"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: 2 พ.ค.55 ช่วยกันร่วมแบ่งปัน ข้อมูล หวยซอง & นิตยสารหวยซอง

1074148

• พลังน้ำใจ: 849
ตอบกลับ #5160 29 เมษายน 2012, 21:03:31น.
ชั้ย...........คับผมเห็นด้วยไอพวกที่จะเข้ามาดูแต่ตัวเลขอะมันจะรู้อะไรบ้างว่าพวกเราใช้สมองกันมากเท่าไหร่กว่าจะได้ตัวเลขดีๆเจ๋งๆมาให้พวกเราดูมันก็ต้องมีเรื่องไร้สาระเข้าคลายความเคียดกันบ้างคนนะคับไม่ใช่โถส้วมผมขอเป็นกำลังใจให้ทุกท่านจงประสบความสำเร็จในทุกๆเรื่องนะคับ.....

• พลังน้ำใจ: 7472
ตอบกลับ #5161 29 เมษายน 2012, 21:04:54น.
<a href="http://www.youtube.com/v/_AmyMEihi74?autoplay=1&amp;loop=1][/url]" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/_AmyMEihi74?autoplay=1&amp;loop=1][/url]</a>

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เมษายน 2012, 21:10:03น. โดย poopy

สมาชิกระดับGolden *
  • พลังน้ำใจ: 5959
ตอบกลับ #5162 29 เมษายน 2012, 21:10:01น.
ขอความร่วมมือสมช. ทุกๆท่าน  นะครับ
ขอร้องเถอะครับ กรุณาอย่า พูดเรื่องไร้สาระนะครับ
ขอให้พูดแต่เรื่องตัวเลขกันเถอะ เห็นใจเพื่อนๆ
ที่มีความตั้งใจจะเข้ามาเพื่อค้นหา และเพื่อเป็นการ
ไม่ทำให้ระบบโหลดมากไปนะครับ

ขอบคุณสำหรับผู้ที่ปฎิบัติตาม ขอให้รวยจริงำเถอะครับ
แต่สำหรับคนที่ดื้อ ขอให้ไม่ถูกหวย!!!

MF MF

เรียน คุณ MF MF ครับ ถ้าหากว่าการกระทำของพวกเราหลายๆท่านทำให้คุณเกิดความรำคาญก็ต้องขออภัยจากใจจริงด้วยนะครับ ผมเข้าใจครับและไม่ถือโทษโกรธคุณMF MF เลยแม้แต่น้อย ผมเข้าใจครับ

แต่ว่าทุกท่านที่เข้ามา ณ. ที่นี้ต่างคนก็ต่างมากัน มีการทักทาย พูดคุยกันจนเกิดความสนิทสนม ผูกพันกันเหมือนพี่น้อง ก็เลยมีการพูดคุยหยอกล้อกัน บางทีผมก็คิดนะครับว่าจะมีสมาชิกท่านใดไม่ถูกใจบ้างหรือเปล่า แต่ผมก็ถือว่าคุณเป็นคนกล้าคนหนึ่งที่กล้าออกมาท้วงติงแทนผู้ที่มีแนวคิดเดียวกันอีกหลายๆท่าน แต่ผมอยากให้คุณมองในแง่ดี มองให้เห็นถึงความน่ารักของเหล่าสมาชิกทั้งหลาย ผมว่าบางครั้งคุณก็อดที่จะอมยิ้มไม่ได้หรอก จริงไหมครับ

ส่วนเรื่องการค้นหาข้อมูลนั้นลองไปที่หน้า 1 กระทู้ที่ผมรวบรวมไว้ดูนะครับ เผื่อจะเป็นประโยชน์กับคุณMF MF

เอาเป็นว่าผมอยากให้คุณลองเปลี่ยนทัศนะคติ แล้วกลับมามองดูพวกเราอีกครั้งหนึ่ง แล้วคุณอาจจะเห็นความน่ารัก ความเป็นกันเอง ความผูกพัน ความเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ ความห่วงหาอาทร จากพวกเราก็ได้ ยินดีนะครับหากจะมาร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน ยินดีต้อนรับครับ
งวด 16 ก.ค. 55 หน้า 1 ครับ 5 กระทู้.....☆♣♡☆ฅนโบราณ ดิน น้ำ ลม ไฟ☆♡♣☆   1.http://www.apichoke.net/index.php/topic,7130.msg392974.html#msg392974

• พลังน้ำใจ: 44211
ตอบกลับ #5163 29 เมษายน 2012, 21:12:42น.
ขอความร่วมมือสมช. ทุกๆท่าน  นะครับ
ขอร้องเถอะครับ กรุณาอย่า พูดเรื่องไร้สาระนะครับ
ขอให้พูดแต่เรื่องตัวเลขกันเถอะ เห็นใจเพื่อนๆ
ที่มีความตั้งใจจะเข้ามาเพื่อค้นหา และเพื่อเป็นการ

ขอบคุณสำหรับผู้ที่ปฎิบัติตาม ขอให้รวยจริงำเถอะครับ
แต่สำหรับคนที่ดื้อ ขอให้ไม่ถูกหวย!!!

MF MF

เรียน คุณ MF MF ครับ ถ้าหากว่าการกระทำของพวกเราหลายๆท่านทำให้คุณเกิดความรำคาญก็ต้องขออภัยจากใจจริงด้วยนะครับ ผมเข้าใจครับและไม่ถือโทษโกรธคุณMF MF เลยแม้แต่น้อย ผมเข้าใจครับ

แต่ว่าทุกท่านที่เข้ามา ณ. ที่นี้ต่างคนก็ต่างมากัน มีการทักทาย พูดคุยกันจนเกิดความสนิทสนม ผูกพันกันเหมือนพี่น้อง ก็เลยมีการพูดคุยหยอกล้อกัน บางทีผมก็คิดนะครับว่าจะมีสมาชิกท่านใดไม่ถูกใจบ้างหรือเปล่า แต่ผมก็ถือว่าคุณเป็นคนกล้าคนหนึ่งที่กล้าออกมาท้วงติงแทนผู้ที่มีแนวคิดเดียวกันอีกหลายๆท่าน แต่ผมอยากให้คุณมองในแง่ดี มองให้เห็นถึงความน่ารักของเหล่าสมาชิกทั้งหลาย ผมว่าบางครั้งคุณก็อดที่จะอมยิ้มไม่ได้หรอก จริงไหมครับ

ส่วนเรื่องการค้นหาข้อมูลนั้นลองไปที่หน้า 1 กระทู้ที่ผมรวบรวมไว้ดูนะครับ เผื่อจะเป็นประโยชน์กับคุณMF MF

เอาเป็นว่าผมอยากให้คุณลองเปลี่ยนทัศนะคติ แล้วกลับมามองดูพวกเราอีกครั้งหนึ่ง แล้วคุณอาจจะเห็นความน่ารัก ความเป็นกันเอง ความผูกพัน ความเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ ความห่วงหาอาทร จากพวกเราก็ได้ ยินดีนะครับหากจะมาร่วมพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน ยินดีต้อนรับครับ

บวก1ให้ครับ เยี่ยมเลยฮ่ะคริๆๆๆ ไม่ได้มาทักทายหลายวันเลย ติดภารกิจ(คิดหวย)5555 (*_*) (*_*) (*_*) (*_*) (*_*) (*_*)

ตอบกลับ #5164 29 เมษายน 2012, 21:13:27น.

:) เก่งทุกวัน มันส์ทุกช๊อต จริงๆๆๆ
เพลงนี้มอบให้คุณ ดิน น้ำ ลม ไฟ นะค่ะ
 ..รักเธอนะ... J@: J@:

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

• พลังน้ำใจ: 3947
ตอบกลับ #5165 29 เมษายน 2012, 21:14:39น.
+1 h*[ ให้ ทุกๆท่าน หน้า 172-173 จ้า  J@: J@: J@:

เข้าบ้านมาตอน บ่าย 4 โมง เจอกระทู้ไม่คิดก่อนพูด ไม่รู้หลุดมาจากโลกไหน? เสียอารมณ์ เลยต้องออกจากบ้าน ไปตั้งสติใหม่

หวังว่าคงจะไม่เจอคนนอกโลกอีกนะ k"' k"' k"' ใจร่มๆนะคุณน้องภูของพี่ม้าขาว ]E[ ]E[ ]E[

ตอบกลับ #5166 29 เมษายน 2012, 21:15:47น.

5 - 0 แล้วจร้า..เตอเรส แฮตทริต 
บวก1ให้น้องปู เชลซีนะจ๊ะ มีสิทธิ์ได้แชมป์ยูฟ่าแชมเปี้ยนลีกนะเนี่ยคริๆๆๆ แต่พี่รวยขอเชียร์ให้บาเยิ่นได้แชมป์ (*_*) (*_*) (*_*) (*_*) ขัดใจน้อง
ปูอย่างแรง5555

ตอบกลับ #5167 29 เมษายน 2012, 21:16:31น.
กราบเรียนสมาชิกทุกท่านด้วยความเคารพนะครับ ผมอยากจะขอให้ยุติเรื่องราวต่างๆไว้เพียงเท่านี้ คุณMF MF เค้าก็เป็นสมาชิกคนหนึ่ง ย่อมมีสิทธิ์ที่จะแสดงความเห็นของตนเองได้เช่นกัน อาจจะตรงใจหรือไม่ตรงใจใคร แต่นั่นก็คือสิทธิ์ของเขา ให้อภัยกันเถอะนะครับ เหมือนที่เคยมีคนๆนึงเคยพูดกับผมว่า เราลองมองเข้ามาในฐานะของคนอีกคนนึงที่ไม่ใช่เรา เราอาจจะมองเห็นอะไรบางอย่างได้ดีขึ้น ขอบคุณครับที่ให้ความร่วมมือนะครับ
งวด 16 ก.ค. 55 หน้า 1 ครับ 5 กระทู้.....☆♣♡☆ฅนโบราณ ดิน น้ำ ลม ไฟ☆♡♣☆   1.http://www.apichoke.net/index.php/topic,7130.msg392974.html#msg392974

ตอบกลับ #5168 29 เมษายน 2012, 21:17:55น.
+1 h*[ ให้ ทุกๆท่าน หน้า 172-173 จ้า  J@: J@: J@:

เข้าบ้านมาตอน บ่าย 4 โมง เจอกระทู้ไม่คิดก่อนพูด ไม่รู้หลุดมาจากโลกไหน? เสียอารมณ์ เลยต้องออกจากบ้าน ไปตั้งสติใหม่

หวังว่าคงจะไม่เจอคนนอกโลกอีกนะ k"' k"' k"' ใจร่มๆนะคุณน้องภูของพี่ม้าขาว ]E[ ]E[ ]E[
บวก1ให้สว.ประจำบ้าน (*_*) (*_*) (*_*) (*_*) อย่าไปเครียดหลายเด้อครับ เดี๋ยวมันสิถืกหวยหรอกคริๆๆๆๆ

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 47429
ตอบกลับ #5169 29 เมษายน 2012, 21:18:58น.

MF MF

กำ ..คุณ MF เค้าคงตั้งใจเช้ามาหาข้อมุลเพื่อจะถูกหวยสามตัวตรง เอาให้รวยจริงๆ นั้นแระ  ดูจากความตั้งใจที่สมัครเข้ามาที่เวปนี้เพื่อ ดูตัวเลขอย่างเดียวจริงๆ ไม่เคยโพสแสดงความคิดเห็นแบ่งปันตัวเลขและแสดงความขอบคุณเพื่อนสมช.ที่มาลงข้อมูลให้เลย ดุได้จากกระทู้ที่แสดงแค่ 3 กระทู้เองพอเข้ามาแสดงความคิดเห็น ก็มาเหวี่ยง อีก แช่งชักหักกระดูกคนที่ไม่ปฎิบัติตามคำสั่งตัวเอง..ให้ไม่ถูกหวยอีก ..นั้น..ระวังกรรมจะตามสนองย้อนกลับเข้าตัวเองนะคะ...เวงกำ
Life never seems to be the way we want it, but we live in the best way we can

There is no perfect life , but we can fill it with perfect moments

ตอบกลับ #5170 29 เมษายน 2012, 21:19:05น.
สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน วันนี้มีสมาชิกเข้ามาหลายๆท่าน ผมขอกล่าวสวัสดีรวมๆเลยละกัน ]E[

ตอบกลับ #5171 29 เมษายน 2012, 21:19:26น.
MF MF

พลังน้ำใจ: 19

:)รักนะค่ะ คุณMF MF
เพื่อนใหม่..ที่น่ารัก..
คุณทำให้เรารักกันมากกว่าเดิมอีก..

+ 1 h*[ ให้จร้า...

ตอบกลับ #5172 29 เมษายน 2012, 21:20:29น.
ยุติเรื่องทะเลาะ เพราะจะทำให้อับโชคยกเว็บ  (*_*) (*_*) (*_*) (*_*) (*_*) โปรดทราบเดี๋ยวพี่รวยถูกหวยคนเดียวคริๆๆๆๆ

ตอบกลับ #5173 29 เมษายน 2012, 21:21:47น.

5 - 0 แล้วจร้า..เตอเรส แฮตทริต 
บวก1แม่สาวเชลซีอิอิ

ตอบกลับ #5174 29 เมษายน 2012, 21:23:13น.
สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน วันนี้มีสมาชิกเข้ามาหลายๆท่าน ผมขอกล่าวสวัสดีรวมๆเลยละกัน ]E[
บวก1ให้คุณดินนะครับ

ตอบกลับ #5175 29 เมษายน 2012, 21:23:43น.

บวก1ให้น้องปู เชลซีนะจ๊ะ มีสิทธิ์ได้แชมป์ยูฟ่าแชมเปี้ยนลีกนะเนี่ยคริๆๆๆ แต่พี่รวยขอเชียร์ให้บาเยิ่นได้แชมป์ (*_*) (*_*) (*_*) (*_*) ขัดใจน้อง

:)ไม่เปงไรค่ะพี่รวย..รักเชลซี
..แต่รักพี่รวยมากกว่า จิ๊ดนึงค่ะ..

ตอบกลับ #5176 29 เมษายน 2012, 21:24:45น.

:)ไม่เปงไรค่ะพี่รวย..รักเชลซี แต่รักพี่รวยมากกว่า จิ๊ดนึงค่ะ..

จ้า ตอนนี้ 6-1แล้วนะครับ ;|' ;|' ;|' ;|' ;|'

ตอบกลับ #5177 29 เมษายน 2012, 21:25:53น.

MF MF

เข้ามาอ่านเจอ..ง่ะ..ว่าน้ำหราคร๊าา... อ๊ะ ! น้ำเงียบก็ด๊..า..ย
พี่ม้าขาว พี่ยิปซี พี่ไฟขา พี่ลมขา พี่ดินขา ละอองขา และเพื่อนๆ อย่าทักน้ำน๊าา น้ำยิ่งรั่วๆ อยู่ด้วย  ]E[
กลัวม่ะถูกหวย(น้อย)อ่ะ... ]E[... น้ำจาเป็นคนดี 2 วันเลยเอ๊า !  ::)

70.09 เหรอครับคุณน้ำข้าว (*_*)

ตอบกลับ #5178 29 เมษายน 2012, 21:26:30น.

MF MF

กำ ..คุณ MF เค้าคงตั้งใจเช้ามาหาข้อมุลเพื่อจะถูกหวยสามตัวตรง เอาให้รวยจริงๆ นั้นแระ  ดูจากความตั้งใจที่สมัครเข้ามาที่เวปนี้เพื่อ ดูตัวเลขอย่างเดียวจริงๆ ไม่เคยโพสแสดงความคิดเห็นแบ่งปันตัวเลขและแสดงความขอบคุณเพื่อนสมช.ที่มาลงข้อมูลให้เลย ดุได้จากกระทู้ที่แสดงแค่ 3 กระทู้เองพอเข้ามาแสดงความคิดเห็น ก็มาเหวี่ยง อีก แช่งชักหักกระดูกคนที่ไม่ปฎิบัติตามคำสั่งตัวเอง..ให้ไม่ถูกหวยอีก ..นั้น..ระวังกรรมจะตามสนองย้อนกลับเข้าตัวเองนะคะ...เวงกำ
บวก1ให้น้องนุชสุดสวยจ้า งวดนี้ระวังหวยเบิ้ลด้วยนะ

• พลังน้ำใจ: 37816
ตอบกลับ #5179 29 เมษายน 2012, 21:27:35น.

ช่วยด้วยยยย คนกาลังจาจมน้ำำำาาาาาน้ำ จมมากไปป่ะพี่ไฟขา ? p[#
อาจจะไร้สาระ แต่มาเห็นรูปนี้ก็อดขำไม่ได้
คนเห็นแก่ตัว คือคนน่ากลัวที่สุดในโลก

• พลังน้ำใจ: 41557
ตอบกลับ #5180 29 เมษายน 2012, 21:27:38น.
ยุติเรื่องทะเลาะ เพราะจะทำให้อับโชคยกเว็บ  (*_*) (*_*) (*_*) (*_*) (*_*) โปรดทราบเดี๋ยวพี่รวยถูกหวยคนเดียวคริๆๆๆๆ
+1  ขอรวยด้วยนะคะ

|jb |jb |jb |jb |jb |jb

ตอบกลับ #5181 29 เมษายน 2012, 21:27:52น.
ไปทำภารกิจต่อก่อนนะครับคริๆๆๆ

ตอบกลับ #5182 29 เมษายน 2012, 21:28:22น.
บวก1ให้คุณดินนะครับ
+1ให้แบบหูตาเหลือกไปแล้วครับ ]E[จำไม่ได้ว่าใครมั่ง แต่รู้ว่าครบทุกคนก็แล้วกันนะครับ แบบว่า "ปลาทอง" อ่ะครับ (*_*)

ตอบกลับ #5183 29 เมษายน 2012, 21:28:37น.

สวดดดดยอออออดดดดดดดดดด  สาธุขอให้สมพรปากนะคะ คุณ MT14  ขอให้พรนั้นย้อนกลับไปหาคุณ ณ บัดนาวววววววว

Life never seems to be the way we want it, but we live in the best way we can

There is no perfect life , but we can fill it with perfect moments

ตอบกลับ #5184 29 เมษายน 2012, 21:30:26น.

ช่วยด้วยยยย คนกาลังจาจมน้ำำำาาาาาน้ำ จมมากไปป่ะพี่ไฟขา ? p[#
อาจจะไร้สาระ แต่มาเห็นรูปนี้ก็อดขำไม่ได้

บวก1ให้อ.ไฟนะขอรับ คิดหวยได้ตัวสรุปยังครับ ขอผมปล่อยของล็อตสุดท้าย หมัดเดียวน็อคเช้าวันนี้ 2 พ.ค.55 ครับ

ตอบกลับ #5185 29 เมษายน 2012, 21:31:33น.
ไปก่อนนะครับ

ตอบกลับ #5186 29 เมษายน 2012, 21:31:41น.

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

หนูไม่ยอม  หนูไม่ยอม  ...ห้ามทิ้งหนู ไปรวยคนเดียวน๊า...จุ๊ฟฟฟฟ

ตอบกลับ #5187 29 เมษายน 2012, 21:32:24น.

โปรดสังเกตุที่ตาดิน่าเอ็นดูมาก ปรือเชียว คงจะทำใจที่จะจมน้ำอยู่มั้ง (*_*) (*_*) (*_*)

ตอบกลับ #5188 29 เมษายน 2012, 21:35:01น.

คุณปูเป้ครับ เดี๋ยวนี้เปลี่ยนแนวมาเชียร์บอล แทนเชียร์เลขเด่นแล้วเหรอ มิน่าถึงห่างหายไปนาน ::)

• พลังน้ำใจ: 3947
ตอบกลับ #5189 29 เมษายน 2012, 21:37:15น.

ไม่เอาแบบนี้ o*# o*# o*# คุณน้องภูเจ้าขา  h[* h[*พี่ม้าขาวว่ายน้ำไม่เป็งอ่ะ กั๊วววกัว.. (*_*) (*_*) (*_*)

ช่วยเอาขึ้นมาที T|g T|g จัยดำอ่ะ ฉ้างงงทามเพ่ดั้ยลงคอ h[*
คุณดิน คุณน้องรวย น้องน้ำข้าว อยู่ไหนกันจ๊ะ? มาช่วยพี่ก่อน คุณน้องภูแกล้งพี่ น้องน้ำข้าวยังดีที่ลอยคอ  (*_*) แต่พี่จมมิด ไม่เห็นเงาเลย h[* h[* h[*

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย