"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: 2 พ.ค.55 ช่วยกันร่วมแบ่งปัน ข้อมูล หวยซอง & นิตยสารหวยซอง

1074051

• พลังน้ำใจ: 11588
ตอบกลับ #1080 18 เมษายน 2012, 07:46:32น.

• พลังน้ำใจ: 384
ตอบกลับ #1081 18 เมษายน 2012, 07:56:17น.

g

สำหรับท่านที่มาทีหลัง  ที่คุณม่อนให้16/4/55ไม่ใช่อันนี้นะครับ  ผมจดไว้ มันคือ 46-36-71-70-76  โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชมนะครับ  ทุกๆงวดจดไว้เลยครับ ใครให้เลขอะไร

ขอยืนยันค่ะเป็นตารางที่ดิฉันได้ดึงเอาไว้ตรงกันเลยค่ะ...ให้
สิบล่าง 936 หน่วยล่าง 602
สองตัวล่าง 96-90-92-36-30-32-66-60-62
สิบหน่วยล่างคุณmohn 76
เน้นล่าง 96-36-66-60-62
ขอเป็นกำลังใจให้คุณmohn

ไม่มีคำอธิบายแล้วนะคะ ดูกันเองเอง http://www.apichoke.net/index.php/topic,5733.msg317679.html#msg317679

และ  http://www.apichoke.net/index.php/topic,5733.msg317665.html#msg317665

ต้องขออภัยเจ้าของข้อมูล และสมาชิกทุกท่านด้วยนะคะ ที่ทำมาเป็นตารางแล้วมันมีปัญหา งั้นมะปรางขอยุติการทำตารางไว้เพียงแค่นี้ค่ะ

ข้อมูลในเบื้องต้น เป็นของคุณนั่งเทียน มาตัดด้วย สิบหน่วยล่างคุณม่อน

ทั้งนี้ทั้งนั้น หากขาดของคนใดคนนึงไป ข้อมูลก็ไม่สมบูรณ์ และต้องขอขอบคุณทั้งสองท่าน ที่อนุเคราะห์ข้อมูลให้ชม มะปรางทำให้เพื่อนๆด้วยความจริงใจค่ะ

และทุกครั้งที่ทำข้อมูลในทุกรูปแบบ ก็ให้เครดิตเจ้าของข้อมูลว่าข้อมูลเป็นของท่านใด ไม่ได้แอบอ้างมาเป็นของส่วนตน ผลประโยชน์นั้น เพื่อสมาชิกทุกท่านค่ะ

เป็นกำลังใจให้มะปรางค์คนสวยนะคะ ข้อมูลมะปรางค์สุดยอดมาก ขอบคุณนะคะ แล้วก้อขอขอบคุณทุกๆๆข้อมูลด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆๆค่ะ

T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$

อย่าหยุดเลยค่ะสงสารคนรอเถอะนะคะหลายคนก้อคงรอเหมือนพี่นะคะ พี่ตามผลงานมาตลอดขอยืนยันค่ะว่าเป็นอันนี้เพราะพี่ได้ก๊อปไว้ด้วยเวลาซื้อจะได้ไม่ผิดแล้วก้อถูกด้วยเลบในตรางนี้ขอยืนยันค่ะ  น้องมะปรางเป็นกำลังใจให้นะคะ

• พลังน้ำใจ: 9357
ตอบกลับ #1082 18 เมษายน 2012, 08:04:28น.

สวัสดีค่ะ มาส่งกำลังใจให้มีความสุขมากๆ นะคะ

• พลังน้ำใจ: 28000
ตอบกลับ #1083 18 เมษายน 2012, 08:06:39น.
มอร์นิ่งค์ค่า....รักในนำ้ใจทุกๆท่านนะคะ...... h*[ h*[

• พลังน้ำใจ: 41496
ตอบกลับ #1084 18 เมษายน 2012, 08:19:08น.
เอากำลังใจมาฝากทุกๆๆๆ คนเลยจ้า    h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 9540
ตอบกลับ #1085 18 เมษายน 2012, 08:26:52น.
คุณว่าเป็นภาพอะไร
คุณไฟขา ตกลงเป็นรูปอะไรครับ ผมมองจนปวดหัวแหล่ว ]K{
ลองดูอีกที

เด็กน้อยๆ ]E[ ]E[
ความสุขถ้าแบ่งปันกันก็จะเพิ่มเป็นสองเท่า...แต่ความทุกข์ถ้าแบ่งปันกันจะลดลงครึ่งนึง

ตอบกลับ #1086 18 เมษายน 2012, 08:32:21น.
     เอาเป็นว่า ทุกอย่างจะเป็นเหมือนเดิมนะคะทุกท่าน รออย่างเดียว รอคุณม่อนกลับมาค่ะ
ความสุขถ้าแบ่งปันกันก็จะเพิ่มเป็นสองเท่า...แต่ความทุกข์ถ้าแบ่งปันกันจะลดลงครึ่งนึง

• พลังน้ำใจ: 139
ตอบกลับ #1087 18 เมษายน 2012, 08:36:34น.
ขอขอบพระคุณทุกท่าน(อาจารย์) ที่ให้ข้อมูลน่ะค่ะ s#y s#y s#y s#y s#y s#y s#y s#y s#y s#y s#y s#y s#y ;|' ;|' ;|' ;|' ;|' ;|' ;|' ;|' ;|' ;|' ;|' ;|' ;|' ;|'  อย่าหนีไปไหนเลยค่ะอยู่สร้างขวัญและกำลังใจ (ข้อมูล) ให้แก่ชาวสมาชิกด้วยค่ะ มันเหง๊าเหงาน่ะค่ะ ถ้าไม่มีข้อมูลเหมือนกินข้าวไม่มีกับน่ะค่ะ เศร้า   h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(*C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][

• พลังน้ำใจ: 37816
ตอบกลับ #1088 18 เมษายน 2012, 08:37:10น.
คุณว่าเป็นภาพอะไร
คุณไฟขา ตกลงเป็นรูปอะไรครับ ผมมองจนปวดหัวแหล่ว ]K{
ลองดูอีกที

เด็กน้อยๆ ]E[ ]E[

เอามาลงเพื่อให้ผ่อนคลาย

คนเห็นแก่ตัว คือคนน่ากลัวที่สุดในโลก

• พลังน้ำใจ: 35234
ตอบกลับ #1089 18 เมษายน 2012, 08:44:59น.
สวัสดียามเช้าคะ ....แวะเอากำลังใจมาฝากทุกๆๆๆ คนเลยจ้า 

R$& R$& R$& R$& R$& R$& R$& R$& R$& R$& R$&

• พลังน้ำใจ: 47429
ตอบกลับ #1090 18 เมษายน 2012, 08:46:57น.
    เอาเป็นว่า ทุกอย่างจะเป็นเหมือนเดิมนะคะทุกท่าน รออย่างเดียว รอคุณม่อนกลับมาค่ะ

สุดยอดดดดดดด   คร้า นี่แหละคือผู้ให้ที่แท้จริง ให้ไม่หวังผลตอบแทน  มาช่วยกัน ;|' ;|' .ให้นะคะ
Life never seems to be the way we want it, but we live in the best way we can

There is no perfect life , but we can fill it with perfect moments

ตอบกลับ #1091 18 เมษายน 2012, 08:50:36น.

สุดยอดดดดดดด   คร้า นี่แหละคือผู้ให้ที่แท้จริง ให้ไม่หวังผลตอบแทน  มาช่วยกัน ;|' ;|' .ให้นะคะ

สวัสดีค่ะคุณนุช วันนี้ปรางออนแอร์ทั้งวันค่ะ เข้างานกะบ่าย ตอนนี้ออนอยู่บ้าน เป็นแจ๋วไปด้วย ]E[ ]E[

• พลังน้ำใจ: 307
ตอบกลับ #1092 18 เมษายน 2012, 08:57:07น.

ขอโทษ คับ  ที่ผมได้โฟสต์ไปโดยไม่ได้ตั้งใจ แค่เอามาเป็นตัวอย่าง ให้เห็นแน่ชัดว่ามีแบบตารางแบบนี้ด้วย ไม่ได้ จะมาก่อกวน แค่ จะได้เห็นให้ชัดเจน คับ ( ตอนนี้ ผม กระจ่าง แล้วคับ เพื่อน สมาชิกทั้งหลายที่ผมโฟสน์ ให้อภัย ผมนะคับ ) ช่วยลบออกให้ด้วย นะคับ ที่ก๊อป ปี้ไปวางทั้งหลาย

หวังเป็นอย่างยิ่งว่าทางสมาชิกคงให้อภัยคับและ ขอโทษอาจารย์ที่ลงเลขนะคับผมไม่มีเจตนาแบบนั้นจิงๆ
ไม่มีใครผิด ใครถูกหรอกครับ ถือว่าเป็นการแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันก็แล้วกันนะครับ ยินดีต้อนรับครับ

สุดยอดดดดดดด   คร้า นี่แหละคือผู้ให้ที่แท้จริง ให้ไม่หวังผลตอบแทน  มาช่วยกัน ;|' ;|' .ให้นะคะ

สวัสดีค่ะคุณนุช วันนี้ปรางออนแอร์ทั้งวันค่ะ เข้างานกะบ่าย ตอนนี้ออนอยู่บ้าน เป็นแจ๋วไปด้วย ]E[ ]E[
ติดตามมานานครับ แต่ไม่ค่อยไ้ด้โพสต์ คุยไม่ค่อยเก่ง โดยส่วนตัวคิดว่าป็นเรื่องความเข้าใจผิดกันนิหน่อยนะครับ

• พลังน้ำใจ: 11443
ตอบกลับ #1093 18 เมษายน 2012, 08:58:02น.
 C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][  ][j

• พลังน้ำใจ: 7472
ตอบกลับ #1094 18 เมษายน 2012, 09:02:57น.
<a href="http://www.youtube.com/v/_eSlQsr_pOE?autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/_eSlQsr_pOE?autoplay=1&amp;loop=1</a>

:)If there's anything that you want,
ถ้าหากมีสิ่งหนึ่งสิ่งหนึ่งสิ่งใดที่เธอต้องการ

If there's anything I can do,
ซึ่งฉันสามารถจะทำได้

Just call on me and I'll send it along
ขอเพียงเรียกหาฉัน,ฉันจะส่งเพิ่มเติม
With love from me to you.
ไปกับความรักจากฉันถึงเธอ

I've got everything that you want,
ฉันมีทุกสิ่งที่เธอต้องการ

Like a heart that is oh, so true.
ดังเช่่นหัวใจที่แสนจริงแท้

Just call on me and I'll send it along
ขอเพียงเธอเรียกฉัน ฉันจะส่งไปเพิ่มเติม

With love from me to you.
ไปกับความรักจากฉันถึงเธอ
  สู้..สู้..สู้.จร้าาาาา
 กำลังจัยให้คุณ monh คุณมะปราง
 มอบเพลงนี้ให้ค่ะ..รักนะ.. J@: J@:

h*[ h*[ h*[ h*[
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 เมษายน 2012, 09:37:04น. โดย poopy

• พลังน้ำใจ: 3227
ตอบกลับ #1095 18 เมษายน 2012, 09:04:11น.
  +1 พลังใจให้คุณพี่รวย คุณภู คุณม่อน คุณมะปราง และ เพื่อนๆ หน้า 35 36 37 ทุกคนนะค่ะ
           R]| R]| R]| R]| R]| R]| R]| R]| R]| R]| R]| R]| R]|

ตอบกลับ #1096 18 เมษายน 2012, 09:05:04น.

หวัดดีค่ะคุณปราง วันนี้นุชก็อยู่บ้านค่ะ  เดว กลางวันจะออกไปทานส้มตำไก่ ย่างแถวบ้านค่ะ  พักผ่อนให้สบายนะคะ อย่าเครียดค่ะ
Life never seems to be the way we want it, but we live in the best way we can

There is no perfect life , but we can fill it with perfect moments

• พลังน้ำใจ: 3227
ตอบกลับ #1097 18 เมษายน 2012, 09:07:17น.
    ขอเป็นกำลังใจให้ทุกท่านนะค่ะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆๆค๊า
       T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g

• พลังน้ำใจ: 1347
ตอบกลับ #1098 18 เมษายน 2012, 09:07:38น.

ดีใจจังเลยค่ะ  รอคุณMohn ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ C][ "#' T[@

• พลังน้ำใจ: 78
ตอบกลับ #1099 18 เมษายน 2012, 09:08:35น.
 s#y s#y เอากำลังใจมาฝาก พี่รวย พี่มะปราง พี่นุช คุณม่อน และเพื่อนสมาชิกทุกคนนะคัฟ เราต้องสามัคคีเข้าไว้ สมัคคีคือพลังคัฟ พลังชนะและถูกหวย อิอิ  ;|' ;|'

yah ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 31799
ตอบกลับ #1100 18 เมษายน 2012, 09:11:11น.

K:[ K:[

#t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@

yah ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 31799
ตอบกลับ #1101 18 เมษายน 2012, 09:12:10น.

หวัดดีค่ะคุณปราง วันนี้นุชก็อยู่บ้านค่ะ  เดว กลางวันจะออกไปทานส้มตำไก่ ย่างแถวบ้านค่ะ  พักผ่อนให้สบายนะคะ อย่าเครียดค่ะ

#t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@

• พลังน้ำใจ: 1064
ตอบกลับ #1102 18 เมษายน 2012, 09:13:44น.
+1 ให้ทุกคน เป็นกำลังใจร่วมกันันฝ่าเพื่อชัยชนะ ;|' ;|' ;|' ;|' ;|'

• พลังน้ำใจ: 5149
ตอบกลับ #1103 18 เมษายน 2012, 09:14:48น.
สวัสดีค่ะทุกท่าน แวะเอากำลังใจมาฝากนะคะ
งวดนี้ขอถูกหวยหนักๆซักงวดจิ..จะได้ไม๊น๊า
รักกันไว้เถิด เราเกิดร่วมแดนไทย..รักทุกคนค่ะ

ตอบกลับ #1104 18 เมษายน 2012, 09:15:55น.

ขอบพระคุณ อ.yah มากๆค่ะ "#' "#'

ตอบกลับ #1105 18 เมษายน 2012, 09:17:25น.

หวัดดีค่ะ อจ. ย่า และคุณ อุ้ม คนจ๋วย   เป็นกำลังใจให้ค่ะ  เอาขนมมาฝากคร้า

ตอบกลับ #1106 18 เมษายน 2012, 09:17:52น.

สู้..สู้..สู้.จร้าาาาา
 กำลังจัยให้คุณ monh คุณมะปราง
 มอบเพลงนี้ให้ค่ะ..รักนะ.. J@: J@:

h*[ h*[ h*[ h

ขอบคุณคุณปูนะคะ +1 จ้า J@: J@:

• พลังน้ำใจ: 111
ตอบกลับ #1107 18 เมษายน 2012, 09:18:41น.
สวัสดีตอนสายๆครับทุกท่าน ขอบคุณข้อมูลดีๆที่ อจ.ทุกท่านเสียสละเวลานำมาแบ่งปัน ขอบคุณครับ "#' Y$@ Y$@ "#' h*[ ;|'
ลิขิตฟ้าฤาจะสู้มานะคน จะนั่งรอ นอนรอฤาจะออกไปเเสวงหา

• พลังน้ำใจ: 308
ตอบกลับ #1108 18 เมษายน 2012, 09:22:26น.
#t@ ขอบคุณทุกข้อความ ที่ทำให้เราทุกคนเข้าใจกัน รักกันเหมือนเดิมเนาะค่ะ น่ารักอ่ะ J@:

• พลังน้ำใจ: 7472
ตอบกลับ #1109 18 เมษายน 2012, 09:29:58น.

:)ไม่ลืม..+ 1จัย..
 ให้เพื่อนๆๆทุกคนค่ะ..
 ฟังเพลงแล้ว..เหงา..จัง
 เป็นเหมือนกันมั้ยค่ะ
 อยากให้กลับมาเป็น..เหมือนเดิมจัง..
  k(* k(* k(* k(* k(* k(*

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย