนท์  งวดนี้ขอให้ท่านร่ำรวย เงินทอง สมหวังทุกประการนะครับ.

Namtaan:

{"b}นอนหลับฝันดีนะคะ sl:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version