"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: 1 ก.ค.55 ช่วยกันร่วมแบ่งปัน ข้อมูล หวยซอง & นิตยสารหวยซอง

1446167

• พลังน้ำใจ: 5190
ตอบกลับ #6660 26 มิถุนายน 2012, 20:35:09น.
พี่รวย ขาาาาา  มาแล้วก็ออกมาคุยกับน้อง ๆ สิค่ะ น้อง ๆ เค้า  k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(*  ม๊าาาาาาาาาาาาาาก  มาก  ค๊าาาา
บวก1ให้นะครับน้องโอ๋ พี่รวยไม่ได้เข้ามาทั้งวัน อ่านย้อนหลัง ตาลายเลย ส่วนใครที่ไม่ได้เข้ามาหลายวัน ส่งสัยต้องอ่านจนตาแฉะแน่ๆเยยยยคริๆๆๆ
+1 E|i พี่รวยรอบ 2 ค่ะ R]| R]| R]|

• พลังน้ำใจ: 3631
ตอบกลับ #6661 26 มิถุนายน 2012, 20:36:08น.
เง้อ พี่ gypsy มานเป็นงี้เจงๆ เหรอ แต่ตอนพี่ดินโทรมาแกคุยเป็นมั่น เป็นเหมาะเลยนะ สำหรับนักศึกษาคนนั้น เดี่ยว Wut take care แทนเองอิอิอิอิอิ

k"' k"' k"' k"' k"' k"' k"' k"' k"' k"' k"'

แหม ๆๆ น้อง วุธ รีบอาสาเทคแคร์เลยนะ ทำเรื่องของพี่ๆ บานปลายรีบไปอาสาเทคแคร์นักศึกษาเลยนะ  k"' k"'
รายละเอียดสมัครสมาชิก VIP
http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

สมาชิกระดับGolden *
  • พลังน้ำใจ: 44211
ตอบกลับ #6662 26 มิถุนายน 2012, 20:36:34น.
พี่ดินครับ ที่โทรมาหา Wutให้จองตั๋วหนังเรื่อง "รักแรกในความทรงจำ" Wut จัดการให้แล้วเรียบร้อยแล้วนะ มาแน่ใช่ไหมครับ ที่บอกว่าจะมาจากตรัง ที่ถามนี่นะ Wut ไม่ได้เป็นห่วงเรื่องค่าตั๋วหนังหรอกนะ แต่เป็นห่วงพี่โอ๋จะรอเก้อ ดูแลพี่สาวผมให้ดีด้วยล่ะ อิอิอิ

p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]|

ขอบใจนะน้องรักที่เป็นห่วง พี่อุตสาห์ไม่บอกใครแล้วนะ เล่นประกาศหน้าบ้านแบบนี้พี่ก็เขินแย่สิจ๊ะ

เอะ...ตกลงคู่นี้ไงกัน งงไปหมด น้องบ่าววุธ โทรมาจ้อให้เจ๊ฟังหน่อยเซ่
บวก1ให้น้องปรางนะครับ โปรดทราบ อย่าอิจฉาคริๆๆๆๆ

สมาชิกพิเศษ *****
  • พลังน้ำใจ: 5733
ตอบกลับ #6663 26 มิถุนายน 2012, 20:36:37น.
พี่ดินครับ ที่โทรมาหา Wutให้จองตั๋วหนังเรื่อง "รักแรกในความทรงจำ" Wut จัดการให้แล้วเรียบร้อยแล้วนะ มาแน่ใช่ไหมครับ ที่บอกว่าจะมาจากตรัง ที่ถามนี่นะ Wut ไม่ได้เป็นห่วงเรื่องค่าตั๋วหนังหรอกนะ แต่เป็นห่วงพี่โอ๋จะรอเก้อ ดูแลพี่สาวผมให้ดีด้วยล่ะ อิอิอิ

p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]| p]|

ดีจ้า น้องวุธ+1 ขอตอบแทนพี่ดินนะ ตอนนี้พี่ขอ cancle ตั๋วหนังแล้ว เพราะ ความทรงจำในรักแรกมันหมดไป ตั้งแต่ได้เจอน้องนศ.คนนั้น ทุกวันนี้ที่พี่ไม่ค่อยเข้ามาเพราะต้องไปทำมาหาเงินทุนการศึกษาอยู่จ๊ะ ต้องขอโทษน้องวุธด้วย ไว้รอพี่แจกการ์ดแต่งงานหลังน้องนศ.เรียนจบละกัน ยังงัยก็คงไม่เกิน 4 ปีหรอกจ๊ะ   ]E[
แรงงงงงงงงงงงงงง........อ่ะ h[* h[* h[* h[*
  ปลอบใจ ปลอบใจ ปลอบใจ ปลอบใจ แค่นั่งยางโชว์เอง รักนะจึงหยอกเล่น J|L J|L J|L J|L
มาไม่มีอะไร ไปไม่มีอะไร มีอยู่ก็แต่จิตใจและวิญญาณ ท่านทำดี ก็เสวยกรรมดี ทำไม่ดีก็ตกนรกไป ท่านอย่านึกว่าท่านตายแล้วสูญเปล่า ท่านทั้งหลายจะพบกันในโลกวิญญาณอีก หนี้สินที่ท่านสร้างขึ้นในโลกมนุษย์ ก็จะชดใช้กันในโลกวิญญาณ ใช้ไม่หมดก็ต้องไปเกิดใหม่......

ตอบกลับ #6664 26 มิถุนายน 2012, 20:36:55น.

โห.....เอามาตอบหน้าบ้านเลยเหรอน้องบ่าว ทางPMก็ได้นี่หว่า
k#| k#| k#| k#| k#| เห็นน้องจ๊ะโอ๋เปลี้ยนไป๋
แบบว่าเห็นคนอื่นเค้าสวยก็อยากสวยกับเค้ามั่งอ่ะ พี่ช้อย
เปลี่ยนปุ๊ปมีนัดปั๊ป l@$ l@$ l@$

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

ตอบกลับ #6665 26 มิถุนายน 2012, 20:38:31น.

ข้อมูลหวยซอง

คุณdararat ได้รวบรวมข้อมูลลงไว้ที่ หน้า 1-10
ข้อมูลตัวเลข ของอาจารย์แต่ละท่าน
คุณฅนโบราณ ได้ทำลิ้งค์รวบรวมข้อมูลไว้ที่   หน้า 1
หากสมาชิกต้องการหาข้อมูลของอาจารย์ท่านใด
สามารถไปที่ หน้า 1  กระทู้ คุณฅนโบราณ
กดลิ้งค์หัวข้อที่อยู่ใต้ชื่ออาจารย์แต่ละท่าน ก็จะพบข้อมูลที่ต้องการหา

http://www.apichoke.net/index.php/topic,6824.msg376951.html#msg376951

มาไม่มีอะไร ไปไม่มีอะไร มีอยู่ก็แต่จิตใจและวิญญาณ ท่านทำดี ก็เสวยกรรมดี ทำไม่ดีก็ตกนรกไป ท่านอย่านึกว่าท่านตายแล้วสูญเปล่า ท่านทั้งหลายจะพบกันในโลกวิญญาณอีก หนี้สินที่ท่านสร้างขึ้นในโลกมนุษย์ ก็จะชดใช้กันในโลกวิญญาณ ใช้ไม่หมดก็ต้องไปเกิดใหม่......

• พลังน้ำใจ: 86
ตอบกลับ #6666 26 มิถุนายน 2012, 20:38:43น.
สมัคร vipต้องทำยังไงบ้างจ๊ะ J@: "#'

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 9540
ตอบกลับ #6667 26 มิถุนายน 2012, 20:38:51น.

โห.....เอามาตอบหน้าบ้านเลยเหรอน้องบ่าว ทางPMก็ได้นี่หว่า
k#| k#| k#| k#| k#| เห็นน้องจ๊ะโอ๋เปลี้ยนไป๋
แบบว่าเห็นคนอื่นเค้าสวยก็อยากสวยกับเค้ามั่งอ่ะ พี่ช้อย
เปลี่ยนปุ๊ปมีนัดปั๊ป l@$ l@$ l@$

#@. #@. #@. #@. #@. #@. #@. ไม่เห็นมีใครมาชี้แจงเรื่องนี้เลย
ความสุขถ้าแบ่งปันกันก็จะเพิ่มเป็นสองเท่า...แต่ความทุกข์ถ้าแบ่งปันกันจะลดลงครึ่งนึง

ตอบกลับ #6668 26 มิถุนายน 2012, 20:39:01น.
FI|
พี่ยิปซีจ๋ารีบไปรีบมานะ น้องคิดถึง  พี่รวยก็มาแล้วด้วยค๊าาาาา

มาแล้วจ้า  ]K{ แล้วพี่รวยอยู่ไหนนะ แอบไปปรากฎตัวอยู่ในหัวใจของใครอยู่หนอ  ]E[
ก็๋หัวใจโอ๋ไงค่ะพี่ยิปซี มันถึงได้พองอึ๋มออกมาซะขนาดนั้น  :-* :-*

คิดไว้เชียว ออกมานะพี่รวย ดีนะนมน้องโอ๋ยังไม่หมดอายุ

บวก1ให้น้องยิปซีนะครับ ลืมสังเกตุคริๆๆๆ ทำไมวันนี้น้องโอ๋ ทะลักจุดแตกละครับเนี่ยอิอิ

ตอบกลับ #6669 26 มิถุนายน 2012, 20:39:51น.
#t@ #t@ J@: เติมใจคุณดารารัตน์/ทีมงานทุกท่าน/พีอาร์สาวสวยทุกท่าน/พี่ยิปซี/คุณช้อย/คุณดิน/คุณลม/คุณไฟ/คุณเอ็นจิ้น/คุณเอ็มที14/น้องมะปราง/คุณนุช/คุณนางฟ้า/คุณกระต่าย/พี่น้องสมช.หน้า210-217จ้า J|L T@$ T@$

สวัสดีค่ะ คุณ แอปเปิ้ล/เล็ก h*[ 2278 ขอบคุณค่ะ  J@:
+1 E|i รอบ 2 ให้คุณแอปเปิ้ล/เล็ก ค่ะ R]| R]| R]|

ตอบกลับ #6670 26 มิถุนายน 2012, 20:40:02น.
พี่รวย ขาาาาา  มาแล้วก็ออกมาคุยกับน้อง ๆ สิค่ะ น้อง ๆ เค้า  k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(* k(*  ม๊าาาาาาาาาาาาาาก  มาก  ค๊าาาา
บวก1ให้นะครับน้องโอ๋ พี่รวยไม่ได้เข้ามาทั้งวัน อ่านย้อนหลัง ตาลายเลย ส่วนใครที่ไม่ได้เข้ามาหลายวัน ส่งสัยต้องอ่านจนตาแฉะแน่ๆเยยยยคริๆๆๆ
+1 E|i พี่รวยรอบ 2 ค่ะ R]| R]| R]|
บวก1ให้น้องช้อยเป็น 3999ครับ เลขจ๋วยซะด้วยอิอิ

ตอบกลับ #6671 26 มิถุนายน 2012, 20:41:25น.

น้องช้อยแบบนี้เขาเรียกว่าคุณดินตาถึงมากกว่าครับ ]|L ]|L ]|L ]|L ]|L

ตอบกลับ #6672 26 มิถุนายน 2012, 20:42:14น.

#@. #@. #@. #@. #@. #@. #@. ไม่เห็นมีใครมาชี้แจงเรื่องนี้เลย
ใครล่ะจะมาชี้แจงเรื่องนี้ ก็เรื่องมันแดง นะจิ k#| k#|

ตอบกลับ #6673 26 มิถุนายน 2012, 20:42:53น.

จุ๊ๆๆๆอย่าเอ็ดไป เป็นความลับของทางราชการอิอิ นานๆมีถี่คริๆๆๆ

ตอบกลับ #6674 26 มิถุนายน 2012, 20:43:30น.
FI|
พี่ยิปซีจ๋ารีบไปรีบมานะ น้องคิดถึง  พี่รวยก็มาแล้วด้วยค๊าาาาา

มาแล้วจ้า  ]K{ แล้วพี่รวยอยู่ไหนนะ แอบไปปรากฎตัวอยู่ในหัวใจของใครอยู่หนอ  ]E[
ก็๋หัวใจโอ๋ไงค่ะพี่ยิปซี มันถึงได้พองอึ๋มออกมาซะขนาดนั้น  :-* :-*

คิดไว้เชียว ออกมานะพี่รวย ดีนะนมน้องโอ๋ยังไม่หมดอายุ

บวก1ให้น้องยิปซีนะครับ ลืมสังเกตุคริๆๆๆ ทำไมวันนี้น้องโอ๋ ทะลักจุดแตกละครับเนี่ยอิอิ
สนใจมั้ยป๋า l@$ l@$ l@$

ตอบกลับ #6675 26 มิถุนายน 2012, 20:44:48น.
<a href="http://www.youtube.com/v/du76-G3J7E4?version=3=amp;hl=en_US&amp;amp;color1=FF66CC&amp;amp;color2=FF66CC&amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/du76-G3J7E4?version=3=amp;hl=en_US&amp;amp;color1=FF66CC&amp;amp;color2=FF66CC&amp;amp;border=1&amp;autoplay=1&amp;loop=1</a>

ตอบกลับ #6676 26 มิถุนายน 2012, 20:45:49น.
เพลงนี้ขอมอบให้คุณดินกับน้องโอ๋เป็นพิเศษนะครับอิอิ

ตอบกลับ #6677 26 มิถุนายน 2012, 20:47:53น.
y.@ พลังน้ำใจ 3997 จ้าน้องช้อย น้องสาวที่น่ารัก  J|L J|L J|L

T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ กำลังจะไปอาบน้ำ นอน พอดีเจอน้องจ๊ะโอ๋เปลี้ยนไป๋ ก็เลยอึ้ง

ตอบกลับ #6678 26 มิถุนายน 2012, 20:48:02น.
เฮ้อๆๆๆอะไรๆๆๆก็สีชมพูไปหมดเนาะน้องโอ๋คริๆๆๆ ]E[ ]E[ ]E[ ]E[

ตอบกลับ #6679 26 มิถุนายน 2012, 20:48:35น.
เพลงนี้ขอมอบให้คุณดินกับน้องโอ๋เป็นพิเศษนะครับอิอิ

แหม พี่รวย โอ๋ก็เขินเป็นนะพี่ ก็พี่รวยไม่ยอมตอบรับโอ๋นี่นา มันเป็นความผิดของพี่ก่อนนะค่ะ
http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

Webmaster *
  • พลังน้ำใจ: 183759
ตอบกลับ #6680 26 มิถุนายน 2012, 20:49:56น.
สมัคร vipต้องทำยังไงบ้างจ๊ะ J@: "#'

รายละเอียดการสมัครสมาชิก VIP

อัตราค่าสมัครสมาชิก VIP ที่ apichoke.net
อัตราค่าสมัครสมาชิก VIP
550 บาท ได้สิทธิ์เข้าดูเลขเด็ดในห้อง  VIP    3 เดือน (6 งวด)
1000 บาท ได้สิทธิ์เข้าดูเลขเด็ดในห้อง VIP   6 เดือน (12 งวด)
1900 บาท ได้สิทธิ์เข้าดูเลขเด็ดในห้อง VIP   1 ปี (24 งวด)

วิธีการสมัครสมาชิก VIP

โอนเงินค่าสมัคร VIP ตามจำนวนที่ระบุไว้ ผ่านทาง ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาสุขุมวิท 71 ออมทรัพย์ บัญชีเลขที่ 071-278313-0 ชื่อPIAN YAPEW 

เมื่อท่านโอนเงินเข้ามาแล้วกรุณาแจ้งให้ทราบตามที่ระบุไว้ดังต่อไปนี้
      1.ส่งข้อความส่วนตัว PM แจ้งการโอนเงินที่  คุณ apichoke หรือ คุณ จูงกระ
      2.โทรแจ้งที่: โทร 080 903 8484-อภิโชค, 087 0016 405-จูงกระ

3.สิ่งที่ต้องแจ้งบอก::: วันที่โอนเงิน  จำนวนเงิน  ระบุ เวลาโอนให้ถูก

แจ้งชื่อสมาชิกที่ใช้ Log in ของท่าน หลังจากตรวจสอบแล้ว เราจะปรับสถานภาพให้ท่านเป็น VIP เข้าชมที่ห้อง  VIP ได้

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมทาง PM หรือข้อความส่วนตัวที่: apichoke 
หรือ  จูงกระ   

ขอขอบคุณทุกท่านที่ให้การสนับสนุนค่ะ
ทีมงานอภิโชค

*ข้อตกลง
1.มีความสมัครใจเข้าชมโดยไม่คาดหวังกับการถูกหวย100%
2.ทางทีม ปรมาจารย์ ที่ให้เลขเด็ดไม่ทราบมาก่อนว่าเลขตัวไหนจะออก เพียงแต่ใช้หลักสถิติ และประสบการณ์ ที่คาดหวังไว้ว่าน่าจะออกมากที่สุดเท่านั้น
3.ผู้สมัครใจมีความสนใจ ที่จะชำระเงิน เพื่อขอดูเลขเด็ดจากอาจารย์
4.รับสมัครเฉพาะผู้ที่สมัครใจเท่านั้น มิได้บังคับหรือหลอกลวงแต่ประการใด

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 9540
ตอบกลับ #6681 26 มิถุนายน 2012, 20:50:09น.

]K{ ]K{ ]K{ ]K{ ]K{ ]K{ ]K{ ]K{ ]K{
ความสุขถ้าแบ่งปันกันก็จะเพิ่มเป็นสองเท่า...แต่ความทุกข์ถ้าแบ่งปันกันจะลดลงครึ่งนึง

ตอบกลับ #6682 26 มิถุนายน 2012, 20:50:24น.
T@$ T@$ T@$ T@$ T@$ กำลังจะไปอาบน้ำ นอน พอดีเจอน้องจ๊ะโอ๋เปลี้ยนไป๋ ก็เลยอึ้ง

พี่ช้อยดูสิ ขนาดโอ๋เปลี่ยนไป พี่รวยยังไม่สนใจเลย แล้วจะให้โอ๋ทำยังไงละค่ะ

ตอบกลับ #6683 26 มิถุนายน 2012, 20:50:37น.
เฮ้อๆๆๆอะไรๆๆๆก็สีชมพูไปหมดเนาะน้องโอ๋คริๆๆๆ ]E[ ]E[ ]E[ ]E[
ป๋่ารวยอย่าดูจนเพลินเลยลืมสรุป 3 ตัวตรงให้น้องๆ ได้ชมกันนะจ๊ะ |"k| |"k| |"k|

ตอบกลับ #6684 26 มิถุนายน 2012, 20:51:28น.
y.@ พลังน้ำใจ 3997 จ้าน้องช้อย น้องสาวที่น่ารัก  J|L J|L J|L

อึ้ง ที่ง เสียว เลยมั้ยน้องช้อย อย่านอนดึกนะ เด๋วความสวยจะลดลง หนุ่มๆที่บ้านพี่กลับมาแล้ว ได้เวลาจรลีเหมือนกัน หลับฝันดีนะน้องสาว  J|L J|L J|L

ตอบกลับ #6685 26 มิถุนายน 2012, 20:53:38น.

ตอบกลับ #6686 26 มิถุนายน 2012, 20:53:50น.
พี่ดิน คนก่อเรื่อง แอบหายไปเลยนะ  k"' k"'

ตอบกลับ #6687 26 มิถุนายน 2012, 20:54:24น.

แหม พี่รวย โอ๋ก็เขินเป็นนะพี่ ก็พี่รวยไม่ยอมตอบรับโอ๋นี่นา มันเป็นความผิดของพี่ก่อนนะค่ะ
ไม่เป็นไรครับอิอิ เที่ยวให้สนุกนะครับอิอิ

• พลังน้ำใจ: 5959
ตอบกลับ #6688 26 มิถุนายน 2012, 20:54:41น.

ใครล่ะจะมาชี้แจงเรื่องนี้ ก็เรื่องมันแดง นะจิ k#| k#|
พรุ่งนี้จะเปิดแถลงข่าวทางช่อง 3 ครับ ]E[ ]E[ ]E[
งวด 16 ก.ค. 55 หน้า 1 ครับ 5 กระทู้.....☆♣♡☆ฅนโบราณ ดิน น้ำ ลม ไฟ☆♡♣☆   1.http://www.apichoke.net/index.php/topic,7130.msg392974.html#msg392974

ตอบกลับ #6689 26 มิถุนายน 2012, 20:55:12น.

พี่ช้อยดูสิ ขนาดโอ๋เปลี่ยนไป พี่รวยยังไม่สนใจเลย แล้วจะให้โอ๋ทำยังไงละค่ะ
เออน่า อย่างน้อยคุณดินก็เห็นแล้ว พี่รวยก็ปล่อยๆ ไปเหอะ ท่านเป็นผู้อาวุโสแห่งเขาเหลียงซานแล้ว อย่างไปยุ่งกับท่านเลย k#| k#|

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย