บ้านหลังนี้อยู่แล้วรวย...เต็มได้ด้วยน้ำใจ > หวยรัฐบาล

แนะนำวิธีการโพสท์ข้อความ ภาพ เพื่อทักทาย พูดคุย แบ่งปันข้อมูล

<< < (3/6) > >>

deejaimai:

--- อ้างจาก: linnaea ที่ 02 มีนาคม 2015, 21:25:54น. ---ขอบคุณ คุณ deejaimai ค่ะ

อยากถามว่า ข้อมูลในโปรแกรมตรวจสอบสูตร ซึ่งอาจารย์โพสต์ไว้ จัดอยู่ในfileภาพ หรือไม่  และยังคงสามารถ copy มาใช้อ้างอิงหรือไม่
(ถามแบบคนไม่มีความรู้เรื่องคอม.นะคะ  เพราะจบป.ตรีมานานมากแล้ว)

--- End quote ---

สวัสดีครับ คุณlinnaea
ที่อาจารย์แต่ละท่านโพสท์ลงไว้ จัดอยู่ในไฟล์ภาพครับ .. เช่น นามสกุล jpg, png, bmp เป็นต้น
สามารถคลิ๊กขวาแล้วก็อปปี้มาได้ครับ (บันทึกแฟ้มเป็น หรือ save as ..) แล้วค่อยนำมาโพสท์
ที่กระทู้งวดใหม่ได้ครับ

y|o

linnaea:

--- อ้างจาก: deejaimai ที่ 02 มีนาคม 2015, 21:40:17น. ---
--- อ้างจาก: linnaea ที่ 02 มีนาคม 2015, 21:25:54น. ---ขอบคุณ คุณ deejaimai ค่ะ

อยากถามว่า ข้อมูลในโปรแกรมตรวจสอบสูตร ซึ่งอาจารย์โพสต์ไว้ จัดอยู่ในfileภาพ หรือไม่  และยังคงสามารถ copy มาใช้อ้างอิงหรือไม่
(ถามแบบคนไม่มีความรู้เรื่องคอม.นะคะ  เพราะจบป.ตรีมานานมากแล้ว)

สวัสดีครับ คุณlinnaea
ที่อาจารย์แต่ละท่านโพสท์ลงไว้ จัดอยู่ในไฟล์ภาพครับ .. เช่น นามสกุล jpg, png, bmp เป็นต้น
สามารถคลิ๊กขวาแล้วก็อปปี้มาได้ครับ (บันทึกแฟ้มเป็น หรือ save as ..) แล้วค่อยนำมาโพสท์
ที่กระทู้งวดใหม่ได้ครับ

y|o

ขอบคุณค่ะ    |"@   ขอให้ประสพแต่ความสุข ความสมหวังค่ะ

deejaimai :    ยินดีครับ  ..  อยู่บ้านนี้แล้วรวย !!

deejaimai:

แนะนำเพื่อนสมาชิกต้องการดูว่า อาจารย์หรือท่านผู้ให้ข้อมูล
ได้โพสท์ข้อมูลล่าสุดอะไรบ้าง หรือ โพสท์ข้อมูลที่ท่านต้องการแล้วหรือยัง
เรามีวิธีที่ทำให้ท่านดูข้อมูลได้อย่างรวดเร็ว ตามลำดับด้านล่างนี้

ขออนุญาตยกตัวอย่าง อ.JumJim007

" อย่าลืม .. กดให้คะแนนน้ำใจแก่ทุกท่าน

ที่นำข้อมูลมาแบ่งปันให้เรา รวย ทุกๆงวดด้วยนะครับ "

|kk |kk |kk |kk

deejaimai:

--- อ้างจาก: deejaimai ที่ 22 กุมภาพันธ์ 2015, 14:46:48น. ---

ลองตั้งกระทู้สอบถาม ปัญหาการใช้ หรือข้อสงสัยที่นี่ได้ครับ

หลังจากนี้จะมีเทคนิคการโพสท์ ลักษณะต่างๆมาเพิ่มอีก ติดตามกันนะครับ

y|o y|o y|o

deejaimai:

เรียนสำหรับสมาชิกที่ต้องการโพสต์กระทู้ ให้กำลังใจ แลกเปลี่ยนข้อมูลตัวเลข 

สอบถามข้อมูล จากอาจารย์ประจำแต่ละห้อง หรือในห้องหวยซอง

กรุณาเข้าไปในห้องของอาจารย์ท่านนั้นก่อนกดตอบกระทู้

หรือเข้าไปในห้องหวยซองก่อนกดตอบกระทู้

ไม่ยากเลยใช่มั้ยครับ เพียงเพื่อนสมาชิกคลิ๊กไปที่คำว่า " ตอบ "

ให้คลิ๊กตรงตอบกระทู้(สีเขียว)
  ไม่ใช่เรื่องยากเลยครับ
เพียงกระทู้แรกที่เข้ามาทักทาย เราก็จะได้เป็นเพื่อนกันตลอดไป

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version