"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: หวยซอง & นิตยสารหวยซอง 16 ก.ค.55 ร่วมด้วยช่วยกันแบ่งปันข้อมูล

1619606

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 9540
ตอบกลับ #2130 04 กรกฎาคม 2012, 12:06:41น.
จะเที่ยงแล้วสาวปรางก็จะไปเป็นแม่ค้าแล้ว  k(* k(*

อีกครึ่งชั่วโมงจ้า ]E[
แม่ค้า คนงาม ขายอะไรอ่ะครับ ต้องเป็นของกินแน่เลย 

ขนมจีนน้ำเงียว น้ำยากะทิ ข้าวซอย งานอดิเรกรายได้เสริมค่ะคุณวสิน |H|
ไม่ได้การต้องไปลองความอร่อยสะหน่อยแล้ว

แล้วอย่ามาติดใจแม่ค้าล่ะ |"k| |"k| |"k| |"k|
ติดใจแม่ค้าได้ แต่ห้ามติดตังค์แม่ค้าใช่ไหมครับ

ถั่วต้มนะคร๊าบบบบ |H| |H|
ความสุขถ้าแบ่งปันกันก็จะเพิ่มเป็นสองเท่า...แต่ความทุกข์ถ้าแบ่งปันกันจะลดลงครึ่งนึง

ตอบกลับ #2131 04 กรกฎาคม 2012, 12:08:42น.

เข้ามาอ่านแล้วก็กดกำลังใจให้ แล้วก็ |vl |vl |vl ลุงภูเริ่มเบื่อจริงๆ
อย่างงวดที่แล้วเลขซองที่ลงเฉพาะเว็บนี้ก็ไปโผล่ ที่ .......
และก็ไม่เคยให้เคดิตกันเลย คนที่มะปรางเคยโดนครับ
งวดนี้ไม่ขอลงนะไม่ว่ากรณีใดๆ ขออภัยสมาชิกด้วย
ส่วนสูตรที่สมาชิกขอมาลุงภูขออภัยอย่างยิ่งเอาแค่เท่าที่ลงได้นะครับ
เข้าใจลุงภูด้วยนะครับ ก็ขอขอบคุณทุกท่านที่มีกำลังใจให้ครับ

เป็นกำัลังใจให้ค่ะพี่ภู ปรางปล่อยวางไปแล้ว คิดดี ทำดี ได้ดีค่ะ สุ้ๆนะคะ Y$@ Y$@
ความสุขถ้าแบ่งปันกันก็จะเพิ่มเป็นสองเท่า...แต่ความทุกข์ถ้าแบ่งปันกันจะลดลงครึ่งนึง

• พลังน้ำใจ: 37816
ตอบกลับ #2132 04 กรกฎาคม 2012, 12:11:37น.
อาจารย์ไฟ พี่ดิน พี่รวย ไปไหนหมดคะ พี่รัตน์ด้วย +1  h*[ รอละกัน

เข้ามาแต่ไม่ได้ตอบแต่ก็กดกำลังใจให้ครับ เบื่อครับ
คนเห็นแก่ตัว คือคนน่ากลัวที่สุดในโลก

• พลังน้ำใจ: 3631
ตอบกลับ #2133 04 กรกฎาคม 2012, 12:12:53น.
เข้ามาอ่านแล้วก็กดกำลังใจให้ แล้วก็ |vl |vl |vl ลุงภูเริ่มเบื่อจริงๆ
อย่างงวดที่แล้วเลขซองที่ลงเฉพาะเว็บนี้ก็ไปโผล่ ที่ .......
และก็ไม่เคยให้เคดิตกันเลย คนที่มะปรางเคยโดนครับ
งวดนี้ไม่ขอลงนะไม่ว่ากรณีใดๆ ขออภัยสมาชิกด้วย
ส่วนสูตรที่สมาชิกขอมาลุงภูขออภัยอย่างยิ่งเอาแค่เท่าที่ลงได้นะครับ
เข้าใจลุงภูด้วยนะครับ ก็ขอขอบคุณทุกท่านที่มีกำลังใจให้ครับ

เป็นกำลังใจให้พี่ไฟเช่นกันค่ะ พักให้หายเหนื่อยแล้วค่อยว่ากันใหม่ค่ะพี่ไฟ คนเราไม่มีใครโชคดีและโชคร้ายตลอดค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กรกฎาคม 2012, 12:14:54น. โดย samutsakorn
รายละเอียดสมัครสมาชิก VIP
http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

• พลังน้ำใจ: 31658
ตอบกลับ #2134 04 กรกฎาคม 2012, 12:14:12น.
สวัสดีเที่ยงแล้วครับทุกๆท่าน $|8..กินข้าวกินปลา.กินน้ำกินหนม.อมฮอลนอนกลิ้งกันรึยังครับ ]E[พักสายตากันบ้างนะครับผม
+1 E|iอ.yah.. h*[คุณruaykhab.. h*[คุณphowasit.. h*[คุณฅนโบราณ.. h*[คุณdararat.. h*[คุณjanee.. h*[คุณปรางเงินปรางทอง.. h*[คุณkunnuj.. h*[คุณJumJim007.. h*[คุณน้ำข้าว.. h*[คุณนางฟ้าเดินดิน.. h*[คุณrut jj.. h*[คุณsamutsakorn.. h*[คุณdang99.. h*[คุณMT14.. h*[คุณHippo.. h*[คุณengenius.. h*[ท่านนายพัน..และ+1 E|iให้อาจารย์+สมาชิกทุกๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามครับผม

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 230385
ตอบกลับ #2135 04 กรกฎาคม 2012, 12:15:37น.
อาจารย์ไฟ พี่ดิน พี่รวย ไปไหนหมดคะ พี่รัตน์ด้วย +1  h*[ รอละกัน

เข้ามาแต่ไม่ได้ตอบแต่ก็กดกำลังใจให้ครับ เบื่อครับ
อาจารย์ไฟ คะทำไมช่วงนี้มีหลายท่านที่รู้สึกเบื่อ คราวที่แล้วก็พี่รวย มาคราวนี้ก็เป็นอาจารย์ไฟ แล้วต่อไปล่ะ ทำงัยดีสมาชิกหลายร้อยที่คอยรอข้อมูล น่าสงสารจัง ยังงัยก็อย่าเบื่อนานนะคะ  !|p !|p !|p !|p !|p

ตอบกลับ #2136 04 กรกฎาคม 2012, 12:18:57น.
+1 h*[ คุณ กีตาร์นะคะ  #v@ #v@ #v@ พี่มะปรางเตรียมตัวได้แล้วลูกค้ารอของอร่อยอยู่นะคะ  J@: J@:

yah ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 31799
ตอบกลับ #2137 04 กรกฎาคม 2012, 12:19:50น.

สวัสดีครับอ.phowasit..เป็นกำลังใจให้ครับ..อย่าท้อ..ขอให้นิ่งและหนักแน่นเข้าไว้..

C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][

"#' "#' "#' "#' "#' "#'

• พลังน้ำใจ: 5190
ตอบกลับ #2138 04 กรกฎาคม 2012, 12:19:59น.

เป็นกำลังใจให้อ.ภูค่ะ ถ้าว่างๆ ขออย่างนะคะ ขอเดาใจกองสลาก K:[ K:[ K:[ K:[

ตอบกลับ #2139 04 กรกฎาคม 2012, 12:21:07น.

มันอยู่ในชีวิตประจำวันแล้วละคะ่ ไม่ได้เข้ามาเหมือนขาดอะไรไปสักอย่าง ถึงต้องเข้ามาทุกวัน

ไม่ได้มาวางข้อมูล ก็มานั่งอ่าน และกดพลังน้ำใจ เพื่อสมาชิก ลงทุนเปลี่ยน Notebook ใหม่ ทั้งๆที่ใครต่อใครบอกว่าปราง ...ขี้งก!!

กลับบ้านก่อนนะคะทุกท่าน เจอกันตอนค่ำค่ะ
|H|

• พลังน้ำใจ: 12737
ตอบกลับ #2140 04 กรกฎาคม 2012, 12:23:09น.

เป็นกำลังใจให้อีกคนครับ

yah ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 31799
ตอบกลับ #2141 04 กรกฎาคม 2012, 12:23:18น.

สภาพแบบนี้มีทุกเวปครับ..ดูแล้วบ่ตอบบ่กดพลังน้ำใจ...ขอบคุณสักคำก็บ่มี..เลยดูเป็นเรื่องปรกติไปแล้วครับ

สมาชิกพิเศษ *****
  • พลังน้ำใจ: 23812
ตอบกลับ #2142 04 กรกฎาคม 2012, 12:24:34น.

อย่ามาทำเนียนพี่ไฟขา แอบปันใจให้ใครบอกมาซะดีๆ
น้ำไม่ว่าหรอก รับได้หมดแหละ..!..จริงจริ๊ง..
 |H|
h|#จะเก็บความทรงจำที่ดีๆ เอาไ้ว้ในใจตลอดไป  h|#

http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html
http://www.apichokeonline.com

• พลังน้ำใจ: 9357
ตอบกลับ #2143 04 กรกฎาคม 2012, 12:25:34น.

สวัสดีค่ะ มาส่งกำลังใจให้มีความสุขมากๆ นะคะ

ตอบกลับ #2144 04 กรกฎาคม 2012, 12:31:57น.

โอ๊ยย พี่ไฟขาขี้งอน น้ำบอกแล้วว่ามันเป็นเรื่องระหว่างเรา อย่าไปบอกคนอื่น
ดูดิ่ คนเขารู้หมดเลยว่าพี่ไฟขาเบื่อน้ำ...เค๊าง้อแล้วน๊า
พี่ไฟขาเคยบอกน้ำว่า ห้ามงอน จนเกินงาม ใช่ป่ะ
...จัดมาซะดีๆ มีในพุงกี่สูตร ๆ ก็จัดมา.....! ::)
h|#จะเก็บความทรงจำที่ดีๆ เอาไ้ว้ในใจตลอดไป  h|#

• พลังน้ำใจ: 5190
ตอบกลับ #2145 04 กรกฎาคม 2012, 12:32:51น.

มันอยู่ในชีวิตประจำวันแล้วละคะ่ ไม่ได้เข้ามาเหมือนขาดอะไรไปสักอย่าง ถึงต้องเข้ามาทุกวัน

ไม่ได้มาวางข้อมูล ก็มานั่งอ่าน และกดพลังน้ำใจ เพื่อสมาชิก ลงทุนเปลี่ยน Notebook ใหม่ ทั้งๆที่ใครต่อใครบอกว่าปราง ...ขี้งก!!

กลับบ้านก่อนนะคะทุกท่าน เจอกันตอนค่ำค่ะ
|H|
รู้แล้วว่า งกกกกกกก จ้าแม่คูณแม่ทูนหัว ขอให้ขายดิบขายดี เป็นเทน้ำเทท่าเน้อ R]| R]| R]|

• พลังน้ำใจ: 1806
ตอบกลับ #2146 04 กรกฎาคม 2012, 12:39:44น.
 T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@

• พลังน้ำใจ: 1006
ตอบกลับ #2147 04 กรกฎาคม 2012, 12:39:48น.
ขอบคุณนะคะ.....เป็นกำัลังใจให้พี่ ๆ ทุกคนเลยนะคะ.... #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@

• พลังน้ำใจ: 37816
ตอบกลับ #2148 04 กรกฎาคม 2012, 12:40:20น.

อย่ามาทำเนียนพี่ไฟขา แอบปันใจให้ใครบอกมาซะดีๆ
น้ำไม่ว่าหรอก รับได้หมดแหละ..!..จริงจริ๊ง..
 |H|

เลือดขึ้นหน้าเลย ที่ซองไปโผล่ที่อื่น มันก็เลยเซ็งอ่ะ่
คนเห็นแก่ตัว คือคนน่ากลัวที่สุดในโลก

• พลังน้ำใจ: 260
ตอบกลับ #2149 04 กรกฎาคม 2012, 12:40:24น.
เฮ้อ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!หมดหวัง หมดกำลังใจ  h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[*คุณนุชก้อไม่มา,คุณวุธก้อไม่ลง
ขอบคุณอาจารย์ทุกท่านที่กรุณามอบข้อมูลดีๆให้สมาชิก
ขอบคุณคุณyah
ขอบคุณคุณนุช
ขอบคุณคุณปรางเงิน&ปรางทอง
ขอบคุณคุณวุธ
ขอบคุณคุณภูวศิษส์
ขอบคุณคุณรวย
ขอบคุณคุณน้ำข้าว(เห็นตั้งแต่เธอนั่งเด็กนั่งแช่อยู่ในกะละมังจนตอนนี้เป็นสาวแว้ว)น่ารักอะ
ขอบคุณคุณโอ๋
ขอบคุณคุณดิน
ขอบคุณคุณkelley
ใครอีกน้อ นึก นึกๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม่ออก

• พลังน้ำใจ: 5320
ตอบกลับ #2150 04 กรกฎาคม 2012, 12:41:49น.
เพิ่งรู้ว่าตัวเองมีของดีอยู่ในตัว G[d.........ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องขอบคุณ อ.ย่า ด้วยครับ ที่เมื่อวานช่วยแปลสูตรให้ผม $|8

สถิติไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ แต่ก็พอได้อยู้ คล้ายๆจะกลับมาเดินดี

เสียดายที่เห็นช้าไป หลักสิบของเราถ้าเอาไปเทียบกับของคุณมะปรางกับคุณยศโชค ก้เหลือแค่ 1ถึง2ตัวเอง..งวดนี้ชนสิบที่3 ตัวเดียว(แต่3ติดดับร้อยสิบหน่วยไปล่ะ อิอิ)

[หลักหน่วยงวดนี้ถ้าของผมกับของคุณyoot2531 ไม่ผิด หน่วยบนงวดนี้เหลือ 5-6......โชดีครับทุกคน รวมทั้งผมด้วยขอให้โชดดีมากกก
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กรกฎาคม 2012, 12:44:47น. โดย รวยบ่อย

Everyday I Love You แทยอน ^^

• พลังน้ำใจ: 606
ตอบกลับ #2151 04 กรกฎาคม 2012, 12:44:02น.

+1ค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 183711
ตอบกลับ #2152 04 กรกฎาคม 2012, 12:44:08น.
สวัสดีค่ะ เพิ่มเติมหวยซองหน้า 3 ค่ะ
 E|i E|i E|i

• พลังน้ำใจ: 1372
ตอบกลับ #2153 04 กรกฎาคม 2012, 12:45:18น.

|H|
+1 h*[ J@: J@: ||J ||J li|

• พลังน้ำใจ: 948
ตอบกลับ #2154 04 กรกฎาคม 2012, 12:45:19น.
ใครนะ เปิด เพลงเพราะจัง  p]|
พี่ลมครับ ให้สมกับชื่อลมที่ให้ฉายาไว้อิอิ สมช.มองไม่เห็นครับ ต้องมองด้วยใจจึงจะเห็น |H| |H| |H| |"k| |"k| |"k| |"k| |"k|
ก่อนนอนขอหน่วยล่างคุณYAIdang ด้วยค่ะ k(* k(* k(* พี่รวย
ยังไม่เจอครับ ถ้าเจอเดี่ยวเอามาฝากครับ
K:[ K:[ K:[ K:[

รอด้วยคนค่ะ ติดตามหย่วยล่าง yaidsng ทุกงวดเก็บสถิติไว้ตลอด

• พลังน้ำใจ: 5320
ตอบกลับ #2155 04 กรกฎาคม 2012, 12:45:44น.
กำ หลักหน่วยภาพไม่ขึ้น -*-

บอกเป็นตัวเลขล่ะกัน 4568
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กรกฎาคม 2012, 12:52:40น. โดย รวยบ่อย

Everyday I Love You แทยอน ^^

ตอบกลับ #2156 04 กรกฎาคม 2012, 12:46:34น.

|H|

เลือดขึ้นหน้าเลย ที่ซองไปโผล่ที่อื่น มันก็เลยเซ็งอ่ะ่
คิดบวกสิคะ ว่าเขาเราดีจริง ถ้าไ่ม่ดีจริงไม่มีใครอยากได้หรอกค่ะพี่ไฟขา
เหมือนน้ำไง ไม่ดีจริงก็เลยไม่มีใครมาขอ ต้องอยู่เป็นโสดอยู่นี่ไง น้ำยังไม่คิดมากเลย
(เออ มันเกี่ยวกันอ๊ะป่าวหว่า..
T|" )
ห้ามพี่ไฟขาคิดมากนะ เดี๋ยวน้ำแก่เร็ว..ยังอยากเป็นสาว 2000 ปีอยู่อ่ะ |H|
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กรกฎาคม 2012, 12:49:01น. โดย น้ำข้าว

• พลังน้ำใจ: 41496
ตอบกลับ #2157 04 กรกฎาคม 2012, 12:47:37น.
 S|d' S|d' S|d' S|d'  ทุกๆๆ ข้อมูลจ้า   L$| E|i E|i

ตอบกลับ #2158 04 กรกฎาคม 2012, 12:48:07น.
ข้อมูลหวยซอง

- คุณdararat, คุณMatinได้รวบรวมข้อมูลลงไว้ที่ หน้า 1-10
       (เริ่มลงข้อมูลบ้างแล้วค่ะ)

ข้อมูลตัวเลข ของอาจารย์แต่ละท่าน (รวบรวมข้อมูลบ้างแล้วค่ะ)
    - คุณฅนโบราณ ได้ทำลิ้งค์รวบรวมข้อมูลไว้ที่ หน้า 1 ไปกระทู้ ฅนโบราณ
      กดลิ้งค์หัวข้อใต้ชื่ออาจารย์แต่ละท่าน ก็จะพบข้อมูลที่ต้องการหาค่ะ

http://http://www.apichoke.net/index.php/topic,7130.msg392974.html#msg392974      

ตอบกลับ #2159 04 กรกฎาคม 2012, 12:48:23น.
+1  h*[ ค่ะคุณ รวยบ่อย แหม ชื่อดีจัง ข้อมูลที่ทำมาดีสุดยอดค่ะ แต่เมื่อกี้เครื่องเป็ดเกือบแฮ้ง  ]E[ ]E[ ]E[

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย