"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: หวยซอง & นิตยสารหวยซอง 16 ก.ค.55 ร่วมด้วยช่วยกันแบ่งปันข้อมูล

1619451

• พลังน้ำใจ: 1344
ตอบกลับ #2160 04 กรกฎาคม 2012, 12:48:35น.

ขอแจ้งเรื่องตารางครบบนของคุณ wooddy9 และ มะปราง

T|gของดวางถาวรนะคะ  ต้องขออภัยทุกท่านค่ะ
T|g
ขอบคุณที่แจ้งข่าวนะค่ะคุณมะปราง..... h[* h[* h[*

ขอบคุณที่เข้าใจค่ะ ส่วนเลขครบบนของปรางก็จะวางปกติค่ะ เพียงแค่ไม่ได้นำมาทำในรูปแบบตารางจับของคุณ wooddy9 แค่นั้นเอง #t@
:)ขอบคุณครับที่แจ้งให้ทราบ  ความชอบส่วนตัว...ผมชอบแบบวางปกติครับแบบตารางช่วงเวลาทำงานไม่สามารถมองเห็นข้อมูลได้จะเห็นเฉพาะ ช่วงเวลา 12.00-13.00น.แต่จะวางแบบใหนก็ขอขอบคุณมากๆครับ

• พลังน้ำใจ: 5190
ตอบกลับ #2161 04 กรกฎาคม 2012, 12:49:11น.
อาจารย์ไฟ พี่ดิน พี่รวย ไปไหนหมดคะ พี่รัตน์ด้วย +1  h*[ รอละกัน

เข้ามาแต่ไม่ได้ตอบแต่ก็กดกำลังใจให้ครับ เบื่อครับ

สภาพแบบนี้มีทุกเวปครับ..ดูแล้วบ่ตอบบ่กดพลังน้ำใจ...ขอบคุณสักคำก็บ่มี..เลยดูเป็นเรื่องปรกติไปแล้วครับ

ขออนุญาตตอบ อ.yah นะคะ เมื่อก่อนนี้เข้ามาเป็นผู้ชมค่ะ แต่ตอนหลังสมัครมาเป็นสมาชิกบ้านนี้ แต่ไม่เคยตอบหรือกดอะไรเพราะไม่ทราบว่า เค้าต้องทำอย่างไร แต่ตอนหลังเผลอไปกดโดนตัวที่คำว่าอ้างถึง เลยเข้ามาพิมพ์ดู แล้วส่งได้ด้วย ตื่นเต้นค่ะ แต่ยังไม่เคยกดพลังน้ำใจเพราะไม่ทราบว่ามันคืออะไร จนมีคนบอกว่ากดพลังน้ำใจให้แล้วนะคะ ก็งงๆ ว่ากดอะไร ก็ลองกดดูตรงที่มีคำว่าพลังน้ำใจดู พอกดแล้วคะแนนหรือพลังน้ำใจขึ้นก็ตื่นเต้นอีกค่ะ ทุกวันนี้ก็เลยกดให้แทบจะทุกท่านที่เข้ามา และย้อนหลังให้กับสมาชิกด้วย ต้องยอมรับว่าเชยมากกับอินเตอร์เน็ต เล่นไม่เป็น แต่เข้ามาดูได้จาก google หลายเว็ปค่ะ ใช้คอมฯ เป็นเฉพาะเรื่องงานค่ะ แต่ตอนนี้พอเล่นเป็นแล้วค่ะ คิดว่าหลายๆ ท่านอาจเป็นเหมือนกันค่ะ K:[ K:[ K:[ K:[

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 37816
ตอบกลับ #2162 04 กรกฎาคม 2012, 12:52:36น.
ลุงไฟกดให้หน้านี้แล้วถ้าน้ำใจใครขึ้น ก็แปลว่ากดให้
แต่น้ำใจใครไม่ขึ้นแปลว่ายังไม่ถึง 6 ชม ครับ ตอนนี้ขอพักสักหน่อยนะ
แต่จะเข้ามากดกำลังใจให้ ส่วนสูตรต่างๆรอก่อนนะครับ..........................

คนเห็นแก่ตัว คือคนน่ากลัวที่สุดในโลก

อาจารย์มงกุฏทอง C7 *
  • พลังน้ำใจ: 15610
ตอบกลับ #2163 04 กรกฎาคม 2012, 12:53:25น.
wooddy9
VIP6-16Dec12**

Re: หวยซอง & นิตยสารหวยซอง 16 ก.ค.55 ร่วมด้วยช่วยกันแบ่งปันข้อมูล
« ตอบ #1976 เมื่อ: วันนี้ เวลา 08:29:47 »
   อ้างถึง
ตารางล็อคเลข 3 ตัวตรงๆ ที่ขยันออก 651 ชุด จาก 1000 ชุด เย้ยยยยยหายไปตั้ง 349 ชุด ขยันออกจริงๆ นับย้อนกลับไป 36 งวดล่าสุดผิดอยู่แค่ 3 งวดคืองวด 112/062/445 แล้วก็ถูกมาเรื่อยๆถือว่าเป็น หลัก เป็นแนวที่เชื่อถือได้ ทีนี้ใครที่ได้ 3 ตัวตรงมาจากไหน ก็เอามาเทียบดูว่ามันมีไหม ถ้าไม่มี เราก็เบาๆ เพลาๆ หน่อยนะคราบ เพราะมานขะหยานออกเจงๆๆ สงสายมานเมายาม้า มานม่าย ยอมหยุด ม่ายยอมเหนื่อย และดูท่าว่าจะเดินไปเรื่อยๆ แบบรถขายโอ่งราชบุรี ซะละม้าง อิอิอิอิอิ

ขออภัย ขอบคุณ อยากได้ไปใช้
แต่ พอให้ คอมมันรวมเลขทั้งหมดดู ได้ 650 ชุด ไม่พบ 1 ชุด
รวมยังไงก็ขาดไป1 ตัว

แต่ตรวจสอบแล้ว เข้าดีมากๆ
ใน 36 งวด ผิดสองงวดจริง ยอดเยี่ยมมาก
ขอคารวะ ด้วยใจจริง
36 งวด
ถุกดังนี้
037-052-064-089-136-147-178-198-276-331
370-373-402-417-418-470-501-518-533-540
556-562-605-684-727-746-756-777-900-931
953-960-988

พลาดไปสองงวด หาเอาเองนะ

s#y s#y s#y s#y s#y

สงสัยน้องนับผิดคราบบบบบ
G[d G[d G[d G[d G[d G[d G[d G[d

แค่นี้ก็สุดยอดแล้ว
แด่ว เอาเลขออกยากใน 2 ปีมาฝาก
ขอออกไป ข๊อป ตัวเลข สักสองสามชม.
แลกเปลี่ยนกัน ไว้ใช้
ส่วนใช้เป็นเพีบงไร อยู่ในดุลยพินิจของแต่ละท่าน

จาดดด มาครับพี่ เห็นว่าเป็นประโยชน์แก่พี่ทั้งหลายยยยยย
G[d G[d G[d G[d G[d G[d G[d G[d

เป็นประโยชน์ กับจ้าวมากกว่า เจอ เป็นกินได้ทันที

❤•❤•❤❤ Virus Lotto ❤❤•❤•❤
เป็นการนำเสนอเพื่อเสี่ยงโชค สลากกินแบ่งรัฐบาล เท่านั้น
ไม่มีการยีนยันว่า เลขจะออกตรงที่คิดหรือไม่
❤ห้ามนำไปอ้างอิง❤

• พลังน้ำใจ: 5943
ตอบกลับ #2164 04 กรกฎาคม 2012, 12:53:38น.

เข้ามาอ่านแล้วก็กดกำลังใจให้ แล้วก็ |vl |vl |vl ลุงภูเริ่มเบื่อจริงๆ
อย่างงวดที่แล้วเลขซองที่ลงเฉพาะเว็บนี้ก็ไปโผล่ ที่ .......
และก็ไม่เคยให้เคดิตกันเลย คนที่มะปรางเคยโดนครับ
งวดนี้ไม่ขอลงนะไม่ว่ากรณีใดๆ ขออภัยสมาชิกด้วย
ส่วนสูตรที่สมาชิกขอมาลุงภูขออภัยอย่างยิ่งเอาแค่เท่าที่ลงได้นะครับ
เข้าใจลุงภูด้วยนะครับ ก็ขอขอบคุณทุกท่านที่มีกำลังใจให้ครับ

เข้าใจและรับทราบค่ะ แต่ก้ออดเศร้าใจไม่ได้ที่จะไม่ได้ชมข้อมูลดีๆ อีกแล้ว เพียงเพราะแค่คนที่ๆไม่....แค่ไม่กี่คน h[*

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

Re: หวยซอง & นิตยสารหวยซอง 16 ก.ค.55 ร่วมด้วยช่วย
« ตอบกลับ #2164 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012, 12:53:38น. »

• พลังน้ำใจ: 20228
ตอบกลับ #2165 04 กรกฎาคม 2012, 12:54:15น.
 :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-* :-*

Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 183704
ตอบกลับ #2166 04 กรกฎาคม 2012, 12:54:41น.

เป็นกำลังใจให้เสมอค่ะ

ตอบกลับ #2167 04 กรกฎาคม 2012, 12:55:52น.
ลุงไฟกดให้หน้านี้แล้วถ้าน้ำใจใครขึ้น ก็แปลว่ากดให้
แต่น้ำใจใครไม่ขึ้นแปลว่ายังไม่ถึง 6 ชม ครับ ตอนนี้ขอพักสักหน่อยนะ
แต่จะเข้ามากดกำลังใจให้ ส่วนสูตรต่างๆรอก่อนนะครับ..........................

s#y s#y s#y s#y K:[ K:[ K:[ K:[

• พลังน้ำใจ: 1148
ตอบกลับ #2168 04 กรกฎาคม 2012, 12:57:43น.
อาจารย์ไฟ พี่ดิน พี่รวย ไปไหนหมดคะ พี่รัตน์ด้วย +1  h*[ รอละกัน

เข้ามาแต่ไม่ได้ตอบแต่ก็กดกำลังใจให้ครับ เบื่อครับ
+  1  ให้ด้านหน้าเว็บ
แต่ด้านใน(จัย) กดให้เป็นล้านครั้ง

อย่าท้อนะคะ...พระท่านว่า
"มารไม่มี  บารมีก็จะไม่เกิด"  เพมือนพระเจสัน ไงค่ะ
สู้ ๆ ค่ะ พี่ไฟ..น้องและทุกคนเป็นกำลังให้ค่ะ...

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 230382
ตอบกลับ #2169 04 กรกฎาคม 2012, 12:58:03น.
k#' k#' k#' หมายความว่า อาจารย์ไฟ ไม่เบื่อแล้ว ใช่มั้ยคะ ดีจัง ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ค่ะ  !|p !|p !|p

ตอบกลับ #2170 04 กรกฎาคม 2012, 12:59:03น.
อาจารย์ไฟ พี่ดิน พี่รวย ไปไหนหมดคะ พี่รัตน์ด้วย +1  h*[ รอละกัน

สภาพแบบนี้มีทุกเวปครับ..ดูแล้วบ่ตอบบ่กดพลังน้ำใจ...ขอบคุณสักคำก็บ่มี..เลยดูเป็นเรื่องปรกติไปแล้วครับ

ขออนุญาตตอบ อ.yah นะคะ เมื่อก่อนนี้เข้ามาเป็นผู้ชมค่ะ แต่ตอนหลังสมัครมาเป็นสมาชิกบ้านนี้ แต่ไม่เคยตอบหรือกดอะไรเพราะไม่ทราบว่า เค้าต้องทำอย่างไร แต่ตอนหลังเผลอไปกดโดนตัวที่คำว่าอ้างถึง เลยเข้ามาพิมพ์ดู แล้วส่งได้ด้วย ตื่นเต้นค่ะ แต่ยังไม่เคยกดพลังน้ำใจเพราะไม่ทราบว่ามันคืออะไร จนมีคนบอกว่ากดพลังน้ำใจให้แล้วนะคะ ก็งงๆ ว่ากดอะไร ก็ลองกดดูตรงที่มีคำว่าพลังน้ำใจดู พอกดแล้วคะแนนหรือพลังน้ำใจขึ้นก็ตื่นเต้นอีกค่ะ ทุกวันนี้ก็เลยกดให้แทบจะทุกท่านที่เข้ามา และย้อนหลังให้กับสมาชิกด้วย ต้องยอมรับว่าเชยมากกับอินเตอร์เน็ต เล่นไม่เป็น แต่เข้ามาดูได้จาก google หลายเว็ปค่ะ ใช้คอมฯ เป็นเฉพาะเรื่องงานค่ะ แต่ตอนนี้พอเล่นเป็นแล้วค่ะ คิดว่าหลายๆ ท่านอาจเป็นเหมือนกันค่ะ K:[ K:[ K:[ K:[
เป็นเหมือนกันครับ ตอนแรกก็งงๆ ทำอะไรไม่เป็นสักอย่าง ทั้งลงรูป ลงเพลง เข้าโปร กดกำลังใจ
ตอบกระทู้ อ้างกระทู้ มึนเลยครับ แต่ตอนนี้วางลิ้งค์ไม่เป็นยังไม่เคยลอง(ทำไม่เป็น)

:-[ :-[ :-[
คนเห็นแก่ตัว คือคนน่ากลัวที่สุดในโลก

• พลังน้ำใจ: 4133
ตอบกลับ #2171 04 กรกฎาคม 2012, 12:59:45น.
ปรางเงิน&ปรางทอง
สมาชิกระดับอาจารย์
Super Hero
พลังน้ำใจ: 8775

อย่ามั่วมองข้อผิดพลาดของคนอื่นจนลืมดูข้อผิดพลาดของตัวเอง

• พลังน้ำใจ: 1385
ตอบกลับ #2172 04 กรกฎาคม 2012, 13:01:21น.

เป็นเหมือนกันครับ ตอนแรกก็งงๆ ทำอะไรไม่เป็นสักอย่าง ทั้งลงรูป ลงเพลง เข้าโปร กดกำลังใจ
ตอบกระทู้ อ้างกระทู้ มึนเลยครับ แต่ตอนนี้วางลิ้งค์ไม่เป็นยังไม่เคยลอง(ทำไม่เป็น)

ตอบกลับ #2173 04 กรกฎาคม 2012, 13:03:45น.

อ.ภูต้องศึกษาจากคุณดินค่ะ นั่นระดับเซียนค่ะ ส่วนตัวเองไม่เป็นสักอย่างลงรูปตัวเองยังไม่เปงเลยอะ ]|L ]|L ]|L

สมาชิกพิเศษ *****
  • พลังน้ำใจ: 23812
ตอบกลับ #2174 04 กรกฎาคม 2012, 13:04:41น.
เฮ้อ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!หมดหวัง หมดกำลังใจ  h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[*คุณนุชก้อไม่มา,คุณวุธก้อไม่ลง
ขอบคุณอาจารย์ทุกท่านที่กรุณามอบข้อมูลดีๆให้สมาชิก
ขอบคุณคุณyah
ขอบคุณคุณนุช
ขอบคุณคุณปรางเงิน&ปรางทอง
ขอบคุณคุณวุธ
ขอบคุณคุณภูวศิษส์
ขอบคุณคุณรวย
ขอบคุณคุณน้ำข้าว(เห็นตั้งแต่เธอนั่งเด็กนั่งแช่อยู่ในกะละมังจนตอนนี้เป็นสาวแว้ว)น่ารักอะ
ขอบคุณคุณโอ๋
ขอบคุณคุณดิน
ขอบคุณคุณkelley
ใครอีกน้อ นึก นึกๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม่ออก

อูยยย อย่าคิดแบบน๊านน นี่มันพึ่งวันที่ 4 เองนะคะ
ให้เวลาอาจารย์ต่างๆ ได้นับเงิน กอดเงิน กันให้ชุ่มปอดก่อนเถอะค่ะ เดี๋ยวก็มาลงให้ใจเย็นๆ นะ
ช่วงนี้ก็เก็บข้อมูลอาจารย์ท่านอื่นๆ ไปเรื่อยๆ ก่อนนะคะ
จะได้ไม่อัดแน่นในช่วงท้ายๆ ยังไงอาจารย์ทุกท่านก็ใจดีค่ะ เดี๋ยวก็มา
แต่ถ้าเก็บของอาจารย์ท่านอื่นเสร็จแล้วไม่มีอะไรทำ
ก็นั่งมอง น้ำข้าว สาวซ๊วยสวย ไปพลางๆ ก่อนก็ได้่นะคะ ไม่คิดตังค์ (ก็ไหนคุณบอกว่าน่ารักไงล่ะ)

ว่าแต่รับพลังน้ำใจจากน้ำข้าวสาวน่ารัำกไปก่อนแล้วกันนะคะ จะได้มีแรงจาย  J@: J@:
sasikan
พลังน้ำใจ: 171
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กรกฎาคม 2012, 13:18:54น. โดย น้ำข้าว
h|#จะเก็บความทรงจำที่ดีๆ เอาไ้ว้ในใจตลอดไป  h|#

http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html
http://www.apichokeonline.com

ตอบกลับ #2175 04 กรกฎาคม 2012, 13:06:17น.

เมื่อสักครู่พี่ไฟยังออนอยู่ พี่ดินติดงาน พี่รวยและพี่รัตน์ด้วยจ้า น้องเป็ดน้ำ
pedcy
Hero Member
พลังน้ำใจ: 1455
มาแล้วค่ะ น้องเป็ด กะ ลัง บวก พลัง อยู่ จ้า
น้องเป็ดไม่มีประชุมหรือ จ๊ะ
อย่ามั่วมองข้อผิดพลาดของคนอื่นจนลืมดูข้อผิดพลาดของตัวเอง

ตอบกลับ #2176 04 กรกฎาคม 2012, 13:07:24น.

อ.ภูต้องศึกษาจากคุณดินค่ะ นั่นระดับเซียนค่ะ ส่วนตัวเองไม่เป็นสักอย่างลงรูปตัวเองยังไม่เปงเลยอะ ]|L ]|L ]|L
ไม่กล้า กลัว h[* h[* h[* |vl |vl |vl

ตอบกลับ #2177 04 กรกฎาคม 2012, 13:09:41น.

เมื่อสักครู่พี่ไฟยังออนอยู่ พี่ดินติดงาน พี่รวยและพี่รัตน์ด้วยจ้า น้องเป็ดน้ำ
pedcy
Hero Member
พลังน้ำใจ: 1455
มาแล้วค่ะ น้องเป็ด กะ ลัง บวก พลัง อยู่ จ้า
น้องเป็ดไม่มีประชุมหรือ จ๊ะ

พี่รัตน์สวัสดีค่ะ ไม่มีประชุมค่ะมีแต่เก็บงานที่ดองไว้จนเหม็นให้เสร็จไวๆค่ะ  ]|L ]|L

ตอบกลับ #2178 04 กรกฎาคม 2012, 13:11:33น.

ขอตัวและหัวใจไปนอนก่อน เข้ากะกลางคืน

ตอบกลับ #2179 04 กรกฎาคม 2012, 13:13:30น.
]L| ]L| ]L| รู้สึกอบอุ่นนะคะ เวลาที่พี่ๆ PR สาวสวยอยู่ครบทั้ง 3 คน แบบนี้สมาชิกที่ดอทเป็ด เอ๊ย !! ดอทเนทเพิ่มขึ้นแน่ๆ  ][Y ][Y

• พลังน้ำใจ: 19298
ตอบกลับ #2180 04 กรกฎาคม 2012, 13:14:25น.

ขอตัวและหัวใจไปนอนก่อน เข้ากะกลางคืน
+1 h*[ให้รอบสองแล้วค่ะอย่าคิดมากนะค่ะ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@

un ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 11767
ตอบกลับ #2181 04 กรกฎาคม 2012, 13:16:01น.
เข้ามาอ่านแล้วก็กดกำลังใจให้ แล้วก็ |vl |vl |vl ลุงภูเริ่มเบื่อจริงๆ
อย่างงวดที่แล้วเลขซองที่ลงเฉพาะเว็บนี้ก็ไปโผล่ ที่ .......
และก็ไม่เคยให้เคดิตกันเลย คนที่มะปรางเคยโดนครับ
งวดนี้ไม่ขอลงนะไม่ว่ากรณีใดๆ ขออภัยสมาชิกด้วย
ส่วนสูตรที่สมาชิกขอมาลุงภูขออภัยอย่างยิ่งเอาแค่เท่าที่ลงได้นะครับ
เข้าใจลุงภูด้วยนะครับ ก็ขอขอบคุณทุกท่านที่มีกำลังใจให้ครับ

เป็นกำลังใจให้พี่ไฟเช่นกันค่ะ พักให้หายเหนื่อยแล้วค่อยว่ากันใหม่ค่ะพี่ไฟ คนเราไม่มีใครโชคดีและโชคร้ายตลอดค่ะ
เห็นด้วยอย่างยิ่งเป็นกำลังใจให้กันเสมอ  สู้ ๆ

• พลังน้ำใจ: 3631
ตอบกลับ #2182 04 กรกฎาคม 2012, 13:17:59น.
<a href="http://www.youtube.com/v/1Uz_bRUec4Q?version=3=amp;hl=en_US&amp;amp;color2=FF66CC&amp;amp;color2=FF66CC&amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/1Uz_bRUec4Q?version=3=amp;hl=en_US&amp;amp;color2=FF66CC&amp;amp;color2=FF66CC&amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>

รักบ้านนี้จับใจจริง ๆ ค่ะ
อ.ย่า  คุณดา คุณจา
อ.ทุก ๆ ท่าน และเพื่อนสมาชิกทุก ๆ คน
 #t@ #t@ #t@
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กรกฎาคม 2012, 13:22:05น. โดย samutsakorn
รายละเอียดสมัครสมาชิก VIP
http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

• พลังน้ำใจ: 10179
ตอบกลับ #2183 04 กรกฎาคม 2012, 13:20:25น.
ขอบคุณครับ s#y s#y s#y

• พลังน้ำใจ: 1372
ตอบกลับ #2184 04 กรกฎาคม 2012, 13:22:43น.
เฮ้อ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!หมดหวัง หมดกำลังใจ  h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[*คุณนุชก้อไม่มา,คุณวุธก้อไม่ลง
ขอบคุณอาจารย์ทุกท่านที่กรุณามอบข้อมูลดีๆให้สมาชิก
ขอบคุณคุณyah
ขอบคุณคุณนุช
ขอบคุณคุณปรางเงิน&ปรางทอง
ขอบคุณคุณวุธ
ขอบคุณคุณภูวศิษส์
ขอบคุณคุณรวย
ขอบคุณคุณน้ำข้าว(เห็นตั้งแต่เธอนั่งเด็กนั่งแช่อยู่ในกะละมังจนตอนนี้เป็นสาวแว้ว)น่ารักอะ
ขอบคุณคุณโอ๋
ขอบคุณคุณดิน
ขอบคุณคุณkelley
ใครอีกน้อ นึก นึกๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม่ออก

อูยยย อย่าคิดแบบน๊านน นี่มันพึ่งวันที่ 4 เองนะคะ
ให้เวลาอาจารย์ต่างๆ ได้นับเงิน กอดเงิน กันให้ชุ่มปอดก่อนเถอะค่ะ เดี๋ยวก็มาลงให้ใจเย็นๆ นะ
ช่วงนี้ก็เก็บข้อมูลอาจารย์ท่านอื่นๆ ไปเรื่อยๆ ก่อนนะคะ
จะได้ไม่อัดแน่นในช่วงท้ายๆ ยังไงอาจารย์ทุกท่านก็ใจดีค่ะ เดี๋ยวก็มา
แต่ถ้าเก็บของอาจารย์ท่านอื่นเสร็จแล้วไม่มีอะไรทำ
ก็นั่งมอง น้ำข้าว สาวซ๊วยสวย ไปพลางๆ ก่อนก็ได้่นะคะ ไม่คิดตังค์ (ก็ไหนคุณบอกว่าน่ารักไงล่ะ)

ว่าแต่รับพลังน้ำใจจากน้ำข้าวสาวน่ารัำกไปก่อนแล้วกันนะคะ จะได้มีแรงจาย  J@: J@:
sasikan
พลังน้ำใจ: 171

||J ||J J@: J@:

un ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 11767
ตอบกลับ #2185 04 กรกฎาคม 2012, 13:24:56น.

เหมือนกันเดะ ๆ ค๊าพี่ช้อย

• พลังน้ำใจ: 12737
ตอบกลับ #2186 04 กรกฎาคม 2012, 13:25:27น.
วันนี้สาวสวยในห้องมาพร้อมหน้าพร้อมตา สดใสๆ งั้น หนุ่มๆอย่างผม(หรือแก่หว่า) ต้องขอตัว.............ไปทานข้าวก่อนนะครับ เดี๋ยวมา

อย่าพึ่งไปไหนกันนะสาวๆทั้งหลาย

• พลังน้ำใจ: 3631
ตอบกลับ #2187 04 กรกฎาคม 2012, 13:27:16น.
วันนี้สาวสวยในห้องมาพร้อมหน้าพร้อมตา สดใสๆ งั้น หนุ่มๆอย่างผม(หรือแก่หว่า) ต้องขอตัว.............ไปทานข้าวก่อนนะครับ เดี๋ยวมา

อย่าพึ่งไปไหนกันนะสาวๆทั้งหลาย

ไม่ไปไหนค๊าาา จะรอนะค๊าาา
รายละเอียดสมัครสมาชิก VIP

• พลังน้ำใจ: 606
ตอบกลับ #2188 04 กรกฎาคม 2012, 13:27:43น.
ขอโทษนะค่ะ งวดที่แล้วใครให้ บน 9 ล้าน%ค่ะ ไม่ทราบว่างวดนี้ให้ไรค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ ]E[ ]E[ ]E[

ตอบกลับ #2189 04 กรกฎาคม 2012, 13:28:25น.
yah
Webmaster
Super Hero
พลังน้ำใจ: 19243

janee
ผู้ดูแลบอร์ด
Hero Member
พลังน้ำใจ: 22691

dararat
ผู้ช่วยwebmaster
Super Hero
พลังน้ำใจ: 18353

ruaykhab
สมาชิกระดับGolden
Super Hero
พลังน้ำใจ: 14355

phowasit
สมาชิกระดับอาจารย์
Super Hero
พลังน้ำใจ: 9187
กำลังใจมีให้กันเสมอค่ะ

น้ำข้าว
รองหัวหน้า Public Relations
Super Hero
พลังน้ำใจ: 6140

shoy
Hero Member
พลังน้ำใจ: 4525

samutsakorn
Public Relation
Super Hero
พลังน้ำใจ: 3154

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย