"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: หวยซอง & นิตยสารหวยซอง 1 เม.ย.56 ร่วมด้วยช่วยกันแบ่งปันข้อมูล

959735

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 18084
ตอบกลับ #2640 20 มีนาคม 2013, 19:51:32น.
นางงามจานเหมียววววอยู่มัย <t,15> <t,15> <t,15>
อยู่คร้าาา  โม้กับนางฟ้าทางโทสับอยู่ 2 ชม.แระ <t,7> <t,7> <t,7>

จะขอถามจักหน่อยกรดไหลย้อนรักษาให้ทุเลาหรือหายขาดได้อย่างไรหรือใครมีวิชาบอกหน่อยจ้า
T|" ทานยากาวิสคอนเลยครับพี่นายพัน Y$@ Y$@ C][

+ <t,17>เดี๋ยวจะเล่นแบบน้ำดูซิจะเอาอยู่มัย
C][ ผมลองแบบน้ำเอาอยู่ครับ..พี่นายพันลองเผื่อจะได้ผลครับ FI| FI|
จานเหมียวยังไม่เคยเป็น  แต่มีเพื่อนเป็นทรมานมากกก  กาวิสคอนก็เอาไม่อยู่  เลยถามเพื่อนว่า  แล้วอะไรเอาอยู่  มันบอกว่ากรูแ..๊กโค๊กว่ะ  แม.่งหาย (เพื่อนคือไอ้เหยิน พันโทสมพร  กอxxx) นายพันจะกล้าลองมั๊ย?

::) ผมเคยเป็นครับ  นอนไม่ได้เลย ต้องลุกขึ้นมานั่งคนเดียวกลางดึก  แต่ตอนนี้ผมยังไม่เป็นอีกเลยครับ (หายมาหลายเดือนแล้วครับ)

มันหายเองเหรอครับท่านผช.ชี้แจงหน่อย

• พลังน้ำใจ: 5453
ตอบกลับ #2641 20 มีนาคม 2013, 19:51:42น.
แล้วจะมาลงข้อมูลให้ชม...นะ

|vl |vl |vl |vl |vl
กดจุด-เหลาเส้น
จัดกระดูกสันหลัง
ปวดศีรษะ คอ บ่าไหล่ ปวดหลัง ปวดเอว
ปวดหัวเข่า ปวดตามข้อ ปวดกล้ามเนื้อ
รักษาให้หายได้...ไม่ต้องกินยา...ไม่ต้องผ่าตัด

02-9221970,  084-9382034
http://www.youtube.com/watch?v=C5zLYMQ3270
http://saithiposot.multiply.com

• พลังน้ำใจ: 23736
ตอบกลับ #2642 20 มีนาคม 2013, 19:51:47น.
นางงามจานเหมียววววอยู่มัย <t,15> <t,15> <t,15>
อยู่คร้าาา  โม้กับนางฟ้าทางโทสับอยู่ 2 ชม.แระ <t,7> <t,7> <t,7>

จะขอถามจักหน่อยกรดไหลย้อนรักษาให้ทุเลาหรือหายขาดได้อย่างไรหรือใครมีวิชาบอกหน่อยจ้า
T|" ทานยากาวิสคอนเลยครับพี่นายพัน Y$@ Y$@ C][

+ <t,17>เดี๋ยวจะเล่นแบบน้ำดูซิจะเอาอยู่มัย
C][ ผมลองแบบน้ำเอาอยู่ครับ..พี่นายพันลองเผื่อจะได้ผลครับ FI| FI|
จานเหมียวยังไม่เคยเป็น  แต่มีเพื่อนเป็นทรมานมากกก  กาวิสคอนก็เอาไม่อยู่  เลยถามเพื่อนว่า  แล้วอะไรเอาอยู่  มันบอกว่ากรูแ..๊กโค๊กว่ะ  แม.่งหาย (เพื่อนคือไอ้เหยิน พันโทสมพร  กอxxx) นายพันจะกล้าลองมั๊ย?

นายพันม่ายด้ายเปนจานเหมียวววคนที่เปน(ผบทบ)จ้าใหญ่กว่านายพัน K:[

มีอีกอย่างครับ....อาหารที่ทำให้ท้องอืดพยายามเลี่ยงครับ....เช่นเนื้อ...ข้าวโพดต้ม..ถั่วต้ม...ตอนกินอร่อยครับ...แต่ท้องอืดมาก...ตะนี้ละ...ไม่ต้องได้นอนแล้วครับ..ล้มตัวเม่อไรแน่นหน้าอกตลอดเลยครับ...ต้องลุกนั่งทั้งคืนครับ <t,5> <t,5>
|no ไม่จริงใจ....อย่าเข้ามา |no

• พลังน้ำใจ: 47429
ตอบกลับ #2643 20 มีนาคม 2013, 19:51:50น.

<t,15>นางฟ้้า

ดับสิบล่าง  บักหำน้อย   คลอดยังงง
<t,7>
Life never seems to be the way we want it, but we live in the best way we can

There is no perfect life , but we can fill it with perfect moments

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 230514
ตอบกลับ #2644 20 มีนาคม 2013, 19:52:43น.
 ::) 2 หรือ 3 เปล่าไม่ใช่เลขเด่นหรือเลขดับ แต่เป็นพลังน้ำใจที่เป็ดมีให้เพี่อนๆหน้า 88 ทุกท่าน  <t,5> ยกเว้นคุณเค จิ้มไม่เข้าสงสัยเหนียวมากไปหน่อยค่ะ  <t,7>

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

ตอบกลับ #2645 20 มีนาคม 2013, 19:53:39น.
เดี๋ยวโยนรางวัลให้นางงามจานเหมียวดูหลังไร่เด้อ
  #v@ #v@ #v@ "#' "#' T|g T|g T[@ T[@ #t@ #t@ G[d G[d G[d G[d.....นายพัน..... <t,27> <t,27>

ต๊กกะใจโหม๊ะเลยคร๊าบบสัญญาไว้เมื่อสายัญไม่ลืม

ตอบกลับ #2646 20 มีนาคม 2013, 19:54:16น.

ดับสิบล่าง  บักหำน้อย    คลอดยังงง
<t,7>

{"c}   {"c}  <t,14>  <t,19>  <t,19>

ตอบกลับ #2647 20 มีนาคม 2013, 19:54:20น.

จานเหมียวยังไม่เคยเป็น  แต่มีเพื่อนเป็นทรมานมากกก  กาวิสคอนก็เอาไม่อยู่  เลยถามเพื่อนว่า  แล้วอะไรเอาอยู่  มันบอกว่ากรูแ..๊กโค๊กว่ะ  แม.่งหาย (เพื่อนคือไอ้เหยิน พันโทสมพร  กอxxx) นายพันจะกล้าลองมั๊ย?

นายพันม่ายด้ายเปนจานเหมียวววคนที่เปน(ผบทบ)จ้าใหญ่กว่านายพัน K:[

มีอีกอย่างครับ....อาหารที่ทำให้ท้องอืดพยายามเลี่ยงครับ....เช่นเนื้อ...ข้าวโพดต้ม..ถั่วต้ม...ตอนกินอร่อยครับ...แต่ท้องอืดมาก...ตะนี้ละ...ไม่ต้องได้นอนแล้วครับ..ล้มตัวเม่อไรแน่นหน้าอกตลอดเลยครับ...ต้องลุกนั่งทั้งคืนครับ <t,5> <t,5>

ถ้าเลือด กรุ๊ปโอ กินเนื้อได้
Life never seems to be the way we want it, but we live in the best way we can

There is no perfect life , but we can fill it with perfect moments

ผู้ช่วยผู้อำนวยการบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 41443
ตอบกลับ #2648 20 มีนาคม 2013, 19:55:07น.

ดับสิบล่าง  บักหำน้อย   คลอดยังงง
<t,7>

กำลังรอหมอหญ่ายยยยย อยู่ค่ะ คุณครู.. H[% H[% H[%
มนุษย์..มักจะแพ้ภัยที่ตนเองเป็นผู้ก่อเสมอ

รายละเอียดการสมัครสมาชิก VIP
http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

ตอบกลับ #2649 20 มีนาคม 2013, 19:55:42น.
เดี๋ยวขอตัวกลับบ้านก่อนผบทบโทรมาเดี๋ยวมาใหม่

• พลังน้ำใจ: 41443
ตอบกลับ #2650 20 มีนาคม 2013, 19:57:38น.

เคโระจัง
Super Hero
*
พลังน้ำใจ: 15068

{"b} {"b} {"b} {"b}
มนุษย์..มักจะแพ้ภัยที่ตนเองเป็นผู้ก่อเสมอ

รายละเอียดการสมัครสมาชิก VIP
http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

ตอบกลับ #2651 20 มีนาคม 2013, 19:57:59น.

ถ้าเลือด กรุ๊ปโอ กินเนื้อได้

นายพันกรุ๊ปโอ ผบทบกรู๊บab

สมาชิกระดับอาจารย์ C5 *
  • พลังน้ำใจ: 15542
ตอบกลับ #2652 20 มีนาคม 2013, 19:59:26น.
$|8 $|8 $|8  สมาชิกห้องหวยซองดอทเน็ตทุกท่าน งวดนี้รวยๆกันทุกๆท่านครับ

• พลังน้ำใจ: 22291
ตอบกลับ #2653 20 มีนาคม 2013, 20:00:06น.
สวัสดียามค่ำๆครับ + 1 สมช ทุกท่านครับ R]| R]| R]| R]| R]| R]| ][j ][j ][j ][j ][j ][j ]L| ]L| ]L| ]L| ]L| ]L|

สมาชิกพิเศษ *****
  • พลังน้ำใจ: 24102
ตอบกลับ #2654 20 มีนาคม 2013, 20:01:25น.

จานเหมียวยังไม่เคยเป็น  แต่มีเพื่อนเป็นทรมานมากกก  กาวิสคอนก็เอาไม่อยู่  เลยถามเพื่อนว่า  แล้วอะไรเอาอยู่  มันบอกว่ากรูแ..๊กโค๊กว่ะ  แม.่งหาย (เพื่อนคือไอ้เหยิน พันโทสมพร  กอxxx) นายพันจะกล้าลองมั๊ย?

งั้นเค้า ก็ไม่มีทางเป็น กรดไหลย้อน ได้นะจิ
เพราะดื่ม โค๊ก  แทนน้ำทุกวัน

ถ้ามันดื่มโค๊กแทนน้ำก็ดีสิครู  แต่เวลาเรามี Meetting มันสั่งให้เราหิ้วขวดละเกือบ 2 พันไปตลอด o*# o*# o*#

• พลังน้ำใจ: 57973
ตอบกลับ #2655 20 มีนาคม 2013, 20:01:46น.

::) ผมเคยเป็นครับ  นอนไม่ได้เลย ต้องลุกขึ้นมานั่งคนเดียวกลางดึก  แต่ตอนนี้ผมยังไม่เป็นอีกเลยครับ (หายมาหลายเดือนแล้วครับ)

มันหายเองเหรอครับท่านผช.ชี้แจงหน่อย

::) คำตอบก็จะตรงกับที่คุณเคได้บอกไว้ครับ  และยิ่งมื้อค่ำห้ามดื่มน้ำอัดลมเป็นอันขาดครับ  ทุกวันนี้ผมหายเป็นแล้วครับ  ที่สำคัญ อย่าทานมากหลังตะวันตกดิน เพื่อให้กระเพาะได้มีเวลาย่อยอาหารก่อนที่เราจะนอนครับ
 ข้อความของคุณเค "ขอเสริมครับ.....อย่าทานอาหารจนอิ่มเกินไปครับ.....แล้วอย่าทานดึกครับ...ถ้านอนสองทุ่มควรทานอาหารประมาณ ห้าโมงเย็นครับ...อย่าทานแล้วนอนเลย...จะทำให้เจ็บบริเวณหน้าอกครับ..นอนไม่ได้เลยครับ...เคยเป็นครับ" <t,5> <t,5>

ขอเชิญสมัครสมาชิก VIP

Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 184011
ตอบกลับ #2656 20 มีนาคม 2013, 20:01:47น.
สวัสดียามค่ำคืนทุกๆ ท่านค่ะ
 <t,17> <t,17> <t,17>

ตอบกลับ #2657 20 มีนาคม 2013, 20:02:50น.
เอามาฝาก ผบ ทบ ของพี่นายพัน

คนกรุ๊ปเลือดเอบี : จัดเป็นพวกลูกผสมของกรุ๊ปเอและบี

คนกรุ๊ปเลือดเอบีนั้น มีลักษณะการรับประทานอาหารให้เหมาะสมค่อนข้างซับซ้อน เพราะเป็นส่วนผสมของลักษณะเลือดจากกรุ๊ปเอและกรุ๊ปบี ซึ่งนั่นหมายถึงอาหารที่ส่งผลดีต่อร่างกายของคนเลือดกรุ๊ปเอและอาหารที่ส่งผลดีต่อร่างกายคนเลือดกรุ๊ปบี ก็จะส่งผลดีต่อร่างกายคนเลือดกรุ๊ปเอบีด้วย

แหล่งโปรตีนที่เหมาะสมได้แก่ อาหารทะเล (ยกเว้นปลาเนื้อขาวแลแซลมอนรมควัน) เต้าหู้ เนื้อแดง บางชนิด เช่น เนื้อแกะ และกระต่าย แต่ควรรับประทานในปริมาณที่ไม่มากนักในแต่ครั้งครั้ง จึงจะย่อยได้ดี ที่สำคัญ คือ ควรรับประทานผลิตภัณฑ์จากถั่วเหลือง ซึ่งจะส่งผลดีต่อร่างกายในแง่ป้องกันมะเร็ง คนกรุ๊ปเอบีควรหลีกเลี่ยงอาหารสำเร็จรูปประเภทไส้กรอกและแฮมซึ่งมีสารประกอบไนเตรต์เช่นเดียวกับคนกรุ๊ปเลือดเอ

อาหารที่ควรรับประทาน

- ผลิตภัณฑ์จากถั่วเหลืองและเต้าหู้ และอาหารจำพวกนมเนยไข่ แต่ทานได้ไม่มากนัก

- อาหารทะเล เนื้อแกะ กวาง กระต่าย และไก่งวงในปริมาณน้อยๆ ในแต่ละครั้ง เพราะร่างกายผลิตน้ำย่อยไม่เพียงพอในการย่อยโปรตีนที่มากเกินไป

- ผักสด มีประโยชน์มากๆ เพราะเป็นอาหารสำคัญที่สามารถป้องกันมะเร็งและโรคหัวใจ ซึ่งเกิดขึ้นได้ง่ายในคนกรุ๊ปเลือดเอบี

- ผลไม้ที่มีไวตามินC สูง เช่น ส้มโอ เชอร์รี่ สับปะรด จะช่วยต้านมะเร็งและเพิ่มความแข็งแกร่งให้กับหัวใจ

อาหารที่ควรหลีกเลี่ยง

- เนื้อวัวเนื้อหมูและปลาแซลมอนรมควัน เพราะย่อยยากและเป็นพิษต่อระบบทางเดินอาหาร

- ถั่งแดง งา เมล็ดฟักทอง เมล็ดทานตะวัน ข้างโพด ชะลอการทำงานของอินซูลิน อาจทำให้น้ำตาลในเลือดลดลงอย่างเฉียบพลัน

- อาหารประเภทดองและอาหารสำเร็จรูป เช่นไส้กรอดและแฮม เพราะอาจทำให้เป็นมะเร็งในกระเพาะอาหาร

ตอบกลับ #2658 20 มีนาคม 2013, 20:03:43น.
$|8 $|8 $|8  สมาชิกห้องหวยซองดอทเน็ตทุกท่าน งวดนี้รวยๆกันทุกๆท่านครับ
  รับพลังน้ำใจจากเป็ดด้วยนะคะ

ตอบกลับ #2659 20 มีนาคม 2013, 20:04:50น.
สวัสดียามค่ำๆครับ + 1 สมช ทุกท่านครับ R]| R]| R]| R]| R]| R]| ][j ][j ][j ][j ][j ][j ]L| ]L| ]L| ]L| ]L| ]L|
  ขอบคุณสำหรับพลังน้ำใจนะคะ รับคืนไปด้วยค่ะ 

ตอบกลับ #2660 20 มีนาคม 2013, 20:05:49น.

{"b}  เสี่ยโอ    {"b}

• พลังน้ำใจ: 209
ตอบกลับ #2661 20 มีนาคม 2013, 20:06:53น.

ต้องปรับระบบการทำงานของอวัยวะที่ทำงานเกี่ยวกับระบบการย่อย  ระบบการขับถ่ายสามารถหายได้ครับ ลองทานยาสมุนไพรจีนโหย่งเหิง สิครับสรรพคุณดีมาก

ตอบกลับ #2662 20 มีนาคม 2013, 20:07:29น.

ตอบกลับ #2663 20 มีนาคม 2013, 20:08:11น.

อันนี้ของพี่นายพัน

กรุ๊ปเลือดโอ : จัดเป็นพวกโปรตีน (High Protein Diet)

ลักษณะเด่นของเลือดกรุ๊ปโอคือ น้ำย่อยในระบบย่อยอาหารมีความเป็นกรดสูง ซึ่งเหมาะกับอาหารประเภทเนื้อแดงหลายชนิด ผักและผลไม้ส่วนใหญ่มีประโยชน์กับกรุ๊ปเลือดโอ แต่นมวัว และชีสแทบทุกชนิดจะย่อยยากสำหรับคนเลือดกรุ๊ปโอ ที่สำคัญที่สุดคือ การหลีกเลี่ยงจนถึงการงดการรับประทานแป้งสาลี เพราะเลคตินในแป้งสาลีจะทำปฏิกิริยาที่เป็นผลเสียเลือดและรบกวนระบบเผาผลาญของร่างกาย

สิ่งที่ควรเน้นเพิ่มคือ ปลาและอาหารทะเล ทั้งนี้เพื่อเพิ่มแคลเซียมซึ่งร่างกายจะไม่ได้รับจากนมวัว และเพิ่มไอโอดีนเพื่อประโยชน์ของฮอร์โมนไทรอยด์ซึ่งมักจะไม่คงที่

อาหารที่ควรรับประทาน

- เนื้อสัตว์โดยเฉพาะเนื้อแดง ยกเว้นเนื้อหมู เนื่องจากกระเพาะของคนกรุ๊ปเลือดโอมีความเป็นกรดสูงย่อยอาหารได้เร็วและดูดซึมได้ดีมาก

- อาหารทะเล ควรรับประทานเป็นประจำ จะช่วยป้องกันโรคเลือดไม่แข็งตัวและไทรอยด์ที่มีโอกาสเกิดขึ้นได้ง่ายในคนกรุ๊ปเลือดโอ

- ผักผลไม้ที่ดี ได้แก่ บร็อคโคลี่ สปินิช คะน้า สับปะรด พลับ พรุน จะช่วยเพิ่มประสิทธิภาพในการเผาผลาญอาหาร

อาหารที่ควรหลีกเลี่ยง

- อาหารทุกชนิดที่ทำจากแป้งสาลี เพราะจะมีปฏิกิริยาต่อระบบย่อยและระบบเลือด ทำให้น้ำหนักเพิ่มและเสี่ยงต่อโรคข้อเสื่อม

- ผักจากพวกกะหล่ำ ที่จะมีผลต่อระบบไทรอยด์ เห็ดหอม มะเขือยาว มันฝรั่งและข้าวโพดไม่ดีต่อกรุ๊ปเลือด

- เครื่องดื่มประเภท ชา กาแฟและเบียร์ ซึ่งจะเพิ่มกรดในกระเพราะอาหารที่มีมากอยู่แล้ว

สมาชิกพิเศษ *****
  • พลังน้ำใจ: 24102
ตอบกลับ #2664 20 มีนาคม 2013, 20:09:06น.
แล้วจะมาลงข้อมูลให้ชม...นะ

|vl |vl |vl |vl |vl
งวดที่แล้วรอหลักสิบล่างอาจารย์  ไม่งั้นจานเหมียวได้ 3 เด้ง  งวดนี้ยังรอเหมือนเดิมค่ะ  ขอบคุณมากนะคะ {"b} {"b} {"b}

• พลังน้ำใจ: 23736
ตอบกลับ #2665 20 มีนาคม 2013, 20:10:27น.
::) 2 หรือ 3 เปล่าไม่ใช่เลขเด่นหรือเลขดับ แต่เป็นพลังน้ำใจที่เป็ดมีให้เพี่อนๆหน้า 88 ทุกท่าน  <t,5> ยกเว้นคุณเค จิ้มไม่เข้าสงสัยเหนียวมากไปหน่อยค่ะ  <t,7>

|no ไม่จริงใจ....อย่าเข้ามา |no

ตอบกลับ #2666 20 มีนาคม 2013, 20:10:41น.
สวัสดียามค่ำคืนทุกๆ ท่านค่ะ
 <t,17> <t,17> <t,17>

dararat
Webmaster
Golden Hero 8
 <t,17>

พลังน้ำใจ: 40676

สวัสดตอนค่ำค่ะคุณดา

Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 184011
ตอบกลับ #2667 20 มีนาคม 2013, 20:17:33น.

สวัสดีค่ะ ขอขอบคุณ คุณ catza
ที่ให้การสนับสนุนเว็บ apichoke.net ค่ะ ขอให้ร่ำรวยๆ นะคะ
R]|
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มีนาคม 2013, 20:27:52น. โดย dararat

• พลังน้ำใจ: 10047
ตอบกลับ #2668 20 มีนาคม 2013, 20:18:20น.
<t,17>          <t,15>ใครทราบข้อมูลหลักสิบบน น้อง18 special กับ ร้อยบน6ตัวของคุณอภิโชค08 บ้างคะ ขอบคุณจ้า.. J@:

na_mo
*
พลังน้ำใจ: 292

|vl รอแปบเด๋วมานะค่ะ..

<t,17>ขอบคุณล่วงหน้านะคะ....สำหรับการช่วยเหลีอหาความรู้เพิ่มเติมเรื่องข้อมูล..จ้า {"b}

ข้อมูลยังไม่เห็นนะค่ะ..ถ้ามีมาจะแจ้งให้ทราบค่ะ.. :) :)

<t,17> #t@ {"g} J@: J@: J@: J@: J@:  แทนคำขอบคุณคะ   <t,3>

• พลังน้ำใจ: 3762
ตอบกลับ #2669 20 มีนาคม 2013, 20:20:00น.
 {"b} {"b} {"b}

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย