"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: 1 ก.ค.55 ช่วยกันร่วมแบ่งปัน ข้อมูล หวยซอง & นิตยสารหวยซอง

1446286

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 9540
ตอบกลับ #6540 26 มิถุนายน 2012, 18:43:23น.

อาหารตาสำหรับคุณดิน  p]| จะได้มีแรงเก็บข้อมูล (น้องเค้าฝากทวงค่าหอด้วยนะ ส่วนค่าลงทะเบียนพี่รวยโอนให้แล้ว) ]E[

]J[ ]J[ ]J[ ]J[ ]J[ ]J[ ]J[

สาวปรางจ๋า โขกหัวทำไมหรอจ๊ะ เครียดไรจ๊ะบอกมาสิ หรือเครียดแทนพี่ดินที่ต้องจ่ายค่าหอ  |H| |H|

สงสารพี่ดินที่ต้องจ่ายค่าหอ เพราะพี่ดินยังต้องจ่ายค่าหวยอีก เวงกามมม |H|
ความสุขถ้าแบ่งปันกันก็จะเพิ่มเป็นสองเท่า...แต่ความทุกข์ถ้าแบ่งปันกันจะลดลงครึ่งนึง

ตอบกลับ #6541 26 มิถุนายน 2012, 18:45:08น.
แต่งแบบนี้สามารถขอค่าหอพี่ดินได้เลยหรอค่ะ  พี่ดินขา เดี๋ยวน้องโอ๋แต่งให้ดูก้อได้ค่ะ ขอค่าเช่าห้องพักด้วยนะค่ะ  ]|L ]|L ]|L

งั้นปรางแต่งด้วย จิไปขอค่าหวยแทน  |"k| |"k|
ความสุขถ้าแบ่งปันกันก็จะเพิ่มเป็นสองเท่า...แต่ความทุกข์ถ้าแบ่งปันกันจะลดลงครึ่งนึง

• พลังน้ำใจ: 4133
ตอบกลับ #6542 26 มิถุนายน 2012, 18:46:39น.

อาหารเย็นสำหรับPR สาวสวยคุณรัตน์ จะได้มีแรง ]K{  3 ชามจะพอมั้ยหนอ  ]E[
ขอบคุณนะคุณยิปซี อิ่มตั่งแต่ชามแรกแล้วค่ะ ถ้า 3 ชามคงเป็นงูเหลือม ค่ะ น้ำหนักตอนนี้ไม่เกิน 47 ค่ะ รักนะ แต่ไม่แสดงออก
คุณรัตน์ตัวเล็กจัง ยิปซีหนัก 51-52 กิโลหนะ ดีนะที่สูง o*# ม่ายงั้นคงเหมือนน้องน้ำแน่ๆๆ ]E[
คุณยิปซี ขา รูปตอนนี้คือปัจจุบันเลยค่ะ ก็เดี๋ยวจะลบแร็วค่ะ ชอบถ่ายรูป ค่ะ ชอบ ศึกษา อะไรใหม่ๆค่ะ มันเหมือนตัวเองมีค้า ค่ะ
ตัวแก่ ก็ขอให้ความรู้แก่ตามอายุ ค่ะ รักคุณยิปซี มากมายค่ะ
อย่ามั่วมองข้อผิดพลาดของคนอื่นจนลืมดูข้อผิดพลาดของตัวเอง

ตอบกลับ #6543 26 มิถุนายน 2012, 18:48:40น.

อาหารตาสำหรับคุณดิน  p]| จะได้มีแรงเก็บข้อมูล (น้องเค้าฝากทวงค่าหอด้วยนะ ส่วนค่าลงทะเบียนพี่รวยโอนให้แล้ว) ]E[

สาวปรางจ๋า โขกหัวทำไมหรอจ๊ะ เครียดไรจ๊ะบอกมาสิ หรือเครียดแทนพี่ดินที่ต้องจ่ายค่าหอ  |H| |H|

น้องมะปราง เครียดพี่ที่นำรูปเธอมาลงหนะ  ขอโทษนะน้องสาวคนสวย  ปลอบใจ ปลอบใจ ปลอบใจ

ส่วนสูงคงสูสีกันอ่ะนะ แต่หน้าตาปรางนำหน้าน้องคนนี้ เอิ๊กกกก |H| |H|

ตอบกลับ #6544 26 มิถุนายน 2012, 18:50:59น.

อาหารเย็นสำหรับPR สาวสวยคุณรัตน์ จะได้มีแรง ]K{  3 ชามจะพอมั้ยหนอ  ]E[
ขอบคุณนะคุณยิปซี อิ่มตั่งแต่ชามแรกแล้วค่ะ ถ้า 3 ชามคงเป็นงูเหลือม ค่ะ น้ำหนักตอนนี้ไม่เกิน 47 ค่ะ รักนะ แต่ไม่แสดงออก
คุณรัตน์ตัวเล็กจัง ยิปซีหนัก 51-52 กิโลหนะ ดีนะที่สูง o*# ม่ายงั้นคงเหมือนน้องน้ำแน่ๆๆ ]E[
คุณยิปซี ขา รูปตอนนี้คือปัจจุบันเลยค่ะ ก็เดี๋ยวจะลบแร็วค่ะ ชอบถ่ายรูป ค่ะ ชอบ ศึกษา อะไรใหม่ๆค่ะ มันเหมือนตัวเองมีค้า ค่ะ
ตัวแก่ ก็ขอให้ความรู้แก่ตามอายุ ค่ะ รักคุณยิปซี มากมายค่ะ

อย่างไรก็แร็วแต่ คุณโบราณ ก็ อย่า ลืมค่า หอเด็กๆ นะค่ะ
อย่ามั่วมองข้อผิดพลาดของคนอื่นจนลืมดูข้อผิดพลาดของตัวเอง

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

สมาชิกพิเศษ *****
  • พลังน้ำใจ: 5733
ตอบกลับ #6545 26 มิถุนายน 2012, 18:51:36น.
J|L  ขอบคุณที่รักกันค่ะคุณรัตน์ น้องมะปราง น้องโอ๋ มีความสุขทุกๆครั้งที่เข้ามาค่ะ  J@: J@: J@:

<a href="http://www.youtube.com/v/k9u9KWiAbbg?version=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/k9u9KWiAbbg?version=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มิถุนายน 2012, 18:54:09น. โดย gypsy
มาไม่มีอะไร ไปไม่มีอะไร มีอยู่ก็แต่จิตใจและวิญญาณ ท่านทำดี ก็เสวยกรรมดี ทำไม่ดีก็ตกนรกไป ท่านอย่านึกว่าท่านตายแล้วสูญเปล่า ท่านทั้งหลายจะพบกันในโลกวิญญาณอีก หนี้สินที่ท่านสร้างขึ้นในโลกมนุษย์ ก็จะชดใช้กันในโลกวิญญาณ ใช้ไม่หมดก็ต้องไปเกิดใหม่......

ตอบกลับ #6546 26 มิถุนายน 2012, 18:51:52น.
เดี๋ยวเข้ามาจ้อด้วย หาไรใส่ท้องก่อน หิวแล้ว ข้าวเที่ยงยังไม่ได้ทานเลย ]E[ ]E[

• พลังน้ำใจ: 3631
ตอบกลับ #6547 26 มิถุนายน 2012, 18:52:30น.

อาหารตาสำหรับคุณดิน  p]| จะได้มีแรงเก็บข้อมูล (น้องเค้าฝากทวงค่าหอด้วยนะ ส่วนค่าลงทะเบียนพี่รวยโอนให้แล้ว) ]E[

สาวปรางจ๋า โขกหัวทำไมหรอจ๊ะ เครียดไรจ๊ะบอกมาสิ หรือเครียดแทนพี่ดินที่ต้องจ่ายค่าหอ  |H| |H|

น้องมะปราง เครียดพี่ที่นำรูปเธอมาลงหนะ  ขอโทษนะน้องสาวคนสวย  ปลอบใจ ปลอบใจ ปลอบใจ

ส่วนสูงคงสูสีกันอ่ะนะ แต่หน้าตาปรางนำหน้าน้องคนนี้ เอิ๊กกกก |H| |H|
แหม  แต่ละคน ไม่ค่อยเท่าไหร่กันเลยนะจ๊ะ
รายละเอียดสมัครสมาชิก VIP
http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

• พลังน้ำใจ: 8355
ตอบกลับ #6548 26 มิถุนายน 2012, 18:55:24น.

อาหารตาสำหรับคุณดิน  p]| จะได้มีแรงเก็บข้อมูล (น้องเค้าฝากทวงค่าหอด้วยนะ ส่วนค่าลงทะเบียนพี่รวยโอนให้แล้ว) ]E[

H[% H[% H[% H[% H[% H[%

ตอบกลับ #6549 26 มิถุนายน 2012, 18:56:07น.
เดี๋ยวเข้ามาจ้อด้วย หาไรใส่ท้องก่อน หิวแล้ว ข้าวเที่ยงยังไม่ได้ทานเลย ]E[ ]E[

ทานข้าวให้ตรงเวลานะจ๊ะ ไม่งั้นเดี๋ยวงวดนี้ได้ 5 แสน ต้องมารักษาโรคกระเพาะนะค่ะ เป็นห่วง
http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

ตอบกลับ #6550 26 มิถุนายน 2012, 18:57:18น.
น้องโอ๋ คุณรัตน์ หนุ่มๆๆ ]K{  หายไปไหนหมด เหลือแต่นางฟ้า ]E[

มาไม่มีอะไร ไปไม่มีอะไร มีอยู่ก็แต่จิตใจและวิญญาณ ท่านทำดี ก็เสวยกรรมดี ทำไม่ดีก็ตกนรกไป ท่านอย่านึกว่าท่านตายแล้วสูญเปล่า ท่านทั้งหลายจะพบกันในโลกวิญญาณอีก หนี้สินที่ท่านสร้างขึ้นในโลกมนุษย์ ก็จะชดใช้กันในโลกวิญญาณ ใช้ไม่หมดก็ต้องไปเกิดใหม่......

ตอบกลับ #6551 26 มิถุนายน 2012, 18:58:39น.
น้องโอ๋ คุณรัตน์ หนุ่มๆๆ ]K{  หายไปไหนหมด เหลือแต่นางฟ้า ]E[

เมื่อบ่ายหนุ่ม ๆ มัวดูน้องจ๊ะ คันหู พอดูเสร็จก็หายกันไปหมดเลย พี่รวย วันนี้ก็ยังไม่เห็นเลยค่ะพี่ยิปซี

ตอบกลับ #6552 26 มิถุนายน 2012, 18:59:31น.
คุณมะปรางขาา ทานให้อิ่มนะค่ะ ทานได้เท่าไรเป็นของเราค่ะ  ]E[

ตอบกลับ #6553 26 มิถุนายน 2012, 19:01:05น.

ข้อมูลหวยซอง

คุณdararat ได้รวบรวมข้อมูลลงไว้ที่ หน้า 1-10
ข้อมูลตัวเลข ของอาจารย์แต่ละท่าน
คุณฅนโบราณ ได้ทำลิ้งค์รวบรวมข้อมูลไว้ที่   หน้า 1
หากสมาชิกต้องการหาข้อมูลของอาจารย์ท่านใด
สามารถไปที่ หน้า 1  กระทู้ คุณฅนโบราณ
กดลิ้งค์หัวข้อที่อยู่ใต้ชื่ออาจารย์แต่ละท่าน ก็จะพบข้อมูลที่ต้องการหา

http://www.apichoke.net/index.php/topic,6824.msg376951.html#msg376951

ตอบกลับ #6554 26 มิถุนายน 2012, 19:01:18น.

เด๋วนางฟ้าตัวจริงจะเข้ามานะคะขอตัวไปทานข้าวก่อน ส่วนนางฟ้าตัวปลอม ล่อตะเข้ไปก่อน  |H| |H|

• พลังน้ำใจ: 11728
ตอบกลับ #6555 26 มิถุนายน 2012, 19:03:18น.
 !|p !|p !|p !|p !|p !|p !|p !|p

ตอบกลับ #6556 26 มิถุนายน 2012, 19:03:37น.
คุณมะปรางขาา ทานให้อิ่มนะค่ะ ทานได้เท่าไรเป็นของเราค่ะ  ]E[

เด๋วปรางมาค่ะ คุณรัตน์ ขอไปกินข้าวแป๊บหิวแย้ว หลังจากที่เครียดมาครึ่งวัน ตอนนี้ก็กินให้หายเครียดกันไปข้างนุง

ตอบกลับ #6557 26 มิถุนายน 2012, 19:04:13น.

เมื่อบ่ายหนุ่ม ๆ มัวดูน้องจ๊ะ คันหู พอดูเสร็จก็หายกันไปหมดเลย พี่รวย วันนี้ก็ยังไม่เห็นเลยค่ะพี่ยิปซี

มี1 หนุ่มหล่อ คุณฮิปโปมาแล้ว  :) พี่รวยกำลังหาค่าหน่วยกิตเทอม2 อยู่ เด๋วคงมา ]K{  หรือไปรับน้องกลับหออยู่หนะ  ]E[

ตอบกลับ #6558 26 มิถุนายน 2012, 19:05:00น.
ส่วนพี่ดิน ก็คงกำลังไปโอนเงินค่าหอที่น้องเค้าทวงมาอยู่เป็นแน่เลย  |H| |H|

ตอบกลับ #6559 26 มิถุนายน 2012, 19:05:40น.
J|L  ขอบคุณที่รักกันค่ะคุณรัตน์ น้องมะปราง น้องโอ๋ มีความสุขทุกๆครั้งที่เข้ามาค่ะ  J@: J@: J@:

ไม่รักเจ๊ แล้วนู่จะไปรักใคร ใครจริงใจ ปรางเต็มร้อยค่ะ J@: J@:

ตอบกลับ #6560 26 มิถุนายน 2012, 19:06:10น.

เด๋วปรางมาค่ะ คุณรัตน์ ขอไปกินข้าวแป๊บหิวแย้ว หลังจากที่เครียดมาครึ่งวัน ตอนนี้ก็กินให้หายเครียดกันไปข้างนุง
OK คุณมะปรางคน สวย ที่ สุดใน  .net สู้สู้

ตอบกลับ #6561 26 มิถุนายน 2012, 19:09:22น.

มี1 หนุ่มหล่อ คุณฮิปโปมาแล้ว  :) พี่รวยกำลังหาค่าหน่วยกิตเทอม2 อยู่ เด๋วคงมา ]K{  หรือไปรับน้องกลับหออยู่หนะ  ]E[
h[* สงสาร คุณพี่รวย จังเลย ที่ต้องทำงานหนัก  สงเสีย เด็ก ๆ  h[*

ตอบกลับ #6562 26 มิถุนายน 2012, 19:09:33น.
ส่วนพี่ดิน ก็คงกำลังไปโอนเงินค่าหอที่น้องเค้าทวงมาอยู่เป็นแน่เลย  |H| |H|

น้องโอ๋ ทำไมเรารู้เรื่องคนอื่นไปหมดนิ ที่แท้ลืมไป นางฟ้าต้องหยั่งรู้ทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องหวย  ]E[

ตอบกลับ #6563 26 มิถุนายน 2012, 19:11:53น.

ไม่รักเจ๊ แล้วนู่จะไปรักใคร ใครจริงใจ ปรางเต็มร้อยค่ะ J@: J@:
J|L J|L J|L J|L J|L J|L J|L J|L J|L น้องสาวคนสวย

ตอบกลับ #6564 26 มิถุนายน 2012, 19:12:17น.

น้องโอ๋ ทำไมเรารู้เรื่องคนอื่นไปหมดนิ ที่แท้ลืมไป นางฟ้าต้องหยั่งรู้ทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องหวย  ]E[

]E[ ]E[ แต่ต่อไปเค้าก็จะให้นางฟ้า หยั่งรู้แม้กระทั่งเรื่องหวย ด้วยแล้วมั้งค่ะ  |H| |H|

ตอบกลับ #6565 26 มิถุนายน 2012, 19:12:55น.

คุณโบ ขาา ถ้าไม่แสดงตัว ก็ จะ โดน นั่งยางโชว์   p]|

• พลังน้ำใจ: 1886
ตอบกลับ #6566 26 มิถุนายน 2012, 19:13:32น.
ขอบคุณทุกๆข้อมูล
 !|p !|p !|p
มะหาปุญโญ มะหาลาโภ ภะวันตุ เม (คาถาลาภไม่ขาดสาย)

ตอบกลับ #6567 26 มิถุนายน 2012, 19:13:46น.

J|L J|L J|L J|L J|L J|L J|L J|L J|L น้องสาวคนสวย
โอ๋ก็มีความสุขทุกครั้งที่พี่สาวคนสวยเข้ามาเหมือนกันค่ะ J@: J@:

ตอบกลับ #6568 26 มิถุนายน 2012, 19:14:49น.
nine8800 พลังน้ำใจ: 450

ตอบกลับ #6569 26 มิถุนายน 2012, 19:15:39น.
พี่ดินขาาาา สรูปที่ไม่ออกมาแก้ตัวนี่เป็นเพราะว่ามันเป็นเรื่องจริงใช่ไหมค๊ะ

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย