ปกิณณกะ > ธรรมะ

ขอเชิญร่วมทอดกฐินสามัคคี ถวายวัดชัยมงคล ประจำปี 2555

(1/1)

╬♞~✈➷จอมยุทธ จ้าวสำราญ➹✈~♞╬:
ขอเชิญร่วมจองเป็นเจ้าภาพกฐินสามัคคี ประจำปี 2555
ทอดถวาย ณ วัดชัยมงคล หมู่ที่ 12 บ้านเสม็ดน้อย
ตำบลสองชั้น อำเภอกระสัง จังหวัดบุรีรัมย์ 31160
กำหนดการทอดกฐิน วันอังคารที่ 13 แรม 14 ค่ำ เดือน 11
เพื่อสมทบทุนสร้างกุฏิทรงไทยที่ต้องใช้งบประมาณจำนวนมาก
จึงประชาสัมพันธ์บอกบุญแก่ทุกท่านเพื่อร่วมกันในโอกาสอันดีนี้
มารดาและจอมยุทธจ้าวสำราญ ร่วมจอง 10,000 บาท
เทพบุตรเจ้าสำราญ และครอบครัว ร่วมจอง 10,000 บาท
กฐินกองละ 99 บาท (ไม่จำกัดจำนวนกองครับ)

ประธานกฐิน จอมยุทธจ้าวสำราญและมารดา จองแล้ว 100 กอง
เทพบุตรเจ้าสำราญและครอบครัว จองแล้ว 100 กอง

ท่านใดอยากร่วมเป็นเจ้าภาพเรียนเชิญนะครับ

ชื่อบัญชี นายอภิชัย  กำรัมย์

ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาบุรีรัมย์

ประเภทบัญชีออมทรัพย์

เลขที่บัญชี 603-255616-2

worawichsudtiz:
 {"e}

Smakaifai:
ผมไปก็ไปมาครับงานนี้ได้บุญกันทั่วหน้า

Varaphatz12:
สาธุครับเป็นกิจกรรมที่ได้บุญล้วนๆครับ

CMD368:
ทอดกฐินสามัคคี ได้บุญมากมาย

มีจัดทุกปีคงจะดีมากๆ เลย

สาธุ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version