"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: หวยซอง & นิตยสารหวยซอง 16 ก.ค.55 ร่วมด้วยช่วยกันแบ่งปันข้อมูล

1619292

• พลังน้ำใจ: 12103
ตอบกลับ #6930 10 กรกฎาคม 2012, 09:52:43น.

focus567
Junior Mb
พลังน้ำใจ: 414
[กดให้น้ำใจ]
+1 h*[ h*[ h*[
ความหอมของคนดี ย่อมหอมทวนลม

ตอบกลับ #6931 10 กรกฎาคม 2012, 09:56:07น.

jame_ball
พลังน้ำใจ: 124
 #t@ #t@ #t@ #t@ #t@

สมาชิกระดับGolden *
  • พลังน้ำใจ: 44211
ตอบกลับ #6932 10 กรกฎาคม 2012, 09:57:01น.
โอยยยย อ่านข้อความย้อนหลังแล้ว มันเกิดอะไรขึ้นกันละครับเนี่ย นึกว่าเรื่องราวต่างๆจะจบลงด้วยดี ไม่มีอะไรในกอไผ่กันแล้วนะครับ พี่รวยก็เป็นห่วงและเข้าใจความรู้สึกของพวกน้องๆดี ทำไมทุกคนไม่เคลียร์และคุยกันให้ดีละครับ เราเข้ามาที่บ้านนี้ ไม่ได้เข้ามาทะเลาะกันนะครับ เรามาช่วยกันสรุปข้อมูลที่ดี ลงข้อมูลที่ดี มีอะไรก็แบ่งปันกัน เอื้ออาทรกัน ทุกอย่างทำไปด้วยใจ บริสุทธิ์ใจ พี่รวยไม่อยากเห็นบ้านมันไม่สงบ มีแต่เรื่องเศร้าๆ สงสารเพื่อนๆสมาชิกที่เข้ามาชมจัง ทำไมไม่อยู่ช่วยกันครับ พี่รวยไปหลายเว็บ แต่ไม่เคยทิ้งที่นี่ ไปหาข้อมูลมาเพื่อเปรียบเทียบ และสรุปวิเคราะห์ให้ เพื่อนๆ น้องๆ ได้ชมกันเพื่อเป็นทางเลือกในการนำข้อมูลไปเสี่ยงโชค พี่รวยบอกตรงๆเลยว่า รู้สึกหดหู่และเศร้าใจครับ วอนอยากให้ทุกอย่างกลับคืนมาเหมือนเดิมได้ไหม ขอเฝ้ารอวันนั้นนะ ถ้าทุกอย่างไม่กลับคืนก็ขอให้เราทุกคนจากกันไปด้วยดี อภัยให้กันครับ เพราะที่เรามาพบปะพูดคุยกันที่นี่ ก็ไม่มีใครบังคับ ทุกคนมาด้วยใจครับ ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ จากใจพี่รวยจ้าาาาา  h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* o*# o*# o*# o*# o*# o*# o*# o*# ]K{ ]K{ ]K{ ]K{ ]K{ T|" T|" T|" T|" ]|L ]|L ]|L ]|L ]|L

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 230380
ตอบกลับ #6933 10 กรกฎาคม 2012, 09:57:10น.
 |vl |vl+1 h*[ เพื่อนสมาชิก หน้า 232 ค่ะ  J@: J@: J@: J@:

• พลังน้ำใจ: 89
ตอบกลับ #6934 10 กรกฎาคม 2012, 09:58:03น.
เป็นกำลังใจให้อาจารย์ทุกท่านเพราะติดตามผลงานมานาน ทุกท่านล้วนแต่มีจิตใจและความตั้งใจดีที่จะให้สมาชิกได้รับแนวคิดดีๆในการซื้อหวย

รอความหวังจากทุกท่านเหมือนเดิมครับ

J|L J|L J|L

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

ตอบกลับ #6935 10 กรกฎาคม 2012, 10:01:24น.
พี่รวยพูดถูกต้องค่ะ เราเข้ามาชมข้อมูลด้วยวัตถุประสงค์เดียวกัน คือ ถูกหวย ปลดหนี้ มีเพื่อนคุย เราคนไทยด้วยกันต้องรักกันค่ะ จุ๊จุ๊ เดี๋ยวไม่ถูกหวยน๊า

• พลังน้ำใจ: 346
ตอบกลับ #6936 10 กรกฎาคม 2012, 10:01:44น.

• พลังน้ำใจ: 362
ตอบกลับ #6937 10 กรกฎาคม 2012, 10:04:21น.
ขอให้ทุกอย่างกลับมาเป็นเหมือนเดิม ทุกๆคนมีความหวังเดียวกันคือการถูกหวย
บ้านหลังนี้เป็นบ้านที่ให้ข้อมูลแม่นยำที่สุด ตุ๊กตาเห็นพี่ๆๆทุกคนที่ให้ข้อมูลมีน้ำใจมากๆ
และข้อมูลที่ให้มาก็เป็นข้อมูลที่แม่นยำตรงแผ่งครั้งแรกที่ตุ๊กตาเข้ามาบ้านหลังนี้ยังดูข้อมูลพี่ๆๆทุกคน
ยังแอบบอกว่าบ้านหลังนี้เค้าสามัคคีกันจังเลย ใครได้มาก็มาช่วยกันต่อยอด เค้าช่วยกันวิเคราะห์ข้อมูลกันน่ารักมาก
ยังแอบบอกกับแม่เลยว่าที่หนูถูกหวยมีที่มานะ พี่ๆๆทุกคนเก่งกันทุกคนค่ะอยากให้เรามาช่วยกัน
 วิเคราะห์กันเหมือนเดิม เพราะตุ๊กตาเชื่อค่ะว่าทุกคนที่เข้ามาเป็นสมาชิกในบ้านดอทเน็ตคือ
อยากถูกหวย อยากให้เจ้ามือดับ เรามารวมพลังเป็นหนึ่งเดียวกันดีกว่าค่ะ
มาช่วยกันทำให้เจ้ามือเจ๊ง เจ้ามือดับ เจ้ามือหงายเงิบ หงายท้องไปเลยดีกว่าค่ะ 8)
โยนความทุกข์ทิ้งไป มาช่วยกันตั้งความหวังดังเดิมกันเถอะนะค่ะ

C][ "#' FI| R$& |vl

ตอบกลับ #6938 10 กรกฎาคม 2012, 10:05:01น.
ไม่รู้แหละ เวลานี้ต้อง  |vl |vl +1  h*[ ให้เพื่อนสมาชิกก่อนใครบวกมากก็ถูกหวยมากโอม เพี้ยง รับจากเป็ดก่อนค่ะคุณ will all,malinee

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 9562
ตอบกลับ #6939 10 กรกฎาคม 2012, 10:05:41น.
โอยยยย อ่านข้อความย้อนหลังแล้ว มันเกิดอะไรขึ้นกันละครับเนี่ย นึกว่าเรื่องราวต่างๆจะจบลงด้วยดี ไม่มีอะไรในกอไผ่กันแล้วนะครับ พี่รวยก็เป็นห่วงและเข้าใจความรู้สึกของพวกน้องๆดี ทำไมทุกคนไม่เคลียร์และคุยกันให้ดีละครับ เราเข้ามาที่บ้านนี้ ไม่ได้เข้ามาทะเลาะกันนะครับ เรามาช่วยกันสรุปข้อมูลที่ดี ลงข้อมูลที่ดี มีอะไรก็แบ่งปันกัน เอื้ออาทรกัน ทุกอย่างทำไปด้วยใจ บริสุทธิ์ใจ พี่รวยไม่อยากเห็นบ้านมันไม่สงบ มีแต่เรื่องเศร้าๆ สงสารเพื่อนๆสมาชิกที่เข้ามาชมจัง ทำไมไม่อยู่ช่วยกันครับ พี่รวยไปหลายเว็บ แต่ไม่เคยทิ้งที่นี่ ไปหาข้อมูลมาเพื่อเปรียบเทียบ และสรุปวิเคราะห์ให้ เพื่อนๆ น้องๆ ได้ชมกันเพื่อเป็นทางเลือกในการนำข้อมูลไปเสี่ยงโชค พี่รวยบอกตรงๆเลยว่า รู้สึกหดหู่และเศร้าใจครับ วอนอยากให้ทุกอย่างกลับคืนมาเหมือนเดิมได้ไหม ขอเฝ้ารอวันนั้นนะ ถ้าทุกอย่างไม่กลับคืนก็ขอให้เราทุกคนจากกันไปด้วยดี อภัยให้กันครับ เพราะที่เรามาพบปะพูดคุยกันที่นี่ ก็ไม่มีใครบังคับ ทุกคนมาด้วยใจครับ ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนครับ จากใจพี่รวยจ้าาาาา  h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* o*# o*# o*# o*# o*# o*# o*# o*# ]K{ ]K{ ]K{ ]K{ ]K{ T|" T|" T|" T|" ]|L ]|L ]|L ]|L ]|L
ruaykhab
สมาชิกระดับGolden
Super Hero

พลังน้ำใจ: 15091

s#y s#y s#y !|p !|p !|p

• พลังน้ำใจ: 144
ตอบกลับ #6940 10 กรกฎาคม 2012, 10:06:42น.
เทียบหลักสิบครับ
สิบคุณยศโชติ         สิบสูตรคู่คี่     ชน         ออก
0458                 02468     048      445
0458                 02468     048      605
0458                 02468     048      684
3781                 02468      8        518    ผิดครับ
6014                 02468     046      064
8236                 02468     268      562
7125                 13579     157      470
5903                 02468      0        501
1569                 13579     159      418
7125                 02468       2       727
9347                 13579     379      373
5903                 02468       0       900
8236                 13579       3                ???
ฝากไว้พิจารณาด้วยครับ ผิดถูกไม่ว่ากัน

• พลังน้ำใจ: 632
ตอบกลับ #6941 10 กรกฎาคม 2012, 10:07:51น.
การให้ที่ไม่หวังผลตอบแทนเป็นกุศลยิ่ง
การให้ที่ยิ่งใหญ่คือการให้อภัย..........

ตอบกลับ #6942 10 กรกฎาคม 2012, 10:08:07น.
+1  h*[ น้องตุ๊กตาคะ ชอบจังคำว่า เจ้ามือหงายเงิบ เดี๋ยวถ้าเจ้ามือเป็นอย่างนั้นแล้วเค้าจะจ่ายเงินค่าหวยให้เราได้ป่ะคะ

ตอบกลับ #6943 10 กรกฎาคม 2012, 10:09:58น.
|vl |vl+1  h*[ ค่ะสมาชิกหน้า 233 สงสัยคราวนี้เป็ดถูกหวยแน่ +1  h*[ ให้สมาชิกเก่าใหม่ตลอด k#| k#|

ตอบกลับ #6944 10 กรกฎาคม 2012, 10:10:15น.
  ต้องขอขอบคุณ Apichoke.net ที่คอยเอื้อเฟื่อรวมถึงตำแหน่งอาจารย์ที่มอบให้มะปราง ขอบคุณอาจารย์ย่า คุณจานี่ และคุณดารารัตน์ รวมทั้งเพื่อนๆสมาชิกทุกคน ที่คอยติดตามผลงาน และเป็นกำลังใจให้กันเสมอมา แต่วันนี้ ต้องขอแจ้งให้สมาชิกทุกท่านทราบว่า หลังจากวันนี้เป็นต้นไปเราคงต้องจากกัน
เข้าใจว่าทุกท่าน อยากทราบเหตุผล เหตุผลก็คือ ปัญหาที่คลุมเครือ ปัญหาที่แก้ไขไม่ได้ และปัญหาของสมาชิกในเวป ต้องขอยอมรับในเบื้องต้นก่อนว่า
การพูดจากันในระหว่างกลุ่มย่อมมีการกระทบกระทั่งกัน และไม่สามัคคีกัน แต่ตลอดระยะเวลาที่เกิดปัญหาขึ้นมา มะปรางได้รับรู้ ตลอดว่าปัญหามันเกิดจากอะไร
และก็ใด้ชี้แจงไปแล้วในเรื่องนี้ ต้องขอโทษทั้งอาจารย์ย่า คุณจานี่ และคุณดารารัตน์ ที่มะปรางมีส่วนทำให้บ้านเกิดปัญหา เพราะรับรู้ว่าใครทำอะไร แต่ไม่สามารถไปเตือน ห้ามปราม
กับการกระทำของใครได้ คนเราร้อยพ่อพันแม่ ความคิดแตกต่างกัน มะปรางก็เป็นเพียง ปถุชนคนธรรมดาที่เข้ามาหาตัวเลข มาแบ่งบัน ซึ่งไม่ได้ผลประโยชน์อะไรทั้งนั้น
ทุกอย่างทำออกมาด้วยใจล้วนๆ เหมือนกับตอนนี้ที่ออกมายอมรับผิด ด้วยใจเช่นกัน แต่ไม่เคยไปด่าทอ หรือ ใส่ร้ายป้ายสีให้ใครเสียหาย ซึ่งในระยะเวลาที่ผ่านมา มะปรางถูกมองว่า
 เป็นตัวปัญหาที่อยู่เบื้องหลังน้อง wooddy9 ที่เข้ามาให้ข้อมูล ซึ่งก่อนที่เค้าจะทำการอันใด น้องเค้าได้มาปรึกษา และมะปรางคิดว่าสมควรเลยให้กระทำ แต่ก็ไม่สามารถ
ไปห้ามคำพูด หรือความคิดของเค้าได้ และอยากบอกว่า นี่ไม่ใช่การเรียกเรตติ้งให้ตัวเอง เพราะตัวมะปรางไม่ได้มีค่าอะไรกับเวปมากมาย มีอาจารย์เก่งๆ และนักคำนวณมือใหม่มากมาย
ที่เค้ายังมาให้ข้อมูลกับทางห้องหวยซองแห่งนี้ ที่มะปรางออกมาพูดวันนี้ เพราะมะปรางรู้ตัวว่าผิดในบางส่วน จึงขอออกมายอมรับ ในความผิดของตัว และขอถอนตัวจากการเป็นอาจารย์
มะปรางเป็นคนกล้าทำกล้ารับ และขอยอมรับกับความจริงได้ทุกอย่าง ขอขอบคุณพี่รวย ที่คอบให้คำปรึกษา พี่ไฟ และ พี่ๆน้องๆทั้งหลาย มา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g

บวก1กำลังใจ และเป็นกำลังใจให้น้องมะปรางนะครับ อย่าคิดมากเลยน้องมะปราง พี่รวยเข้าใจความรู้สึกของน้องดีนะครับ เป็นอันว่าอะไรที่เกิดขึ้นแล้ว เราทุกคนเข้าใจกัน และให้อภัยกัน คนไทยเหมือนกัน ต้องรักกันครับ ทำใจให้สบายนะครับ ถ้าสบายใจแล้ว สมช.และเพื่อนๆทุกคนรอคอยน้องมะปรางเสมอนะครับ จากพี่รวยจ้าาา

• พลังน้ำใจ: 362
ตอบกลับ #6945 10 กรกฎาคม 2012, 10:11:28น.
+1  h*[ น้องตุ๊กตาคะ ชอบจังคำว่า เจ้ามือหงายเงิบ เดี๋ยวถ้าเจ้ามือเป็นอย่างนั้นแล้วเค้าจะจ่ายเงินค่าหวยให้เราได้ป่ะคะ

เห็นงวดที่แล้วเจ้ามือลั้ลลาจังเลยค่ะ 00 เนี่ยทั่วบ้านทั่วเมืองมีคนถูกนิสนึง
งวดนี้อยากให้หงายเงิบไปเลย ลั้ลลาดีหนักคริคริ

• พลังน้ำใจ: 370
ตอบกลับ #6946 10 กรกฎาคม 2012, 10:13:09น.
เป็นกำลังใจให้ทุกๆท่านเลยนะค่ะขอบคุณทุกๆข้อมูลค่ะขอให้รวยๆๆๆ

• พลังน้ำใจ: 8259
ตอบกลับ #6947 10 กรกฎาคม 2012, 10:13:28น.
ขอเป็นกำลังใจให้อาจารย์ทุก ๆ ท่านเพราะติดตามผลงานมานาน ทุกท่านล้วนแต่มีจิตใจและความตั้งใจดีที่จะให้สมาชิกได้รับแนวคิดดี ๆ ในการซื้อหวย
อยากให้ทุกอย่างกลับคืนมาเหมือนเดิมครับ

li| li| li|

• พลังน้ำใจ: 2211
ตอบกลับ #6948 10 กรกฎาคม 2012, 10:17:17น.
ใครชอบเลข  0   บนบ้างครับ
หลักหน่วยบน        คุณมะปรางค์ สูตร 5        0136       
หลักหน่วยบน        คุณมะปรางค์ สูตร 6       012567     
หลักหน่วยบน        อ.เปียจ๋า                    37810
หลักหน่วยบน        ท่าน Apichoke            9034568
หลักหน่วยบน        คุณ จุ๋มจิ๋ม                   0145679     ( พวงมะหน่วย )
หลักหน่วยบน        คุณกระสวย                  234570
หลักหน่วยบน        คุณ Apic 08               569034
หลักหน่วยบน        คุณธัญญา                   0456

ทุกสูตรของทุกท่านที่ผมนำมาให้ชมล้วนแล้วแต่ถูกหลักหน่วยบนมาแล้วนับครั้งไม่ถ้วน  ยังไงก็ฝาก 0 ไว้ที่หน่วยบนซักตัวนะครับ แค่ตัวเดียวเอง  ถ้าดับ นราธิวาส เอาไม่อยู่ 0 มาแน่  ( ดับเจอเด่น/เด่นเจอดับ )  รอผลหลังหวยออกครับ.  |Rl |Rl |Rl     

TP ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 168
ตอบกลับ #6949 10 กรกฎาคม 2012, 10:18:23น.
พี่รวยพูดถูกต้องค่ะ เราเข้ามาชมข้อมูลด้วยวัตถุประสงค์เดียวกัน คือ ถูกหวย ปลดหนี้ มีเพื่อนคุย เราคนไทยด้วยกันต้องรักกันค่ะ จุ๊จุ๊ เดี๋ยวไม่ถูกหวยน๊า

!|p !|p !|p !|p

ตอบกลับ #6950 10 กรกฎาคม 2012, 10:18:56น.

เห็นงวดที่แล้วเจ้ามือลั้ลลาจังเลยค่ะ 00 เนี่ยทั่วบ้านทั่วเมืองมีคนถูกนิสนึง
งวดนี้อยากให้หงายเงิบไปเลย ลั้ลลาดีหนักคริคริ
แต่รู้ป่ะหนึ่งในนั้นที่ถูก 00 ก็พี่เป็ดคนนึงแหละ พี่มะปรางให้โชคพี่จร้า  ]|L ]|L

• พลังน้ำใจ: 5190
ตอบกลับ #6951 10 กรกฎาคม 2012, 10:19:19น.
  ต้องขอขอบคุณ Apichoke.net ที่คอยเอื้อเฟื่อรวมถึงตำแหน่งอาจารย์ที่มอบให้มะปราง ขอบคุณอาจารย์ย่า คุณจานี่ และคุณดารารัตน์ รวมทั้งเพื่อนๆสมาชิกทุกคน ที่คอยติดตามผลงาน และเป็นกำลังใจให้กันเสมอมา แต่วันนี้ ต้องขอแจ้งให้สมาชิกทุกท่านทราบว่า หลังจากวันนี้เป็นต้นไปเราคงต้องจากกัน
เข้าใจว่าทุกท่าน อยากทราบเหตุผล เหตุผลก็คือ ปัญหาที่คลุมเครือ ปัญหาที่แก้ไขไม่ได้ และปัญหาของสมาชิกในเวป ต้องขอยอมรับในเบื้องต้นก่อนว่า
การพูดจากันในระหว่างกลุ่มย่อมมีการกระทบกระทั่งกัน และไม่สามัคคีกัน แต่ตลอดระยะเวลาที่เกิดปัญหาขึ้นมา มะปรางได้รับรู้ ตลอดว่าปัญหามันเกิดจากอะไร
และก็ใด้ชี้แจงไปแล้วในเรื่องนี้ ต้องขอโทษทั้งอาจารย์ย่า คุณจานี่ และคุณดารารัตน์ ที่มะปรางมีส่วนทำให้บ้านเกิดปัญหา เพราะรับรู้ว่าใครทำอะไร แต่ไม่สามารถไปเตือน ห้ามปราม
กับการกระทำของใครได้ คนเราร้อยพ่อพันแม่ ความคิดแตกต่างกัน มะปรางก็เป็นเพียง ปถุชนคนธรรมดาที่เข้ามาหาตัวเลข มาแบ่งบัน ซึ่งไม่ได้ผลประโยชน์อะไรทั้งนั้น
ทุกอย่างทำออกมาด้วยใจล้วนๆ เหมือนกับตอนนี้ที่ออกมายอมรับผิด ด้วยใจเช่นกัน แต่ไม่เคยไปด่าทอ หรือ ใส่ร้ายป้ายสีให้ใครเสียหาย ซึ่งในระยะเวลาที่ผ่านมา มะปรางถูกมองว่า
 เป็นตัวปัญหาที่อยู่เบื้องหลังน้อง wooddy9 ที่เข้ามาให้ข้อมูล ซึ่งก่อนที่เค้าจะทำการอันใด น้องเค้าได้มาปรึกษา และมะปรางคิดว่าสมควรเลยให้กระทำ แต่ก็ไม่สามารถ
ไปห้ามคำพูด หรือความคิดของเค้าได้ และอยากบอกว่า นี่ไม่ใช่การเรียกเรตติ้งให้ตัวเอง เพราะตัวมะปรางไม่ได้มีค่าอะไรกับเวปมากมาย มีอาจารย์เก่งๆ และนักคำนวณมือใหม่มากมาย
ที่เค้ายังมาให้ข้อมูลกับทางห้องหวยซองแห่งนี้ ที่มะปรางออกมาพูดวันนี้ เพราะมะปรางรู้ตัวว่าผิดในบางส่วน จึงขอออกมายอมรับ ในความผิดของตัว และขอถอนตัวจากการเป็นอาจารย์
มะปรางเป็นคนกล้าทำกล้ารับ และขอยอมรับกับความจริงได้ทุกอย่าง ขอขอบคุณพี่รวย ที่คอบให้คำปรึกษา พี่ไฟ และ พี่ๆน้องๆทั้งหลาย มา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

บวก1กำลังใจ และเป็นกำลังใจให้น้องมะปรางนะครับ อย่าคิดมากเลยน้องมะปราง พี่รวยเข้าใจความรู้สึกของน้องดีนะครับ เป็นอันว่าอะไรที่เกิดขึ้นแล้ว เราทุกคนเข้าใจกัน และให้อภัยกัน คนไทยเหมือนกัน ต้องรักกันครับ ทำใจให้สบายนะครับ ถ้าสบายใจแล้ว สมช.และเพื่อนๆทุกคนรอคอยน้องมะปรางเสมอนะครับ จากพี่รวยจ้าาา
สู้ สู้ค่ะ Y$@ Y$@ Y$@

ตอบกลับ #6952 10 กรกฎาคม 2012, 10:22:01น.
ก่อนจากกันไปก็อดที่จะใจหายไม่ได้ครับแต่ทำไงได้ h[* h[* h[* h[* h[*
รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ และขอให้สมดังที่ใจหวังกันทุกคน คงได้พบกันอีก

บวก1ให้อ.ภูนะครับ พี่รวยไม่อยากได้ยินคำว่าจากกันเลยครับ เพราะอ่านดูแล้วมันเศร้าใจครับอ.ภู พี่รวยและอ.ภูถือได้ว่าเป็นผู้มีส่วนช่วยให้กระทู้บ้านหวยซองที่ดอตเนต เติบโต จนเว็บนี้ใครๆก็เข้ามาดูมาหาข้อมูล ซึ่งทุกคนมาแล้วครั้งหนึ่ง ก็ไม่ลืมที่จะเข้ามาครั้งที่2และทุกๆครั้งที่มีโอกาส พี่รวยอยากให้ทุกอย่างเหมือนเดิมจัง พี่รวยได้แต่บอกกับน้องๆทุกคนแบบนี้ครับ พี่รวยอยากให้อ.ภูเข้ามาเหมือนเดิมครับ มีบางครั้งที่อ.ภูท้อแท้พี่รวยก็ให้กำลังใจ เวลาพี่รวยท้อแท้บ้างอ.ภูก้ให้กำลังใจ แต่ในใจไม่เคยคิดจะทิ้งที่นี่ครับ ยังคงแวะเวียนมาเสมอ พี่รวยเป็นกำลังใจให้อ.ภูนะครับ พี่รวยรอการกลับมาจากทุกๆคนนะ อยากให้ดอตเนตมีสีสันเหมือนเดิม เมื่อวาน วันนี้ พรุ่งนี้ก้อยากให้เป็นดังเดิมครับ จากใจพี่รวยครับ

ตอบกลับ #6953 10 กรกฎาคม 2012, 10:22:50น.
 |vl |vl+1 h*[ แบบไม่เหนื่อยให้คุณ yaya , dechaphat , peesad , TP ค่ะ ส่วนตัวคิดว่า 0 น่าจะติดมา 1 ตัวนะรอผลจันทร์หน้าค่ะ

ตอบกลับ #6954 10 กรกฎาคม 2012, 10:26:25น.
<a href="http://www.youtube.com/v/VHBuFd8OUx8?version=3=amp;hl=en_US&amp;amp;color1=FF66CC&amp;amp;color2=FF66CC&amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/VHBuFd8OUx8?version=3=amp;hl=en_US&amp;amp;color1=FF66CC&amp;amp;color2=FF66CC&amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>

• พลังน้ำใจ: 338
ตอบกลับ #6955 10 กรกฎาคม 2012, 10:27:08น.

FI| FI| FI| FI| FI|

ตอบกลับ #6956 10 กรกฎาคม 2012, 10:28:15น.

น้องตุ๊กตา
พลังน้ำใจ: 157
+1 |Rl |Rl |Rl

ตอบกลับ #6957 10 กรกฎาคม 2012, 10:28:59น.

paty3110
พลังน้ำใจ: 81

• พลังน้ำใจ: 89
ตอบกลับ #6958 10 กรกฎาคม 2012, 10:29:09น.
ห้องนี้ไม่ใช่ยาเสพติดแต่วันไหนไม่ได้ดูแทบจะลงแดง....... k(* k(* k(*

l@$ l@$ l@$ l@$ l@$ l@$

• พลังน้ำใจ: 338
ตอบกลับ #6959 10 กรกฎาคม 2012, 10:29:19น.
ก่อนจากกันไปก็อดที่จะใจหายไม่ได้ครับแต่ทำไงได้ h[* h[* h[* h[* h[*
รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ และขอให้สมดังที่ใจหวังกันทุกคน คงได้พบกันอีก

บวก1ให้อ.ภูนะครับ พี่รวยไม่อยากได้ยินคำว่าจากกันเลยครับ เพราะอ่านดูแล้วมันเศร้าใจครับอ.ภู พี่รวยและอ.ภูถือได้ว่าเป็นผู้มีส่วนช่วยให้กระทู้บ้านหวยซองที่ดอตเนต เติบโต จนเว็บนี้ใครๆก็เข้ามาดูมาหาข้อมูล ซึ่งทุกคนมาแล้วครั้งหนึ่ง ก็ไม่ลืมที่จะเข้ามาครั้งที่2และทุกๆครั้งที่มีโอกาส พี่รวยอยากให้ทุกอย่างเหมือนเดิมจัง พี่รวยได้แต่บอกกับน้องๆทุกคนแบบนี้ครับ พี่รวยอยากให้อ.ภูเข้ามาเหมือนเดิมครับ มีบางครั้งที่อ.ภูท้อแท้พี่รวยก็ให้กำลังใจ เวลาพี่รวยท้อแท้บ้างอ.ภูก้ให้กำลังใจ แต่ในใจไม่เคยคิดจะทิ้งที่นี่ครับ ยังคงแวะเวียนมาเสมอ พี่รวยเป็นกำลังใจให้อ.ภูนะครับ พี่รวยรอการกลับมาจากทุกๆคนนะ อยากให้ดอตเนตมีสีสันเหมือนเดิม เมื่อวาน วันนี้ พรุ่งนี้ก้อยากให้เป็นดังเดิมครับ จากใจพี่รวยครับ
C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][ C][

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย