"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: หวยซอง & นิตยสารหวยซอง 16 ก.ค.55 ร่วมด้วยช่วยกันแบ่งปันข้อมูล

1619543

สมาชิกระดับGolden *
  • พลังน้ำใจ: 44211
ตอบกลับ #7140 10 กรกฎาคม 2012, 15:50:57น.
  ต้องขอขอบคุณ Apichoke.net ที่คอยเอื้อเฟื่อรวมถึงตำแหน่งอาจารย์ที่มอบให้มะปราง ขอบคุณอาจารย์ย่า คุณจานี่ และคุณดารารัตน์ รวมทั้งเพื่อนๆสมาชิกทุกคน ที่คอยติดตามผลงาน และเป็นกำลังใจให้กันเสมอมา แต่วันนี้ ต้องขอแจ้งให้สมาชิกทุกท่านทราบว่า หลังจากวันนี้เป็นต้นไปเราคงต้องจากกัน
เข้าใจว่าทุกท่าน อยากทราบเหตุผล เหตุผลก็คือ ปัญหาที่คลุมเครือ ปัญหาที่แก้ไขไม่ได้ และปัญหาของสมาชิกในเวป ต้องขอยอมรับในเบื้องต้นก่อนว่า
การพูดจากันในระหว่างกลุ่มย่อมมีการกระทบกระทั่งกัน และไม่สามัคคีกัน แต่ตลอดระยะเวลาที่เกิดปัญหาขึ้นมา มะปรางได้รับรู้ ตลอดว่าปัญหามันเกิดจากอะไร
และก็ใด้ชี้แจงไปแล้วในเรื่องนี้ ต้องขอโทษทั้งอาจารย์ย่า คุณจานี่ และคุณดารารัตน์ ที่มะปรางมีส่วนทำให้บ้านเกิดปัญหา เพราะรับรู้ว่าใครทำอะไร แต่ไม่สามารถไปเตือน ห้ามปราม
กับการกระทำของใครได้ คนเราร้อยพ่อพันแม่ ความคิดแตกต่างกัน มะปรางก็เป็นเพียง ปถุชนคนธรรมดาที่เข้ามาหาตัวเลข มาแบ่งบัน ซึ่งไม่ได้ผลประโยชน์อะไรทั้งนั้น
ทุกอย่างทำออกมาด้วยใจล้วนๆ เหมือนกับตอนนี้ที่ออกมายอมรับผิด ด้วยใจเช่นกัน แต่ไม่เคยไปด่าทอ หรือ ใส่ร้ายป้ายสีให้ใครเสียหาย ซึ่งในระยะเวลาที่ผ่านมา มะปรางถูกมองว่า
 เป็นตัวปัญหาที่อยู่เบื้องหลังน้อง wooddy9 ที่เข้ามาให้ข้อมูล ซึ่งก่อนที่เค้าจะทำการอันใด น้องเค้าได้มาปรึกษา และมะปรางคิดว่าสมควรเลยให้กระทำ แต่ก็ไม่สามารถ
ไปห้ามคำพูด หรือความคิดของเค้าได้ และอยากบอกว่า นี่ไม่ใช่การเรียกเรตติ้งให้ตัวเอง เพราะตัวมะปรางไม่ได้มีค่าอะไรกับเวปมากมาย มีอาจารย์เก่งๆ และนักคำนวณมือใหม่มากมาย
ที่เค้ายังมาให้ข้อมูลกับทางห้องหวยซองแห่งนี้ ที่มะปรางออกมาพูดวันนี้ เพราะมะปรางรู้ตัวว่าผิดในบางส่วน จึงขอออกมายอมรับ ในความผิดของตัว และขอถอนตัวจากการเป็นอาจารย์
มะปรางเป็นคนกล้าทำกล้ารับ และขอยอมรับกับความจริงได้ทุกอย่าง ขอขอบคุณพี่รวย ที่คอบให้คำปรึกษา พี่ไฟ และ พี่ๆน้องๆทั้งหลาย มา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

T|g T|g T|g T|g T|g T|g T|g

h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[*ไม่เป็นอย่างนี้ได้มั้ยคะ คิดอยู่แล้วว่าต้องเป็นแบบนี้สักวัน แต่ก้อยังอดคิดเข้าข้างตัวเองไม่ได้ว่าคุณมะปรางเป็นคนหนักแน่น คงไม่มีอะไรมาทำให้อ่อนไหวได้ง่ายๆ จากการที่เห็นการพูดคุยของเธอ "#' "#' "#' นี่จะไม่มีแบบนี้อีกแล้วหรือ ตอนที่เห็นคุณwoody เข้ามาโพสต์ข้อมูลก้อยังพอมีความหวังเห็นแสงสว่างมารำไร แต่ตอนนี้มันมืดสนิทเลยอะคะ h[* h[* h[* พอจะเข้าใจปัญหาที่เกิดแต่ไม่อยากออกความเห็น ยังไงก้อขอเป็นกำลังใจให้อาจารย์ทุกท่านที่เข้ามาให้ข้อมูลด้วยนะคะ !|p !|p !|p !|p  อยากเห็นแสงสว่างส่องนำทางจากที่นี่ต่อไปนะคะ ขอบคุณอาจารย์ทุกท่านมากมายนะคะ คุณรวยค่ะขอเพลงหน่อยอะคะ
ที่ร้องว่ากลับมาเป็นเหมือนเดิมได้ไหม
ขอขอบคุณท่านอาจารย์Yah
ขอขอบคุณคุณมะปราง(ปรางเงิน&ปรางทอง)
ขอขอบคุณนุช

กลับมาเป็นเหมือนเดิมได้ไหมเธอ
ขอขอบคุณคุณรวย
ขอขอบคุณคุณภูวศิษส์
ขอขอบคุณคุณKelley
ขอขอบคุณwoody
ขอขอบคุณคุณPisit2001
ขอขอบคุณคุณน้ำข้าว
ขอขอบคุณคุณโอ๋
ขอขอบคุณคุณยิปซี
ขอขอบคุณคุณเป็ด
ขอขอบคุณคุณลักษณ์
ขอขอบคุณคุณPin1952
ขอขอบคุณคุณดิน
และขอขอบคุณอีกหลายๆ ท่านที่มิได้เอ่ยนามต้องขอโทษด้วย
 !|p !|p !|p !|p !|p !|p !|p !|p

บวก1ให้น้องsasikanนะครับ รอครับรอๆๆๆ อย่างเดียวจ้า พี่รวยก้รอทุกคนกลับมาเป็นเหมือนเดิมครับ
หมดจบกัน....ความหวังพังทลายกันไปละทีนี้..เจ้ามือแสยะยิ้มใหญ่เชียว เสียวสันหลังวาบ..อยากให้คุณมะปรางหนักแน่นจังเลยครับอย่าตัดสินใจแบบนี้เลย..ยังมีสมช.ที่คอยให้กำลังใจและติดตามผลงานของท่านอีกไม่น้อย..บัวจะแล้งน้ำแค่เรื่องเท่านี้เองเหรอครับ..เอวัง วังเวง
บวก1ให้คุณsiriwattanaนะครับ

ตอบกลับ #7141 10 กรกฎาคม 2012, 15:51:30น.
มาครบล่าง
ไม่ทราบว่าของอาจารย์ท่าใดรบกวน ขอด้วยนะครับ 4ตัวมาครบนะครับ
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ ฝากตัวด้วยนะครับ
บวก1ให้นะครับ

ตอบกลับ #7142 10 กรกฎาคม 2012, 15:52:27น.
"ในโลกเรา ไม่มีทางที่ทุกคนจะคิดเหมือนกัน
 แต่มันก็ไม่จำเป็นที่ทำให้เราต้องเกลียดกัน"

บวก1ให้นะครับ !|p !|p !|p ่๋j|I ่๋j|I ่๋j|I

ตอบกลับ #7143 10 กรกฎาคม 2012, 15:53:15น.
บอกตรงๆ พี่รวยรักที่บ้านทุกคนนี้นะ ตอนนี้พี่รวยมีไปที่กระทู้ห้องน้องชัญญาที่ดอตบิซ ไปช่วยน้องเขาครับ และในงวดที่1ส.ค.55นี้ น้องชัญญาจะไปเปิดกระทู้ที่ดอตคอมครับ ชวนพี่รวยไปช่วยงานอยู่ครับ แต่พี่รวยไม่เคยคิดที่จะทิ้งที่นี่เลย ให้น้องๆทุกคนที่เคยร่วมงานกัน ถ้ามาอ่านเจอข้อความที่พี่รวยโพสต์ ให้รู้ไว้เถิดว่า พี่รวยยังรอการกลับมาของทุกคนนะ ่๋j|I ่๋j|I ่๋j|I ่๋j|I ่๋j|I ่๋j|I ่๋j|I
+1 "#' FI| C][ FI| C][ FI| C][ h*[ h*[ h*[
บวก1ให้นะครับ

ตอบกลับ #7144 10 กรกฎาคม 2012, 15:54:06น.
ขอตัวก่อนนะครับ

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

• พลังน้ำใจ: 4441
ตอบกลับ #7145 10 กรกฎาคม 2012, 15:57:14น.
เมื่อพี่รวยได้ทำหน้าที่ดังกล่าวแล้ว ทางผู้บริหารก็แต่งตั้งตำแหน่งให้พร้อมๆกันหลายคนอย่างต่อเนื่อง มีน้องตุ๊งหนิง ,อ.ภู,น้องมะปราง เป็น สมาชิกระดับอาจารย์ พี่รวย,คุณดิน,น้องนุช เป็นสมาชิกระดับGOLDEN พี่ม้าเป็นสมาชิกระดับกิตติมศักดิ์ และช่วงนั้นพี่รวยก็ยังอยู่ดึกๆ ก็ได้ทักทายน้องๆ มีคนอยู่กะดึกมาพูดคุยบ่อยๆและขอเพลงคือน้องน้ำ ตอนนั้นใช้ชื่อว่า น้องrosselle ช่วยกันตอบกระทู้เพื่อนๆสมาชิก จนเป็นที่ไว้วางใจอ.yah เลยแต่งตั้งให้เป็นPRและเลื่อนน้องdararatเป็นผู้ช่วยWebmaster และน้องน้ำก็ทำหน้าที่มาตลอด จนสมาชิกเพิ่มขึ้นมากมาย กระทู้ก็เพิ่งหน้าขึ้นเรื่อยๆ อ.yahและน้องdararat ก็เลยมองหาคนที่จะมาทำหน้าที่PRช่วยน้องน้ำ ก็เลยแต่งตั้งน้องโอ๋กับน้องรัตน์ เป็นPRเพิ่ม ทุกวันและทุกคืนที่ผ่านมา เราทำงานกันเป็นทีม ช่วยกันตอบกระทู้ อ.ภู น้องนุช น้องมะปรางและอาจารย์ท่านอื่นๆก็ช่วยกันลงข้อมูลและช้วยกันสรุปเลขในแต่ละงวดให้ สมช. มีถูกบ้างผิดบ้าง สมช.ก็ให้กำลังใจมาตลอดครับ ไม่เคยมีปัญหากันเลย และน้องๆเขาก็เคยนัดเจอกันและทานอาหารกันคุยกันแบบถูกคอ พี่รวยก้ปลื้มเห็นน้องๆมีความสุขกัน เอื้ออาทรกันรักกัน จนมาวันนี้มันมีเหตุบางอย่างเกิดขึ้น ทำไมน้องๆให้อภัยกันไม่ได้เชียวหรือ ความรักความเข้าใจกันไปไหนหมด ทุกคนช่วยกันสร้างบ้านหลังนี้จนเติบโต แล้วจะมาโกรธกันไม่เข้าใจกันแล้วทิ้งกันไปแบบนี้หรือครับ พี่รวยว่ามันง่ายเกินไปนะ ทำไมไม่หนักแน่นกันครับ พี่รวยอยากให้วันเก่าๆที่หวานซึ้งกลับคืนมานะ ได้แต่ภาวนาให้น้องๆทุกคนมาทำหน้าที่เหมือนเดิมนะครับ ถ้าไม่กลับมา พี่รวยก็ขอไม่มาที่นี่เช่นเดียวกันครับ เพราะถ้าอยู่ก้ต้องอยู่ด้วยกัน ถ้าจะไปก็ขอไปด้วยกันทั้งหมดครับ นี่เป็นการระบายออกมาจากใจพี่รวยครับ รอๆๆๆน้องๆทุกคนกลับคืนมานะครับ ให้เวลา3วันถ้าทุกคนไม่กลับมาเหมือนเดิม เดี๋ยวพี่รวยจะเข้ามาดูบ่อยๆ ถ้ามากันไม่ครบ ก็ขอบอกไว้ณที่นี้เลยว่า ทุกอย่างที่นี้จะเป็นอดีตสำหรับพี่รวยครับ ขอฝากให้น้องๆทุกคนเอาไปคิดเป็นการบ้านนะ สวัสดี

ให้กำลังใจครับ และอยากให้เป็นเช่นเดิมนะครับ ลืมอดีตกันไปเถอะครับ  มาช่วยกันดังเดิมนะครับ

old ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 1726
ตอบกลับ #7146 10 กรกฎาคม 2012, 15:57:34น.
เศร้า พี่อ่านไปรู้สึกเหมือนมีอะไรมาจุกที่ลำคอ อยากจะร้องไห้
คำว่าเพื่อน เราจะสิ้นสุดกันแค่นี้เหรอ ให้อภัยกันไม่ได้หรือ
 h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[* h[*

• พลังน้ำใจ: 1148
ตอบกลับ #7147 10 กรกฎาคม 2012, 15:58:34น.

weai
Full Member
พลังน้ำใจ: 658
+1  h*[ ค่ะ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กรกฎาคม 2012, 16:01:22น. โดย rut jj

• พลังน้ำใจ: 1017
ตอบกลับ #7148 10 กรกฎาคม 2012, 16:01:14น.
คนเรามีความคิดที่แตกต่างกันได้ แต่ไม่ใช่แตกแยกกันครับ
!|p !|p !|p !|pคุณน้องรวยจ๋าวันนี้ป้าอ๋อยรีบตาแหกเลยขับรถซิ่งมาเลยรีบมาเปิดคอมป้าอ๋อยจำได้ว่าสมัครเข้ามานานแล้วไม่ค่อยได้สนใจอะไรเพราะดูแค่เวปใหญ่ก็หมดเวลา
แต่พอได้เข้ามาเห็นคุณๆพูดคุยกันสนุกสนานอ่านไปยิ้มไปมันมีความสุขมากๆพอถึงเวลารับเงินพวกเราก็ยิ่งมีความสุขทั้งได้ข้อมูลทั้งได้ความรู้สึกอบอุ่นใจอยากให้ทุกอย่างกลับมาเหมือนเดิมจ้าเหนื่อยก็พักก่อนก็ได้ แต่อย่าทิ้งสมช.ไปนะคะอาจารย์ ป้าอ๋อยพูดไม่เก่ง พิมพ์ไม่คล่องกว่าจะพิมพ์เสร็จนานมาก

• พลังน้ำใจ: 230
ตอบกลับ #7149 10 กรกฎาคม 2012, 16:05:06น.
 h[*อย่าทิ้งพวกเราไปเลยนะค่่ะคุณมะปราง
 K:[ K:[ K:[ T[@

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 1959
ตอบกลับ #7150 10 กรกฎาคม 2012, 16:11:21น.
คุณมะปรางไปผมจะหาสูตรที่ไหนมาตัดละทีนี้ ยังรอที่เดิมครับ รวมถึงอาจารย์ทุกท่านด้วยครับยังรอถึงจะนานเท่าไหร่

• พลังน้ำใจ: 1017
ตอบกลับ #7151 10 กรกฎาคม 2012, 16:11:50น.
งวดนี้ 0 ดับสนิทไม่มาแน่นอนคร้าฟันธง
;) ;) ;)คุณน้องตุ๊กตามีรูปแจ่มๆมาให้ชมเรื่อยๆเลยนะครับ หนุ่มๆช๊อบชอบ p]| p]| p]| p]|
ถถถถถถถูกต้องนะคร๊าบบบบน้องengenius ]E[ ]E[ ]E[
h|+ h|+ h|+ดูป้าอ๋อยบ้าง R$& R$& R$&

• พลังน้ำใจ: 3388
ตอบกลับ #7152 10 กรกฎาคม 2012, 16:13:46น.
 S|d'สวัสดีตอนเย็นๆค่ะพี่รวยและเพื่อนๆทุกคน  ขอเป็นกำลังใจให้กับทุกท่าน ไม่รู้จาบอกยังงัยแต่อยากให้พี่รวยเปิดเพลง อย่ายอมแพ้ของอ้อม สุนิสา แล้วมอบให้กับทุกคนในเวปนี้อ่ะค่ะเส้นใยบางๆที่มันอาจเป็นอุปสรรคหรือปัญหา  ขอให้ทุกคนผ่านมันไปได้ และกลับมายืนจุดเดิมที่เคยยืนนะคะ  สู้สู้ l@$ li|
 o*# T[@ T[@

• พลังน้ำใจ: 147
ตอบกลับ #7153 10 กรกฎาคม 2012, 16:19:01น.
ขอบคุณทุกข้อมูลครับ

และคารพการตัดสินใจของแต่ละท่านนะครับ

ช่วงนี้ไม่รู้เป็นอะไร

ไปเว็บไหนก็เห็นมีเรื่องขุ่นข้องหมองใจกัน

ตอนนี้มี 2-3 ที่ครับ

"ขอเป็นกำลังใจ ให้ทุกคนนะครับ"
"คนคิด คิดจนปวดหัว คนลอกลอกจนปวดมือ ขอบคุณนักคิด นักคำนวน ทุกท่านนะครับ "

• พลังน้ำใจ: 100
ตอบกลับ #7154 10 กรกฎาคม 2012, 16:23:03น.
กลับมาเถอะค่ะ คุณมะปราง คุณภู สงสารพี่รวย เถอะนะคะเหงแกนั่งเฝ้ารอตั้งแต่เช้าแล้วอ่ะคะ่ นั่งเล่าความหลัง ให้น้องฟังหลายจบแระ สงสารคนแก่ เถอะนะคร๊า  h|+ h|+ h|+
บอกตรงๆ พี่รวยรักที่บ้านนี้ทุกคนนะ ตอนนี้พี่รวยมีไปที่กระทู้ห้องน้องชัญญาที่ดอตบิซ ไปช่วยน้องเขาครับ และในงวดที่1ส.ค.55นี้ น้องชัญญาจะไปเปิดกระทู้ที่ดอตคอมครับ ชวนพี่รวยไปช่วยงานอยู่ครับ แต่พี่รวยไม่เคยคิดที่จะทิ้งที่นี่เลย ให้น้องๆทุกคนที่เคยร่วมงานกัน ถ้ามาอ่านเจอข้อความที่พี่รวยโพสต์ ให้รู้ไว้เถิดว่า พี่รวยยังรอการกลับมาของทุกคนนะ ่๋j|I ่๋j|I ่๋j|I ่๋j|I ่๋j|I ่๋j|I ่๋j|I

• พลังน้ำใจ: 144
ตอบกลับ #7155 10 กรกฎาคม 2012, 16:23:31น.
เทียบหลักสิบครับ
สิบคุณยศโชติ         สิบสูตรคู่คี่     ชน         ออก
0458                 02468     048      445
0458                 02468     048      605
0458                 02468     048      684
3781                 02468      8        518    ผิดครับ
6014                 02468     046      064
8236                 02468     268      562
7125                 13579     157      470
5903                 02468      0        501
1569                 13579     159      418
7125                 02468       2       727
9347                 13579     379      373
5903                 02468       0       900
8236                 13579       3                ???
ฝากไว้พิจารณาด้วยครับ ผิดถูกไม่ว่ากัน
ขอบคุณมากครับ..ว่าแต่สูตรหลักสิบคู่คี่ ตัวเลขเหมือนของผมทุกอันเลย...สงสัยเราคงมาจากสำนักเดียวกัน อิอิ
สูตรใครผมจำไม่ได้ครับ ต้องขออภัย แค่อยากแบ่งปัน เพราะเห็นว่ามี ปย.มากต่อ สมช.ครับ

poy ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 460
ตอบกลับ #7156 10 กรกฎาคม 2012, 16:27:24น.
 T@$ T@$ T@$ T@$ขอเป็นกำลังใจให้คุณมะปรางค์นะคะ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$

• พลังน้ำใจ: 260
ตอบกลับ #7157 10 กรกฎาคม 2012, 16:31:11น.
เมื่อพี่รวยได้ทำหน้าที่ดังกล่าวแล้ว ทางผู้บริหารก็แต่งตั้งตำแหน่งให้พร้อมๆกันหลายคนอย่างต่อเนื่อง มีน้องตุ๊งหนิง ,อ.ภู,น้องมะปราง เป็น สมาชิกระดับอาจารย์ พี่รวย,คุณดิน,น้องนุช เป็นสมาชิกระดับGOLDEN พี่ม้าเป็นสมาชิกระดับกิตติมศักดิ์ และช่วงนั้นพี่รวยก็ยังอยู่ดึกๆ ก็ได้ทักทายน้องๆ มีคนอยู่กะดึกมาพูดคุยบ่อยๆและขอเพลงคือน้องน้ำ ตอนนั้นใช้ชื่อว่า น้องrosselle ช่วยกันตอบกระทู้เพื่อนๆสมาชิก จนเป็นที่ไว้วางใจอ.yah เลยแต่งตั้งให้เป็นPRและเลื่อนน้องdararatเป็นผู้ช่วยWebmaster และน้องน้ำก็ทำหน้าที่มาตลอด จนสมาชิกเพิ่มขึ้นมากมาย กระทู้ก็เพิ่งหน้าขึ้นเรื่อยๆ อ.yahและน้องdararat ก็เลยมองหาคนที่จะมาทำหน้าที่PRช่วยน้องน้ำ ก็เลยแต่งตั้งน้องโอ๋กับน้องรัตน์ เป็นPRเพิ่ม ทุกวันและทุกคืนที่ผ่านมา เราทำงานกันเป็นทีม ช่วยกันตอบกระทู้ อ.ภู น้องนุช น้องมะปรางและอาจารย์ท่านอื่นๆก็ช่วยกันลงข้อมูลและช้วยกันสรุปเลขในแต่ละงวดให้ สมช. มีถูกบ้างผิดบ้าง สมช.ก็ให้กำลังใจมาตลอดครับ ไม่เคยมีปัญหากันเลย และน้องๆเขาก็เคยนัดเจอกันและทานอาหารกันคุยกันแบบถูกคอ พี่รวยก้ปลื้มเห็นน้องๆมีความสุขกัน เอื้ออาทรกันรักกัน จนมาวันนี้มันมีเหตุบางอย่างเกิดขึ้น ทำไมน้องๆให้อภัยกันไม่ได้เชียวหรือ ความรักความเข้าใจกันไปไหนหมด ทุกคนช่วยกันสร้างบ้านหลังนี้จนเติบโต แล้วจะมาโกรธกันไม่เข้าใจกันแล้วทิ้งกันไปแบบนี้หรือครับ พี่รวยว่ามันง่ายเกินไปนะ ทำไมไม่หนักแน่นกันครับ พี่รวยอยากให้วันเก่าๆที่หวานซึ้งกลับคืนมานะ ได้แต่ภาวนาให้น้องๆทุกคนมาทำหน้าที่เหมือนเดิมนะครับ ถ้าไม่กลับมา พี่รวยก็ขอไม่มาที่นี่เช่นเดียวกันครับ เพราะถ้าอยู่ก้ต้องอยู่ด้วยกัน ถ้าจะไปก็ขอไปด้วยกันทั้งหมดครับ นี่เป็นการระบายออกมาจากใจพี่รวยครับ รอๆๆๆน้องๆทุกคนกลับคืนมานะครับ ให้เวลา3วันถ้าทุกคนไม่กลับมาเหมือนเดิม เดี๋ยวพี่รวยจะเข้ามาดูบ่อยๆ ถ้ามากันไม่ครบ ก็ขอบอกไว้ณที่นี้เลยว่า ทุกอย่างที่นี้จะเป็นอดีตสำหรับพี่รวยครับ ขอฝากให้น้องๆทุกคนเอาไปคิดเป็นการบ้านนะ สวัสดี
h[* h[* h[* h[*เพิ่งจะจับทางถูกงวดที่แล้ว ก้อจะหนีไปกันหมดแล้วหรือคะ เมื่อก่อนก้อเข้าแต่บ้านใหญ่คะ จะแว้บมาที่นี่บ้างก้อแป็บๆ
แต่ตอนนี้กลับกันเลยเข้ามาที่นี่อันดับ 1 และค่อยแว้บไปบ้านใหญ่บางวันแทบไม่ได้เข้าไปเลย เหมือนเสพติด เช้ามาทำงานก้อจะต้องเปิดดูก่อนเลยทุกวันยกเว้นวันอาทิตย์ เพราะทำงานบ้านบ้าง ลูกจองบ้าง เห็นเค้าคุยกันสนุกสนานเป็นกันเองก้อพลอยมีความสุขไปด้วย แอบยิ้มทุกครั้ง ถึงแม้ไม่ได้ออกมาทักทายแต่ก้อพลอยทำตัวหนิดหนมไปด้วย เฮ้อ! อยากจะบอกอีกครั้งว่ากลับมาเป็นเหมือนเดิมได้ไหมเธอ k(* k(* k(* k(*

• พลังน้ำใจ: 606
ตอบกลับ #7158 10 กรกฎาคม 2012, 16:33:23น.
 ปลอบใจ ปลอบใจ ปลอบใจ

• พลังน้ำใจ: 1148
ตอบกลับ #7159 10 กรกฎาคม 2012, 16:35:58น.

• พลังน้ำใจ: 4441
ตอบกลับ #7160 10 กรกฎาคม 2012, 16:43:04น.
ล่าง  ยกที่ ๑

00 - 02 - 04 - 05 - 09
10 - 12 - 14 - 15 - 19
30 - 32 - 34 - 35 - 39
40 - 42 - 44 - 45 - 49
50 - 52 - 54 - 55 - 59
60 - 62 - 64 - 65 - 69

• พลังน้ำใจ: 89
ตอบกลับ #7161 10 กรกฎาคม 2012, 16:45:46น.
สงสารพี่รวยอ่ะ h[* h[*รักอาจารย์และสมาชิกที่บ้านนี้ทุกท่านครับใช้คอมไม่เก่งแต่ก็จิ้มให้กำลังใจทุกท่าน

มีความหวังจากข้อมูลอาจารย์และการวิเคราะห์ของพี่รวย

อยากให้เป็นเหมือนเดิมครับ

ทุกท่านคือความหวังของหลายๆๆๆๆๆๆๆคนครับ

s#y s#y s#y

• พลังน้ำใจ: 362
ตอบกลับ #7162 10 กรกฎาคม 2012, 16:49:34น.
ทำไมบรรยากาศมันเศร้าแบบนี้ค่ะ หดหู่ใจยังไงไม่รู้
ความหวังเหมือนพังทลายเลยค่ะ   o*#

ผู้ช่วยผู้อำนวยการบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 57963
ตอบกลับ #7163 10 กรกฎาคม 2012, 16:50:05น.
เข้ามาเติมพลังน้ำใจให้ครับ

ขอเชิญสมัครสมาชิก VIP

• พลังน้ำใจ: 338
ตอบกลับ #7164 10 กรกฎาคม 2012, 16:50:15น.
h[* h[* h[* h[*เพิ่งจะจับทางถูกงวดที่แล้ว ก้อจะหนีไปกันหมดแล้วหรือคะ เมื่อก่อนก้อเข้าแต่บ้านใหญ่คะ จะแว้บมาที่นี่บ้างก้อแป็บๆ
แต่ตอนนี้กลับกันเลยเข้ามาที่นี่อันดับ 1 และค่อยแว้บไปบ้านใหญ่บางวันแทบไม่ได้เข้าไปเลย เหมือนเสพติด เช้ามาทำงานก้อจะต้องเปิดดูก่อนเลยทุกวันยกเว้นวันอาทิตย์ เพราะทำงานบ้านบ้าง ลูกจองบ้าง เห็นเค้าคุยกันสนุกสนานเป็นกันเองก้อพลอยมีความสุขไปด้วย แอบยิ้มทุกครั้ง ถึงแม้ไม่ได้ออกมาทักทายแต่ก้อพลอยทำตัวหนิดหนมไปด้วย เฮ้อ! อยากจะบอกอีกครั้งว่ากลับมาเป็นเหมือนเดิมได้ไหมเธอ k(* k(* k(* k(*

• พลังน้ำใจ: 8366
ตอบกลับ #7165 10 กรกฎาคม 2012, 16:50:48น.
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กรกฎาคม 2012, 17:00:07น. โดย แอปเปิ้ล/เล็ก

• พลังน้ำใจ: 605
ตอบกลับ #7166 10 กรกฎาคม 2012, 16:54:52น.
 S|d'พี่รวย ครับ    ]s|ขอฟังเพลง เก่าเพราะ ๆๆ ผมถูกใส่ร้าย  ของธานินทร์ อินทรเทพ  ดัวย นะคะ   !|p !|p T|g  "#'  T[@

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 170567
ตอบกลับ #7167 10 กรกฎาคม 2012, 17:02:59น.
รอคุณมะปรางและอ.ทุกท่านที่เสียสละเวลาให้ข้อมูลดีๆแก่สมาชิกค่ะ h*[ h*[ h*[ c*# c*# c*# c*# h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ |J| |J| |J| |J| |J|

• พลังน้ำใจ: 456
ตอบกลับ #7168 10 กรกฎาคม 2012, 17:03:20น.
เป็นอะไรกันเหรอครับ เข้ามานั่งหาข้อมูลตอนเช้ายังปกติดีอยู่เลย แต่ละคนยังแซวกันไปแซวกันมาขำๆเลยอ่ะ สังคมหมู่มากย่อมมีการกระทบกระทั่งกันเป็นธรรมดานะครับ ไม่มีที่ไหนในโลกนี้ที่ไม่มีการกระทบกระทั่งกันหรอกครับ ขนาดในครอบครัวพ่อแม่พี่น้องกันเองยังมีเลยแต่ก้ต้องค่อยๆจูนๆกันไปทำใจให้สบาย ปล่อยวางในอารมณ์ที่เศร้าหมองนะครับ เอวัง 8)

• พลังน้ำใจ: 5190
ตอบกลับ #7169 10 กรกฎาคม 2012, 17:04:35น.
เข้ามาเติมพลังน้ำใจให้ครับ

]E[ ]E[ ]E[ ]E[ ]E[

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย