"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: ๑๖ พ.ย. ๒๕๕๕ ** เณรน้อยน่ารัก แวะมาทายทัก พร้อมแมวเหมียวนำโชค / +++ Special **

144529

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 17979
ตอบกลับ #690 12 พฤศจิกายน 2012, 09:04:50น.
  {"g} {"g} {"g} {"g} {"g} บวกหนึ่งพลังใจพี่รัตน์ค่ะ {"g} {"g} {"g} {"g}
 {"h} {"h} {"h} {"h} สุขสันต์วันจันทร์ค่ะ {"h} {"h} {"h} {"h} {"h}

]E[ p]| <t,27> ]E[

สวัสดีค่ะคุณ myhero   ]E[
สบายดีนะคะ  {"b}
ขอบคุณมากนะคะที่แวะมาทักทายกัน H[% s#y
+1 h*[ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

*Happy Monday*
ขอใให้มีความสุขตลอดวันทำงานค่ะ

s#y <t,1> ]E[ <t,27> s#y  

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤศจิกายน 2012, 14:40:26น. โดย *rattanawalai*
Count your life by smiles  ...  not tears !
Count your age by friends ...  not years !

ตอบกลับ #691 12 พฤศจิกายน 2012, 09:06:15น.
s#y s#y s#y s#y
 s#y s#y s#y
 s#y s#y
 s#y
 T[@ T[@ T[@ T[@ T[@ T[@

สวัสดีค่ะคุณต้น   ]E[
ขอบคุณมากนะคะที่แวะมาทักทายกัน H[% s#y

ขอใให้มีความสุขตลอดวันทำงานค่ะ

Count your life by smiles  ...  not tears !
Count your age by friends ...  not years !

ตอบกลับ #692 12 พฤศจิกายน 2012, 09:16:08น.
k(*น้องแมว k(*คุณรัตน์+1กำลัง <t,17>ไปแล้วเด้อคืนนี้นอนหลับฝันดีเด้อค๊ะจะใส่รูปลงไปแต่ทำไม่เป็น <t,8>

<t,1> ]E[

วิธีการแปะรูปภาพ

1) ไปหารูปภาพในเว็บต่างๆ ก่อน
    ชอบรูปใด ก็คลิกขวาที่รูปนั้น
    เลือก *บันทึกรูปภาพเป็น* 
    เลือกเซฟรูปภาพใน *my picture*
    ใส่ชื่อภาพนั้นๆ เช่น ดอกไม้ 001.jpg / แมว 001.jpg ฯลฯ
    (ไฟล์ภาพ ควรใส่นามสกุล   .jpg  หรือ .gif )

2) การจะแปะรูปลงเมื่อตอบกระทู้

ดูข้างล่าง จะเห็นคำว่า * อัพโหลดรูปภาพ *
    คลิกที่อักษรสีฟ้า Select Images
    แล้วเลือกไฟล์ภาพที่จะนำมาลง จะมี code ของภาพนั้นมาอยู่ในนี้

หลังจากนั้นก็ลองดูที่ *แสดงตัวอย่าง* แล้วก็ *ตั้งกระทู้*

จบแหร่วจ้ะ

• พลังน้ำใจ: 5091
ตอบกลับ #693 12 พฤศจิกายน 2012, 09:25:16น.
<a href="http://www.xcwhw.cn/fla/hc/242.swf" target="_blank" class="new_win">http://www.xcwhw.cn/fla/hc/242.swf</a>
{"b}ส่งกำลังใจ+1ขอให้มีความสุขค่ะ  {"g}

• พลังน้ำใจ: 9
ตอบกลับ #694 12 พฤศจิกายน 2012, 09:42:34น.
 S|d'คุณรัตน์ k(*จังเลยไม่ได้เข้ามาทักทายอย่าว่ากันนะคะอีก3วันความร่ำรวยก็มาเยือนเราแล้วนะคะและขอให้ร่ำรวยถูกหวยกันนะคะ ]L| ]L| ]L| ]L| ]L| ]L| ]L| ]L| ]L|

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

nil ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 169
ตอบกลับ #695 12 พฤศจิกายน 2012, 09:51:24น.
สวัสดีครับ ไม่ได้เข้ามาเลย งานยุ่งมว๊ากกกกกกก
ว่างจากงานก้อรีบเข้ามาฉึกให้กำลังใจเลย
 k(*  k(*  k(*

จง ไม่มีอะไร ในความมีอะไร
อย่า มีอะไร ในความไม่มีอะไร

ตอบกลับ #696 12 พฤศจิกายน 2012, 10:18:58น.
S|d'คุณรัตน์ k(*จังเลยไม่ได้เข้ามาทักทายอย่าว่ากันนะคะอีก3วันความร่ำรวยก็มาเยือนเราแล้วนะคะและขอให้ร่ำรวยถูกหวยกันนะคะ ]L| ]L| ]L| ]L| ]L| ]L| ]L| ]L| ]L|

สวัสดีค่ะคุณ pratumwanmoothep   ]E[
สบายดีนะคะ  <t,15>

ตอบกลับ #697 12 พฤศจิกายน 2012, 10:21:58น.
สวัสดีครับ ไม่ได้เข้ามาเลย งานยุ่งมว๊ากกกกกกก
ว่างจากงานก้อรีบเข้ามาฉึกให้กำลังใจเลย
 k(*  k(*  k(*

สวัสดีค่ะคุณ nil   ]E[

ค่ะ...ถ้างานยุ่งมว๊ากกกกกกกก  <t,6>
ปีนึง มาครั้งนึงก็ได้ค่ะ  {"c}  <t,15>
มิว่ากัล  <t,13>

• พลังน้ำใจ: 5313
ตอบกลับ #698 12 พฤศจิกายน 2012, 10:44:39น.

• พลังน้ำใจ: 474
ตอบกลับ #699 12 พฤศจิกายน 2012, 10:52:05น.
  ]E[ S|d' ]E[

สวัสดีค่ะมิตรรักแฟนคลับทุกๆคน  <t,15>

งวดนี้ ก็มาเปิดบ้านอีกครั้ง เนื่องจากว่ามีหลายๆเหตุผลประกอบกันค่ะ  {"a} {"c}

* ทราบดีว่ามีผู้รอชมข้อมูลมากมายหลายๆท่าน เรียกว่าเป็นแฟนพันธุ์แท้ก็ได้นะคะ
   รัตนาวลัยก็รู้สึกเห็นใจ ถ้าไม่มาเปิดบ้าน ก็จะชะเง้อคอ รอคอยข้อมูลกันทุกๆวัน  

* งวดที่ผ่านมา เลขที่เข้าวินมาจากคนนั่งสมาธิ คือ 49-94 บน

กับเลขพระนั่งสมาธิที่เข้า ค.ต.64  Y$@
   ส่วนเลขจากแหล่งพิเศษหลุดทั้งบนและล่าง  ผลงานอันนี้ไม่เป็นที่น่าพอใจ  {"a}
   รัตนาวลัยรู้สึกเห็นใจผู้ที่ติดตามเลขช่วงบ่ายๆ
   ที่นำข้อมูลไปเสี่ยงโชค ต้องผิดหวังเสียกะตังค์กัน  <t,6>
   เราก็มีความรับผิดชอบมากเพียงพอ จึงจะมาแก้มือให้ในงวดนี้  k"'
   ก็จะพยายามคัดเลขจากแหล่งที่ดีที่สุดมาให้โดยเฉพาะค่ะ  <t,13>
   หวังว่าจะเข้าวินตามที่ตั้งใจไว้ ตั้งแต่เด่นบน+เด่นล่างไปจนถึง 2+3 ตัว  k"'

* รัตนาวลัยจะพยายามมาลงข้อมูลเพื่อแฟนคลับที่สนใจและเฝ้าติดตามข้อมูลกันจริงๆ  
   หากว่างวดใดที่เราไม่สบาย เหนื่อยมาก ก็อาจจะขอพักบ้างสักระยะหนึ่ง
   แต่ก็ไม่ได้ทอดทิ้งลาจากแฟนคลับไปที่อื่นแต่อย่างใดนะคะ

* การมีข้อมูลดีๆ หลายๆคนอาจจะเ็ก็บไว้เสี่ยงโชคเพียงคนเดียว
   หรือแบ่งปันเพียงเฉพาะกลุ่มของตนเอง
   แต่สำหรับรัตนาวลัย ถ้าเรามีโชคจากข้อมูลดีๆที่เราได้มา  ]E[
   เราเห็นว่ามันดี น่าสนใจ  ก็จะนำมาแบ่งปันให้ทุกๆคนในบ้านนี้ด้วยค่ะ   #v@
   ผิด...ถูก ก็อยากจะลงให้ชมกันจะจะ  p]|
   เพื่อความโปร่งใส + โปร่งแสง ...!!   {"c} <t,7>

* ขอขอบคุณทุกๆกำลังใจ ขอบคุณที่แวะมาทักทายกันบ้าง  #t@
   ขอบคุณที่กดพลังน้ำใจให้ในบางครั้ง บางครา...บางวัน  T@$  {"a}
   ขออวยพรให้โชคดี รวยๆๆๆทุกๆงวดไปค่ะ  C][  C][ R]|

s#y <t,3> <t,4> <t,4> {"b} <t,3> s#y

ที่พูดมาถูกทุกอย่างเลยค่ะ   คอยจริงๆนะคะ ความหวังเล็กๆค่ๆ ของคนที่อยากมีโชคบ้างเล็กๆน้อยๆ ขอบคุณจากใจจริงค่ะ

• พลังน้ำใจ: 23736
ตอบกลับ #700 12 พฤศจิกายน 2012, 10:53:36น.
<t,17> บวกให้ที่บ้าน KCT แล้วคร๊าบบบบบ <t,17>
|no ไม่จริงใจ....อย่าเข้ามา |no

• พลังน้ำใจ: 3066
ตอบกลับ #701 12 พฤศจิกายน 2012, 11:33:25น.
 T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ {"g}

ตอบกลับ #702 12 พฤศจิกายน 2012, 11:47:19น.
คุณรัตร์เฮ็ดบ่อเป็นสงสัยเพ็ญต้องกลับบ้านนอนเลี้ยงกระบือแล้วมั้งเนี้ย h[*

ตอบกลับ #703 12 พฤศจิกายน 2012, 11:47:29น.

#t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@

8) 8) 8) 8) 8)

egg ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 196
ตอบกลับ #704 12 พฤศจิกายน 2012, 11:49:59น.
 {"h} {"h} {"h} #t@ #t@ <t,1> <t,1> <t,1>

ตอบกลับ #705 12 พฤศจิกายน 2012, 11:56:30น.
คุณรัตร์เฮ็ดบ่อเป็นสงสัยเพ็ญต้องกลับบ้านนอนเลี้ยงกระบือแล้วมั้งเนี้ย h[*

ถ้าเฮ็ดบ่เป็น ก็บ่เป็นหยังดอก  <t,15>

ก็ใช้วิธี ก็อปโค๊ดรูปภาพ จากของคนอื่นๆมาลงแบบนี้ก็ได้ค่ะ  Y$@

ง่ายดีค่ะ  H[%

มะต้องไปเลี้ยงกระบือหรอกค่ะ  <t,7>

สงสาร....อิอิ
  h|+ |"k|

ตอบกลับ #706 12 พฤศจิกายน 2012, 12:22:10น.
<t,17> บวกให้ที่บ้าน KCT แล้วคร๊าบบบบบ <t,17>

สวัสดีค่ะคุณเค   ]E[

• พลังน้ำใจ: 1439
ตอบกลับ #707 12 พฤศจิกายน 2012, 12:23:22น.
<t,13> <t,13>
แอบมาให้ กลจ.ครับ
ไปแล้วครับ |vl |vl |vl

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ตอบกลับ #708 12 พฤศจิกายน 2012, 12:23:38น.
(คลิกเพื่อแสดงรูปที่ซ่อนอยู่.)

สวัสดีค่ะคุณเพ็ญ   ]E[

ตอบกลับ #709 12 พฤศจิกายน 2012, 12:26:50น.

สวัสดีค่ะคุณ Dr.มะ..มะ..มะ...แมวน้อยยยยยย     <t,15> |"k| <t,13>
ขอบคุณมากนะคะที่แว๊บๆๆๆ  |"k| k"'
แอบแวะมาทักทายกัน H[% s#y {"a}

เก่งมากคร๊า  มาเร็ว ไปเร็ว  <t,7> <t,13>

ขอใให้มีความสุขตลอดวันทำงานยุ่งๆๆเหมือนยุงต่อยกันค่ะ  <t,8> |"k| |H|

• พลังน้ำใจ: 1439
ตอบกลับ #710 12 พฤศจิกายน 2012, 12:27:48น.

สวัสดีค่ะคุณ Dr.มะ..มะ..มะ...แมวน้อยยยยยย     <t,15> |"k| <t,13>
ขอบคุณมากนะคะที่แว๊บๆๆๆ  |"k| k"'
แอบแวะมาทักทายกัน H[% s#y {"a}

เก่งมากคร๊า  มาเร็ว ไปเร็ว  <t,7> <t,13>

ขอใให้มีความสุขตลอดวันทำงานยุ่งๆๆเหมือนยุงต่อยกันค่ะ  <t,8> |"k| |H|

{"a} {"a} {"a} {"a} {"a}

ตอบกลับ #711 12 พฤศจิกายน 2012, 12:31:06น.

สวัสดีค่ะคุณ Dr.มะ..มะ..มะ...แมวน้อยยยยยย     <t,15> |"k| <t,13>
ขอบคุณมากนะคะที่แว๊บๆๆๆ  |"k| k"'

เก่งมากคร๊า  มาเร็ว ไปเร็ว  <t,7> <t,13>

ขอใให้มีความสุขตลอดวันทำงานยุ่งๆๆเหมือนยุงต่อยกันค่ะ  <t,8> |"k| |H|

{"a} {"a} {"a} {"a} {"a}

ว่างๆ  ก็แว๊ปๆๆๆๆๆๆ มาอีกนะคะ

<t,15> H[% h|+ <t,7> <t,8> {"a} {"b}

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤศจิกายน 2012, 12:38:14น. โดย *rattanawalai*

• พลังน้ำใจ: 116
ตอบกลับ #712 12 พฤศจิกายน 2012, 13:00:13น.
 {"b} {"b} {"b} หวัดดีจร้าคุณรัตน์ +1  h*[สุขสันต์วันแรกของการทำงาน H[% H[%

p]| p]|เมื่อวานไปทำบุญมา เลยเอาบุญมาฝากจร้า วัดนี้เค้ามีประวัตดีมากชื่อ วัดโพธิ์เก้าต้น แถวสิงห์บุรี

เลยไปหาบนำ้มาสามหาบคนที่นั้นเค้าบอกให้บนขออะไรได้ทุกเรื่องพอสำเร็จก็แก้บนด้วยการหาบนำ้้

แล้วแต่ว่าเราจะบนกี่หาบต้องไปแล้วจะรู้ว่าของเค้าดีจริงๆๆ H[% H[% H[%

ตอบกลับ #713 12 พฤศจิกายน 2012, 13:16:07น.
{"b} {"b} {"b} หวัดดีจร้าคุณรัตน์ +1  h*[สุขสันต์วันแรกของการทำงาน H[% H[%

p]| p]|เมื่อวานไปทำบุญมา เลยเอาบุญมาฝากจร้า วัดนี้เค้ามีประวัตดีมากชื่อ วัดโพธิ์เก้าต้น แถวสิงห์บุรี

เลยไปหาบนำ้มาสามหาบคนที่นั้นเค้าบอกให้บนขออะไรได้ทุกเรื่องพอสำเร็จก็แก้บนด้วยการหาบนำ้้

แล้วแต่ว่าเราจะบนกี่หาบต้องไปแล้วจะรู้ว่าของเค้าดีจริงๆๆ H[% H[% H[%

สวัสดีค่ะคุณอังคณา   ]E[

ขอบคุณมากค่ะที่นำบุญมาฝาก
ขอให้สมหวังดั่งใจหมายค่ะ

หาบน้ำ 3 หาบ สบายๆนะคะ  H[%
ไหล่คงไม่เจ็บ  Y$@

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 พฤศจิกายน 2012, 13:18:06น. โดย *rattanawalai*

ตอบกลับ #714 12 พฤศจิกายน 2012, 13:25:49น.
<a href="http://www.xcwhw.cn/fla/hc/242.swf" target="_blank" class="new_win">http://www.xcwhw.cn/fla/hc/242.swf</a>
{"b}ส่งกำลังใจ+1ขอให้มีความสุขค่ะ  {"g}

สวัสดีค่ะน้องปู   ]E[

ตอบกลับ #715 12 พฤศจิกายน 2012, 13:27:35น.
T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ {"g}

สวัสดีค่ะคุณ tuktick   ]E[

ตอบกลับ #716 12 พฤศจิกายน 2012, 13:29:01น.
{"h} {"h} {"h} #t@ #t@ <t,1> <t,1> <t,1>

สวัสดีค่ะคุณ egg   ]E[

• พลังน้ำใจ: 1416
ตอบกลับ #717 12 พฤศจิกายน 2012, 14:32:19น.
 s#y s#y s#y s#y
 s#y s#y s#y
 s#y s#y
 s#y
 T|g {"j} {"j} {"j} T|g

ตอบกลับ #718 12 พฤศจิกายน 2012, 14:33:36น.
ดอกไมัช่อแรกของเพ็ญให้คุณรัตน์ขอบคุณที่สอนทำค๊ะ

ตอบกลับ #719 12 พฤศจิกายน 2012, 14:52:19น.

ที่พูดมาถูกทุกอย่างเลยค่ะ   คอยจริงๆนะคะ ความหวังเล็กๆค่ๆ ของคนที่อยากมีโชคบ้างเล็กๆน้อยๆ ขอบคุณจากใจจริงค่ะ
[/quote] 

สวัสดีค่ะคุณ tui9   ]E[

*ข้อมูลในบ้านนี้อาจจะไม่ดีที่สุด  ]K{  {"a}
  เป็นเพียงอีกหนึ่งทางเลือกที่รัตนาวลัยคัดๆๆๆ จัดมาให้  ;)  p]|
  ถูก...ผิด  ก็ต้องขออภัย   k"'  <t,8>

ความตั้งใจจริงของเราคือ มิตรภาพ +การแบ่งปัน  E|i <t,13>
  +การนำโชคมาฝากทุกๆคน  Y$@ {"a}

*เป็นความสุขอย่างหนึ่งที่ได้เป็นผู้ให้  <t,27>
  ให้ด้วยใจจริง & จริงใจ  {"b}   #v@ k"'

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย