"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: หวยซอง & นิตยสารหวยซอง 1 มิ.ย.56 ร่วมด้วยช่วยกันแบ่งปันข้อมูล

1432359

ผู้ช่วยผู้อำนวยการบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 57972
ตอบกลับ #5850 24 พฤษภาคม 2013, 12:37:33น.

ขอเชิญสมัครสมาชิก VIP

ผู้ช่วย Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 171079
ตอบกลับ #5851 24 พฤษภาคม 2013, 12:37:57น.
 $|8 สวัสดีวันหยุดคร๊าบทุกท่าน..ทานข้าวกันด้วยนะคับอย่าเคร่งเครียดกันมากสุขภาพต้องมาก่อนครับ  gn: ]E[ <t,3>
สวัสดีค่ะคุณกีตาร์  ea: ea: ea:

ตอบกลับ #5852 24 พฤษภาคม 2013, 12:38:22น.
MT14
ผู้ดูแลบอร์ด
Golden Hero 8
*

พลังน้ำใจ: 27859
[กดให้น้ำใจ]

ตอบกลับ #5853 24 พฤษภาคม 2013, 12:39:28น.
    S|d' สสัสดีวันวิสาขบูชาค่ะ คุณดารารัตน์ คุณเป็ด คุณนางฟ้า คุณน้ำตาล คุณเหมียว คุณMT14

และอาจารย์ผู้คำนวณตัวเลขทุกๆท่าน และสมช.ทุกๆท่าน  l:v l:v l:v l:v หน้า 160-188 ค่ะ  rc: rc: rc: rc:

• พลังน้ำใจ: 5071
ตอบกลับ #5854 24 พฤษภาคม 2013, 12:39:36น.
thank U Vesak Day

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

• พลังน้ำใจ: 55661
ตอบกลับ #5855 24 พฤษภาคม 2013, 12:40:22น.
S|d' S|d' วันวิสาขบูชาโลกค่ะ คงจะอิ่มบุญ และสุขกายสบายใจกันทุกท่านนะค่ะ  {"b} {"b} {"b} lv: lv: l#o
สวัสดีค่ะพี่ชัญญา lv: lv:
หวัดดีค่ะ น้องน้ำตาลเก็บรายละเอียดหมดยัง  <t,7> <t,7> lv: lv: l#o
คาถาหัวใจเศรษฐี
อุ อา กะ สะ   อา กะ สะ อุ   กะ สะ อุ อา   สะ อุ อา กะ
สวด 5 จบทุกเช้าก่อนออกจากบ้าน จะบันดาลเงินทองและโชคลาภ

ตอบกลับ #5856 24 พฤษภาคม 2013, 12:43:58น.
S|d' S|d' วันวิสาขบูชาโลกค่ะ คงจะอิ่มบุญ และสุขกายสบายใจกันทุกท่านนะค่ะ  {"b} {"b} {"b} lv: lv: l#o
หวัดดีค่ะ น้องน้ำตาลเก็บรายละเอียดหมดยัง  <t,7> <t,7> lv: lv: l#o
ยังเลยค่ะ พี่มาช่วยน้ำตาลด้วยนะคะ <t,7> <t,7> <t,7> |"k| |"k| |"k|

ตอบกลับ #5857 24 พฤษภาคม 2013, 12:45:36น.
thank U Vesak Day
สวัสดีค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ rc: l:v rc:

ผู้อำนวยการประชาสัมพันธ์ *
  • พลังน้ำใจ: 150397
ตอบกลับ #5858 24 พฤษภาคม 2013, 12:45:44น.
 ea: ea: ea: ea:

ตอบกลับ #5859 24 พฤษภาคม 2013, 12:46:46น.

สวัสดีวันพระ

พร "อย่า" 4 ข้อ จาก ท่าน ว.วชิรเมธี

1. อย่าเป็นนักจับผิด
คนที่คอยจับผิดคนอื่น แสดงว่า หลงตัวเองว่าเป็นคนดีกว่าคนอื่น ไม่เห็นข้อบกพร่องของตนเอง 'กิเลสฟูท่วมหัว ยังไม่รู้จักตัวอีก'  คนที่ชอบจับผิด จิตใจจะหม่นหมอง ไม่มีโอกาส 'จิตประภัสสร' ฉะนั้น จงมองคน มองโลกในแง่ดี'แม้ในสิ่งที่เป็นทุกข์ ถ้ามองเป็น ก็เป็นสุข'

2. อย่ามัวแต่คิดริษยา
'แข่งกันดี ไม่ดีสักคน ผลัดกันดี ได้ดีทุกคน'
คนเราต้องมีพรหมวิหาร 4 คือ เมตตา กรุณา มุทิตา อุเบกขา
คนที่เราริษยาเป็นการส่วนตัว มีชื่อว่า 'เจ้ากรรมนายเวร' ถ้าเขาสุข เราจะทุกข์ ฉะนั้น เราต้องถอดถอน  ความริษยาออกจากใจเรา เพราะไฟริษยา เป็น 'ไฟสุมขอน' (ไฟเย็น) เราริษยา 1 คน เราก็มีทุกข์ 1 ก้อน  เราสามารถถอดถอนความริษยาออกจากใจเราโดยใช้วิธี 'แผ่เมตตา' หรือ ซื้อโคมมา แล้วเขียนชื่อคนที่เราริษยา แล้วปล่อยให้ลอยไป

3. อย่าเสียเวลากับความหลัง
90% ของคนที่ทุกข์ เกิดจากการย้ำคิดย้ำทำ 'ปล่อยไม่ลง ปลงไม่เป็น'
มนุษย์ที่สลัดความหลังไม่ออก เหมือนมนุษย์ที่เดินขึ้นเขาพร้อมแบกเครื่องเคราต่างๆ ไว้ที่หลังขึ้นไปด้วยความทุกข์ที่เกิดขึ้นแล้ว จงปล่อยมันซะ 'อย่าปล่อยให้คมมีดแห่งอดีต มากรีดปัจจุบัน' 'อยู่กับปัจจุบันให้เป็น' ให้กายอยู่กับจิต จิตอยู่กับกาย คือมี 'สติ' กำกับตลอดเวลา

4. อย่าพังเพราะไม่รู้จักพอ
'ตัณหา' ที่มีปัญหา คือ ความโลภ ความอยากที่เกินพอดี เหมือนทะเลไม่เคยอิ่มด้วยน้ำ ไฟไม่เคยอิ่มด้วยเชื้อ ธรรมชาติของตัณหา คือ 'ยิ่งเติมยิ่งไม่เต็ม' ทุกอย่างต้องดูคุณค่าที่แท้ ไม่ใช่ คุณค่าเทียม เช่น คุณค่าที่แท้ของนาฬิกา คืออะไร คือ ไว้ดูเวลาไม่ใช่มีไว้ใส่เพื่อความโก้หรู  คุณค่าที่แท้ของโทรศัพท์มือถือ คืออะไร คือไว้สื่อสาร แต่องค์ประกอบอื่นๆ ที่เสริมมาไม่ใช่คุณค่าที่แท้ของโทรศัพท์  เราต้องถามตัวเองว่า เกิดมาทำไม 'คุณค่าที่แท้จริงของการเกิดมาเป็นมนุษย์อยู่ตรงไหน'ตามหา 'แก่น' ของชีวิตให้เจอ' คำว่า 'พอดี' คือ ถ้า 'พอ' แล้วจะ 'ดี' รู้จัก 'พอ' จะมีชีวิตอย่างมีความสุข'  

"#' "#' "#'
(เป็ดน้อย อย่าเข้ามานะคะ บอสมีพระ)
 <t,7>
S|d' ค่ะคณดา  lv: lv: l#o แล้วเป็ดจะกลัวมั๊ยเนี่ย  gn: <t,7> <t,7>
อุ อา กะ สะ   อา กะ สะ อุ   กะ สะ อุ อา   สะ อุ อา กะ
สวด 5 จบทุกเช้าก่อนออกจากบ้าน จะบันดาลเงินทองและโชคลาภ

ตอบกลับ #5860 24 พฤษภาคม 2013, 12:47:22น.

<a href="http://www.youtube.com/v/VYNkBNPBB5A?version=2&amp;hl=th_TH&amp;color1=000000&amp;color2=000000&amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/VYNkBNPBB5A?version=2&amp;hl=th_TH&amp;color1=000000&amp;color2=000000&amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>
  ::)  ข้อมูลต่างๆที่อาจารย์แต่ละท่าน และผู้ใจดีได้นำข้อมูลต่างๆมาลงที่ดอทเน็ตแห่งนี้  ข้อมูลทั้งหมดนี้เราได้รวบรวมชื่ออาจารย์และหัวข้อของข้อมูลเหล่านั้น ไว้ที่หน้า1 และได้วางลิ้งค์ทั้งหมดไว้แล้วโดย PR-Pedcy
    $|8 ดังนั้นทางเราขอความกรุณาทุกท่านที่ต้องการทราบข้อมูลของอาจารย์ท่านใด หรือข้อมูลจากเวปเพื่อนบ้าน (ให้ดูข้อมูลที่ชื่อPR-Pedcy) โปรดสละเวลาของท่านเข้าไปค้นหาและติดตามข้อมูลได้ตามที่ได้กล่าวมาข้างต้น  เพื่อประโยชน์สูงสุดของท่านเอง
    S|d' และหวยซองดีๆก็จะมีให้ได้ชมตั้งแต่ หน้า1-10  โดย คุณDararat ครับ
 ่ja: ที่หน้า 11 ยังมีสารบัญหวยซองให้เลือกชมอีกด้วยนะครับ

rc: ข้อมูลดีๆอีกมากมาย มีให้ชมที่ห้อง VIP ครับ

(ตัดสินใจแล้วสมัคร VIP ได้เลยครับ)

#@. และข้อมูลของอาจารย์ท่านใดที่ท่านติดตามอยู่นั้น  หากไม่มีชื่อหรือหัวข้อข้อมูลเหล่านั้นที่หน้า1
ก็หมายความว่า "ไม่มีข้อมูลของบุคคลนั้นในดอทเน็ตครับ"

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

MT14

ตอบกลับ #5861 24 พฤษภาคม 2013, 12:48:06น.
ยังเลยค่ะ พี่มาช่วยน้ำตาลด้วยนะคะ <t,7> <t,7> <t,7> |"k| |"k| |"k|
H[% H[% H[% มะเอาง่ะ  ]E[ ]E[

ตอบกลับ #5862 24 พฤษภาคม 2013, 12:49:38น.

{"b} {"b} lv: lv: <t,17> rc: rc:

• พลังน้ำใจ: 1609
ตอบกลับ #5863 24 พฤษภาคม 2013, 12:50:34น.
 l:v l:v l:v จ้าน้องหล่าบ้านเอื้อย4องศา หนาวอยู่ ได้ไปทำบุญบ่อมื้อนี่. เอื้อยกะสิได้ไหว้พระอยู่บ้านนั่นละ l:v l:v l:v

ตอบกลับ #5864 24 พฤษภาคม 2013, 12:50:46น.

• พลังน้ำใจ: 230509
ตอบกลับ #5865 24 พฤษภาคม 2013, 12:51:48น.

พร "อย่า" 4 ข้อ จาก ท่าน ว.วชิรเมธี

คนที่คอยจับผิดคนอื่น แสดงว่า หลงตัวเองว่าเป็นคนดีกว่าคนอื่น ไม่เห็นข้อบกพร่องของตนเอง 'กิเลสฟูท่วมหัว ยังไม่รู้จักตัวอีก'  คนที่ชอบจับผิด จิตใจจะหม่นหมอง ไม่มีโอกาส 'จิตประภัสสร' ฉะนั้น จงมองคน มองโลกในแง่ดี'แม้ในสิ่งที่เป็นทุกข์ ถ้ามองเป็น ก็เป็นสุข'

'แข่งกันดี ไม่ดีสักคน ผลัดกันดี ได้ดีทุกคน'
คนเราต้องมีพรหมวิหาร 4 คือ เมตตา กรุณา มุทิตา อุเบกขา
คนที่เราริษยาเป็นการส่วนตัว มีชื่อว่า 'เจ้ากรรมนายเวร' ถ้าเขาสุข เราจะทุกข์ ฉะนั้น เราต้องถอดถอน  ความริษยาออกจากใจเรา เพราะไฟริษยา เป็น 'ไฟสุมขอน' (ไฟเย็น) เราริษยา 1 คน เราก็มีทุกข์ 1 ก้อน  เราสามารถถอดถอนความริษยาออกจากใจเราโดยใช้วิธี 'แผ่เมตตา' หรือ ซื้อโคมมา แล้วเขียนชื่อคนที่เราริษยา แล้วปล่อยให้ลอยไป

90% ของคนที่ทุกข์ เกิดจากการย้ำคิดย้ำทำ 'ปล่อยไม่ลง ปลงไม่เป็น'
มนุษย์ที่สลัดความหลังไม่ออก เหมือนมนุษย์ที่เดินขึ้นเขาพร้อมแบกเครื่องเคราต่างๆ ไว้ที่หลังขึ้นไปด้วยความทุกข์ที่เกิดขึ้นแล้ว จงปล่อยมันซะ 'อย่าปล่อยให้คมมีดแห่งอดีต มากรีดปัจจุบัน' 'อยู่กับปัจจุบันให้เป็น' ให้กายอยู่กับจิต จิตอยู่กับกาย คือมี 'สติ' กำกับตลอดเวลา

'ตัณหา' ที่มีปัญหา คือ ความโลภ ความอยากที่เกินพอดี เหมือนทะเลไม่เคยอิ่มด้วยน้ำ ไฟไม่เคยอิ่มด้วยเชื้อ ธรรมชาติของตัณหา คือ 'ยิ่งเติมยิ่งไม่เต็ม' ทุกอย่างต้องดูคุณค่าที่แท้ ไม่ใช่ คุณค่าเทียม เช่น คุณค่าที่แท้ของนาฬิกา คืออะไร คือ ไว้ดูเวลาไม่ใช่มีไว้ใส่เพื่อความโก้หรู  คุณค่าที่แท้ของโทรศัพท์มือถือ คืออะไร คือไว้สื่อสาร แต่องค์ประกอบอื่นๆ ที่เสริมมาไม่ใช่คุณค่าที่แท้ของโทรศัพท์  เราต้องถามตัวเองว่า เกิดมาทำไม 'คุณค่าที่แท้จริงของการเกิดมาเป็นมนุษย์อยู่ตรงไหน'ตามหา 'แก่น' ของชีวิตให้เจอ' คำว่า 'พอดี' คือ ถ้า 'พอ' แล้วจะ 'ดี' รู้จัก 'พอ' จะมีชีวิตอย่างมีความสุข'  

"#' "#' "#'
(เป็ดน้อย อย่าเข้ามานะคะ บอสมีพระ)
 <t,7>

<t,7> ขอโทษค่ะบอส หายไปเคลียร์กับพี่เค้าค่ะ ก็เป็ดยังไม่ง่วงเลยอ่ะ  <t,7>

ตอบกลับ #5866 24 พฤษภาคม 2013, 12:54:59น.
l:v l:v l:v จ้าน้องหล่าบ้านเอื้อย4องศา หนาวอยู่ ได้ไปทำบุญบ่อมื้อนี่. เอื้อยกะสิได้ไหว้พระอยู่บ้านนั่นละ l:v l:v l:v

S|d' สวัสดีค่ะพี่ป้อม หนูชื่อน้ำตาลจ้า ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ  rc: l:v rc:

ตอบกลับ #5867 24 พฤษภาคม 2013, 12:55:27น.

• พลังน้ำใจ: 1912
ตอบกลับ #5868 24 พฤษภาคม 2013, 12:56:13น.

"#' "#' "#'
 <t,7>

<t,7> ขอโทษค่ะบอส หายไปเคลียร์กับพี่เค้าค่ะ ก็เป็ดยังไม่ง่วงเลยอ่ะ  <t,7>

S|d' s#y s#y s#y

ตอบกลับ #5869 24 พฤษภาคม 2013, 12:56:55น.
ดับบนล่างแบบเอาอยู่

T|g T|g ขอบคุณค่ะอ้ายนิว  Y$@ Y$@   <t,15> มะฝิ่น 47-74 ดับ บ-ล จะเอาอยู่มั๊ยเนี่ย  gn: gn: ]E[

]E[ มีสำรองกันพลาดแล้วครับ ไม่ดับแน่นอนครับพี่เชนย่ะ  rc: rc:

โห!!!! มีหลายชุดจังนะ เล่นกวาดมาหมด เมื่อวานได้มาอย่างละใบเองง่ะ  ]E[ ]E[ เดี๋ยววันนี้ไปหาใหม่  |vl |vl |vl |vl

• พลังน้ำใจ: 7253
ตอบกลับ #5870 24 พฤษภาคม 2013, 12:57:06น.
อ้างจาก: MT14 link=topic=13628.msg783483#msg7 rc: rc: rc: rc: rc:83483 date=1369372878

สวัสดีทีมงาน, อ.นักคำนวณ และสมาชิกทุกท่านค่ะ

dararat
Webmaster
*
พลังน้ำใจ: 46314

สวัสดีค่ะ บอส..วันสุข วันหยุด..
ขอให้มีความสุขอย่างไม่มีวันหยุดนะคะ..
 rc: rc: rc: rc:

นางฟ้าเดินดิน
 l:v
พลังน้ำใจ: 23449
สวัสดีค่ะ คุณฟ้าฯ ขอให้มีความสุข ร่ำรวยๆ ค่ะ
 rc: lo# rc:

บอส...ใกล้วันรอของดีนะ.. rc: rc: rc: rc:

ok: ค่ะ  rc: rc:

{"c}     gn: gn: gn:
gn: gn: gn:รู้สึกนางฟ้าใจดี...จะโปรยดอกไม้ไม่ทั่วถึงนะครับ.... ]E[ ]E[ ]E[ {"j} cl;: cl;: cl;:

• พลังน้ำใจ: 1609
ตอบกลับ #5871 24 พฤษภาคม 2013, 12:58:22น.
 l#o l#o l#o จ้าน้องน้ำตาล ดีใจแท้มีน้องเพิ่มมาอีกแล้ว ้hp: ้hp:

• พลังน้ำใจ: 41443
ตอบกลับ #5872 24 พฤษภาคม 2013, 12:59:08น.

ของนาง ตอนนี้ 7 องศาจร้า เอื้อยยย..
บ่ได้ไป่จร้า ทำงานจร้า..กะวาสิไหว้พระเทิ่ง(บน)หิ้งอยู่บ้านก่อนจ้ะ..วันอาทิตย์จั้งสิไปวัดจร้า.. dc:
มนุษย์..มักจะแพ้ภัยที่ตนเองเป็นผู้ก่อเสมอ

รายละเอียดการสมัครสมาชิก VIP
http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 184000
ตอบกลับ #5873 24 พฤษภาคม 2013, 13:01:27น.
หวยซองหน้า 1-6 ค่ะ

สมาชิกพิเศษ *****
  • พลังน้ำใจ: 24102
ตอบกลับ #5874 24 พฤษภาคม 2013, 13:01:31น.
S|d' S|d'ตอนบ่ายค่ะทุกคน  นางฟ้ามาหรือยัง? เมื่อกี้เบอร์โทรต่างประเทศโทรหาพี่เหมียว... ติดสายอยู่....ตอนนี้ว่างแระโทรได้เลยจร้าาา dc: dc: dc: dc:

ตอบกลับ #5875 24 พฤษภาคม 2013, 13:01:44น.

"#' "#' "#'
 <t,7>

เบื่อคู่นี้จังเลยง่ะ gn:  gn: วันๆจะไม่ทำอะไรกันเลยเหรอ จะชวนกันนอนอย่างเดียว ตายๆๆ  |"k| |"k| |"k| |"k| H[% H[% H[%

ตอบกลับ #5876 24 พฤษภาคม 2013, 13:03:05น.
อ้างจาก: MT14 link=topic=13628.msg783483#msg7 rc: rc: rc: rc: rc:83483 date=1369372878

สวัสดีทีมงาน, อ.นักคำนวณ และสมาชิกทุกท่านค่ะ

dararat
Webmaster
*
พลังน้ำใจ: 46314

สวัสดีค่ะ บอส..วันสุข วันหยุด..
ขอให้มีความสุขอย่างไม่มีวันหยุดนะคะ..
 rc: rc: rc: rc:

นางฟ้าเดินดิน
 l:v
พลังน้ำใจ: 23449
สวัสดีค่ะ คุณฟ้าฯ ขอให้มีความสุข ร่ำรวยๆ ค่ะ
 rc: lo# rc:

บอส...ใกล้วันรอของดีนะ.. rc: rc: rc: rc:

ok: ค่ะ  rc: rc:

{"c}     gn: gn: gn:
gn: gn: gn:รู้สึกนางฟ้าใจดี...จะโปรยดอกไม้ไม่ทั่วถึงนะครับ.... ]E[ ]E[ ]E[ {"j} cl;: cl;: cl;:

marie
VIP12-16Mar14
Senior Mb
*
พลังน้ำใจ: 3727

สวัสดีค่ะ คุณอาทิน..สบายดีนะคะ..
ขอบคุณทุกพลังน้ำใจที่มีให้ค่ะ..
ต้องขอโทษด้วยนะคะ บางทีไม่ค่อยได้เข้ามาคุยคะ..
แต่ก้อจิ้มให้ทุกคนนะคะ..
แม้ว่า สุภาษิตไทย จะมีว่า..ฝนตกไม่ทั่วฟ้า..แต่ ของนางฟ้า ไม่ใช่ค่ะ..
ดอกไม้ของ นางฟ้า โปรยทั่วถึงปกคลุมทุกพื้นที่ ดอทเนทค่ะ คุณอาทิน..
 rc: rc: rc: rc: rc:
มนุษย์..มักจะแพ้ภัยที่ตนเองเป็นผู้ก่อเสมอ

http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

• พลังน้ำใจ: 29513
ตอบกลับ #5877 24 พฤษภาคม 2013, 13:04:17น.
ดับบนล่างแบบเอาอยู่

T|g T|g ขอบคุณค่ะอ้ายนิว  Y$@ Y$@   <t,15> มะฝิ่น 47-74 ดับ บ-ล จะเอาอยู่มั๊ยเนี่ย  gn: gn: ]E[

]E[ มีสำรองกันพลาดแล้วครับ ไม่ดับแน่นอนครับพี่เชนย่ะ  rc: rc:

โห!!!! มีหลายชุดจังนะ เล่นกวาดมาหมด เมื่อวานได้มาอย่างละใบเองง่ะ  ]E[ ]E[ เดี๋ยววันนี้ไปหาใหม่  |vl |vl |vl |vl

ea: ea: ea:

ตอบกลับ #5878 24 พฤษภาคม 2013, 13:05:36น.
S|d' S|d'ตอนบ่ายค่ะทุกคน  นางฟ้ามาหรือยัง? เมื่อกี้เบอร์โทรต่างประเทศโทรหาพี่เหมียว... ติดสายอยู่....ตอนนี้ว่างแระโทรได้เลยจร้าาา dc: dc: dc: dc:

catza
สมาชิกกิตติมศักดิ์อุปถัมภ์ @ VIP30-1Sep15
Super Hero
*
พลังน้ำใจ: 13700

สวัสดีจร้า พี่เหมียว..งวดนี้รวย rc: rc: rc:

ตอบกลับ #5879 24 พฤษภาคม 2013, 13:06:18น.

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย