บ้านหลังนี้อยู่แล้วรวย...เต็มได้ด้วยน้ำใจ > เลขเด็ดจากอาจารย์ให้เลขถูก

ห้องยกย่องคนเก่ง HUAY GOVERNMENT ROOM ประจำงวด 16 เมษายน 2567

<< < (3/3)

Namtaan:

ยินดีกับคนเก่งห้องหวยรัฐบาล

--- อ้างจาก: Bob ที่ 03 เมษายน 2024, 14:57:53น. ---รางวัลเลขท้ายสองตัว
87-97-17-37
ไป กลับ นะ ถ้าจะตาม
|Lr+  Ll<||  a$ํpฺl

--- End quote ---
ขอแสดงความยินดีและขอบคุณที่สละเวลามอบสิ่งดีๆให้สมาชิกค่ะ
จากทีมงาน อภิโชคดอทเน็ต

!|p !|p !|p

Namtaan:

ยินดีกับคนเก่งห้องหวยรัฐบาล

--- อ้างจาก: Angle 267 ที่ 10 เมษายน 2024, 16:06:06น. ---

3859>>>27
3589เลขในกลุ่ม >>>35-38-39-58-59-89

--- End quote ---
ขอแสดงความยินดีและขอบคุณที่สละเวลามอบสิ่งดีๆให้สมาชิกค่ะ
จากทีมงาน อภิโชคดอทเน็ต

!|p !|p !|p

Namtaan:

สวัสดีค่ะ ขอความร่วมมืออาจารย์นำข้อมูลสรุปเลขเด่น
มาวาง "ไว้ที่หน้า 1" เพื่อความสะดวกของสมาชิกและทีมงานในการเยี่ยมชม
อีกทั้งเพื่อป้องกันการผิดพลาดในการปักหมุดให้กับอาจารย์คนเก่งด้วยค่ะ
และขอความกรุณาอย่าเข้าไปแก้ไขข้อมูลใดๆหลังผลสลากออกนะคะ
มิฉะนั้นจะได้รับการยกเว้นมิได้รับการปักหมุดจากทีมงาน

ขอบคุณค่ะ

Namtaan:

ทีมงานบริหารเว็บอภิโชคดอทเน็ต
ขอขอบคุณ อาจารย์ นักคำนวณทุกท่าน  ที่สละเวลา ทุ่มเทแรงกายใจ
สร้างผลงานอันยอดเยี่ยม แบ่งปันแก่เพื่อนสมาชิกบ้าน.net เสมอมา 
เราพร้อมสนับสนุนทุกท่าน เพื่อแบ่งปันให้เพื่อนๆสมาชิก ร่ำรวยกันต่อไปทุกๆงวด 

https://www.youtube.com/v//SUUxPy-oa3o&ab_channel=1Høur?version=2;color1=87CEEB&amp;color2=87CEEB&am&autoplay=1;loop=1

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version