"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: 01/07/66 ขอให้โชคดีครับ^_^

255

• พลังน้ำใจ: 297
01 กรกฎาคม 2023, 12:21:34น.

เพิ่มเติมเลขฝันเมื่อคืนครับ ผมฝันเห็นน้าชายที่ตายไปนานแล้ว
   ในฝันผมเอาไม้หรือเหล็กนี่ละ ทำท่าจะตีน้า แต่ยังไม่ได้ตีสะดุ้งตื่นซะก่อน
   ในตอนที่น้ามีชีวิตอยู่ผมรักและเคารพน้าคนนี้เสมอ ไม่เคยคิดจะทำร้ายท่าน
   และโดยนิสัยส่วนตัวของผมก็ไม่ชอบการใช้ความรุนแรงต่อกันอยู่แล้ว
   แต่ที่ฝันว่าจะตีน้า หรือท่านจะใบ้ว่าให้ตีเลขจากอายุท่าน ผมก็คิดแบบนี้นะครับ
   น้าเป็นน้องชายแม่ ผมถามแม่กับน้าสะใภ้ได้ข้อมูลแบบนี้ครับ
   วันเกิดน้า วันที่ 10 กันยายน ปี 2510
   วันตายน้า วันที่ 10 กันยายน
   อายุน้าตอนตาย 36 ปี
   อายุน้าถ้ายังมีชีวิตอยู่ปัจจุบัน 56 ปี

โปรดใช้วิจารณญาณในการรับชม ขอให้โชคดีครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กรกฎาคม 2023, 12:25:18น. โดย ซิกซ์เซ้นส์

• พลังน้ำใจ: 1915
ตอบกลับ #1 01 กรกฎาคม 2023, 12:23:33น.
 |!g] |!g] ty:

• พลังน้ำใจ: 1558
ตอบกลับ #2 01 กรกฎาคม 2023, 12:27:53น.
 T|g T[@ T[@ขอบคุณคะ ขอบคุณที่มา ขอบคุณทีาแบ่งปัน

ผู้ช่วยผู้ดูแลบอร์ด
อาจารย์เพชรมรกตC9 *
  • พลังน้ำใจ: 49360
ตอบกลับ #3 01 กรกฎาคม 2023, 16:02:21น.

ขอขอบคุณท่านอาจารย์
ที่ท่านได้เสียสละเวลา เพื่อแบ่งปันข้อมูลอันมีค่าแก่เพื่อนสมาชิกเสมอมา
ขอให้ท่านและครอบครัวประสพแต่ความสุข มีสุขภาพแข็งแรงและร่ำรวยเงินทองตลอดไปครับ
ทีมงาน apichoke.net

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย