"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: 16-02-60—ไทยรัฐ..จัดหนักหลักสิบ..เด่นห้าตัว..ชัวร์..จิ๊บๆ..

59092

• พลังน้ำใจ: 998
ตอบกลับ #660 17 กุมภาพันธ์ 2017, 06:48:20น.

ฝันเห็นนักร้องลูกทุ่งรุ่นใหญ่ที่มีชื่อเล่นเหมือนกับนักร้องเพลงเพื่อชีวิต
คนดัง ที่วงของเขามีรูปหัวกระบือเป็นสัญลักษณ์อ่ะคะ
ที่หนูรู้เพราะเคยดู หม่ำ On Stage ค่ะ

เมื่อต้นปีที่แล้วนักร้องท่านนี้ก็เคยตกเป็นข่าวฮือฮา
เรื่องการทำหน้าให้ดูอ่อนกว่าวัย ตอนนั้นใครๆ ก็ต้องเคยได้ยินคำว่า..
เฟซออฟ..หนูก็ไม่ทราบว่าฝันถึงเขาได้อย่างไร..
เพราะทั้งงานเพลงหรืองานแสดง หนูก็ไม่เคยรู้จักหรือติดตามมาก่อน

ในฝัน..นักร้องท่านนี้โชคดีถูกสลากกินแบ่งรัฐบาลมโหฬารถึง 100 คู่
(น่าจะถูกเลขท้ายสองตัวนะคะ) นักข่าวต่างรุมสัมภาษณ์กันยกใหญ่
และขอให้นักร้องท่านนี้ยกสลากฯ ขึ้นโชว์เพื่อถ่ายภาพ
หนูเดินอยู่แถวนั้นพอดี..ก็เลยได้เห็นจะจะเต็มสองลูกตาว่า
สลากกินแบ่งฯ ที่ถูกรางวัล 100 คู่นั้น เป็นเลขอะไร.?

ตามความเห็นหนูนะ..
ถ้าออกเลขนี้จริง..จะมีคนไทยถูกหวยรวยกันเกินค่อนประเทศค่ะ..อิอิ
อ้อ..ฝันคืนวาเลนไทน์หลังกลับจากสถานที่อโคจร..
ได้นอนน้อยอาจไม่แม่นก็ได้ค่ะ..55++

T[@ H]# T[@

T[@ H]# T[@

อายเขานะเนี่ย..อิอิ

H]# H]#

เป๊ะเลยครับ สองตัวล่าง วันวาเลนไทน์ 14

• พลังน้ำใจ: 1042
ตอบกลับ #661 17 กุมภาพันธ์ 2017, 08:41:17น.

ฝันเห็นนักร้องลูกทุ่งรุ่นใหญ่ที่มีชื่อเล่นเหมือนกับนักร้องเพลงเพื่อชีวิต
คนดัง ที่วงของเขามีรูปหัวกระบือเป็นสัญลักษณ์อ่ะคะ
ที่หนูรู้เพราะเคยดู หม่ำ On Stage ค่ะ

ฝันแม่นมากค่ะ นักร้องคนนั้น  อายุ 61 หวยออก 16  สุดยอดดดด 

เมื่อต้นปีที่แล้วนักร้องท่านนี้ก็เคยตกเป็นข่าวฮือฮา
เรื่องการทำหน้าให้ดูอ่อนกว่าวัย ตอนนั้นใครๆ ก็ต้องเคยได้ยินคำว่า..
เฟซออฟ..หนูก็ไม่ทราบว่าฝันถึงเขาได้อย่างไร..
เพราะทั้งงานเพลงหรืองานแสดง หนูก็ไม่เคยรู้จักหรือติดตามมาก่อน

ในฝัน..นักร้องท่านนี้โชคดีถูกสลากกินแบ่งรัฐบาลมโหฬารถึง 100 คู่
(น่าจะถูกเลขท้ายสองตัวนะคะ) นักข่าวต่างรุมสัมภาษณ์กันยกใหญ่
และขอให้นักร้องท่านนี้ยกสลากฯ ขึ้นโชว์เพื่อถ่ายภาพ
หนูเดินอยู่แถวนั้นพอดี..ก็เลยได้เห็นจะจะเต็มสองลูกตาว่า
สลากกินแบ่งฯ ที่ถูกรางวัล 100 คู่นั้น เป็นเลขอะไร.?

ตามความเห็นหนูนะ..
ถ้าออกเลขนี้จริง..จะมีคนไทยถูกหวยรวยกันเกินค่อนประเทศค่ะ..อิอิ
อ้อ..ฝันคืนวาเลนไทน์หลังกลับจากสถานที่อโคจร..
ได้นอนน้อยอาจไม่แม่นก็ได้ค่ะ..55++

T[@ H]# T[@

T[@ H]# T[@

อายเขานะเนี่ย..อิอิ

H]# H]#

• พลังน้ำใจ: 1042
ตอบกลับ #662 17 กุมภาพันธ์ 2017, 08:42:32น.
ฝันแม่นมากค่ะ นักร้องคนนั้น อายุ 61  หวยออก 16  สุดยอดดดด

• พลังน้ำใจ: 696
ตอบกลับ #663 17 กุมภาพันธ์ 2017, 09:33:30น.
 y|o y|o y|ขอบคุณมากๆค่ะ

• พลังน้ำใจ: 149
ตอบกลับ #664 17 กุมภาพันธ์ 2017, 10:29:44น.
 !|p |!g] {"b}

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

Re: 16-02-60—ไทยรัฐ..จัดหนักหลักสิบ..เด่นห้าตัว..ชัวร์..จิ๊บๆ..
« ตอบกลับ #664 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2017, 10:29:44น. »

สมาชิกระดับGolden *
  • พลังน้ำใจ: 72799
ตอบกลับ #665 17 กุมภาพันธ์ 2017, 17:34:07น.
ทักทายยามเย็นๆครับทุกท่าน

|!f] |!f] |!f]

• พลังน้ำใจ: 801
ตอบกลับ #666 18 กุมภาพันธ์ 2017, 12:53:50น.
 |!g] |!g] |!g] |!g] |g| |g| |g|

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย