บ้านหลังนี้อยู่แล้วรวย...เต็มได้ด้วยน้ำใจ > เลขทำนายฝัน

ห้องคุยได้สารพัดเรื่องคริคริ

<< < (2/68) > >>

apichoke:

--- อ้างจาก: -Run…♥ ที่ 17 มีนาคม 2010, 21:38:46น. ---ร่วมแจมด้วยคนนะคะ

--- End quote ---

เสร็จเราดิ เอามาเป็นอีโมชั่นในกระทู้ตอบซะเลย
 s/m ]d[ D|[
ครบสามรูปแบบ

★♥Cane♥★:
สวัสดีค่ะท่านเจ้าสำนัก
สวัสดีค่ะคุณmakham สวัสดีค่ะคุณRun สวัสดีค่ะพี่แองเจิ้ล
มาห้องทำนายฝันก้อต้องบอกว่า ราตรีสวัสดิ์ แหะๆ นอนหลับฝันดีนะคะ
 k^0 k^0 k^0

mercy:

--- อ้างจาก: cane ที่ 18 มีนาคม 2010, 03:01:27น. ---สวัสดีค่ะท่านเจ้าสำนัก
สวัสดีค่ะคุณmakham สวัสดีค่ะคุณRun สวัสดีค่ะพี่แองเจิ้ล
มาห้องทำนายฝันก้อต้องบอกว่า ราตรีสวัสดิ์ แหะๆ นอนหลับฝันดีนะคะ
 k^0 k^0 k^0

สวัสดีค่ะ คุณcane  น่าจะมาอรุณสวัสดิ์มากกว่าน่ะค่ะ  นี่มันวันใหม่แล้วนี่
ยังไม่นอนอีก  แล้วจะเอาเวลาไหนไปฝันหล่ะค่ะ  H]# H]# H]# H]#

apichoke:

--- อ้างจาก: mercy ที่ 18 มีนาคม 2010, 06:43:34น. ---
--- อ้างจาก: cane ที่ 18 มีนาคม 2010, 03:01:27น. ---สวัสดีค่ะท่านเจ้าสำนัก
 k^0 k^0 k^0

สวัสดีค่ะ คุณcane  น่าจะมาอรุณสวัสดิ์มากกว่าน่ะค่ะ  นี่มันวันใหม่แล้วนี่
ยังไม่นอนอีก  แล้วจะเอาเวลาไหนไปฝันหล่ะค่ะ  H]# H]# H]# H]#

อรุณสวัสดิ์
cane & mercy
ถ้าฝันแล้วก็มาดูทำนายฝันที่นี่เลย บางทีแม่นกว่าเลขคำนวณอีก
บางทีคิดแทบแย่ แต่แพ้ทำนายฝัน
ขอให้สุขสดชื่น เหมือนยืนอยู่ชายทะเลครับ

เพลงของ mercy มันส์จริงๆ
 s/m s/m s/m s/m s/m

Tugta:
สวัดดีค่ะ เมื่อคืนฝันว่าไปจับปลาโดนปลาทิ่มเลือดออก ช่วยทำนายให้หน่อยค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version