ปกิณณกะ > ดูดวง-โชคชะตา

คำทำนายจากเบอร์โทรศัพท์มือถือ

<< < (2/48) > >>

sonic x:
Y$@ คราวนี้มาลองดูของ Webmaster Advisor  บ้าง
angelstar - 081-xxxxxxx....

ผลคำทำนาย

เป็นคนอ่อนไหวง่าย เป็นคนมีเสนห์พูดเพราะ
ชอบทำอะไรโดดเดี่ยวคนเดียวเงียบๆ
บุคลิกภายนอกดุ เข้มแข็ง แต่ภายในอ่อนไหว
(ดูแลเค้าหน่อยล่ะกันน่ะจ๊ะ)

H[% จริงป่าวคุณ ang: รับสมัครคนดูแลมั้ยอ่ะครับ ขอสมัครคนแรกเลย แหะๆ

delete:

ผู้ดูแลบอร์ด ดอทเน็ท เก่งจังค่ะ  หัวข้อน่าสนใจค่ะ พี่ชาย  ลองทำนายเบอร์น้องซิค่ะ  ว่าจะตรงมั้ย ขอบคุณค่ะ 

sonic x:
Y$@ ถึงคิวข้า ดาราจำเป็น กันสักหน่อย
Asst. Global Moderator : cane - 087-xxxxxxx....

ผลคำทำนาย

ออกไปทางแนวซ่าๆ
ทำตัวเป็น AB นอร์มอล (พูดไม่ค่อยเก่ง)
ทำไรต้องทำให้สำเร็จ ไม่ทิ้งไว้คาราคาซัง
(ใครเป็นแฟนเค้าก็อย่าทำให้เค้าอารมณ์ บ'จอยล่ะ)

H[% แน่ใจนะว่า พูดไม่ค่อยเก่ง แหะๆ พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ จริงป่าวครับ

h*[ ขอบคุณพี่โซนิคค่ะ  ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆค่ะ T|g T|g

sonic x:

http://www.youtube.com/v/1JTyUTTU7qA?fs=1&autoplay=1

sonic x:
Y$@ นี่ก็ ดาราจำเป็น ของดอทเน็ต
Public Relation : delete - 081-xxxxxxx....

ผลคำทำนาย

เจ้าของเบอร์นี้ร่ำรวยความรักที่พร้อมจะให้กับผู้อื่น
(เหมือนจะมีน้ำใจ) เจ้าชู้นิดๆ มักจะหมดเงินไปกับการแต่งตัว
และความบันเทิงทั้งหลาย
(จะดีใจดีมั้ยเนี่ย มีแฟนแบบนี้)

H[% เจ้าชู้นิดๆ สำหรับผู้หญิงก็ถือว่าเป็นเสน่ห์อย่างหนึ่งนะน้องสาว แม่นไม่แม่น อย่าปามือถือทิ้งล่ะ แหะๆ

H[% H[%  แม่นค่ะแม่น   มือถือปาทิ้งไม่ได้ค่ะ  เสียดาย  ร่ำรวยความรักจริงๆค่ะ  
เจ้าชู้นิด ๆ (แน่ใจว่านิดเดียว ตัวเองยังไม่แน่ใจเลยว่านิดๆ อิอิ)  
หมดเงินไปกับการแต่งตัวก็ช่าย (ผู้หญิงนี่ค่ะ)

P|[ นั่นสิ ผู้หญิงจะหมดเงินไปกับการแต่งตัว และหมดตรงจุดนี้มากกว่าจุดอื่นๆ 
ยิ่งถ้าเป็นสาวออฟฟิตด้วยแล้ว อย่าให้พูดเลย เนอะๆ แหะๆ อ้อ แต่ถ้ามี uniform ก็ดีไป

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version