"หวยซอง เลขเด็ด เขียนโดยสาธารณชน เป็นการเสนอแนะเพื่อเสี่ยงโชคซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลที่ถูกกฎหมายเท่านั้น ไม่มีการขายหวยทุกชนิด และ ไม่มีใครทราบว่าหวยจะออกตัวไหน โปรดใช้วิจารณญาณ"

เรื่อง: หวยซอง & นิตยสารหวยซอง 16 ก.ค.55 ร่วมด้วยช่วยกันแบ่งปันข้อมูล

1621712

• พลังน้ำใจ: 1372
ตอบกลับ #2730 04 กรกฎาคม 2012, 22:40:31น.
ขอไปท่องเว็บก่อนนะครับ กิ๊กรอคริๆๆๆ เพียบบบบบ |H| |H| |H| |H| |H| |H|

เอากะเขาสิ จร้าาาา พ่อคนเนื้อหอม วุ๊ย น้ำล่ะเบื่อ พี่ๆ แต่ละคน
แน่ะะะะ พี่วศินอย่าบอกนะว่ากำลังจะตามพี่ลมขาไปอีกคน
ดี ไปกันให้หมด ปล่อยสาวๆ เฝ้าบ้าน 
o*#

Noooooooooooooooooooo. ผมม่ายใช่สาวอะคับ

]E[ ]E[ ]E[ ]E[ ]E[
สาวๆPRต้องอยู่เฝ้าบ้าน ถูกต้องไหมครับคุณฮิปโปอิอิ มีPRต้อง3คนแหนะครับ แบ่งหน้าที่กันดีๆนะครับ ทำหน้าที่บกพร่องเดี๋ยวไม่รักนะจ๊ะ เข้าจั๊ยยยย
แง่ะ..! เค๊ากลัวอ่ะ กลัวพี่ชายไม่รักเค๊าจะทำตัวดีๆ นะ กลัวเป็นหมาหัวเน่าง่ะ
ไม่เป็นไรยังมีข้าน้อยรักอีกคน l@$ l@$หอมแก้ม 1 ที ||J ||J

สมาชิกระดับอาจารย์ C6 *****
  • พลังน้ำใจ: 9540
ตอบกลับ #2731 04 กรกฎาคม 2012, 22:41:22น.
แม่ค้าหน้ามน คนสวย คุณมะปรางวันนี้กิจการดีไหม เหนื่อยไหมครับ

ไปได้สวยค่ะคุณวศิน เหนื่อยและเพลียมากๆ กดพลังน้ำใจเสร็จก็นอนแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ พี่บ่าวไล่ไปนอนแล้วเหมือนกัน แต่ยังดื้อขอต่ออีกนิด
ความสุขถ้าแบ่งปันกันก็จะเพิ่มเป็นสองเท่า...แต่ความทุกข์ถ้าแบ่งปันกันจะลดลงครึ่งนึง

• พลังน้ำใจ: 741
ตอบกลับ #2732 04 กรกฎาคม 2012, 22:41:38น.
รบกวนขอแบบนี้ด้วยคับ  คุณWoddy9

เดี๋ยวจัดให้ครับพี่

;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)
คุณน้องขาา ขอบ คุณ แทน ส ม ช ด้วย นะจ๊ะ อิ อิ

มีหลายอย่างเลยครับที่จาลงห่าย เด่ว Wut
จัดการข้อมูลก่อง มานเยอะอะคราบ จายเย็งๆๆ นะครับ งวดนี้ขอให้ถูกหวย รวยทุกๆคงเยย ขอบอกว่าสวดยอดดด
จัดมา จัดหนัก  p]| p]|
"#'มารอด้วยคนค่ะ ขอบคุณค่ะสำหรับข้อมูล l@$
 |vlไปดีกว่า ขึนอ่านต่อ ไม่ได้หลับแน่ๆๆ ห้องนี้กับดักเยอะ ต้องแวะคุยตลอดเลย ราตรีสวัสสสค่ะบายๆๆ ||J

กับดับรวยๆนะคราบพี่กำไร ม่ายใช่กับดักทางใจ อิอิอิอิ

k"' k"' k"' k"' k"' k"' k"' k"' k"'
"เด็กเจ๊ปรางเงิน&ปรางทอง-เด็กเฮีย Pasin"   คนจริงไม่เกลือกกลั้วสมาคมกับคนเสแสร้งแกล้งกระทำ เฉกเช่นน้ำบ่อกับน้ำคลองไม่ยุ่งกัน ฉันใดก็ฉันนั้น
(ธรรมแท้ๆไม่ใช่ของนำมาพูด เป็นของนำไปปฏิบัติ คนพูดทำไม่ได้ คนทำได้เขาไม่พูด)

• พลังน้ำใจ: 561
ตอบกลับ #2733 04 กรกฎาคม 2012, 22:42:33น.
สวัสดีค่ะ พี่ Mr.Hippoman  k#|
 + 1 พี่ Mr.Hippoman ค่ะ
Hero Member
][j

• พลังน้ำใจ: 4133
ตอบกลับ #2734 04 กรกฎาคม 2012, 22:42:50น.
;)คุณโอ๋ทานข้าวเสร็จแล้วหรือค่ะ ทานเผื่อทุกคนหรือเปล่า เพราะว่าวันนี้ห้องดูครึกครื่นมากกกเลยค่ะ ]L|
คุณปรางก็มาแล้ว ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะค่ะ คุณปูเป้ด้วยนะค่ะ T@$

ทานเรียบร้อยแล้วค๊าาา ทานเผื่อทุก ๆ คนเลยค๊าาา แน่นท้องไปหมดแล้วค่ะ
แน่นท้องหรือแน่นหน้าอกคะคุณโอ๋ ]E[ ]E[
หรือ อิ่ม จน อก จะแตก ก็ไม่รุ
555สงสัย อิ่มอกกก อิ่มใจจจ  h|+  k"'ที่คุณรัตน์เห็นอะ คุณโอ๋เขาปอดบวมตะหาก ไม่ยอมไปรักษาสักที่
สงสัยติดใจปอดบวมมั้ง #@.

ก็งวดนี้ แหละค่ะ จะจัด คับซี+ เลย อิ อิ
อย่ามั่วมองข้อผิดพลาดของคนอื่นจนลืมดูข้อผิดพลาดของตัวเอง

หวยซอง เลขเด็ด อภิโชควิเคราะห์เลขรวย หวยรัฐบาล : Apichoke.net

สมาชิกพิเศษ *****
  • พลังน้ำใจ: 23812
ตอบกลับ #2735 04 กรกฎาคม 2012, 22:42:59น.
หวัดดีค่ะคุณปูเป้ หายไปไหนมาหลายวันคะ คิดถึงจัง..อย่าบอกนะว่าไปตามหาน้ำน่ะ J@: J@: J|L J|L
ปูเป้..ร่ำรวย
Senior Mb
 |Rl
พลังน้ำใจ: 4168
h|#จะเก็บความทรงจำที่ดีๆ เอาไ้ว้ในใจตลอดไป  h|#

http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html
http://www.apichokeonline.com

• พลังน้ำใจ: 3631
ตอบกลับ #2736 04 กรกฎาคม 2012, 22:43:14น.
แม่ค้าหน้ามน คนสวย คุณมะปรางวันนี้กิจการดีไหม เหนื่อยไหมครับ

ไปได้สวยค่ะคุณวศิน เหนื่อยและเพลียมากๆ กดพลังน้ำใจเสร็จก็นอนแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ พี่บ่าวไล่ไปนอนแล้วเหมือนกัน แต่ยังดื้อขอต่ออีกนิด

แหมจะไปนอน หรือไปทำอะไรจ๊ะสาวปราง เลียนแบบพี่ยิปซีอีกคนแล้ว  ;) ;) ;) ;)
รายละเอียดสมัครสมาชิก VIP
http://www.apichoke.net/index.php/topic,1382.0.html

ตอบกลับ #2737 04 กรกฎาคม 2012, 22:44:43น.
;)คุณโอ๋ทานข้าวเสร็จแล้วหรือค่ะ ทานเผื่อทุกคนหรือเปล่า เพราะว่าวันนี้ห้องดูครึกครื่นมากกกเลยค่ะ ]L|
คุณปรางก็มาแล้ว ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะค่ะ คุณปูเป้ด้วยนะค่ะ T@$

ทานเรียบร้อยแล้วค๊าาา ทานเผื่อทุก ๆ คนเลยค๊าาา แน่นท้องไปหมดแล้วค่ะ
แน่นท้องหรือแน่นหน้าอกคะคุณโอ๋ ]E[ ]E[
หรือ อิ่ม จน อก จะแตก ก็ไม่รุ
555สงสัย อิ่มอกกก อิ่มใจจจ  h|+  k"'ที่คุณรัตน์เห็นอะ คุณโอ๋เขาปอดบวมตะหาก ไม่ยอมไปรักษาสักที่
สงสัยติดใจปอดบวมมั้ง #@.

ก็งวดนี้ แหละค่ะ จะจัด คับซี+ เลย อิ อิ
ถามจิง คุณรัตน์ งวดนี้กะจัดคับซีเลยหรอค่ะ  จะพอหรอ ไม่เอาคับ D หรือ คับE ไปเลยละค่ะ  |H| |H|

อาจารย์มงกุฏทอง C7 ✦✥✡► *
  • พลังน้ำใจ: 18279
ตอบกลับ #2738 04 กรกฎาคม 2012, 22:44:51น.
สำหรับผู้รักการออกกำลังกายครับ  วิ่งๆๆๆๆๆๆ |vl |vl |vl |vl |vl บนครับ

1
มาชัวร์[/size]
จัดหนักไปเลยค่ะพี่ชาย เอาให้คอหักกันไปข้างเลย
เพราะเลขออกกำลังรอบสวนลุมของน้ำ ก็ 0-1
ไม่รู้จะทำให้หกล้มปากแตกหรือเปล่าสิคะ
]E[
    vasinn
     Senior Mb
     |Rl
     พลังน้ำใจ: 2196

ตอนนี้ มี่ก็ได้ 1 เหมือนกัน แถมมี 2 ด้วย ตอนนี้ยังคิดอยู่ว่าจะวางไว้ ร้อยหรือหน่วยดี เพราะ สิบ-หน่วยบน อ.อภิโชคไม่มี 1 ส่วนตัววางที่หลักร้อยเลยละกัน อิอิ  p]| p]| p]|

จัดไปก่อนเลยนะคะ เดี๋ยวน้ำจัดตาม น้ำถนัดในการลอกค่ะ  เนียน ๆ J@: J@: ]E[
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กรกฎาคม 2012, 23:42:54น. โดย น้ำข้าว
ชีวิต คือการเดินทางที่ไม่มีที่สิ้นสุด

ตอบกลับ #2739 04 กรกฎาคม 2012, 22:45:57น.
เพียงแค่กลัวท่านอาจายร์ทั้งหลายจะหายไปนะครับ ผมเพิ่งจะเริ่มพอมีเงินเหลือถึงสิ้นเดือนได้ก็เพราะท่านผู้มีน้ำใจในเวบนี้ โดยเฉพาะคุณนุช ตั้งแต่ได้เลขเดาคุณนุชมาใช้ผมถูกหวยเกือบทุกงวด ถึงจะไม่เยอะมากแต่ดีกว่าเมื่อก่อนที่ต้องหาเงินไปให้เจ้ามือทุกงวดเป้นทุกข์มากมายครับ ขอบคุณท่านผู้มีน้ำใจงามทุกคนครับ
อาจารย์ทุกท่านก็รักบ้านนี้ รักสมาชิกทุกท่านเหมือนกันค่ะ
ท่านไม่ทิ้งเราไปไหนหรอก ทั้งคุณนุช คุณมะปราง พี่ไฟ
และท่านอื่นๆ ทุกๆ ท่านก็จะอยู่กับเราไปตลอดค่ะ
ก็เรารักกันเหมือนพี่น้องไปแล้วนี่คะ จะทิ้งกันได้ไง
h|#จะเก็บความทรงจำที่ดีๆ เอาไ้ว้ในใจตลอดไป  h|#

ตอบกลับ #2740 04 กรกฎาคม 2012, 22:46:19น.
Katai Love
Full Member
พลังน้ำใจ: 452
[กดให้น้ำใจ]
+1 h*[ ให้น้องกระต่ายน้อยจ้า

ตอบกลับ #2741 04 กรกฎาคม 2012, 22:46:46น.

ปรางมาไล่กดพลังน้ำใจก่อนนอนค่ะ เดี๋ยวก็เข้านอนแล้ว เพลียมากมาย เหลืออีกนิดเดียว ]E[

ฉงฉัยเจ๊พ้มขายดี เป็นเทน้ำเทท่า วานนี้
เลยเหนื่อย จาปายนอนซะงั้น สั่งห้ายอาวมาส่งก็ม่ายมา แย่ๆๆๆ

|H| |H| |H| |H| |H| |H| |H| |H|

นอนก่อนนะ ไม่ไหวอ่ะ เจ๊เพลียและง่วงมาก เอ่อ..พรุ่งนี้เจ๊พร้อมแล้วนะ เตรียมคนของน้องบ่าวให้พร้อมนะ เจอกันวันพรุ่งนี้คับ
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 กรกฎาคม 2012, 22:52:33น. โดย ปรางเงิน&ปรางทอง
ความสุขถ้าแบ่งปันกันก็จะเพิ่มเป็นสองเท่า...แต่ความทุกข์ถ้าแบ่งปันกันจะลดลงครึ่งนึง

ผู้ช่วยผู้อำนวยการบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 41443
ตอบกลับ #2742 04 กรกฎาคม 2012, 22:47:03น.

Katai Love
Full Member

พลังน้ำใจ: 453

+1  h*[ จร้า กระต่ายน้อยแสนซน... J@: J@:
มนุษย์..มักจะแพ้ภัยที่ตนเองเป็นผู้ก่อเสมอ

รายละเอียดการสมัครสมาชิก VIP

• พลังน้ำใจ: 5190
ตอบกลับ #2743 04 กรกฎาคม 2012, 22:47:11น.
คุณมะปรางครับ ขอล่าง หยิบเอาเอง และ งามแท้ ด้วยครับ
ของเดิม  หยิบเอาเอง    งามแท้
            62378       25687
            46081       69145

ขอบคุณมากครับ

พรุ่งนี้เช้าจะวางให้นะคะ ข้อมูลอยู่เครื่องที่ทำงานค่ะ ]E[
กลับมาแล้วหรือจ๊ะน้องมะปรางคนงาม ขายหน้า เอ๊ยขายน้ำเงี้ยวหมดแล้วหรือจ๊ะ k#| k#|

เกลี่้ยงเลยค่ะพี่ช้อย เค้ามาเหมาไปหมด บอกจะเหมาแม่ค้าไปด้วยอ่ะ เลยชิ่งกลับก่อน
|H| |H|
ดึกแล้วไปนอนได้แล้วคุณแม่ค้าตาคม เดี๋ยวพรุ่งนี้จะได้ตื่นแต่เช้าไปลงเลขให้คุณผู้ชมทั้งหลายได้ชมกัน เป็นห่วงนะเนี่ย ไม่ค่อยเท่าไหร่เลยนะคุณนาย ไปแอบจีบหนุ่มๆ มาละซีท่า k#| k#|

ตอบกลับ #2744 04 กรกฎาคม 2012, 22:47:18น.
สำหรับผู้รักการออกกำลังกายครับ  วิ่งๆๆๆๆๆๆ |vl |vl |vl |vl |vl บนครับ

1
จัดหนักไปเลยค่ะพี่ชาย เอาให้คอหักกันไปข้างเลย
เพราะเลขออกกำลังรอบสวนลุมของน้ำ ก็ 0-1
ไม่รู้จะทำให้หกล้มปากแตกหรือเปล่าสิคะ
]E[
    vasinn
     Senior Mb
     |Rl

ตอนนี้ มี่ก็ได้ 1 เหมือนกัน แถมมี 2 ด้วย ตอนนี้ยังคิดอยู่ว่าจะวางไว้ ร้อยหรือหน่วยดี เพราะ สิบ-หน่วยบน อ.อภิโชคไม่มี 1 ส่วนตัววางที่หลักร้อยเลยละกัน อิอิ  p]| p]| p]|

Charmy
Full Member
พลังน้ำใจ: 778
+1  h*[ ค่ะ ร้อย 1 ตรงใจสุดสุด
อย่ามั่วมองข้อผิดพลาดของคนอื่นจนลืมดูข้อผิดพลาดของตัวเอง

ตอบกลับ #2745 04 กรกฎาคม 2012, 22:48:26น.
+1 h*[ ให้พี่ช้อยรอบ 3 จ้า

• พลังน้ำใจ: 2224
ตอบกลับ #2746 04 กรกฎาคม 2012, 22:49:31น.
สว้สดีค่ะคุณ นำ้ข้าว คุณรัตน์ คุณมะปรางค์ คุณ shoy และ สมช. อีกหลาย ๆ ท่าน Ying01 เป็นสมาชิกมานานแล้วค่ะ เข้ามาอ่านทุกวันแต่ไม่ได้เข้ามาคุยยอมรับค่ะว่าใช้คอม ฯไม่แก่ง  T|g T|g

ตอบกลับ #2747 04 กรกฎาคม 2012, 22:49:43น.

แหมจะไปนอน หรือไปทำอะไรจ๊ะสาวปราง เลียนแบบพี่ยิปซีอีกคนแล้ว  ;) ;) ;) ;)

ไม่ไหวจิงๆ ง่วงมากๆ พี่ดินไล่ไปนอนนานแล้ว แต่ขอมาเช็ตเรตติ้งก่อน เดี๋ยวนอนแล้ว  ]E[ ]E[

ผู้ช่วยผู้อำนวยการบอร์ด *
  • พลังน้ำใจ: 41443
ตอบกลับ #2748 04 กรกฎาคม 2012, 22:49:45น.

ปรางเงิน&ปรางทอง
สมาชิกระดับอาจารย์
Super Hero

พลังน้ำใจ: 8835

" นักปราญช์ " .. ไม่ใช่ คนที่ทำอะไร " ไม่เคยพลาด "

ดึกแล้วนะ ไปนอนได้แล้วค่ะน้องมะปราวหวาน คนสวยต้องม่ายดื้อค่ะ... J@: J@:
มนุษย์..มักจะแพ้ภัยที่ตนเองเป็นผู้ก่อเสมอ

รายละเอียดการสมัครสมาชิก VIP

ตอบกลับ #2749 04 กรกฎาคม 2012, 22:50:42น.
Katai Love
Full Member
พลังน้ำใจ: 448
หวัดดีค่ะ คุณกระต่ายน้อย จอมซน  J@:
:) พี่รัตน์ +1  h*[ ค่ะ  J@: J@: J@: ||J ||J ||J
 h[* คอม คอม คอม เน็ต Error ตลอดเลยอ่ะ กดมะปัย...ช่วยด้วย ช่วยหนูด้วย... p[# p[# p[# k#|

ตอบกลับ #2750 04 กรกฎาคม 2012, 22:50:57น.

1
]E[
    vasinn
     Senior Mb
     |Rl

ตอนนี้ มี่ก็ได้ 1 เหมือนกัน แถมมี 2 ด้วย ตอนนี้ยังคิดอยู่ว่าจะวางไว้ ร้อยหรือหน่วยดี เพราะ สิบ-หน่วยบน อ.อภิโชคไม่มี 1 ส่วนตัววางที่หลักร้อยเลยละกัน อิอิ  p]| p]| p]|

Charmy
Full Member
พลังน้ำใจ: 778
+1  h*[ ค่ะ ร้อย 1 ตรงใจสุดสุด 8) 8) 8)

เดี๋ยวจะวิแคะให้จบเยยย......อิอิ
ชีวิต คือการเดินทางที่ไม่มีที่สิ้นสุด

ตอบกลับ #2751 04 กรกฎาคม 2012, 22:51:26น.
สว้สดีค่ะคุณ นำ้ข้าว คุณรัตน์ คุณมะปรางค์ คุณ shoy และ สมช. อีกหลาย ๆ ท่าน Ying01 เป็นสมาชิกมานานแล้วค่ะ เข้ามาอ่านทุกวันแต่ไม่ได้เข้ามาคุยยอมรับค่ะว่าใช้คอม ฯไม่แก่ง  T|g T|g
+1 h*[ ให้ค่ะ ถ้าใช้ไม่เก่ง ต้องเข้ามาบ่อย ๆ แล้วจะใช้คล่องขึ้นค๊าาา  |H| |H|

ตอบกลับ #2752 04 กรกฎาคม 2012, 22:52:11น.

Ying01
พลังน้ำใจ: 19
ไม่ต้องซีเรียลค่ะ อะไรที่เรา ทำประจำ
ทำบ่อยๆ ทำด้วยใจ มันก็ จะเก่งเองค่ะ
 J@: J@: J@: J@: J@:

• พลังน้ำใจ: 1372
ตอบกลับ #2753 04 กรกฎาคม 2012, 22:52:35น.

ปรางมาไล่กดพลังน้ำใจก่อนนอนค่ะ เดี๋ยวก็เข้านอนแล้ว เพลียมากมาย เหลืออีกนิดเดียว ]E[
คุณมะปรางหวานใจดีน่ารักที่สุดดด เลยยยค่ะ l@$ l@$

ตอบกลับ #2754 04 กรกฎาคม 2012, 22:53:02น.

ไม่ไหวจิงๆ ง่วงมากๆ พี่ดินไล่ไปนอนนานแล้ว แต่ขอมาเช็ตเรตติ้งก่อน เดี๋ยวนอนแล้ว  ]E[ ]E[

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ มะปรางคนสวย... !|p !|p !|p

ตอบกลับ #2755 04 กรกฎาคม 2012, 22:53:27น.
#t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@ #t@
h*[ สวัสดีค่ะ คุณ mamindy อากาศเปลี่ยนแปลงรักษาสุขภาพด้วยนะคะ +1 h*[ J@:

]L| ]L| ]L| ]L| ]L| ]L| ]L| ]L| R]| R]| R]| T@$ T@$ T@$
h*[ สวัสดีค่ะ คุณ hlo ร่ำรวยๆ นะคะงวดนี้ รักษาสุขภาพด้วยค่ะ ระัวังเป็นหวัด +1  h*[  J|L

+1 h*[ให้หน้า75-88เลยค่ะจดข้อมูลตาลายเลยงวดนี้ต้องถูกให้ได้เพราะเก็บข้อมูลไว้ทุกท่านค่ะ T@$ T@$  T|g T[@ T[@ T[@  s#y s#y
h*[ สวัสดีค่ะ คุณ nookk เก็บตัวเลขไปถึงไหนแล้วคะ รับพลังน้ำใจไปก่อนนะ +1 h*[  J@:

ตอบกลับ #2756 04 กรกฎาคม 2012, 22:53:47น.
คุณมะปรางครับ ขอล่าง หยิบเอาเอง และ งามแท้ ด้วยครับ
ของเดิม  หยิบเอาเอง    งามแท้
            62378       25687
            46081       69145

ขอบคุณมากครับ

พรุ่งนี้เช้าจะวางให้นะคะ ข้อมูลอยู่เครื่องที่ทำงานค่ะ ]E[
กลับมาแล้วหรือจ๊ะน้องมะปรางคนงาม ขายหน้า เอ๊ยขายน้ำเงี้ยวหมดแล้วหรือจ๊ะ k#| k#|

เกลี่้ยงเลยค่ะพี่ช้อย เค้ามาเหมาไปหมด บอกจะเหมาแม่ค้าไปด้วยอ่ะ เลยชิ่งกลับก่อน
|H| |H|
ดึกแล้วไปนอนได้แล้วคุณแม่ค้าตาคม เดี๋ยวพรุ่งนี้จะได้ตื่นแต่เช้าไปลงเลขให้คุณผู้ชมทั้งหลายได้ชมกัน เป็นห่วงนะเนี่ย ไม่ค่อยเท่าไหร่เลยนะคุณนาย ไปแอบจีบหนุ่มๆ มาละซีท่า k#| k#|

โหยยยย...อาเจ๊ แค่ฉีกยิ้มยังไม่มีกะใจ สงสัยเค้าคงงงกันว่า ทำไมวันนี้แม่ค้าไม่ยิ้ม เพราะแม่ค้าเพลียขนาดนะก่าเจ้า  h|+ h|+

ตอบกลับ #2757 04 กรกฎาคม 2012, 22:54:05น.
Katai Love
Full Member

p]| พี่โอ๋ ขา + 1 ค่ะ พี่โอ๋ แบ่งหนูหน่อยจิ อยากได้มั่งอ่ะ  p]| อึ๋มจังเลย ช๊อบ ชอบ... k#| k#|

ตอบกลับ #2758 04 กรกฎาคม 2012, 22:55:44น.

ปรางเงิน&ปรางทอง
สมาชิกระดับอาจารย์
Super Hero

พลังน้ำใจ: 8835

" นักปราญช์ " .. ไม่ใช่ คนที่ทำอะไร " ไม่เคยพลาด "

ดึกแล้วนะ ไปนอนได้แล้วค่ะน้องมะปราวหวาน คนสวยต้องม่ายดื้อค่ะ... J@: J@:

ขอบคุณค่ะพี่สาวคนสวย  J@:

ตอบกลับ #2759 04 กรกฎาคม 2012, 22:56:26น.
Katai Love
Full Member

p]| พี่โอ๋ ขา + 1 ค่ะ พี่โอ๋ แบ่งหนูหน่อยจิ อยากได้มั่งอ่ะ  p]| อึ๋มจังเลย ช๊อบ ชอบ... k#| k#|

พี่ก็อยากจะแบ่งให้อ่ะนะน้องกระต่ายน้อย แบบว่ามันอึดอัดมากอ่ะ

เว็บไซต์ในเครือข่ายอภิโชค : apichokeonlin.com | apichoke.net | apichoke.biz | apichoke.me | apichoke.org | apichoke.info
"ศาสตร์ของการคำนวณหวย สถิติหวยความน่าจะเป็น บนเว็บนี้ เกิดจากการเขียนโดยสาธารณชน-นักคำนวณ และบุคคลทั่วไปตลอดจนเลขจากไสยศาสตร์ต่างๆ การที่ใครจะถูกสลากกินแบ่งรัฐบาล หรือถูกหวย รวยด้วยหวย ก็เป็นเพียงแต่ การเสี่ยงโชค เสี่ยงดวง เท่านั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจ และไม่ควรงมงาย หากต้องการเสี่ยงโชค ซื้อหวย เล่นหวย ก็ขอให้ เสี่ยงโชคแต่พอเพียงตามกำลังของตนเอง อย่าซื้อเกินกำลังอาจทำให้เดือนร้อนได้"
คำเตือน : อย่าหลงเชื่อหากมีผู้อ้างตนเป็นอาจารย์ดังสามารถให้หวยถูก100%หรือให้ถูกทุกงวดแน่นอน หรืออวดอ้างว่ารู้จักกับเจ้าหน้าที่กองสลาก แล้วเรียกเก็บเงินจากท่าน
ข้อมูลในเว็บนี้ใช้ประกอบเสี่ยงโชคสำหรับซื้อสลากกินแบ่งรัฐบาลเท่านั้น ไม่สนับสนุนหวยที่ผิดกฏหมาย