"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: 2 พ.ค.55 ช่วยกันร่วมแบ่งปัน ข้อมูล หวยซอง & นิตยสารหวยซอง

1073190

สมาชิกพิเศษ *****
  • พลังน้ำใจ: 23812
ตอบกลับ #2130 20 เมษายน 2012, 20:56:00น.
มีแต่คนฝึกทำภาพสวยๆ กันทั้งนั้นเลย h[* แล้วงี้จามีใครฝึกจดเลขคณิตคิดเร็วๆ ลอกเร็วๆ แล้วได้สามตัวโตงๆ กะน้ำข้าวบ้างล่ะเนี่ย  h[*
h|#จะเก็บความทรงจำที่ดีๆ เอาไ้ว้ในใจตลอดไป  h|#

http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html
http://www.apichokeonline.com

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 9540
ตอบกลับ #2131 20 เมษายน 2012, 20:57:27น.

หน้าบวมไปป่าวเจ๊ กร๊ากกกกกกกกกก มือใหม่หัดเล่น

สุดยอดดดดดด สู้ๆ ใกล้แย้วจร้าาาาาาาาาาาาา
แต่ก็งามนะคับ

คอมที่บ้านมีโปรแกรม photo scape ค่ะ ได้ใช้ไม่เป็น ว่าแต่ถามไรหน่อยจิ ตัวการ์ตูนสีเหลือง มีหลายๆอิริยาบทต่างๆเอามาจากไหนง่า

อย่าพึ่งยืนคานนะ ก็อยากทำเก่งๆบ้างอ่ะค่ะ
]E[ ]E[

เปิด photo scape เลือกแก้ไขภาพคับ แล้วเลือกภาพที่ต้องการ แล้วเลือกเพิ่มวัตถุคับ คิกตรงที่เป็นรูปหัวใจครับ ลองดูมีเยอะเลยคับ
 ::)

ทำตามที่บอกเป๊ะๆค่ะ .......แต่หารูปหัวใจไม่เจอ มันอยู่ตรงไหนง่า
ความสุขถ้าแบ่งปันกันก็จะเพิ่มเป็นสองเท่า...แต่ความทุกข์ถ้าแบ่งปันกันจะลดลงครึ่งนึง

• พลังน้ำใจ: 8355
ตอบกลับ #2132 20 เมษายน 2012, 20:57:37น.
nualwan
Junior Mb

พลังน้ำใจ: 125

วก 1 ให้นะคับ
 :)

ตอบกลับ #2133 20 เมษายน 2012, 20:58:27น.
หนูคิดถึง "พี่ไฟขา" มากมายค่ะ (*_*)

55555 สงสัยอยากได้เลขแน่ๆ

ทานข้าวยัง คร้าพี่ไฟขา นู๋เอาอาหารเยนมาเสริฟค่า

กำลังหิวขอหม่ำปลาสองก่อนนะ
ป๊าดดดด คุณพี่ไฟขา มื้อไหนคะเนี่ย ระวังกล้ามเนื้อจะขอย้ายอยู่ที่พุงนะค๊า  (*_*)
h|#จะเก็บความทรงจำที่ดีๆ เอาไ้ว้ในใจตลอดไป  h|#

http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

สมาชิกระดับGolden *
  • พลังน้ำใจ: 44211
ตอบกลับ #2134 20 เมษายน 2012, 21:00:25น.
<a href="http://www.youtube.com/v/TuvR62He5a4?=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/TuvR62He5a4?=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

ตอบกลับ #2135 20 เมษายน 2012, 21:00:57น.

หน้าบวมไปป่าวเจ๊ กร๊ากกกกกกกกกก มือใหม่หัดเล่น

สุดยอดดดดดด สู้ๆ ใกล้แย้วจร้าาาาาาาาาาาาา

คอมที่บ้านมีโปรแกรม photo scape ค่ะ ได้ใช้ไม่เป็น ว่าแต่ถามไรหน่อยจิ ตัวการ์ตูนสีเหลือง มีหลายๆอิริยาบทต่างๆเอามาจากไหนง่า

อย่าพึ่งยืนคานนะ ก็อยากทำเก่งๆบ้างอ่ะค่ะ
]E[ ]E[

เปิด photo scape เลือกแก้ไขภาพคับ แล้วเลือกภาพที่ต้องการ แล้วเลือกเพิ่มวัตถุคับ คิกตรงที่เป็นรูปหัวใจครับ ลองดูมีเยอะเลยคับ

ทำตามที่บอกเป๊ะๆค่ะ .......แต่หารูปหัวใจไม่เจอ มันอยู่ตรงไหนง่า
คลิกตรง เพิ่มวัตถุ จะอยู่ตรงล่างซ้ายอะคับ จิ้มเข้าไป 1 ทีจะมีหัวข้อให้เลือก อะคับ

• พลังน้ำใจ: 5190
ตอบกลับ #2136 20 เมษายน 2012, 21:04:10น.
เดี๋ยวไปวิ่งเติมพลังใจให้พี่ๆ เพื่อนๆ ก่อนนะคะ เดี๋ยวกลับมา

พี่ไฟขาh*[พี่ลมขา(ลมล่าง-ลมบน) h*[พี่ดินขา h*[พี่ยิปC h*[พี่ม้าขาว h*[
สาวมะปราง h*[สาวนุช  h*[คุณละออง h*[หนุ่มฮิปโป h*[คุณ MT14 h*[
คุณช้อย h*[คุณgunt h*[คุณasia888 h*[คุณvasinn และอีกหลายๆ ท่านที่ไม่ได้เอ่นนาม
+1 น้องน้ำข้าว จ้า J@: J@: J@: J@: J@:
ขอบคุณคนสวยใจดีกร๊าบบ +1 คืนให้แล้วด้วยจ้า p]|
.net บ้านนี้มีแต่คนมีน้ำใจ หาที่ไหนไม่ได้นอกจากที่นี่จ้า (สวยหรือเปล่าไมู่้รู้)  E|i E|i E|i E|i

ตอบกลับ #2137 20 เมษายน 2012, 21:05:50น.
h*[ +1ครับ...เดี๋ยวก็เก่งครับ  h*[
                      shoy        
                 Senior Mb   
              พลังน้ำใจ: 1006
+1 คืนให้คุณ MT14 ค่ะ ฝึกเล่น net พอได้ แต่ทำรูป ลงกรอบไม่เป็น ต้องรอให้ลูกชายสอน ขอบคุณมากค่ะที่ให้กำลังใจ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$
Y$@ Y$@ Y$@
+1 ให้คุณ I am Hippoman ค่ะ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@

ตอบกลับ #2138 20 เมษายน 2012, 21:06:07น.
มีแต่คนฝึกทำภาพสวยๆ กันทั้งนั้นเลย h[* แล้วงี้จามีใครฝึกจดเลขคณิตคิดเร็วๆ ลอกเร็วๆ แล้วได้สามตัวโตงๆ กะน้ำข้าวบ้างล่ะเนี่ย  h[*
เป้าหมายยังชัดเจนคับ กระชับพื้นที่ 3 ตรง คับอิอิอิ H[% H[% H[%

ตอบกลับ #2139 20 เมษายน 2012, 21:11:55น.

ทำรูปใน photo scape ก่อน แล้วดึงรูปรวมใน photo shop ทำได้แค่นี้อ่ะ ]E[
ความสุขถ้าแบ่งปันกันก็จะเพิ่มเป็นสองเท่า...แต่ความทุกข์ถ้าแบ่งปันกันจะลดลงครึ่งนึง

• พลังน้ำใจ: 3947
ตอบกลับ #2140 20 เมษายน 2012, 21:14:46น.
เห็นหัวเวป รายชื่อสีส้มมาแล้วสองคน

ruaykhab, kunnuj,

ปรางฝากด้วยนะคะ ไปล่ะ คริๆ
k(* k(*
รู้อีกนะว่ามาแล้วอิอิ เออใช่เนาะ ใครออนไลน์ มันขึ้นโชว์ที่ด้านบนเว็บคริๆๆๆๆ

+1 คุณรวยค่ะ   ::) ของยิปซีไม่เห็น  #@. เพราะอยู่ในสถานะซ่อนตัว  :)

ruaykhab
สมาชิกระดับGolden
Super Hero

พลังน้ำใจ: 8146

ก็จัดให้มันเห็นตัวหน่อยซิจ๊ะ จะเป็นอีแอบตลอดเลยหราครับ (*_*) (*_*) (*_*) มันยากต่อการเดา ว่าออนไลน์หรือไม่ออนไลน์เนี่ยอิอิ ใครแอบงวดนี้ขอให้ไม่ถูกหวย โอมเพี้ยง ต้องเสกคาถาสักหน่อย55555
นี้คุณน้องคนรวย ว่าใครหรอจ๊ะ?  :-* :-* :-* เล่นแช่งซะขนาดนี้ แถมใช้เวทย์มนต์อีกตังหาก สะเทือนถึงคนอื่นนะเนี้ย! ไม่รู้ละ ถ้าพี่ไม่ถูกน้องก็ต้องไม่ถูกด้วย คอนเฟิร์มเลย (*_*) (*_*) (*_*) มั่นไส้นัก อย่างนี้ต้องจิ้มแรงๆ h|+

• พลังน้ำใจ: 39
ตอบกลับ #2141 20 เมษายน 2012, 21:15:46น.
ไม่ทราบว่าคุณนุชลงมาครบบน8ตัวหรือยังคะขอบคุณค่ะ

ตอบกลับ #2142 20 เมษายน 2012, 21:25:23น.

ทำรูปใน photo scape ก่อน แล้วดึงรูปรวมใน photo shop ทำได้แค่นี้อ่ะ ]E[
ทำไม่เป็น แต่ให้ด้วยใจ 1+ h*[ |jb h*[

• พลังน้ำใจ: 37816
ตอบกลับ #2143 20 เมษายน 2012, 21:26:44น.

]E[ ]E[

ลองหาโหลดเวอชั่น Photoscape 3.6.1 ครับจะมีรูปห้วใจ
แต่ถ้าเป็นเวอชั่นเก่าจะไม่มีครับ (น่าจะใช่)
คนเห็นแก่ตัว คือคนน่ากลัวที่สุดในโลก

ตอบกลับ #2144 20 เมษายน 2012, 21:27:21น.
เห็นหัวเวป รายชื่อสีส้มมาแล้วสองคน

k(* k(*
รู้อีกนะว่ามาแล้วอิอิ เออใช่เนาะ ใครออนไลน์ มันขึ้นโชว์ที่ด้านบนเว็บคริๆๆๆๆ

+1 คุณรวยค่ะ   ::) ของยิปซีไม่เห็น  #@. เพราะอยู่ในสถานะซ่อนตัว  :)

ruaykhab
Super Hero

ก็จัดให้มันเห็นตัวหน่อยซิจ๊ะ จะเป็นอีแอบตลอดเลยหราครับ (*_*) (*_*) (*_*) มันยากต่อการเดา ว่าออนไลน์หรือไม่ออนไลน์เนี่ยอิอิ ใครแอบงวดนี้ขอให้ไม่ถูกหวย โอมเพี้ยง ต้องเสกคาถาสักหน่อย55555
นี้คุณน้องคนรวย ว่าใครหรอจ๊ะ?  :-* :-* :-* เล่นแช่งซะขนาดนี้ แถมใช้เวทย์มนต์อีกตังหาก สะเทือนถึงคนอื่นนะเนี้ย! ไม่รู้ละ ถ้าพี่ไม่ถูกน้องก็ต้องไม่ถูกด้วย คอนเฟิร์มเลย (*_*) (*_*) (*_*) มั่นไส้นัก อย่างนี้ต้องจิ้มแรงๆ h|+
มีเวลาแวะมาได้แล้วเหรอคะคุณพี่ม้า คิดถึงจังเลยค่ะ  ่๋j|I

ตอบกลับ #2145 20 เมษายน 2012, 21:27:34น.

|jb |jb |jb |jb |jb |jb

ตอบกลับ #2146 20 เมษายน 2012, 21:29:02น.
หวัดดีจ้าน้องๆที่น่ารัก +1 h*[ ให้คุณน้องภู คุณน้องน้ำข้าว คุณน้องรวย คุณมะปรางคนเก่ง คุณshoy คุณMT14 คุณนุชสุดสวย ให้แล้วนะจ๊ะ J@: J@: J@:

ตอบกลับ #2147 20 เมษายน 2012, 21:30:54น.

]E[ ]E[

ลองหาโหลดเวอชั่น Photoscape 3.6.1 ครับจะมีรูปห้วใจ
แต่ถ้าเป็นเวอชั่นเก่าจะไม่มีครับ (น่าจะใช่)

น่าจะใช่ค่ะ ของมะปรางเป็นรูปภูเขา กับพระอาทิตย์ (*_*) (*_*)

ตอบกลับ #2148 20 เมษายน 2012, 21:33:02น.
หวัดดีจ้าน้องๆที่น่ารัก +1 h*[ ให้คุณน้องภู คุณน้องน้ำข้าว คุณน้องรวย คุณมะปรางคนเก่ง คุณshoy คุณMT14 คุณนุชสุดสวย ให้แล้วนะจ๊ะ J@: J@: J@:
+1 คืนให้คุณ white_horse ค่ะ J@: J@: J@: J@:

ผู้ช่วยผู้อำนวยการบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 57963
ตอบกลับ #2149 20 เมษายน 2012, 21:33:38น.
h*[ +1ครับ  h*[
    white_horse          
    VIP-1Aug12
  Full Member
  พลังน้ำใจ: 867

ขอเชิญสมัครสมาชิก VIP

ตอบกลับ #2150 20 เมษายน 2012, 21:34:54น.
+1  h*[ ให้ คุณยิปซี คุณ I am Hippoman ด้วยนะคะ E|i E|i

• พลังน้ำใจ: 37816
ตอบกลับ #2151 20 เมษายน 2012, 21:36:03น.

]E[ ]E[

น่าจะใช่ค่ะ ของมะปรางเป็นรูปภูเขา กับพระอาทิตย์ (*_*) (*_*)

เวอชั่น Photoscape 3.6.1 ครับจะมีรูปห้วใจ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
คนเห็นแก่ตัว คือคนน่ากลัวที่สุดในโลก

ตอบกลับ #2152 20 เมษายน 2012, 21:38:00น.
ไปแอบเก็บมาจากบ้านใหญ่มากระซิบให้ฟัง
ยายกระซิบ บน 5 50 52 53 54
ยากกระซิบ ล่าง 1 21 41 61 71 (งวดที่แ้ล้วมาล่าง 62)
งวดนี้จะมาบนหรือล่างดี แต่ชอบบนอ่ะชนกับคุณเลขนั่งเทียนหลักสิบ 5 พอดีเลย
FI| FI| FI| FI| FI|

ตอบกลับ #2153 20 เมษายน 2012, 21:38:46น.

]E[ ]E[

เวอชั่น Photoscape 3.6.1 ครับจะมีรูปห้วใจ

อ่อ สงสัยจะตัวเก่าค่ะ มีแต่ภูเขาสีเขียวๆกะพระอาทิตย์ ที่ติดกะรูปหัวใจอ่ะค่ะ ไม่เป็นไร พอใช้ได้เหมือนกัน

• พลังน้ำใจ: 5959
ตอบกลับ #2154 20 เมษายน 2012, 21:42:20น.
ตอนที่ผมรวบรวมข้อมูลอ่านผ่านๆตาสังเกตุได้ว่ามีคนนึงที่เพิ่งจะหากุญแจเข้าบ้านเจอ มาถึงก็เม้าท์กระจายเลยเนอะ สงสัยคงจะคันปากอยู่หลายวันแล้ว (*_*) :) ;)
แหงะ...ว่าใครฮ๊าอาคุงพี่ดิน คงไม่ใช่เรา คริคริ รอดตัวปาย ]E[
ว่าคนที่เข้าบ้านไม่ได้อ่ะครับ ใครรู้ตัวก็รับปาย :)
งวด 16 ก.ค. 55 หน้า 1 ครับ 5 กระทู้.....☆♣♡☆ฅนโบราณ ดิน น้ำ ลม ไฟ☆♡♣☆   1.http://www.apichoke.net/index.php/topic,7130.msg392974.html#msg392974

ผู้ช่วยผู้อำนวยการบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 57963
ตอบกลับ #2155 20 เมษายน 2012, 21:42:42น.
เดี๋ยวไปวิ่งเติมพลังใจให้พี่ๆ เพื่อนๆ ก่อนนะคะ เดี๋ยวกลับมา

พี่ไฟขาh*[พี่ลมขา(ลมล่าง-ลมบน) h*[พี่ดินขา h*[พี่ยิปC h*[พี่ม้าขาว h*[
สาวมะปราง h*[สาวนุช  h*[คุณละออง h*[หนุ่มฮิปโป h*[คุณ MT14 h*[
คุณช้อย h*[คุณgunt h*[คุณasia888 h*[คุณvasinn และอีกหลายๆ ท่านที่ไม่ได้เอ่นนาม
h*[ โทษทีครับ..ลืม+1ให้ ( ไม่ใช่Jack )   h*[
                              น้ำข้าว            
                      Hero Member         
                      พลังน้ำใจ: 1241
แง แง๊ แง ไม่ต้องรีบออกตัวขนาดนั้นก็ได้ค๊า คุณMT14 ...โห..โรสเศร้าเลยง่ะ :-X
h*[ ไม่ต้องเศร้าครับ..รีบๆฝึกทำภาพครับเดี๋ยวตกเทรน  h*[
 H[%  ผมกำลังจะฝึกทำ...แต่คงเป็นพรุ่งนี้ครับ  H[%
          ...ว่าจะกลับบ้านแล้ว..เดี๋ยวรถติด... (*_*)

ขอเชิญสมัครสมาชิก VIP

ตอบกลับ #2156 20 เมษายน 2012, 21:42:53น.

k(* k(*

ruaykhab
Super Hero

มีเวลาแวะมาได้แล้วเหรอคะคุณพี่ม้า คิดถึงจังเลยค่ะ  ่๋j|I
ช่วงนี้คงเป็นนินจาหละจ้า วันที่ 1พ.ค มีงาน ช่วงนี้จะยุ่งๆ แค่แอบเข้ามาเก็บข้อมูล กะ เติมใจ h*[ให้น้องๆซะส่วนมาก  ]E[ ]E[

• พลังน้ำใจ: 5959
ตอบกลับ #2157 20 เมษายน 2012, 21:45:08น.
สวัสดีครับสมาชิกทุกๆท่าน ขอตัวไปรวบรวมข้อมูลสักแป๊ปนะครับ เดี๋ยวมา รอก่อนเด้อ :)
งวด 16 ก.ค. 55 หน้า 1 ครับ 5 กระทู้.....☆♣♡☆ฅนโบราณ ดิน น้ำ ลม ไฟ☆♡♣☆   1.http://www.apichoke.net/index.php/topic,7130.msg392974.html#msg392974

ตอบกลับ #2158 20 เมษายน 2012, 21:45:26น.
เล่นสนุกมาทั้งวันละ พักผ่อนก่อนนะคะ ปวดตามากมาย เจอกันพรุ่งนี้ค่ะ J@: J@:

ตอบกลับ #2159 20 เมษายน 2012, 21:47:19น.
+1 h*[ ให้จ้า คุณดิน คิดถึงอยู่พอดี มีเรื่องเม้า  ]E[ เดี๋ยวมานะ |vl |vl |vl

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย