"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: หวยซอง & นิตยสารหวยซอง 16 ส.ค.55 ร่วมด้วยช่วยกันแบ่งปันข้อมูล

1726386

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 230344
ตอบกลับ #2910 04 สิงหาคม 2012, 14:54:05น.
MT14
Super Hero
พลังน้ำใจ: 3397
[กดให้น้ำใจ]
+1  h*[ h*[ h*[

พี่เอ็นจิ้นคะ  ไม่ได้ทวงนะ แล้วเป็ดล่ะ  +1  h*[ h*[ h*[หรือยัง

ผู้ช่วยผู้อำนวยการบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 41443
ตอบกลับ #2911 04 สิงหาคม 2012, 14:54:57น.
พี่นุช  คุณ โอ คุณวศิน พี่นางฟ้าด้วย  ออกมาคุยเลย ไม่ต้องลุ้นกันขนาดนั้นหรอก เงียบเลยนะ  |H|

โหจามูกดีจริงๆน้องฉาน
 H[%
คุณพี่ เป็ดไม่ใช่นกเพนกวินนะจมูกดีน่ะ ว่าแต่ถีงที่ทำงานแล้วเหรอคร้า  ทำงานด้วยนะเด่วเหมือนเป็ดงานค้างเพียบเลย ]E[

ยังม่ายถึงจ้ะแต่เด๋วก้อถึงแระจ้ะ
อีกอึดใจแม้วจ้ะ
มนุษย์..มักจะแพ้ภัยที่ตนเองเป็นผู้ก่อเสมอ

รายละเอียดการสมัครสมาชิก VIP
http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

• พลังน้ำใจ: 11728
ตอบกลับ #2912 04 สิงหาคม 2012, 14:56:09น.
+ Y$@ Y$@ Y$@ Y$@ Y$@ Y$@ Y$@ Y$@ Y$@ !|p

• พลังน้ำใจ: 57962
ตอบกลับ #2913 04 สิงหาคม 2012, 14:56:33น.
คุณเป็ดคนแสนจะขี้เหร่ไหนบอกลงเพลงเป็นแล้วลงให้ฟังหน่อยดิ รอออออออฟังนะค๊าบบบบบบบ ]E[ ]E[ ]E[ ]E[ ]E[ ]E[
สงสัยคงรอเก้อ !!!  o*#

ขอเชิญสมัครสมาชิก VIP

ตอบกลับ #2914 04 สิงหาคม 2012, 14:57:02น.
คุณเป็ดคนแสนจะขี้เหร่ไหนบอกลงเพลงเป็นแล้วลงให้ฟังหน่อยดิ รอออออออฟังนะค๊าบบบบบบบ ]E[ ]E[ ]E[ ]E[ ]E[ ]E[
]E[ ]E[เมื่อเช้าลงเพลงที่ตัวเองชอบน่ะค่ะ สงสารสมาชิกบอกว่าบ้านเงียบ  แต่ถ้าพี่มาให้ทำตอนนี้ล่ะรอไปเลยน่ะตื่นเต้นเหมือนนั่งฟังหวย 2ตัวล่าง พี่เปิดละกัน เอาศิลปินที่เป็ดชอบนะจ๊ะ

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

• พลังน้ำใจ: 1886
ตอบกลับ #2915 04 สิงหาคม 2012, 14:58:26น.
333333333
หมายถึงอะไรคะ  |vl   3   หรือต้องเอามาบวกกันเหมือนพวกปริศนาน่ะ k#'
ไม่มีความหมายอะไรจ้า
แค่นึกสนุกนับถอยหลัง
อยากให้ถึงหน้า 100 เร็วๆ
 h|+ h|+ h|+
มะหาปุญโญ มะหาลาโภ ภะวันตุ เม (คาถาลาภไม่ขาดสาย)

ตอบกลับ #2916 04 สิงหาคม 2012, 14:59:11น.
ดูถูกนะ  เด่วก็ตกงานหรอกมาก็ช้า ไปก็ไวไม่ร่ำลาสมาชิก แล้วยังจะไม่ยอมเปิดเพลงอีก  o*#

• พลังน้ำใจ: 1886
ตอบกลับ #2917 04 สิงหาคม 2012, 15:00:44น.
222222222
มาช่วยกันนับเร็วๆ ๆ
 J@: J@: J@:
มะหาปุญโญ มะหาลาโภ ภะวันตุ เม (คาถาลาภไม่ขาดสาย)

ตอบกลับ #2918 04 สิงหาคม 2012, 15:04:28น.
มานี่มานี่ มีเรื่องจะบอกนะมาใกล้ๆ...เอ้ย พี่MTออกไปหน่อยใกล้ไปแล้ว H[%หน้า 98 แล้วอ่ะ เด่วเป็ดไปห้องน้ำก่อนนะถ้ามาไม่ทันนะเอามือผลักเบาๆไปอยู่ด้วยนะ

• พลังน้ำใจ: 35234
ตอบกลับ #2919 04 สิงหาคม 2012, 15:07:53น.
+ Y$@ Y$@ Y$@ Y$@ Y$@ Y$@ Y$@ Y$@ Y$@ !|p

able
Hero Member
*

พลังน้ำใจ: 4025
[กดให้น้ำใจ]
 h*[ h*[ h*[ h*[

ตอบกลับ #2920 04 สิงหาคม 2012, 15:09:06น.
มานี่มานี่ มีเรื่องจะบอกนะมาใกล้ๆ...เอ้ย พี่MTออกไปหน่อยใกล้ไปแล้ว H[%หน้า 98 แล้วอ่ะ เด่วเป็ดไปห้องน้ำก่อนนะถ้ามาไม่ทันนะเอามือผลักเบาๆไปอยู่ด้วยนะ
แล้วจะให้ผลักไปใกล้ใครล่ะ!!! ]K{   

ตอบกลับ #2921 04 สิงหาคม 2012, 15:09:50น.
ถึงแระจร้า...เด๋วขอไปเคลียร์งานก่อนจ้ะ..วิ้วส์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ |vl |vl |vl |vl |vl |vl |vl
มนุษย์..มักจะแพ้ภัยที่ตนเองเป็นผู้ก่อเสมอ

http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

ตอบกลับ #2922 04 สิงหาคม 2012, 15:10:50น.
99 ยัง  

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 47429
ตอบกลับ #2923 04 สิงหาคม 2012, 15:13:51น.
เเด่ผู้หญิงธรรมดาคนหนึ่งที่ชื่อว่าแม่

เมื่อคุณเกิดมาในโลกนี้ แม่อุ้มคุณไว้ในอ้อมอก
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการเปล่งเสียงร้องไห้
เมื่อคุณอายุ 1 ขวบ
แม่ป้อนข้าวและอาบน้ำให้คุณ
คุณขอบคุณแม่โดยการร้องไห้งอแง

เมื่อคุณอายุ 2 ขวบ
แม่สอนให้คุณหัดเดิน
คุณขอบคุณแม่ด้วยการวิ่งหนีทุกครั้งที่แม่เรียกหา

เมื่อคุณอายุ 3 ขวบ
แม่ทำอาหารทุกอย่างให้คุณด้วยความรัก
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการโยนจานลงบนพื้น

เมื่อคุณอายุ 4 ขวบ แม่ให้ดินสอสีแก่คุณ
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการระบายสีเลอะเต็มบ้าน

เมื่อคุณอายุ 5 ขวบ
 แม่แต่งชุดสวยๆ(หรือหล่อๆ)ให้คุณไปเที่ยว
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการทำชุดเลอะโคลน

เมื่อคุณอายุ 6 ขวบ
 แม่ไปส่งคุณที่รร
. คุณขอบคุณแม่ด้วยการร้องไห้ตะโกนว่า 'ไม่ไป... ไม่ไป... ไม่ไป...''

เมื่อคุณอายุ 7 ขวบ
 แม่ซื้อไอศกรีมให้คุณ
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการทำมันหกเลอะเทอะไปทั่ว

เมื่อคุณอายุ 8 ขวบ
 แม่ซื้อลูกบอลให้คุณ
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการทำกระจกเพื่อนบ้านแตก

เมื่อคุณอายุ 9 ขวบ
 แม่สอนให้คุณเล่นเปียโน
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการไม่เคยแม้แต่จะซ้อม

เมื่อคุณอายุ 10ขวบ
 แม่พาคุณไปเรียนพิเศษและพาไปงานวันเกิดเพื่อน
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการกระโดดลงจากรถโดยไม่คิดที่จะหันกลับมามอง

เมื่อคุณอายุ 11 ขวบ
 แม่พาคุณกับเพื่อนไปดูหนัง
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการขอที่นั่งคนละแถว(หรือขอให้แม่ไม่ต้องดู)

เมื่อคุณอายุ 12 ขวบ
แม่เตือนคุณว่าอย่าดูทีวี ให้ตั้งใจอ่านหนังสือเตรียมเข้าม.1
คุณขอบคุณแม่ด้วยการรอให้แม่ไปข้างนอกแล้วดูต่อโดยไม่อ่านหนังสือเลย

เมื่อคุณอายุ 13 ปี
แม่บอกให้คุณตัดผม
คุณขอบคุณแม่ด้วยการด่าแม่ว่า 'แม่นี่...ไม่มีรสนิยมเลย ไม่ต้องมายุ่งกะหนู(ผม)หรอก'

เมื่อคุณอายุ 14 ปี
แม่จ่ายเงินซัมเมอร์แคมป์ที่แพงแสนแพงเพื่อให้คุณได้เรียนสิ่งที่ดีๆ
คุณขอบคุณแม่ด้วยการไม่เขียนจดหมายหาแม่ซักกะฉบับ

เมื่อคุณอายุ 15 ปี
แม่กลับบ้านหลักงานเลิกอยากกอดคุณสักกอด
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการขังตัวเองอยู่ในห้องโดยไม่สนใจ

เมื่อคุณอายุ 16 ปี
แม่สอนคุณขับรถ
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการขับรถหนีแม่ไปเที่ยว

เมื่อคุณอายุ 17 ปี
 แม่จ่ายค่าเรียนกวดวิชาให้คุณได้เรียนเพิ่ม เพื่อหวังให้คุณเก่งและมีความรู้
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการให้แม่ส่งข้างนอกเพื่อจะได้ไม่อายเพื่อน

เมื่อคุณอายุ 18 ปี
แม่ร้องไห้ในวันที่คุณจบชั้นมัธยม
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการฉลองกับเพื่อนตั้งแต่ค่ำยันเช้า

เมื่อคุณอายุ 19 ปี
แม่รอโทรศัพท์สายสำคัญจากคุณ
คุณขอบคุณแม่ด้วยการใช้โทรศัพท์ตลอดคืนนั้น

เมื่อคุณอายุ 20 ปี
แม่ถามว่าคุณมีแฟนรึยัง
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการตอบว่า 'แม่อย่ามายุ่งกะหนู(ผม)เลย'

เมื่อคุณอายุ 21 ปี
แม่แนะนำอาชีพของแม่ให้คุณทำในอนาคตของคุณ
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการพูดว่า 'หนู(ผม)ไม่อยากเป็นอย่างแม่'

เมื่อคุณอายุ 22 ปี
แม่อยากกอดคุณในวันรับปริญญา
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการไปกอดกับเพศตรงข้ามกับคุณโดยไม่กอดแม่ที่ท่านอยากกอดคุณ

เมื่อคุณอายุ 23 ปี
แม่ซื้ออพาร์ตเม้นท์และเฟอร์นิเจอร์ให้แก่คุณ
คุณขอบคุณแม่ด้วยการว่ากับเพื่อนๆลับหลังว่า'มันช่างเชยและน่าเกลียดเสียนี่กระไร'

เมื่อคุณอายุ 24 ปี
แม่บอกให้คุณพาแฟนของคุณมาหาแม่
 เมื่อคุณพามา แม่ถามพวกคุณว่าอนาคตวางแผนไว้ว่าอย่างไร
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการจ้องเขม็งและพูดว่า 'แม่จะมายุ่งอะไรกะหนู(ผม)อีกเนี่ย'

เมื่อคุณอายุ 25 ปี
(สำหรับผู้ชาย)แม่ช่วยออกค่าสินสอดให้กับคุณ และบอกกับคุณว่าแม่รักคุณมากขนาดไหน
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการพูดว่า'อายคนอื่นเขาน่า แม่'
(สำหรับผู้หญิง)แม่ช่วยออกค่าใช้จ่ายในงานแต่งงานให้คุณ และบอกว่าแม่รักคุณมากขนาดไหน
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการพูดว่า'หนูอยากไปอยู่ต่าง-ประเทศเพื่อจะได้สวีทกับแฟนโดยไม่มีแม่'

เมื่อคุณอายุ 30 ปี
 แม่โทรมาหาและแนะนำวิธีเลี้ยงเด็ก
 คุณขอบคุณแม่โดยการบอกว่า 'สมัยนี้มันเปลี่ยนไปแล้วล่ะค่ะแม่'

เมื่อคุณอายุ 40 ปี
 แม่โทรมาชวนคุณไปงานวันเกิดญาติ
 คุณขอบคุณแม่และญาติว่า 'ตอนนี้ไม่ว่างเลย
'
เมื่อคุณอายุ 50 ปี
 แม่ชราและไม่สบาย อยากให้คุณดูแล
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการบอกว่า 'มันเป็นภาระนะแม่ หนูมีงานอีกเยอะแยะ'

และแล้ววันหนึ่ง แม่จากคุณไปอย่างสงบ
 และทุกอย่างที่คุณไม่เคยทำมาก่อน จะเหมือนฟ้าผ่าในใจคุณ

โปรดใช้เวลาสักนิด แสดงออกถึงความลึกซึ้งแด่'แม่'
ไม่มีอะไรมาแทนแม่ได้ แม้ว่าบางคราวแม่จะไม่ใช่คนที่เข้าใจคุณมากที่สุด
 หรือเห็นด้วยกับคุณ แต่ก็คือ'แม่'ของคุณ
 และเชื่อได้ว่าจะทำทุกอย่างเพื่อคุณ รับฟังคุณ ความกังวลของคุณ
ลองถามตัวเองดู คุณมีเวลาที่จะฟังความเศร้า
 ความกังวลใจไม่ว่าจากการงาน จากงานบ้าน หรือจากงานในครัวของแม่ไหม
 คุณเคยนึกถึงความทุกข์ของแม่ที่ต้องทำทุกอย่างเพื่อคุณและทุกคนไหม
รักแม่ให้มาก แม้ว่าจะคิดเห็นแตกต่าง
 เพราะเมื่อแม่จากไป จะเหลือเพียงความเสียใจและความทรงจำเท่านั้น

อย่าเพิกเฉยกับคนที่ใกล้หัวใจคุณที่สุด รัก"แม่"ให้มากกว่ารักตัวเอง

แสดงให้แม่รู้ว่าคุณก็"รัก"ก่อนที่จะทำได้เพียงบอกรักกับ"รูป"ของแม่เท่านั้น
Life never seems to be the way we want it, but we live in the best way we can

There is no perfect life , but we can fill it with perfect moments

• พลังน้ำใจ: 19298
ตอบกลับ #2924 04 สิงหาคม 2012, 15:16:02น.
 li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| li| G[d G[d G[d G[d G[d G[d |H| |H| |H| |H| |H| |H| |H| |H| |H| |H| |H| |H|

ตอบกลับ #2925 04 สิงหาคม 2012, 15:16:33น.

โม้ป่าววว !!
Life never seems to be the way we want it, but we live in the best way we can

There is no perfect life , but we can fill it with perfect moments

ตอบกลับ #2926 04 สิงหาคม 2012, 15:17:58น.
เเด่ผู้หญิงธรรมดาคนหนึ่งที่ชื่อว่าแม่

เมื่อคุณเกิดมาในโลกนี้ แม่อุ้มคุณไว้ในอ้อมอก
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการเปล่งเสียงร้องไห้

คุณขอบคุณแม่ด้วยการวิ่งหนีทุกครั้งที่แม่เรียกหา

แม่ทำอาหารทุกอย่างให้คุณด้วยความรัก
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการโยนจานลงบนพื้น

เมื่อคุณอายุ 4 ขวบ แม่ให้ดินสอสีแก่คุณ
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการระบายสีเลอะเต็มบ้าน

แม่แต่งชุดสวยๆ(หรือหล่อๆ)ให้คุณไปเที่ยว
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการทำชุดเลอะโคลน

. คุณขอบคุณแม่ด้วยการร้องไห้ตะโกนว่า 'ไม่ไป... ไม่ไป... ไม่ไป...''

คุณขอบคุณแม่ด้วยการทำมันหกเลอะเทอะไปทั่ว

คุณขอบคุณแม่ด้วยการทำกระจกเพื่อนบ้านแตก

คุณขอบคุณแม่ด้วยการไม่เคยแม้แต่จะซ้อม

แม่พาคุณไปเรียนพิเศษและพาไปงานวันเกิดเพื่อน
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการกระโดดลงจากรถโดยไม่คิดที่จะหันกลับมามอง

คุณขอบคุณแม่ด้วยการขอที่นั่งคนละแถว(หรือขอให้แม่ไม่ต้องดู)

แม่เตือนคุณว่าอย่าดูทีวี ให้ตั้งใจอ่านหนังสือเตรียมเข้าม.1
คุณขอบคุณแม่ด้วยการรอให้แม่ไปข้างนอกแล้วดูต่อโดยไม่อ่านหนังสือเลย

คุณขอบคุณแม่ด้วยการด่าแม่ว่า 'แม่นี่...ไม่มีรสนิยมเลย ไม่ต้องมายุ่งกะหนู(ผม)หรอก'

แม่จ่ายเงินซัมเมอร์แคมป์ที่แพงแสนแพงเพื่อให้คุณได้เรียนสิ่งที่ดีๆ
คุณขอบคุณแม่ด้วยการไม่เขียนจดหมายหาแม่ซักกะฉบับ

แม่กลับบ้านหลักงานเลิกอยากกอดคุณสักกอด
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการขังตัวเองอยู่ในห้องโดยไม่สนใจ

คุณขอบคุณแม่ด้วยการขับรถหนีแม่ไปเที่ยว

แม่จ่ายค่าเรียนกวดวิชาให้คุณได้เรียนเพิ่ม เพื่อหวังให้คุณเก่งและมีความรู้
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการให้แม่ส่งข้างนอกเพื่อจะได้ไม่อายเพื่อน

แม่ร้องไห้ในวันที่คุณจบชั้นมัธยม
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการฉลองกับเพื่อนตั้งแต่ค่ำยันเช้า

คุณขอบคุณแม่ด้วยการใช้โทรศัพท์ตลอดคืนนั้น

คุณขอบคุณแม่ด้วยการตอบว่า 'แม่อย่ามายุ่งกะหนู(ผม)เลย'

แม่แนะนำอาชีพของแม่ให้คุณทำในอนาคตของคุณ
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการพูดว่า 'หนู(ผม)ไม่อยากเป็นอย่างแม่'

คุณขอบคุณแม่ด้วยการไปกอดกับเพศตรงข้ามกับคุณโดยไม่กอดแม่ที่ท่านอยากกอดคุณ

แม่ซื้ออพาร์ตเม้นท์และเฟอร์นิเจอร์ให้แก่คุณ
คุณขอบคุณแม่ด้วยการว่ากับเพื่อนๆลับหลังว่า'มันช่างเชยและน่าเกลียดเสียนี่กระไร'

แม่บอกให้คุณพาแฟนของคุณมาหาแม่
 เมื่อคุณพามา แม่ถามพวกคุณว่าอนาคตวางแผนไว้ว่าอย่างไร
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการจ้องเขม็งและพูดว่า 'แม่จะมายุ่งอะไรกะหนู(ผม)อีกเนี่ย'

(สำหรับผู้ชาย)แม่ช่วยออกค่าสินสอดให้กับคุณ และบอกกับคุณว่าแม่รักคุณมากขนาดไหน
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการพูดว่า'อายคนอื่นเขาน่า แม่'
(สำหรับผู้หญิง)แม่ช่วยออกค่าใช้จ่ายในงานแต่งงานให้คุณ และบอกว่าแม่รักคุณมากขนาดไหน
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการพูดว่า'หนูอยากไปอยู่ต่าง-ประเทศเพื่อจะได้สวีทกับแฟนโดยไม่มีแม่'

แม่โทรมาหาและแนะนำวิธีเลี้ยงเด็ก
 คุณขอบคุณแม่โดยการบอกว่า 'สมัยนี้มันเปลี่ยนไปแล้วล่ะค่ะแม่'

แม่โทรมาชวนคุณไปงานวันเกิดญาติ
 คุณขอบคุณแม่และญาติว่า 'ตอนนี้ไม่ว่างเลย
'
 แม่ชราและไม่สบาย อยากให้คุณดูแล
 คุณขอบคุณแม่ด้วยการบอกว่า 'มันเป็นภาระนะแม่ หนูมีงานอีกเยอะแยะ'

และแล้ววันหนึ่ง แม่จากคุณไปอย่างสงบ
 และทุกอย่างที่คุณไม่เคยทำมาก่อน จะเหมือนฟ้าผ่าในใจคุณ

โปรดใช้เวลาสักนิด แสดงออกถึงความลึกซึ้งแด่'แม่'
ไม่มีอะไรมาแทนแม่ได้ แม้ว่าบางคราวแม่จะไม่ใช่คนที่เข้าใจคุณมากที่สุด
 หรือเห็นด้วยกับคุณ แต่ก็คือ'แม่'ของคุณ
 และเชื่อได้ว่าจะทำทุกอย่างเพื่อคุณ รับฟังคุณ ความกังวลของคุณ
ลองถามตัวเองดู คุณมีเวลาที่จะฟังความเศร้า
 ความกังวลใจไม่ว่าจากการงาน จากงานบ้าน หรือจากงานในครัวของแม่ไหม
 คุณเคยนึกถึงความทุกข์ของแม่ที่ต้องทำทุกอย่างเพื่อคุณและทุกคนไหม
รักแม่ให้มาก แม้ว่าจะคิดเห็นแตกต่าง
 เพราะเมื่อแม่จากไป จะเหลือเพียงความเสียใจและความทรงจำเท่านั้น

อย่าเพิกเฉยกับคนที่ใกล้หัวใจคุณที่สุด รัก"แม่"ให้มากกว่ารักตัวเอง

แสดงให้แม่รู้ว่าคุณก็"รัก"ก่อนที่จะทำได้เพียงบอกรักกับ"รูป"ของแม่เท่านั้น

• พลังน้ำใจ: 12103
ตอบกลับ #2927 04 สิงหาคม 2012, 15:19:01น.
<a href="http://www.youtube.com/v/ryBzG3Y8C1A?version=3=amp;hl=en_US&amp;amp;color1=FF66CC&amp;amp;color2=FF66CC&amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/ryBzG3Y8C1A?version=3=amp;hl=en_US&amp;amp;color1=FF66CC&amp;amp;color2=FF66CC&amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>
คนขี้เหร่+ขี้โม้24ชั่วโมงขอมา จัดไป |H| |H| |H| |H| |H| |H|
ความหอมของคนดี ย่อมหอมทวนลม

ตอบกลับ #2928 04 สิงหาคม 2012, 15:23:45น.
มันแขวนพระอะไร ฟร่ะ

ตอบกลับ #2929 04 สิงหาคม 2012, 15:25:24น.
จะเป็นคนขี้โม้ ขี้เหร่  ยายเป็ดเน่า  ใครว่ายังไงก็ไม่โกรธค่ะ  รักพี่ๆน้องๆที่นี่ทุกคนค่ะ แปลกจังไม่ต้องเห็นหน้าแต่คุยกันทุกวันก็รักกันได้  เค้าคงเรียกว่า ความผูกพันธ์ มั้งคะ 

• พลังน้ำใจ: 576
ตอบกลับ #2930 04 สิงหาคม 2012, 15:26:58น.

สิบ หน่วยบน ลองดู     เครดิตเพื่อนบ้านจร้า
78901 ออก 501
34012 ออก 418
12453 ออก 272
23645 ออก 373
78190 ออก 900
04123 ออก 050
76895 อกก 590
93012 ออก....... Y$@ Y$@
 "#' T|g T[@

• พลังน้ำใจ: 36355
ตอบกลับ #2931 04 สิงหาคม 2012, 15:29:54น.
 Y$@ Y$@ Y$@  มาบวกรอบสอง    +1  ทุกท่าน  หน้า  98  ครับ J|L J|L J|L
ไกลกันสุดขอบฟ้าเขาเขียว. เสมออยู่หอแห่งเดียวร่วมห้อง

• พลังน้ำใจ: 35234
ตอบกลับ #2932 04 สิงหาคม 2012, 15:30:03น.

พระรอดไงค๊าาา

ตอบกลับ #2933 04 สิงหาคม 2012, 15:31:29น.

'

+ 1 ครับ kunnuj
ไกลกันสุดขอบฟ้าเขาเขียว. เสมออยู่หอแห่งเดียวร่วมห้อง

ตอบกลับ #2934 04 สิงหาคม 2012, 15:32:53น.
จะเป็นคนขี้โม้ ขี้เหร่  ยายเป็ดเน่า  ใครว่ายังไงก็ไม่โกรธค่ะ  รักพี่ๆน้องๆที่นี่ทุกคนค่ะ แปลกจังไม่ต้องเห็นหน้าแต่คุยกันทุกวันก็รักกันได้  เค้าคงเรียกว่า ความผูกพันธ์ มั้งคะ 

+1  รอบ 2   ครับ

ตอบกลับ #2935 04 สิงหาคม 2012, 15:36:10น.
ขออนุญาต...น๊ะ!!! 

ตอบกลับ #2936 04 สิงหาคม 2012, 15:36:40น.

+1  รอบ 2   ครับ
ขอบคุณในความมีน้ำใจค่ะ  เป็ดบวกกลับให้แล้ว ทำใจให้สบายอย่าคิดมากนะ

ตอบกลับ #2937 04 สิงหาคม 2012, 15:37:57น.
]E[ ]E[เมื่อเช้าลงเพลงที่ตัวเองชอบน่ะค่ะ สงสารสมาชิกบอกว่าบ้านเงียบ  แต่ถ้าพี่มาให้ทำตอนนี้ล่ะรอไปเลยน่ะตื่นเต้นเหมือนนั่งฟังหวย 2ตัวล่าง พี่เปิดละกัน เอาศิลปินที่เป็ดชอบนะจ๊ะ

เอาศิลปินที่เป็ดชอบ ????????   ::) อ๋อ...ทายายัง น่ะเหรอ... H[% H[%

• พลังน้ำใจ: 7016
ตอบกลับ #2938 04 สิงหาคม 2012, 15:39:55น.

h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[ h*[

ตอบกลับ #2939 04 สิงหาคม 2012, 15:41:35น.

สงสัยพระเอก .... หลบหน่อย พระเอกมา ...

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย