"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: 2 พ.ค.55 ช่วยกันร่วมแบ่งปัน ข้อมูล หวยซอง & นิตยสารหวยซอง

1071733

• พลังน้ำใจ: 8259
ตอบกลับ #5100 29 เมษายน 2012, 17:33:30น.
 Y$@ Y$@ Y$@

h*[ h*[ h*[

Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 183625
ตอบกลับ #5101 29 เมษายน 2012, 17:39:35น.
หวัดดีครับคุณดาคนจ๋วย ::)

สวัสดียามเย็นค่ะ คุณดิน  h*[ 2963 ]E[

• พลังน้ำใจ: 5320
ตอบกลับ #5102 29 เมษายน 2012, 17:44:29น.

Everyday I Love You แทยอน ^^

Webmaster *
ตอบกลับ #5103 29 เมษายน 2012, 17:44:40น.

สวัสดีตอนเย็นๆ ค่ะ อ.ภู  h*[ 4256 ขอบคุณค่ะ  K:[

Webmaster *
ตอบกลับ #5104 29 เมษายน 2012, 17:52:06น.

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 37816
ตอบกลับ #5105 29 เมษายน 2012, 18:05:42น.
ขอความร่วมมือสมช. ทุกๆท่าน  นะครับ
ขอร้องเถอะครับ กรุณาอย่า พูดเรื่องไร้สาระนะครับ
ขอให้พูดแต่เรื่องตัวเลขกันเถอะ เห็นใจเพื่อนๆ
ที่มีความตั้งใจจะเข้ามาเพื่อค้นหา และเพื่อเป็นการ
ไม่ทำให้ระบบโหลดมากไปนะครับ

ขอบคุณสำหรับผู้ที่ปฎิบัติตาม ขอให้รวยจริงำเถอะครับ
แต่สำหรับคนที่ดื้อ ขอให้ไม่ถูกหวย!!!

MF MF

งง งง งง งง งง
ขอโหวตหน่อยว่าจะเอายังไง เหนื่อยใจกับข้อความนี้จัง
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เมษายน 2012, 18:10:14น. โดย phowasit
คนเห็นแก่ตัว คือคนน่ากลัวที่สุดในโลก

• พลังน้ำใจ: 63
ตอบกลับ #5106 29 เมษายน 2012, 18:11:39น.
 s#y s#y s#y s#y s#y s#y s#y s#y ;|' ;|' ;|' ;|' ;|'

• พลังน้ำใจ: 7472
ตอบกลับ #5107 29 เมษายน 2012, 18:26:13น.
ขอความร่วมมือสมช. ทุกๆท่าน  นะครับ
ขอร้องเถอะครับ กรุณาอย่า พูดเรื่องไร้สาระนะครับ
ขอให้พูดแต่เรื่องตัวเลขกันเถอะ เห็นใจเพื่อนๆ
ที่มีความตั้งใจจะเข้ามาเพื่อค้นหา และเพื่อเป็นการ

ขอบคุณสำหรับผู้ที่ปฎิบัติตาม ขอให้รวยจริงำเถอะครับ
แต่สำหรับคนที่ดื้อ ขอให้ไม่ถูกหวย!!!

MF MF

ขอโหวตหน่อยว่าจะเอายังไง เหนื่อยใจกับข้อความนี้จัง

:) มีความสุขที่ได้ทักทาย..
  มีกำลังใจ..ที่ได้แบ่งปัน..
  มีความสุขทุกครั้ง..ที่ได้เข้ามา..
  ห้ามเราไม่ได้หรอก...
  เพราะ..เรายังรักและคิดถึงกัน..
  ..ไม่ลืม + 1จัยเพิ่มเติม กำลังใจ..
  ให้กันและกัน... h*[ h*[ h*[
  ทำแล้วมีความสุข...ลองดูซิ..
  แล้วคุณจะรู้ว่า...สิ่งที่ทำ.
  ...ไม่ใช่สิ่งที่ไร้สาระ...
  วันนี้คุณ..เติมใจ h*[ h*[
  ..ให้ใครแล้วหรือยัง..
  ไม่มีอะไรตอบแทน..เพียงคำขอบคุณ..
  หรือ+ 1กำลังใจเล็กๆๆๆ..
  ก้อมีค่ามากมาย..เพราะนั่นคือความจริงใจค่ะ..

h*[ h*[ J@: J@: k(* k(*

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เมษายน 2012, 18:30:26น. โดย poopy

Webmaster *
ตอบกลับ #5108 29 เมษายน 2012, 18:31:08น.
ขอความร่วมมือสมช. ทุกๆท่าน  นะครับ

MF MF

ทักทาย พูดคุย +พลังน้ำใจให้เพื่อนๆ ได้ตามปกติค่ะ
ที่นี่อำนวยความสะดวกในเรื่องการค้นหาข้อมูลให้กับ
สมาชิกเป็นอย่างดีแล้ว โดยคุณ ♣♡ฅนโบราณ ดิน น้ำ ลม ไฟ♡♣ ค่ะ

ตอบกลับ #5109 29 เมษายน 2012, 18:34:24น.
<a href="http://www.youtube.com/v/_YMoxfQ0fB4?autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/_YMoxfQ0fB4?autoplay=1&amp;loop=1</a>
:) ]L| ]L| ]L| ]L|

yah ออฟไลน์
  • พลังน้ำใจ: 31799
ตอบกลับ #5110 29 เมษายน 2012, 18:35:59น.

MF MF

สวัสดีครับอ.phowasit
  ขอให้พูดคุยกันตามปรกติพี่ๆน้องๆ..แบบเดิมๆครับ...สบายๆใจๆๆๆๆๆๆๆๆนะครับ

yah ออฟไลน์
ตอบกลับ #5111 29 เมษายน 2012, 18:37:04น.
ขอความร่วมมือสมช. ทุกๆท่าน  นะครับ

MF MF

:) มีความสุขที่ได้ทักทาย..
  มีกำลังใจ..ที่ได้แบ่งปัน..
  มีความสุขทุกครั้ง..ที่ได้เข้ามา..
  ห้ามเราไม่ได้หรอก...
  เพราะ..เรายังรักและคิดถึงกัน..
  ..ไม่ลืม + 1จัยเพิ่มเติม กำลังใจ..
  ให้กันและกัน... h*[ h*[ h*[
  ทำแล้วมีความสุข...ลองดูซิ..
  แล้วคุณจะรู้ว่า...สิ่งที่ทำ.
  ...ไม่ใช่สิ่งที่ไร้สาระ...
  วันนี้คุณ..เติมใจ h*[ h*[
  ..ให้ใครแล้วหรือยัง..
  ไม่มีอะไรตอบแทน..เพียงคำขอบคุณ..
  หรือ+ 1กำลังใจเล็กๆๆๆ..
  ก้อมีค่ามากมาย..เพราะนั่นคือความจริงใจค่ะ..

h*[ h*[ J@: J@: k(* k(*

;|' ;|' ;|' ;|' s#y s#y s#y s#y #t@ #t@ #t@ #t@

yah ออฟไลน์
ตอบกลับ #5112 29 เมษายน 2012, 18:38:37น.
dararat
ผู้ช่วย webmaster
Super Hero

#t@

K:[ K:[

#t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@

yah ออฟไลน์
ตอบกลับ #5113 29 เมษายน 2012, 18:50:32น.
phowasit
สมาชิกระดับอาจารย์
Hero Member

#t@

K:[ K:[

#t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@

• พลังน้ำใจ: 423
ตอบกลับ #5114 29 เมษายน 2012, 19:01:33น.

MF MF

]E[ ]E[ ]E[ ]E[ พูดคุยกันไปเลยค่ะ อย่าได้แคร์สื่อค่ะ สนุกครื้นเครงจะตายไป แอบยิ้มอยู่คนเดียวบ่อยๆ เวลาอ่านข้อความที่พี่ๆน้องๆ เพื่อนๆพูดคุยกัน ทักทายกันขำๆดี ทำให้ผ่อนคลายบรรยากาศได้บ้าง  H[% H[% H[% H[%

• พลังน้ำใจ: 223
ตอบกลับ #5115 29 เมษายน 2012, 19:01:54น.

MF MF

แย่จังเลยน่ะค่ะ ข้อความของคุณทำลายความรู้สึกดีๆๆของผู้ให้น่ะค่ะ
ชีวิตคือการต่อสู้

• พลังน้ำใจ: 142
ตอบกลับ #5116 29 เมษายน 2012, 19:19:03น.
 ]'y h*[ E|i T@$

สงสัยจะเข้ามาหาข้อมูลอย่างเดียวโดยไม่สนใจความรู้สึกของสมาชิกทุกท่านที่มีความรักและผูกพันธ์กันฉันพี่น้อง  อภัยเขาเถอะนะสมาชิกทุกท่าน

• พลังน้ำใจ: 15755
ตอบกลับ #5117 29 เมษายน 2012, 19:20:19น.
นับ วันใกล้ รวย รวย  รวย จร้า

k#| k#| k#| k#| k#| k#|

ผู้ช่วยผู้อำนวยการบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 57962
ตอบกลับ #5118 29 เมษายน 2012, 19:24:13น.
]'y h*[ E|i T@$

สงสัยจะเข้ามาหาข้อมูลอย่างเดียวโดยไม่สนใจความรู้สึกของสมาชิกทุกท่านที่มีความรักและผูกพันธ์กันฉันพี่น้อง  อภัยเขาเถอะนะสมาชิกทุกท่าน

ขอเชิญสมัครสมาชิก VIP

• พลังน้ำใจ: 11728
ตอบกลับ #5119 29 เมษายน 2012, 19:27:15น.
 (*_*) (*_*) (*_*) (*_*) (*_*) (*_*) (*_*)

ตอบกลับ #5120 29 เมษายน 2012, 19:32:58น.

คนเห็นแก่ตัว คือคนน่ากลัวที่สุดในโลก

• พลังน้ำใจ: 1560
ตอบกลับ #5121 29 เมษายน 2012, 19:36:44น.
082 ท่านพ่อเขียนมรณะภาพ 62 พรรษา
ซ้ำขออภัย
ความสุขที่สุดคือ การให้

• พลังน้ำใจ: 19631
ตอบกลับ #5122 29 เมษายน 2012, 19:40:08น.
 ;|' ;|' ;|' ;|' ;|'

ตอบกลับ #5123 29 เมษายน 2012, 19:46:25น.

MF MF

]E[ ]E[ ]E[ ]E[ พูดคุยกันไปเลยค่ะ อย่าได้แคร์สื่อค่ะ สนุกครื้นเครงจะตายไป แอบยิ้มอยู่คนเดียวบ่อยๆ เวลาอ่านข้อความที่พี่ๆน้องๆ เพื่อนๆพูดคุยกัน ทักทายกันขำๆดี ทำให้ผ่อนคลายบรรยากาศได้บ้าง  H[% H[% H[% H[%

จริงครับบางทีลงข้อมูลแล้วเครียดก็มี ก็ได้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ พูดคุยกัน
ทำให้ผ่อนคลายบรรยากาศได้บ้าง อาการเดียวกันกับคุณ krongthong บางทีก็ขำ
แต่ถ้ามาลง ข้อมูล(เหมือนเมื่อก่อนนะหรือหายไปนานแล้ว)
ตอนนี้รู้ไหมผมได้รู้จัก สมาชิกมากมาย ถ้าเอ่ยชื่อก็ยาวเลย
บางทีสมช.อยากแต่งรูป ผมแต่งได้ผมก็แบ่งปันข้อมูล
ทั้งที่ก็ไม่เกี่ยวกับตัวเลขเลย
บางทีผมก็เคยคิดว่าไม่อยากโพสต์ แต่ก็ยังมีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ
เรียกร้อง ยังอยากให้โพสต์ ก็เพราะอะไรก็เพราะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ พูดคุยกัน
รู้จักกัน รักกัน จริงๆ  

ตอบกลับ #5124 29 เมษายน 2012, 19:48:29น.

ตอบกลับ #5125 29 เมษายน 2012, 19:54:23น.

MF MF

ทักทาย พูดคุย +พลังน้ำใจให้เพื่อนๆ ได้ตามปกติค่ะ
ที่นี่อำนวยความสะดวกในเรื่องการค้นหาข้อมูลให้กับ
สมาชิกเป็นอย่างดีแล้ว โดยคุณ ♣♡ฅนโบราณ ดิน น้ำ ลม ไฟ♡♣ ค่ะ

T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ T@$

ตอบกลับ #5126 29 เมษายน 2012, 19:55:45น.

"#' "#' "#' "#'

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เมษายน 2012, 19:57:19น. โดย phowasit

ตอบกลับ #5127 29 เมษายน 2012, 19:57:32น.
ยินดีรับใช้..และให้บริการจ้า

ขอบคุณสำหรับข้อมูลยามค่ำคืน ทุกท่านด้วยนะคะ

ผู้ช่วยผู้อำนวยการบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 57962
ตอบกลับ #5128 29 เมษายน 2012, 19:58:27น.

MF MF

จริงครับบางทีลงข้อมูลแล้วเครียดก็มี ก็ได้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ พูดคุยกัน
ทำให้ผ่อนคลายบรรยากาศได้บ้าง อาการเดียวกันกับคุณ krongthong บางทีก็ขำ
แต่ถ้ามาลง ข้อมูล(เหมือนเมื่อก่อนนะหรือหายไปนานแล้ว)
ตอนนี้รู้ไหมผมได้รู้จัก สมาชิกมากมาย ถ้าเอ่ยชื่อก็ยาวเลย
บางทีสมช.อยากแต่งรูป ผมแต่งได้ผมก็แบ่งปันข้อมูล
ทั้งที่ก็ไม่เกี่ยวกับตัวเลขเลย
บางทีผมก็เคยคิดว่าไม่อยากโพสต์ แต่ก็ยังมีเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ
เรียกร้อง ยังอยากให้โพสต์ ก็เพราะอะไรก็เพราะเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ พูดคุยกัน
รู้จักกัน รักกัน จริงๆ  

ถูกต้องครับ อ. ภู อย่าถือสาเลยครับ...ทุกๆคนโตกันแล้วไม่ใช่เด็กน้อยจึงรู้ว่าอะไรเป็นอะไร   มาหาข้อมูลอย่างเดียวก็มีวิธีที่สะดวก  ซึ่งถ้าติดตามทุกๆวันจะรู้ว่าเวปนี้มีอะไรอีกเยอะที่น่าติดตามนอกจากข้อมูลหวย...สรุป...อย่าถือสา..จงสนุกและมีความสุขกับสิ่งที่เราทำอยู่ครับ

ขอเชิญสมัครสมาชิก VIP

• พลังน้ำใจ: 4133
ตอบกลับ #5129 29 เมษายน 2012, 19:59:00น.

สาวไปไหนหมดไม่รุแต่คนแก่อยู่นี่คน
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เมษายน 2012, 20:01:32น. โดย rut jj
อย่ามั่วมองข้อผิดพลาดของคนอื่นจนลืมดูข้อผิดพลาดของตัวเอง

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย