"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: ข้อมูลบน+ล่าง 01 / 07 / 2014

25684

• พลังน้ำใจ: 55661
ตอบกลับ #210 28 มิถุนายน 2014, 15:46:25น.

{"g} มีกำลังใจมาฝากค่ะ  {"g}
คาถาหัวใจเศรษฐี
อุ อา กะ สะ   อา กะ สะ อุ   กะ สะ อุ อา   สะ อุ อา กะ
สวด 5 จบทุกเช้าก่อนออกจากบ้าน จะบันดาลเงินทองและโชคลาภ

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 11727
ตอบกลับ #211 28 มิถุนายน 2014, 16:35:52น.

ty: ty:

สวัสดีครับ .... ท่านอาจารย์deejaimai
                          + 1 พลังน้ำใจครับ
                          ความหมายท่านอาจารย์มอบให้ดีมากๆครับ
                          แต่ว่ามีคติที่ให้แง่คิดอีกอย่างครับ เช่น พูดมาก ก็มากเรื่อง
                          พูดน้อย  ก็พลอยเคือง  ไม่พูดกันเลย ยิ่งไปกันใหญ่ครับ
                          ***ใครมีปากอยากพูดก็พูดไป  เรื่องอะไรก็ช่างอย่าฟังขาน
                            เราอย่าก่อต่อก้านให้ร้าวราน ความรำคาญก็จะหาย  ... สบายไป
                          กำลังใจมอบให้ท่านอาจารย์  สู้ๆๆๆ เต็มที่ ร่ำรวยเงินทองงวดนี้ด้วยคร้าบ

ตอบกลับ #212 28 มิถุนายน 2014, 16:40:31น.

สวัสดีครับ .... ดีเจน้ำตาล
                          หวังว่าคุณคงเก็บเกี่ยวข้อมูลได้บ้างแล้วน่ะนะ
                          กำลังใจมอบให้คุณ  สู้ๆๆๆ เต็มที่ ร่ำรวยเงินทองงวดนี้ด้วยคร้าบ 

ตอบกลับ #213 28 มิถุนายน 2014, 16:44:19น.
ju: ju:  ขอบคุณค่ะ ดูแล้วละลานตาสวยงามกับรูปภาพ  ดีค่ะ   ไม่เหมือนใครดี |"@ |"@

สวัสดีครับ .... คุณปราง
                          ขอบพระคุณมากๆครับ ที่คุณชอบฮ่ะ คุณอยากได้สูตรไหนอีกบ้างครับ
                          กำลังใจมอบให้คุณ  สู้ๆๆๆ เต็มที่ ร่ำรวยเงินทองงวดนี้ด้วยคร้าบ 

ตอบกลับ #214 28 มิถุนายน 2014, 16:46:41น.

\/O สวัสดียามเช้าวันศุกร์ ขอให้มีความสุขตลอดเวลานะคะ  \/O

สวัสดีครับ .... ท่านจีจี้
                          ขอบพระคุณท่านมากๆครับ ที่คอยให้กำลังใจที่ดีๆ บางครั้งรู้สึกหายเหนื่อยครับ
                          กำลังใจมอบให้ท่าน  สู้ๆๆๆ เต็มที่ ร่ำรวยเงินทองงวดนี้ด้วยคร้าบ 

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

Re: ข้อมูลบน+ล่าง 01 / 07 / 2014
« ตอบกลับ #214 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2014, 16:46:41น. »

ตอบกลับ #215 28 มิถุนายน 2014, 16:49:01น.
an|

bs| bs| bs|

k|a k|a k|a k|a

d|| d|| d||

สวัสดีครับ .... ท่านอาจารย์kajonlap
                          กราบขอบพระคุณท่านอาจารย์มากๆครับ
                          กำลังใจมอบให้ท่านอาจารย์  สู้ๆๆๆ เต็มที่ ร่ำรวยเงินทองงวดนี้ด้วยคร้าบ 

ตอบกลับ #216 28 มิถุนายน 2014, 16:51:07น.
\/O \/O v|o \/O \/O

สวัสดีครับ .... คุณyanion
                          ขอให้คุณหายจากอาการปวดหลังไวไวนะครับ

ตอบกลับ #217 28 มิถุนายน 2014, 16:52:51น.
อาจารย์Earth-Earth, ละอองฝนคนสวย, wasit, tawityaiyim, bukxan และ 3 บุคคลทั่วไป

][j ][j

สวัสดีครับ .... คุณฝน
                          555++  คุณคนสวยทำอะไรก้อดูดีไปหมดน่ะนะ

ตอบกลับ #218 28 มิถุนายน 2014, 16:55:05น.

สวัสดีครับ .... ท่านเชื่อม  เมืองนนท์
                          ขอบพระคุณท่านมากๆ ที่คอยให้กำลังใจที่ดีๆ และเข้าใจระบบการทำงานครับ
                          กำลังใจมอบให้ท่าน  สู้ๆๆๆ เต็มที่ ร่ำรวยเงินทองงวดนี้ด้วยคร้าบ 

ตอบกลับ #219 28 มิถุนายน 2014, 16:57:18น.

sl:

สวัสดีครับ .... พี่สาวใจดีมากๆ
                          พี่ดาด้าครับ วันนี้มอบเพลงร็อคฯ นักร้องวงที่พี่ชอบที่ห้องฟังเพลงแล้วครับ
                          กำลังใจมอบให้พี่สาว  สู้ๆๆๆ เต็มที่ ร่ำรวยเงินทองงวดนี้ด้วยคร้าบ 

รองผู้อำนวยการบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 60053
ตอบกลับ #220 28 มิถุนายน 2014, 16:58:38น.

สวัสดีครับ .... ท่านอาจารย์deejaimai
                          ความหมายท่านอาจารย์มอบให้ดีมากๆครับ
                          แต่ว่ามีคติที่ให้แง่คิดอีกอย่างครับ เช่น พูดมาก ก็มากเรื่อง
                          พูดน้อย  ก็พลอยเคือง  ไม่พูดกันเลย ยิ่งไปกันใหญ่ครับ
                          ***ใครมีปากอยากพูดก็พูดไป  เรื่องอะไรก็ช่างอย่าฟังขาน
                            เราอย่าก่อต่อก้านให้ร้าวราน ความรำคาญก็จะหาย  ... สบายไป

สวัสดียามเย็นครับท่านอาจารย์Earth-Earth ขอบคุณมากมากครับ สำหรับอีกแง่คิดเรื่องนี้ของอาจารย์
งวดนี้ขอให้เราและเพื่อนๆสมาชิกบ้าน.net ร่ำรวยเงินทองกันอีกนะครับ

s#y s#y

<a href="http://www.swfcabin.com/swf-files/1397913835.swf" target="_blank" class="new_win">http://www.swfcabin.com/swf-files/1397913835.swf</a>

ตอบกลับ #221 28 มิถุนายน 2014, 17:03:57น.

{"b} sl:

C][  สู้ๆๆ พยายามน่ะนะ  คัดกรองสูตรให้มากๆ ดูหลายๆสูตรนำมาประกอบกันนะคร้าบ

ตอบกลับ #222 28 มิถุนายน 2014, 17:08:01น.

สวัสดียามเช้าวันเสาร์ ขอให้โชคดี ร่ำรวยเงินทองนะคะ

$|8  หนึ่งกำลังใจมอบให้ท่านจีจี้ รักและเคารพท่านมากๆคร้าบ. 

ตอบกลับ #223 28 มิถุนายน 2014, 17:09:51น.

สวัสดีครับ .... ท่านอาจารย์tawityaiyim
                          กราบขอบพระคุณท่านอาจารย์เป็นอย่างสูงครับ ที่คอยให้กำลังใจทีดีๆอยู่เสมอครับ

ตอบกลับ #224 28 มิถุนายน 2014, 17:12:15น.
$|8 c|a +|p m|y <t,17> y|o

สวัสดีครับ .... ท่านINFANTRY
                          ขอบพระคุณท่านมากๆครับ กำลังใจที่ดีๆ แค่เพียง 1 ชั่งมีคุณค่ามากยิ่งนัก

ตอบกลับ #225 28 มิถุนายน 2014, 17:14:37น.

สวัสดีครับ .... ท่านอาจารย์Mr.M@N
                          กราบขอบพระคุณท่านอาจารย์ และขอให้ท่านอาจารย์โชคดีมากๆครับ

ตอบกลับ #226 28 มิถุนายน 2014, 17:17:43น.

ตอบกลับ #227 28 มิถุนายน 2014, 17:19:53น.

dc: ยินดีด้วยกับตำแหน่งอาจารย์ประจำบ้าน.net ค่ะคุณเอิร์ท dc:

n|o หายไปไหนตั้งนาน..สบายดีมั้ย..ทำเอาจัยหายนิดหน่อย

+|p นึกว่าจะไม่เห็นหน้าซะแร้ว..คึดฮอดเด้อค่ะ  |lv |lv

สวัสดีครับ  คุณฝน
                  555++  คุณแอบบ่นเปนชุดเลยน่ะนะ ไม่ค่อยสบายคร้าบ   
                  งวดนี้ขอให้คุณถูกหวย 3 ตัวบนตรงๆนะครับ.
่ja:
 ดีขึ้นแล้วใช่มั้ยคะ รักษาสุขภาพให้ดีนะ เป็นห่วงค่ะ  |lv |lv

\/O \/O ขอบคุณทุกข้อมูลที่คุณเอิร์ทนำมาแบ่งปันนะคะ  |ra

an| สาธุ..ขอให้เราถูกหวยสามตัวตรง..ใครมาบ้านนี้ขอให้รวยรวยจร้าาาา  |kk |kk |kk

ขอรวยด้วยคนจร้าาา |kk +|p
+|p +|p  |kk |kk |kk P|P P|P

ตอบกลับ #228 28 มิถุนายน 2014, 17:22:45น.
มารอเต็ง-โต๊ด

ขอบคุณค่าาาาา

:-[ :-[ :-[

H[%    555+++   คุณแอบจดแล้วก้อปาย ที่ห้องหวยซองไงคร้าบบ

ตอบกลับ #229 28 มิถุนายน 2014, 17:25:03น.
h*[  h*[  |fF  h*[  h*[

dc: dc: dc:

p|i  โอเชครับ คุณyanion  งวดนี้รวยๆๆๆด้วยกันคร้าบบ

ตอบกลับ #230 28 มิถุนายน 2014, 17:31:21น.

{"g} มีกำลังใจมาฝากค่ะ  {"g}

สวัสดีครับ .... คุณสไปเดอร์วูแมนสาว
                          อนาคตถูกกำหนดไว้ บางอย่างเกิดจากเราเองทั้งสิ้นครับ

ตอบกลับ #231 28 มิถุนายน 2014, 17:33:25น.

พูดน้อย  ก็พลอยเคือง  ไม่พูดกันเลย ยิ่งไปกันใหญ่ครับ
                          ***ใครมีปากอยากพูดก็พูดไป  เรื่องอะไรก็ช่างอย่าฟังขาน
                            เราอย่าก่อต่อก้านให้ร้าวราน ความรำคาญก็จะหาย  ... สบายไป
                          กำลังใจมอบให้ท่านอาจารย์  สู้ๆๆๆ เต็มที่ ร่ำรวยเงินทองงวดนี้ด้วยคร้าบ

สวัสดียามเย็นครับท่านอาจารย์Earth-Earth ขอบคุณมากมากครับ สำหรับอีกแง่คิดเรื่องนี้ของอาจารย์
งวดนี้ขอให้เราและเพื่อนๆสมาชิกบ้าน.net ร่ำรวยเงินทองกันอีกนะครับ

s#y s#y

$|8  กราบขอบพระคุณท่านอาจารย์  ที่เข้าใจความหมายแง่คิดดีๆ ไม่ถือโทษ โกรธเคืองกันครับ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มิถุนายน 2014, 17:40:21น. โดย Earth-Earth

ตอบกลับ #232 28 มิถุนายน 2014, 17:37:08น.

ตอบกลับ #233 28 มิถุนายน 2014, 17:41:42น.

<a href="http://www.youtube.com/v/SKDfmwwUKpI?version=2&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;color1=3366CC&amp;amp;color2=3366CC&amp;amp&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/SKDfmwwUKpI?version=2&amp;amp;hl=th_TH&amp;amp;color1=3366CC&amp;amp;color2=3366CC&amp;amp&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>

ตอบกลับ #234 28 มิถุนายน 2014, 17:42:49น.

• พลังน้ำใจ: 39367
ตอบกลับ #235 28 มิถุนายน 2014, 17:53:36น.

แวะมาให้กำลังใจครับ
...เดินไปข้างหน้าอย่างเหงาๆ  ดีกว่ากลับทางเก่าแล้วเจ็บปวด...

ผู้อำนวยการประชาสัมพันธ์ *
  • พลังน้ำใจ: 150101
ตอบกลับ #236 28 มิถุนายน 2014, 20:30:53น.

• พลังน้ำใจ: 19652
ตอบกลับ #237 28 มิถุนายน 2014, 21:00:23น.

sl:

สวัสดีครับ .... พี่สาวใจดีมากๆ
                          พี่ดาด้าครับ วันนี้มอบเพลงร็อคฯ นักร้องวงที่พี่ชอบที่ห้องฟังเพลงแล้วครับ
                          กำลังใจมอบให้พี่สาว  สู้ๆๆๆ เต็มที่ ร่ำรวยเงินทองงวดนี้ด้วยคร้าบ 

ขอบคุณมากมายจ๊ะ ร่ำรวย ร่ำรวยนะคะ  ]L| <t,3>

• พลังน้ำใจ: 12087
ตอบกลับ #238 28 มิถุนายน 2014, 21:29:24น.

#t@ T@$ FI| C][ R$&   +|p   BIOPQ 45678 h*[

• พลังน้ำใจ: 9658
ตอบกลับ #239 28 มิถุนายน 2014, 21:56:02น.

S|d' sl: \/O T|g

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย